[Funland] Đã bắt được hung thủ

kduc

Xe Cứu Trợ
Hai thằng này cần tử hình nhưng biệt giam 10 năm cho ăn ỉa tại chỗ đã rồi hẵng tiêm.
Cho hai thằng vào lồng và chỉ cho một thằng ra, độ năm thì thả vào rừng sau đó tổ chức săn như phim gì e quên tên.
Các việc đó đều được bán vé.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Bó tay với người bảo thủ như cụ. Chắc chắn nhất là không có gì chắc chắn cả. Em ko biết post clip như thế nào, mời cụ xem link dưới.
Clip dàn dựng mà cũng tin được. Ai tập võ nhìn cũng biết

Kuu

Xe lăn
Sao chúng nó độc ác thế nhỉ, chỉ vì cướp 2 cái đồ vớ vẩn mà nỡ ra tay sát hại nạn nhân. 2 con thú vật này phải bị tùng xẻo thì mới thỏa lòng của công luận.
Thương cô bé sinh viên quá, em ấy mới có 18 tuổi thôi :( .

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]

Huyenkt25

Xe hơi
Tử hình ngày 2 tên súc vật này khỏi cần xử.

Lenhhoxung1992

Xe tăng

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Kiểu nào cũng nói được. Vầng, mời cụ luôn đúng ạ =))
Cụ thì cũng kém gì. Đi guốc mà đạp được như đứa trong clip thì tập võ phải cỡ vài năm là ít. Mà phải là dân thực chiến đối kháng chứ không phải đi quyền nhé. Chưa kể thể hình cũng phải cao lớn như em trong clip. Hỏi mấy đứa đáp ứng được đến mức đó? Gặp cướp buổi tối chỗ vắng nó khác với đánh ở nơi đông người. Điều tiên quyết để bảo vệ bản thân là tránh đi 1 mình ở những nơi vắng vẻ. Tập lường trước những rủi ro chứ không phải dùng sức đứa con gái đánh lại bọn lưu manh.

thongoc98

Xe đạp
thật sự căm giận cho tên ác nhân này. dã man thật x-(

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thì cũng kém gì. Đi guốc mà đạp được như đứa trong clip thì tập võ phải cỡ vài năm là ít. Mà phải là dân thực chiến đối kháng chứ không phải đi quyền nhé. Chưa kể thể hình cũng phải cao lớn như em trong clip. Hỏi mấy đứa đáp ứng được đến mức đó? Gặp cướp buổi tối chỗ vắng nó khác với đánh ở nơi đông người. Điều tiên quyết để bảo vệ bản thân là tránh đi 1 mình ở những nơi vắng vẻ. Tập lường trước những rủi ro chứ không phải dùng sức đứa con gái đánh lại bọn lưu manh.
Vầng, cụ giỏi võ, lại lúc nào cũng đúng hết, lại biết thực chiến đối kháng :)). Lúc thì cụ bảo clip dựng, đến khi clip ko dựng thì cụ nói là do nó giỏi :)). Cụ luôn khẳng định 1 điều chưa chắc chắn, nên em thua cụ rồi. Chuyện cụ nói ai chả biết, nhưng vì công việc làm ca kip sao tránh được.À quên, e ko tranh luận với cụ luôn đúng nữa =))

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Vầng, cụ giỏi võ nên biết. Vậy cụ xem clip này có dựng ko, em gái đi guốc cao gót tẩn anh da den lực lưỡng:
Trích: "Phía cảnh sát thông tin người đàn ông Mỹ gốc Phi là anh Martin Loper đang sinh sống tại thành phố San Diego đang nhập viện trong tình trạng chảy máu ở đầu cũng như gãy một chân..."
Tôi đã chỉ đạo đội SDPD truy tố chị Oanh này tội Cố ý gây thương tích rồi bác ạ.
Trừ phi đồng chí nhọ làm đơn bãi nại.

Lẽ ra phải pha trà úp mỳ tôm chĩa bướm cho nó vét, lại oánh nó gãy cả chân.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Vầng, cụ giỏi võ, lại lúc nào cũng đúng hết, lại biết thực chiến đối kháng :)). Lúc thì cụ bảo clip dựng, đến khi clip ko dựng thì cụ nói là do nó giỏi :)). Cụ luôn khẳng định 1 điều chưa chắc chắn, nên em thua cụ rồi. Chuyện cụ nói ai chả biết, nhưng vì công việc làm ca kip sao tránh được.À quên, e ko tranh luận với cụ luôn đúng nữa =))
Không thể không đi qua đoạn đường vắng tối đen vài cây số thì hãy đợi có xe máy đi vào thì nhờ người ta đi cùng cho an toàn. Thường thì cân nặng của đàn ông với đàn bà chênh nhau tới 20kg thì đánh lại bằng mắt. Con trong clip là nó có thể hình và kỹ năng đánh đấm thật sự mới chơi lại được. Còn cụ mang 1 cái clip đánh thắng để bảo vệ quan điểm? Được bao nhiêu trường hợp đánh thắng ngoài kia vậy? Em cũng chả thích tranh luận với cụ nhưng cụ còn cãi lập trường con gái tập võ để đánh lại bọn cướp, tự tin đi đường vắng không đèn thì dẹp đi. Đến đàn ông đi ở những con đường như vậy cũng còn phải cẩn thận.

DUONGLAM

Xe điện
2 thằng này không cần xử làm gì cho tốn kém, đeo cho nó cái biển trên người rồi thả ra ngoài đường đảm bảo nó nhừ thành cám.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Không thể không đi qua đoạn đường vắng tối đen vài cây số thì hãy đợi có xe máy đi vào thì nhờ người ta đi cùng cho an toàn. Thường thì cân nặng của đàn ông với đàn bà chênh nhau tới 20kg thì đánh lại bằng mắt. Con trong clip là nó có thể hình và kỹ năng đánh đấm thật sự mới chơi lại được. Còn cụ mang 1 cái clip đánh thắng để bảo vệ quan điểm? Được bao nhiêu trường hợp đánh thắng ngoài kia vậy? Em cũng chả thích tranh luận với cụ nhưng cụ còn cãi lập trường con gái tập võ để đánh lại bọn cướp, tự tin đi đường vắng không đèn thì dẹp đi. Đến đàn ông đi ở những con đường như vậy cũng còn phải cẩn thận.
Vầng cụ luôn đúng, không có gì là chắc chắn cả, nên cụ đừng khẳng định điều gì.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Đẻ con nuôi nấng từng ngày, bao niềm tin niềm vui từ các con, các con vào đại học là bước trưởng thành lớn và đi làm mang lại niềm vui và chỗ dựa cho bố mẹ. Thế mà nên cơ sự này, thương nhất bố mẹ cô bé, giờ biết sống sao đây!

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Vầng cụ luôn đúng, không có gì là chắc chắn cả, nên cụ đừng khẳng định điều gì.
https://vnexpress.net/ten-cuop-no-don-vi-hanh-nghe-truoc-mat-nu-cao-thu-4055761.html?utm_source=search_vne đánh có kịch bản như này mà cụ cũng mang lên đây thiên hạ nó cười cho.
https://tuoitre.vn/cuop-nham-nu-sinh-vien-co-vo-2-dao-tac-bi-tom-gon-20181209153146392.htm 2 tay túm đầu 2 tên cướp??? Đọc thôi đã buồn cười.
https://www.nguoiduatin.vn/clip-cuop-nham-nu-sinh-co-vo-ga-dan-ong-bi-danh-toi-boi-a471554.html dàn dựng nhé
https://vnexpress.net/tran-lot-nham-nu-vo-si-ten-cuop-no-don-nam-khoc-giua-duong-3890003.html bắp đùi nó to thế kia không VĐV chuyên nghiệp hơi phí
Cụ nên sàng lọc thông tin. Đừng có thấy báo nó đăng gì cũng tin. 4 vụ cụ đưa lên thì tới 3 vụ là tin vớ vẩn rồi.
Và đây là lời khuyên của cảnh sát, không phải là không có lý đâu nhé!
Sĩ quan Michello Bueno nói: "Lần này cô Lorrana gặp may thôi, chúng tôi không khuyến khích người dân chống trả lại cướp có vũ trang bởi rủi ro là rất lớn".

Chỉnh sửa cuối:

ciggarette

Xe máy
chia buồn với gia đình cháu !

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Cứ tưởng là té sông hay tai nạn ai có ngờ

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
...Sĩ quan Michello Bueno nói: "Lần này cô Lorrana gặp may thôi, chúng tôi không khuyến khích người dân chống trả lại cướp có vũ trang bởi rủi ro là rất lớn".
Cụ luôn đúng mà =)). Cụ ko hiểu là không có gì chắc chắn cả. Nếu chỉ là cướp của thì ok, của làm ra được. Nhưng nếu nó có ý định giết mình, thì kể cả cắn nó cũng phải chơi, ít nhất là cùng chết. Chứ ko phải là như cụ nói, nằm im chờ chết :).

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Cụ luôn đúng mà =)). Cụ ko hiểu là không có gì chắc chắn cả. Nếu chỉ là cướp của thì ok, của làm ra được. Nhưng nếu nó có ý định giết mình, thì kể cả cắn nó cũng phải chơi, ít nhất là cùng chết. Chứ ko phải là như cụ nói, nằm im chờ chết :).
Cụ lại thích nhét chữ vào mồm người khác rồi. Em nói nằm im chờ chết khi nào vậy? Quan điểm tranh luận của em từ đầu là: Con gái nên học cách tránh hơn là chống. Không đi 1 mình vào những nơi đường vắng không đèn. Nếu bắt buộc phải đi thì đợi có phương tiện đi cùng thì đi gần họ. Muộn quá thì nhờ đàn ông ra đón. Việc cụ tích cực ủng hộ việc con gái học võ phòng thân không phải là không đúng. Nhưng ý em muốn nói là để đạt được cái tầm chống lại bọn cướp là rất khó. Ngay cả với đàn ông cũng khó không nói gì con gái. Trường hợp nó có dao mà đường vắng thì tốt nhất không nên chống cự mà hãy chạy. Còn cướp giữa ban ngày như mấy cái video của cụ thì ngại gì mà không chơi lại chúng nó. Nhưng đừng có nghĩ biết vài 3 miếng võ là con gái dùng sức đi tấn công lại chúng nó nhé.