[Funland] Đã bác nào xin mở ô thoáng nhà vệ sinh ở cc Vinhomes?

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Em đang thuê 1 căn cũng của Vin nhưng bên phân khu S, NVS không có cửa sổ khó chịu lắm cụ ạ, em bật quạt mà không ăn thua, hơi ẩm ở sàn, kính và gương vẫn cứ bốc lên hầm hập mà ghét nhất là tắm xong mở cửa là hơi nước ùa ra ngoài phòng ngủ
chắc tại không có vách kính khu ướt rồi, mấy căn em ở đều làm vách kính ngăn khu tắm ướt với khu bồn rửa mặt khô. Nên tắm xong chả vấn đề gì, thích khô hơn thì làm thêm cái máy hút ẩm đặt trong phòng tắm, đảm bảo lúc nào cũng khô thoáng.

elitek

Xe buýt
Em mua phân khu Pavilion dự án Vinhomes Ocean Park bác ạ.
Bác mua OCP thì đi làm, sống có thuận tiện ko.
Theo e có thể thuê khoan ống lỗ phi 10, 20 (giống như người ta khoan ống đặt dây điều hoà qua tường) rồi đặt cái hút gió là nó đã khác rồi.

Hoatk

Xe đạp
Bác mua OCP thì đi làm, sống có thuận tiện ko.
Theo e có thể thuê khoan ống lỗ phi 10, 20 (giống như người ta khoan ống đặt dây điều hoà qua tường) rồi đặt cái hút gió là nó đã khác rồi.
Em làm khu Nguyễn Chí Thanh đi xe bus điện E03 của Vin tiện bác ạ. Bác cứ thuê ở thử thích thì nhích bác ạ. Em cũng thuê gần năm mới chốt mua và thấy hài lòng với lựa chọn của mình. Về đây xong ngại quay về phố bác ạ.

inforboy2501

Đi bộ
Không làm được đâu cụ ạ, theo luật nhà ở đối với nhà chung cư thì tường bao ngoài căn hộ nó là thuộc về phần sở hữu chung. Bây giờ luật lá về chung cư khá hoàn thiện và chặt chẽ. Những ông cđt như Vin nó lại càng để ý đến các vấn đề này nên em dự khả năng 99,99% là không được.

Em làm khu Nguyễn Chí Thanh đi xe bus điện E03 của Vin tiện bác ạ. Bác cứ thuê ở thử thích thì nhích bác ạ. Em cũng thuê gần năm mới chốt mua và thấy hài lòng với lựa chọn của mình. Về đây xong ngại quay về phố bác ạ.
Giờ cao điểm xe E03 mất bao lâu sang đến Nguyễn Chí Thanh cụ ơi.