[Funland] Cựu cục phó qltt ra toà.

aladanh

Xe tăng
1 điều phe cãi tìm cách lờ là Hải có gọi cho TH ngay trước khi đưa tiền. Cuộc gọi dĩ nhiên là có chứng nhận của nhà mạng và rất khó giải thích tại sao khi TH mắng và từ chối tiền thì lại cứ gọi TH và TH vẫn nghe máy!
Thấy bẩu báo đưa thông tin nhầm, Hải gọi cho Thuận (lúc 1h kém) chứ ko phải TH. Cái này chứng minh dễ mà cụ

.Bo My

Xe lăn
Thấy bẩu báo đưa thông tin nhầm, Hải gọi cho Thuận (lúc 1h kém) chứ ko phải TH. Cái này chứng minh dễ mà cụ
cụ bảo báo đưa tin nhầm thì cãi sao được! :D Thôi để mình tìm 2 tờ báo cùng đưa tin thì còn nhầm không?

aladanh

Xe tăng
cụ bảo báo đưa tin nhầm thì cãi sao được! :D Thôi để mình tìm 2 tờ báo cùng đưa tin thì còn nhầm không?
Em giải thích ý cụ thôi, còn em thấy nói báo đưa tin nhầm chứ có đc cầm hồ sơ đâu mà biết
Mà như cụ nói, gọi cho ai chứng minh dễ mà, nên em lý giải câu cụ hỏi thôi
1 điều phe cãi tìm cách lờ là Hải có gọi cho TH ngay trước khi đưa tiền. Cuộc gọi dĩ nhiên là có chứng nhận của nhà mạng và rất khó giải thích tại sao khi TH mắng và từ chối tiền thì Hải lại cứ gọi TH và TH vẫn nghe máy!

Chỉnh sửa cuối:

nguyen_kia

Xe điện
Bài viết vi phạm quy định của diễn đàn:

"21. Đăng, phát thông tin có nội dung xuyên tạc, phỉ báng, phủ nhận chính quyền nhân dân, bịa đặt gây hoang mang trong Nhân dân, gây chiến tranh tâm lý nhưng chưa đến mức truy cứu trách nhiệm hình sự;
36. Viết bài hay tin nhắn có ý xúc phạm, đả kích, lăng mạ, bôi nhọ danh dự đối với cá nhân, tổ chức khác hoặc khiêu khích, gây sự có dụng ý nhằm chia rẽ nội bộ Diễn đàn.
46. Đưa những thông tin mang tính võ đoán, thiếu căn cứ hoặc không chính xác lên diễn đàn "

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

aladanh

Xe tăng
Lời khai của Hải loạn xì ngầu
Cụ thể, bút lục lời khai ngày 15-9-2021, Hải khai chi tiết: Lúc 12 giờ 47 ngày 15-7-2020 gọi điện cho Nguyễn Mạnh Hà (người mà Thuận nhờ chuyển 300 triệu đồng) thông báo là đã đưa tiền cho Trần Hùng. Cuộc gọi được thực hiện khi Hải đang ở khu vực đường Nguyễn Chí Thanh, Hà Nội.
Link; https://plo.vn/luat-su-cho-rang-ong-tran-hung-co-chung-cu-ngoai-pham-post743534.html

con dơi 141

Xe điện
các ô các bà đi bồ bịch sau khi gọi/nhận cuộc gọi của vợ/chồng kiểm tra xong xuôi vứt đt 1 chỗ cô là an toàn cho đối phương tha hồ yên tâm định vị, còn người xuất ra địa điểm hành sự.
Định vị đt ko cùng chỗ với ng ko có giá trị xác định vô tội hay ko. Ko có ảnh chụp ghi âm hành vi phạm tội thì cần 2 lời khai trở lên là đủ căn cứ xác định, còn 2 thằng đó giả sử thông đồng lờinkhai khiến bị can bị oan thì cũng nên xem mình ăn ở ra sao
em ko nói trường hợp này nhưng câu cuối của cụ nghe như hợp thức hóa việc thông cung, ép cung nhỉ? Nếu nguyên tắc là vậy cụ cho em đọc văn bản hướng dẫn được không?

.Bo My

Xe lăn
Ôn lại nội dung chính vụ án, không phải chuyện anh Tê hát mà là chuyện đế chế sách giáo khoa giả đã bùng nổ như thế nào.

Ngày 9/7/2020 QLTT và anh Tê hát có mặt tại hiện trường theo chỉ điểm của NXB GD, bắt được 27.000 quyển sách GK giả.

Chỉ 1 năm sau, Bộ CA bắt được cũng những người đó, nhưng quy mô đã lên: đã tiêu thụ 150 triệu sách gk. 19 địa điểm, hai văn phòng công ty, xưởng in, xưởng gia công và 15 kho hàng nằm rải rác trên địa bàn Hà Nội. Cơ quan điều tra đã thu giữ hơn 3,2 triệu cuốn sách giáo khoa giả cùng rất nhiều tang vật liên quan.

BMW X10

Xe điện
các ô các bà đi bồ bịch sau khi gọi/nhận cuộc gọi của vợ/chồng kiểm tra xong xuôi vứt đt 1 chỗ cô là an toàn cho đối phương tha hồ yên tâm định vị, còn người xuất ra địa điểm hành sự.
Định vị đt ko cùng chỗ với ng ko có giá trị xác định vô tội hay ko. Ko có ảnh chụp ghi âm hành vi phạm tội thì cần 2 lời khai trở lên là đủ căn cứ xác định, còn 2 thằng đó giả sử thông đồng lờinkhai khiến bị can bị oan thì cũng nên xem mình ăn ở ra sao
Theo miêu tả của Phóng viên hiện trường (tả mồm), thì bên Viện bẩu:
+ Lúc 14:02, điện thoại ở chỗ nhà riêng, nhưng chắc gì khổ chủ ở đấy. Có lẽ đúng vậy cũng nên.

Sau đó, họ lại công bố, trong hồ sơ giấy:
+ Lúc 14:12 (hoặc 14:14 gì đó), Mobiphone mách Viện là, cái phone được thể hiện đã ở cơ quan rồi, bác ạ.

con dơi 141

Xe điện
Ôn lại nội dung chính vụ án, không phải chuyện anh Tê hát mà là chuyện đế chế sách giáo khoa giả đã bùng nổ như thế nào.

Ngày 9/7/2020 QLTT và anh Tê hát có mặt tại hiện trường theo chỉ điểm của NXB GD, bắt được 27.000 quyển sách GK giả.

Chỉ 1 năm sau, Bộ CA bắt được cũng những người đó, nhưng quy mô đã lên: đã tiêu thụ 150 triệu sách gk. 19 địa điểm, hai văn phòng công ty, xưởng in, xưởng gia công và 15 kho hàng nằm rải rác trên địa bàn Hà Nội. Cơ quan điều tra đã thu giữ hơn 3,2 triệu cuốn sách giáo khoa giả cùng rất nhiều tang vật liên quan.

Công nhận sách giáo khoa mới quá lãng phí. Nội dung theo em ko thiết thực và nhằm mục đích kinh tế quá nhiều.

BMW X10

Xe điện
Changchangtv trên youtube.
Đúng rồi bác.

Nghe phóng viên hiện trường miêu tả thì có nhiều thứ thối tha chúng ta không được nghe trên tivi.
Và, đội địch hoàn toàn tự tin là sẽ thắng, 100%.

Còn với cá nhân tôi, nghe cái kiểu "phone chưa chắc đi cùng người", đúng là chỉ có trên tivi.

Apache01

Xe tải
Cháu cung cấp thêm thông tin để hội đồng thẩm pháp oto fuf chém gió :
- TH là cán bộ XXX chuyển sang QLTT . Có học đại học đ.tr giống a.Hưng trong vụ giải cứu. Phàm là người xxx chuyển ra qltt đều là những anh chàng thực tế còn nói nặng là thực dụng.
- Trong thời gian ở Bộ CT hình như hay cãi thủ trưởng hiện là BCT.
- Nếu chúng ta làm gì vi phạm cứ có người quen ở ngành đó có tí chức sắc nhận lời là xuống tiền ko nhất thiết người đó có chức năng nhiệm vụ hay không , kiểu chết đuối vớ phải cọc ý.
Cụ TH này em nghe bảo nhà giàu lắm (?). Có đúng ko cụ? Thế mà lại "chết" vì lời khai từ một tay môi giới lao động tự do là có nhận 300 triệu thì quả là "kỳ lạ" ...

.Bo My

Xe lăn
Cụ TH này em nghe bảo nhà giàu lắm (?). Có đúng ko cụ? Thế mà lại "chết" vì lời khai từ một tay môi giới lao động tự do là có nhận 300 triệu thì quả là "kỳ lạ" ...
Xem fb thì anh ấy đi lên từ xin mua rẻ ô tô của đại gia. :D Nên chắc cũng khá thôi, chưa đủ giàu để thôi chức Qltt.

CA mà chuyển ngành thì có lẽ có vấn đề về phẩm chất,chưa đủ 100%.

Vụ này cũng hay ho phết. Các cụ dự tay H này đi bao nhiêu niên ạ?
Vụ này với vụ bắt mấy chục kho sách lậu bên Thịnh Liệt làng em có liên quan gì đến nhau không các cụ nhỉ? Cơ động, công an quây suốt 2 ngày mới bê đi hết.

Mytv

Xe điện
Xem fb thì anh ấy đi lên từ xin mua rẻ ô tô của đại gia. :D Nên chắc cũng khá thôi, chưa đủ giàu để thôi chức Qltt.

CA mà chuyển ngành thì có lẽ có vấn đề về phẩm chất,chưa đủ 100%.
Giiai đoạn những năm 90 còn có tí ti chứ bh so với xh cũng bt. Ts chắc cơ ngàn tỏi thôi:)) . À quên nhà này tiền thịt khá nhiều.:D

Mytv

Xe điện
Đúng rồi bác.

Nghe phóng viên hiện trường miêu tả thì có nhiều thứ thối tha chúng ta không được nghe trên tivi.
Và, đội địch hoàn toàn tự tin là sẽ thắng, 100%.

Còn với cá nhân tôi, nghe cái kiểu "phone chưa chắc đi cùng người", đúng là chỉ có trên tivi.
Kiểu "phone chưa chắc đi cùng người" là bt mà bác. Thỉnh thoảng đi với gái e vẫn vứt đt ở xe. Ko con vk ở nhà nó định vị mềnh đang trong ks thì chết:))

BMW X10

Xe điện
Theo miêu tả của Phóng viên hiện trường (tả mồm), thì bên Viện bẩu:
+ Lúc 14:02, điện thoại ở chỗ nhà riêng, nhưng chắc gì khổ chủ ở đấy. Có lẽ đúng vậy cũng nên.

Sau đó, họ lại công bố, trong hồ sơ giấy:
+ Lúc 14:12 (hoặc 14:14 gì đó), Mobiphone mách Viện là, cái phone được thể hiện đã ở cơ quan rồi, bác ạ.
Kiểu "phone chưa chắc đi cùng người" là bt mà bác. Thỉnh thoảng đi với gái e vẫn vứt đt ở xe. Ko con vk ở nhà nó định vị mềnh đang trong ks thì chết:))
Bác xem lại #391 của tôi trên kia.
Đúng là đôi khi (ít thôi) phone rời khỏi người.
Xét như thế, phải đánh giá là: "Khả năng cao phone vẫn ở mông khổ chủ" - chứ không phải ngược lại.

Mytv

Xe điện
Bác xem lại #391 của tôi trên kia.
Đúng là đôi khi (ít thôi) phone rời khỏi người.
Xét như thế, phải đánh giá là: "Khả năng cao phone vẫn ở mông khổ chủ" - chứ không phải ngược lại.
Ôi xời. Tầm mà đã ko muốn tin thì kiểu giề chẳng bắt bẻ đc. Lại giống như e bảo vào ks bàn công chuyện mà con vk e nó cứ bảo e vào ks đóng gạch. Nhất định ko tin:))