[Funland] Cuộc sống hôn nhân.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tiền bạc + nhu cầu tình dục tốt nhất trong gia đình trao đổi thẳng thắn. Hôn nhân chệch nhịp tình dục đổ vỡ khá nhiều, cụ cứ trao đổi thẳng với mợ nhà thế, tất nhiên trong trường hợp mợ nhà không phải mẫu phụ nữ đổ tại. Còn nếu vợ không hợp tác thì cụ ra ngoài, nuôi bồ, 5ae, chịu đựng hoặc li hôn thôi chứ sao.
Khổ lắm, trước em đọc truyện tấm cám thấy có câu bất hủ: Thị ơi thị rụng bị bà, bà để bà ngửi chứ bà không ăn. Vậy nên đời nhiều khi nó oái oăm lắm, không ăn nhưng cứ để đấy đó, đứa nào mà động vào thì chết với bà luôn =)) =)) =))

TorienT

Xe container
Khổ lắm, trước em đọc truyện tấm cám thấy có câu bất hủ: Thị ơi thị rụng bị bà, bà để bà ngửi chứ bà không ăn. Vậy nên đời nhiều khi nó oái oăm lắm, không ăn nhưng cứ để đấy đó, đứa nào mà động vào thì chết với bà luôn =)) =)) =))
Em thì đều năm nào cũng có nên tầm này em cám ơn vụ ngửi không ăn chả hết ấy chứ.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

CB4OO

Xe hơi
Ngày xưa khi yêu hoặc đi với bồ có bao giờ ăn xong ko đánh răng, đêm ko tắm rửa, quần áo ko thay mà cc đòi xx luôn ko?
Ngày xưa khi đang tình cảm mặn nồng, lúc đi ăn cc có kéo ghế, lau thìa đũa cho đối phương ko?
Ngày xưa khi đang mặn nồng, lỡ đối phương có làm sai gì đó, uhm thì giận, thì ko hài lòng nhưng cc có gào lên hoặc chửi bới ko? Có chia sẻ những điều nhỏ nhặt cùng đối phương ko?
Ngày xưa lúc bắt đầu xx, cc có nhẹ nhàng vuốt tóc, hôn tai hôn cổ, hôn miệng 1 cách tình cảm và say đắm hay ko?
Hay những điều này chỉ là ngày xưa, chỉ là dĩ vẵng?
Ng ta nói rằng hôn nhân là nấm mồ của ty. Rõ ràng khi cưới rồi, như thể là vật sở hữu của mình rồi, có ng sẽ nghĩ chẳng cần mài dũa, nâng niu, quan tâm vì dẫu sao sẽ vẫn luôn là của mình.
Nhiều ng trở nên thô tục, xuề xòa khi ở bên cạnh ng bạn đời của mình.
Nhiều ng dịu dàng với cả thế gian trừ vk mình...và có nhiều ng thấy chị em gái khác vặn nắp chai nước, bê thùng nước, bê tài liệu, dắt xe...thì hí hửng chạy ra là để a giúp, nhưng vk mình thì lại bảo: ôi dời, muỗi, nó sẽ làm dc hoặc có cái gì đâu, làm cho quen đi...
Hoặc các dịp lễ, đau đầu nghĩ quà cáp, chỗ ăn chơi cho hội chị em cùng cty còn vk thì bỏ bẵng. Hoặc nghĩ kiểu nghĩa vụ, chẳng vui vẻ thoải mái gì khi tặng quà vk...( Riêng em khoản quà cáp em ko bao giờ đòi, ko tặng em cũng kbh trách nhưng chắc chắn là em có tủi thân. E chỉ giữ trong lòng thôi, nếu tối 20.10 ko 1 món quà, ko 1 lời chúc mà đi ngủ đòi xx thì em chỉ kiểu miễn cưỡng chiều cho qua. Ko thể có hứng mà nhiệt tình dc)
Em tin là nhiều ng nghĩ như em, e chỉ vd vậy để m.ng hiểu rõ hơn ạ
Bác Autumn là Cụ hay Mợ thế! Em cũng không nhận ra đâu, về thử áp dụng với vợ em xem sao.

MuathuHN252

Xe cút kít

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Phét!
Được vài bữa chịu không thấu lại xin ra ăn riêng thôi =))=))=))
Đấy cc hôm nào kiểm tra xem chất lượng sp có đúng như quảng cáo k nhé?:))
Hai cụ anh chắc k đọc còm trước ( bên dưới) của e rầu :(
E thì thấy phụ nữ cứ dc quan tâm, chiều chuộng, cảm giác được yêu thương là có hứng hết. E chắc già hơn vợ cụ, nhưng ngày 2 lần vô tư (dĩ nhiên là ng đàn ông đó mang lại cho e cảm giác yêu). Nên các cụ đừng đổ cho tuổi tác, cái quan trọng là cảm giác yêu của ng phụ nữ phải có, vì bọn e k như đàn ông, k thể xxx với ng mà mình k có tình cảm hoặc tình cảm phai nhạt rồi.
Qua e chat với con trai e, nó kể chuyện mẹ bà host nhà nó đang ở hơn 80t còn đòi cưới kia kìa, nên đừng nghĩ phụ nữ nhu cầu giảm do tuổi tác, mà quan trọng là phụ nữ gặp đc đúng ng yêu mình và nâng niu, chiều chuộng, lúc nào mình cũng cảm giác như mới 18+ thôi thì..

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Ai rồi cũng lệch cảm xúc thôi cụ, khi ta có cảm xúc thì vk lại ko, nên sống chung với lũ cụ ạ
Thế này thì tới 50-60 thì cũng hay cáu kỉnh vô cớ phết đấy. Nhất là những cụ có sức khoẻ. Ko thấy mấy cụ u60 tâm sự về khoản này nhỉ

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Chào các bác, e lập cái nick này để xin tư vấn từ các bác chuyện đời sống hôn nhân gia đình.
Nhà em về kinh tế thì cơ bản, không giàu nhưng sống thoải mái ở tp TW, tài sản có đủ nhà, xe, tích lũy dạng cơ bản, em là kinh tế chính trong nhà.
Lập gia đình được 15 năm, con cái đủ nếp tẻ, đang là học sinh.
Công việc của em là làm kinh doanh, làm thuê thôi nhưng khá tự do nhưng trong khuôn khổ, giờ giấc thoải mái, không phải tiếp khách nhậu nhẹt gì. Vợ em thì làm tư cho cty NN, công việc cũng không áp lực gì quá ghê gớm, môi trường làm việc rất ổn so với mặt bằng chung ở VN.
Gia đình hạnh phúc, yêu thương nhau, nội ngoại đầy đủ, ở gần nên thăm nom nhau hàng tuần. Nói chung là rất bình thường.

Chỉ có 1 vấn đề, vợ chồng em sát sát tuổi nhau. Nhưng từ khi sau sinh bé thứ 2 (sang năm học lớp 1) thì nhu cầu tình dục của vợ em giảm mạnh. Trong khi nhu cầu của em thì vẫn bình thường. Có khi cả tháng 2 vợ chồng chỉ quan hệ 2 - 3 lần.
Em thì tính chất công việc, nhiều khi giờ giấc sinh hoạt nó không chuẩn chỉ, vợ con có khi ngủ trước còn em thức làm đến 1,2h sáng là bình thường nên hơi lệch múi giờ nhau.
Em khẳng định luôn là vợ chồng em không có vấn đề về ngoại tình gì hết, chỉ là nhu cầu 2 vợ chồng không giống nhau.
Nhiều lúc rất khổ tâm vì không nói ra được chuyện này với vợ, hoặc khi có nhu cầu mà không được đáp ứng thì chỉ còn biết vào wc tự giải quyết.
Có bác nào ở hoàn cảnh tương tự như em không, cho em xin vài lời tư vấn với.
Sao kụ không ngủ cùng vk xong tẩn cho 1 trận... Tẩn xong quay lại cày việc thế là ổn... Vodca em đê!♥

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Bàn tay ta làm lên tất cả, ko 110 TDH thì đã có tập san JAV cụ nhỉ :))
E thấy phóng sự trần duy dưng toàn lừa tiền với cưỡng ép tiền thôi chứ báu bở gì. Các cụ ko có ví dụ nào mang tính thực tế hơn chăng. Đây cũng là giải pháp khả dĩ nhất hoặc là quay mặt vào tường thôi. Chứ nhiều cụ cứ nói đổi gió này nọ, vứt đi hết. Vợ yếu thì chịu chết

CuongNguyenPhuc71

Xe container
E thì thấy phụ nữ cứ dc quan tâm, chiều chuộng, cảm giác được yêu thương là có hứng hết. E chắc già hơn vợ cụ, nhưng ngày 2 lần vô tư (dĩ nhiên là ng đàn ông đó mang lại cho e cảm giác yêu). Nên các cụ đừng đổ cho tuổi tác, cái quan trọng là cảm giác yêu của ng phụ nữ phải có, vì bọn e k như đàn ông, k thể xxx với ng mà mình k có tình cảm hoặc tình cảm phai nhạt rồi.
Qua e chat với con trai e, nó kể chuyện mẹ bà host nhà nó đang ở hơn 80t còn đòi cưới kia kìa, nên đừng nghĩ phụ nữ nhu cầu giảm do tuổi tác, mà quan trọng là phụ nữ gặp đc đúng ng yêu mình và nâng niu, chiều chuộng, lúc nào mình cũng cảm giác như mới 18+ thôi thì..
Chuổn như Pak Lê Ruổn 100%♥. Còm của mợ quá hịn sò... Rất cần dững chia sẻ dư lày của mợ. Em vodca ngay tắp lự nhá!

CuongNguyenPhuc71

Xe container
E thấy phóng sự trần duy dưng toàn lừa tiền với cưỡng ép tiền thôi chứ báu bở gì. Các cụ ko có ví dụ nào mang tính thực tế hơn chăng. Đây cũng là giải pháp khả dĩ nhất hoặc là quay mặt vào tường thôi. Chứ nhiều cụ cứ nói đổi gió này nọ, vứt đi hết. Vợ yếu thì chịu chết
Em lo mợ gấu nhà kụ thớt có BBD. Nghĩa là Biggẻr Better Deal

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

phuongan

Xe điện
Em thắc mắc nhỏ là cụ chủ thớt ẩn danh bằng nick mới, nhưng lại đặt tên "72 Ngõ Trạm" là sao ta???