Cùng nhà ford lên tà té (điện biên) ăn tết độc lập

hoangchung06

Xe buýt
Em xin góp với các cụ nhà mình clip quay bằng đt cùi
[video=youtube;OO9O5bZyWOk]http://www.youtube.com/watch?v=OO9O5bZyWOk&feature=youtube_gdata_player[/video]

ichbinminh

Xe buýt
Nhà Ích nhớ hôm tới này off mang cho em ít thuốc bổ thần kinh nhá, để em uống sẵn lần sau chở phụ huynh cho nó vững tay lái, cứ như hôm nọ em suýt tụt huyết áp, tẹo nữa là "đi tắt" xuống chân núi luôn... nha nhá
Ừm, hôm ngồi xe anh về, các cụ nhà em cứ bảo là anh "lái xe cẩn thận quá!", mãi về sau em mới biết là... chê :-"

...
@ Ichbinminh,

Cụ comment cái hình này "người ngựa - ngựa người" là có ý gì x-(x-(x-(

Hức, oan cho em! Em có ý gì đâu! Em thề là em không để ý là cụ đang đi đầu & cười hớn hở :(

...
Ichbinhminh, gỡ ngay cái hình chụp trộm quái quỷ này xuống cho anh nhờ!.. Hu! Hu!
Em dìm mà mãi anh chả chìm là sao nhở? Anh làm ăn thế nào mà "dân người ta kêu" lắm thế kia? ;))

Mà cái nick em anh gõ cũng sai thế kia thì yên tâm là bức ảnh này của anh sẽ được đi vào lịch sử. Nhá! Nhá! Nhá!

An Dong

Xe điện
Tình hình là em cũng bận lái xe và ngủ nhưng trong những lúc mơ màng mà em còn nhớ được thì cứ độ 2 câu của nhà Miu trắng về các chủ đề xung quanh việc lái xe thì đến câu thứ 3 là đến Thu Lan. Đại loại như: em này ở LGT, em này rất máu: chương trình nào cũng thấy có mặt; em này mặc rất sexy (chắc là mấy quả ............... váy)....

Giờ xem ảnh rồi ngẫm lại em cảm giác Miu trắng rất hay để ý và soi Thu Lan. CM nào của Miu Trắng về Thu lan cũng có vẻ hơi hơi không hài lòng hay ghen/tỵ một chút gì đó. Lòng em không khỏi thốt lên câu hỏi: "Có tình ý j vậy không ta?" Mà các cụ mình thì bảo "Ghét của nào trời trao của ấy" :-s
Từ các chuyến sau trở đi nếu có điều kiện em xin phép các Mợ/Cụ được còm về mợ Diệp nhá. ~o).

Smee april

Xe điện
Từ các chuyến sau trở đi nếu có điều kiện em xin phép các Mợ/Cụ được còm về mợ Diệp nhá. ~o).
Biết bao giờ cụ An Dong mới có điều kiện bà con nhể. Có ai biết nick của gấu nhà cụ ý không nhể???

hoangchung06

Xe buýt
Biết bao giờ cụ An Dong mới có điều kiện bà con nhể. Có ai biết nick của gấu nhà cụ ý không nhể???
Hình như là dùng chung nick đấy mợ ơi, có khi là gấu nhà cụ ấy đang đăng đàn đấy ạ

ym9972

Xe buýt
Test cụ Hoàng Chung phát, em thấy ko giống mấy

Các chương trình của Team RS lần sau, ngoài các ủng hộ viên phải bổ sung thêm "Nhóm quan sát viên trung lập" các cụ nhỉ ;)), hình ảnh của Team RS có ngon hơn một phần cũng vì bóng vía của các cụ quan sát viên & ủng hộ viên này đấy *-:), tổ chức mà lộn xộn, lộ cộ không cẩn thận là chít luôn :-ss:-ss:-ss

An Dong

Xe điện
Mợ yên tâm. Gấu nhà này sinh năm mèo nên OK. Chung nick trên này chỉ có nhà Xe, Hoàng Chung thôi.

thu lan

Xe điện
Tình hình là em cũng bận lái xe và ngủ nhưng trong những lúc mơ màng mà em còn nhớ được thì cứ độ 2 câu của nhà Miu trắng về các chủ đề xung quanh việc lái xe thì đến câu thứ 3 là đến Thu Lan. Đại loại như: em này ở LGT, em này rất máu: chương trình nào cũng thấy có mặt; em này mặc rất sexy (chắc là mấy quả ............... váy)....

Giờ xem ảnh rồi ngẫm lại em cảm giác Miu trắng rất hay để ý và soi Thu Lan. CM nào của Miu Trắng về Thu lan cũng có vẻ hơi hơi không hài lòng hay ghen/tỵ một chút gì đó. Lòng em không khỏi thốt lên câu hỏi: "Có tình ý j vậy không ta?" Mà các cụ mình thì bảo "Ghét của nào trời trao của ấy" :-s
Hơ..hơ.. Sao lại ghen tị là dư lào? Có ai nàm rì nhau đâu nhế???

HiPP

Xe tải

Học viên Trung tâm giáo dục lao động xã hội số 1 - Ba vì, Hà nội.
Khổ thân anh, dạo này rụng hết tóc rồi à. Lần sau em xin Gamechip cho anh ít thuốc mọc tóc nhé =))

HiPP

Xe tải

Hình như đúng là có chút ghen tỵ..... kiểu như sao người đi cùng ko khen mà cứ khen người ở đâu..... em té =))

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Khổ thân anh, dạo này rụng hết tóc rồi à. Lần sau em xin Gamechip cho anh ít thuốc mọc tóc nhé =))
HiPP không biết roài!. Lên Tây Bắc theo dấu chân của đoàn quân Tây Tiến nên tụi anh mới phải hoài niệm và học tập như vậy. "Tây Tiến đoàn binh không mọc tóc/ Quân xanh màu lá giữ oai hùng/ Mắt trừng gửi mộng qua biên giới/ Đêm mơ Hà Nội dáng kiều thơm" mà!

miutrang

Xe tải
HiPP không biết roài!. Lên Tây Bắc theo dấu chân của đoàn quân Tây Tiến nên tụi anh mới phải hoài niệm và học tập như vậy. "Tây Tiến đoàn binh không mọc tóc/ Quân xanh màu lá giữ oai hùng/ Mắt trừng gửi mộng qua biên giới/ Đêm mơ Hà Nội dáng kiều thơm" mà!
Nhà cụ Ba Gai dạo này là "dân người ta kêu lắm đấy nhé". Đã cố tình chọn cái avatar đang đội mũ để che đi cái phần nhạy cảm. Thía mà các cụ cứ xới tung của người ta lên là thế nào nhở?

HiPP

Xe tải
Em tưởng chui gầm giường nhiều bị lôi ra mãi rụng hết tóc =))

Smee april

Xe điện
Hình như đúng là có chút ghen tỵ..... kiểu như sao người đi cùng ko khen mà cứ khen người ở đâu..... em té =))
Cụ Hipp ơi, em cũng thấy ghen tị, thật lòng thế: đấy là ghen với tuổii trẻ của các cụ các mợ ấy. Tiếc là mình đã già òi.

(Được cái là còn được mọi người quan tâm: dù yêu, dù ghét dù ném đá và kéo lại được vài câu khen của mấy cụ - hi hi hi)