Cùng nhà ford lên tà té (điện biên) ăn tết độc lập

thanhnientu

Xe hơi
Còn đoạn clip Thác(noạn) em quay bằng đt nên hơi nhỏ.post lên cho đỡ mang tiếng dìm hàng.hi.hi
[video=youtube;YZhWA0MAUBQ]http://www.youtube.com/watch?v=YZhWA0MAUBQ&feature=youtu.be[/video]
Có quả ô phụ họa nhìn rất là chất cụ ạ!

ichbinminh

Xe buýt
Cụ nào muốn xem ảnh chất lượng tốt & đầy đủ cả bộ thì các cụ xem: Album ảnh chuyến đi Tây Bắc của em nhé!

Còn cụ nào muốn lấy ảnh gốc thì PM em, em sẽ phục vụ tận tình ^^

rainsea

Xe hơi
THOÁT XÁC

Vũ điệc Cắc Cùm Cum

Tăng gô ah

Nhạc công của buổi lễ

Biết thổi ếch đâu mà làm trò

Em là em thích súng to

Như thế này đã gọi là dìm hàng.com chưa ợ.

rainsea

Xe hơi
Em là em để ý cái đoạn phồng phồng cuối cái điếu cầy ợ, mợ Lan Tươi thông củm em là em quen nói thật

ym9972

Xe buýt
Cụ nào muốn xem ảnh chất lượng tốt & đầy đủ cả bộ thì các cụ xem: Album ảnh chuyến đi Tây Bắc của em nhé!

Còn cụ nào muốn lấy ảnh gốc thì PM em, em sẽ phục vụ tận tình ^^
Nhà Ích nhớ hôm tới này off mang cho em ít thuốc bổ thần kinh nhá, để em uống sẵn lần sau chở phụ huynh cho nó vững tay lái, cứ như hôm nọ em suýt tụt huyết áp, tẹo nữa là "đi tắt" xuống chân núi luôn... nha nhá

thu lan

Xe điện
Trừ ông Boeing, còn lại ông nào tay chân cũng nghiêm túc hết... may thía....các cụ nhở!
Em chắc chắn lão cầm bật lửa và:-? lão cầm thuốc đang phím nhau các cụ ợ. Mà em đố các Cụ là tay Boeing để ở đâu đới.
Ối giời, nguy hiểm quá! Mình đang định hình lại xem có sao ko =))

Em là em để ý cái đoạn phồng phồng cuối cái điếu cầy ợ, mợ Lan Tươi thông củm em là em quen nói thật
Hợ..hợ.. Nhìn lại ảnh mà ngượng quá! Em ko nghĩ kết quả lại ra dư lày! Hị..hị.. X_X

Chỉnh sửa cuối:

thu lan

Xe điện
Trời ơi, có người khen Lan ngố kìa. Nhân dịp này em xin chuyển chữ tươi thành chữ Ngố đi cho đáng yêu.
Ai gọi em dư lào cũng đc. Miễn là đáng yêu. Hố..hố... :))

thu lan

Xe điện
Đầu ông 3G mới bị biêu ah??? Nhìn mặt như Tôn Ngộ Không, chân thì như thương binh =)) Diễn đạt lắm! Kiểu này là Tôn Ngộ Không ko lấy đc đào tiên, tức mình đập đầu vào đá để xả =))

Chỉnh sửa cuối:
Từ năm 1945 tới nay nhà em mới được ăn cái tết 2/9 to như thế này đấy các cụ àh ;))

@ Ichbinminh,

Cụ comment cái hình này "người ngựa - ngựa người" là có ý gì x-(x-(x-(

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Hi hi, thời gian trên đường em chỉ có hai việc chính là lái xe và... ngủ. Nên không biết hai bên đường có những phong cảnh say đắm lòng người như vậy.

@thu lan: lời bình ảnh của mợ cứ như là của một đứa trẻ mới lớn lần đầu tiên được ra khỏi Thủ đô ý nhẩy? Thấy cái gì cũng lạ lẫm và háo hức. Ngố không đỡ được!
Ngố "ăn người" đấy chú ợ! Đừng mất cảnh giác, nhá! Lơ mơ cho vào cối, giã nát luôn!

thu lan

Xe điện
Ngố "ăn người" đấy chú ợ! Đừng mất cảnh giác, nhá! Lơ mơ cho vào cối, giã nát luôn!
Hơ..hơ.. Ăn người là gì thế ạ? Anh đã ăn được nhiều chưa? Em chưa ăn bao giờ ạ :-ss:P

Chỉnh sửa cuối:

ym9972

Xe buýt
Cái món "Người" thì bọn anh ít khi ăn lắm, chủ yếu là tạo khuôn chơi thôi... Anh thấy phụ nữ là thích ăn hơn, ai cũng có thể kể vanh vách cách ăn thế nào, mùi vị ra sao, trước khi ăn phải chuẩn bị những gì... túm lại là khá phức tạp mà bọn anh không theo được... Chị em nào chưa có điều kiện để nếm món này thì cũng ko bao giờ bỏ qua cơ hội để được ăn một bữa, hoặc dùng ké suất của người khác...

Kính các mợ... em té (u) (u) (u)

Smee april

Xe điện
Hi hi, thời gian trên đường em chỉ có hai việc chính là lái xe và... ngủ. Nên không biết hai bên đường có những phong cảnh say đắm lòng người như vậy.

@thu lan: lời bình ảnh của mợ cứ như là của một đứa trẻ mới lớn lần đầu tiên được ra khỏi Thủ đô ý nhẩy? Thấy cái gì cũng lạ lẫm và háo hức. Ngố không đỡ được!
Tình hình là em cũng bận lái xe và ngủ nhưng trong những lúc mơ màng mà em còn nhớ được thì cứ độ 2 câu của nhà Miu trắng về các chủ đề xung quanh việc lái xe thì đến câu thứ 3 là đến Thu Lan. Đại loại như: em này ở LGT, em này rất máu: chương trình nào cũng thấy có mặt; em này mặc rất sexy (chắc là mấy quả ............... váy)....

Giờ xem ảnh rồi ngẫm lại em cảm giác Miu trắng rất hay để ý và soi Thu Lan. CM nào của Miu Trắng về Thu lan cũng có vẻ hơi hơi không hài lòng hay ghen/tỵ một chút gì đó. Lòng em không khỏi thốt lên câu hỏi: "Có tình ý j vậy không ta?" Mà các cụ mình thì bảo "Ghét của nào trời trao của ấy" :-s

Nikita

Xe tải

Học viên Trung tâm giáo dục lao động xã hội số 1 - Ba vì, Hà nội.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Nikita kia, có muốn đưa hình Trạm Tấu lên không đấy?... Hu! Hu!..

Ichbinhminh, gỡ ngay cái hình chụp trộm quái quỷ này xuống cho anh nhờ!.. Hu! Hu!