Cùng nhà ford lên tà té (điện biên) ăn tết độc lập

HiPP

Xe tải
Dạ em cảm ơn cụ. Có gì đâu ạ. Cụ cứ quá khen, tại các cụ tạo sân chơi giúp em phát triển năng khiếu đấy chứ ạ =)). Chúng em phải cảm ơn các cụ rất nhiều!!! Hy vọng 1 ngày sớm nhất đc gặp lại các cụ :o)
Úi giời, ngượng kìa :))

chanthanh_389

Xe tải
Em xin mở hàng buổi sáng cho xôm tụ, để thớt này đỡ chìm nào.
[video=youtube;P5LIYoJ14FU]http://www.youtube.com/watch?v=P5LIYoJ14FU[/video]​
:))
cnip của cụ nằm võng xem tương thích hơn cụ nhể

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Anh hỏi thật nhé, chú để F1 cầm máy hả? Nếu không đúng thì buồn quá.
=)) =)) =)) =)) =))
Em cũng bất ngờ với kết quả ảnh ngại ứ dám hỏi :))
Thì chính chủ nhân về xem lại ảnh còn thấy bất ngờ nữa là. Sau một hồi nghiên cứu phát hiện ra sai những lôĩ sau:
1: Máy để trong xe lạnh ra ngoài gặp nóng nên bị hấp hơi mặt Lens.
2: Đi vội nên cầm nhầm ống. Cứ tưởng mang 18-70 đi hoá ra lại mang 24-85.
3: Hôm trước cho mượn máy nên lúc dùng ko set lại chế độ. Phần nhiều ảnh toàn phang tốc độ 4000 mở 2.8 + gạt nhầm sang nấc Macro.
Xấu hổ quá.X_X

Smee april

Xe điện
Chú nói làm anh muốn khóc. Diệp ơi cuối tuần này OFF để gặp nhau tí nhể. Nể em và Mèo trắng quá.
Ối cụ ơi, em đọc cm cụ mà em phổng cả mũi. xúc động chắc hơn cả cụ ý chứ. CN em ra đợi các cụ từ trưa nhé.

@ Miu trắng: Về nhà xin phép gấu CN ra off đi. Nếu mà khó quá thì rủ cả gấu đi, lần sau còn có cơ hội. Hi hi hi.

@ Các cụ các mợ cho em hỏi xe số 5 nhà mình là xe ai thế? Gặp em ở bờ hồ Tây tối hôm thứ ba mà chả chào em cái giề. Em dỗi đớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Chỉnh sửa cuối:

ym9972

Xe buýt

@ Lan Tươi: Chị có thể cho các Ofers biết cảm xúc của chị sau khi "hút xong" điếu thuốc này?
@Trungvan: Anh có thể cho các Ofers biết cảm xúc của anh sau khi được "hút" như thế này?

thu lan

Xe điện

@ Lan Tươi: Chị có thể cho các Ofers biết cảm xúc của chị sau khi "hút xong" điếu thuốc này?
@Trungvan: Anh có thể cho các Ofers biết cảm xúc của anh sau khi được "hút" như thế này?
Hợ..hợ.. Mình bị dìm kinh quá! X_X mấy cái ảnh kiểu này ở máy em là lẹp nhứt nhưng ngại ứ dám up. Ai đời tự mình dìm mình :"> hờ hờ.. Lúc đấy iem phê nắm. Ứ biết lói dư lào lữa :))

miutrang

Xe tải
Hưởng ứng tháng ATGT, nói không với rượu bia khi lái xe, Thu lan đang thổi kèn kiểm tra nồng độ cồn ngay tại quán. Có vấn đề gì đâu mờ các cụ dìm hàng em nó kinh thía nhể?

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Dọn dẹp được ít ảnh ở máy bao diêm, chủ yếu do nhiếp ảnh gia là 2F1 và gấu chụp, em phụ trách cục gạch dưng có vẻ ảnh kém hơn cả bao diêm :D chưa dám up lên.

Cứ theo trình tự thời gian em pót:

Trưa 31/8, nhà em vút lên Mộc Châu trước, đón cái tết độc lập cùng bà con người Mông:
Tình ca Tây Bắc:

xxx đứng đây mà bắn đè vạch thì X_X

Mừng Quốc khánh, dọc đường QL 6 rợp trời cờ hoa:

Đường đẹp, chạy mát chân ga:

Theo bà con người mông xuống thị trấn Mộc Châu:

Sơn La kính chào quý khách:

Đèo dốc, dốc đèo...

Đồi núi, núi đồi...

................

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Đường vào điểm trường Tà Té:

.................

Chỉnh sửa cuối:

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng

Em gái Sapa:

Đi nhiều, chân ga chân côn nhiều thì có thể vô đây

Ngồi xe nhìu, sợ apple bón thì chịu khó ăn cái này nhìu:

Hoàng Liên mây phủ

Hồi sức

Yeahhhh

Go home

Xì khói

Hít thở hít thở ....

HAN lúc 0h:

Mỗi ngày đến trường là một niềm vui:

....................

Sáng hôm sau, người lớn thì uể oải, nhấc mấy lần mới dậy được, 2 F1 vẫn đến trường khai giảng phìng phường, vui như tết! ... =D>

thumotty

Xe buýt
Oài. Nhìn mãi mới thấy quả ảnh mình cưỡi Win tàu. Tưởng không có cái nào. Cảm ơn củ Từ nhá. Cụ có cái ảnh gốc gửi em nhá. Ảnh này độ phân giải hơi kém.

Mà máy của cụ có cái màu xanh rừng núi đặc trưng phết. Cụ có thuốc thang gì không hay nguyên bản đới?

Chỉnh sửa cuối:

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Oài. Nhìn mãi mới thấy quả ảnh mình cưỡi Win tàu. Tưởng không có cái nào. Cảm ơn củ Từ nhá. Cụ có cái ảnh gốc gửi em nhá. Ảnh này độ phân giải hơi kém.

Mà máy của cụ có cái màu xanh rừng núi đặc trưng phết. Cụ có thuốc thang gì không hay nguyên bản đới?
Ảnh bao diêm nhà em, hoặc vừa đi vừa chộp, hoặc do các F1 chộp, rung, mất nét là bình thường :D thuốc thang đầy đủ :P Cụ pm em đc mail nhé, em ngồi dò xem còn ảnh nào của cụ nữa ko (b)
Ảnh gốc toàn 6 7mb, Up lên photobucket còn có 4 5 chục ky byte ~X( Các cụ Up lên photobucket set kiểu gì mà lên được hơn trăm ky vậy? Chỉ em với ah!

An Mốc

Đi bộ
Giống giếc cái giề? Học mà sử dụng các tiện ích của OF đi! Cứ ngồi đấy hóng, chụp ảnh tanh tách mà không thấy trưng lên. Định giữ lại dìm hàng hả?..
Hiện tại em chịu khó xem ảnh ọt đã, em Lan mới chụp nhiều ảnh , Em ấy sẽ đưa lên ạ.

thu lan

Xe điện
Em cũng phóng sinh vài kiểu ảnh phong cảnh cho các cụ chiêm ngưỡng nhé! Ngồi trong xe chụp ra, kính xe nó hơi xanh nên ảnh nó cũng hơi xanh ợ :D

Đầu tiên là ảnh nghỉ chân đầu tiên của đoàn. Kiểu này em cũng kiếm đc con nghệ thụt chút ít :>

Mấy ảnh này ở Sơn La thì phải. Em cũng ứ nhớ ;))

Đồi ngô đã ngả màu

Đi đến Mộc Châu thấy 1 đàn cháu đang chơi bóng bay

Chỉnh sửa cuối: