Cùng nhà ford lên tà té (điện biên) ăn tết độc lập

Nhà Rebel nhiều ảnh "xịn" thế, xem lại những hình ảnh ở trường Tà Té thấy được tâm nguyện ban đầu đạt được, nhưng xem lại ảnh buổi giao lưu với chi hội Xe Tây Bắc thực sự là được nhiều hơn cả mong đợi các mợ các cụ nhỉ =D>=D>=D>
Nhìn nét mặt ai cũng hân hoan rạng rỡ nhất là mấy thằng trẻ con dưới 40 tuổi, hiếu động ghê :21:(b).

NguyenChiVan

Xe tăng
nhà em xin pót thêm đoạn clip
[video=youtube;uZ5Llg647us]http://www.youtube.com/watch?v=uZ5Llg647us[/video]

chanthanh_389

Xe tải

An Mốc

Đi bộ
Ui phải công nhận là buổi giao lưu rất vui, xin chân thành cảm ơn các Bác rất nhiều.

chanthanh_389

Xe tải
Trong đoàn đã có rất nhiều người nhầm cụ này với em, báo cáo cụ cái cụ trong ảnh này là cụ Chino không phải em ạ, em về em hỏi Ông cụ nhà em ở nhà xem trước đây có lưu lạc lên Tây Bắc không mà có người giống mình thíu.
Em không nhầm thì ông nội của cụ ấy là bố đẻ của bố của cụ đúng không:D

phan huyen nhi

Xe điện
Nhiều ảnh đẹp, nhiều ảnh dìm hàng, nhiều ảnh nóng, và nhiều ảnh thác "noạn" quá đi cơ.
Điều này chỉ có ở nhà miềng, mang đậm phong cách nhà miềng, các cụ các mợ nhỉ

An Mốc

Đi bộ
Chào cả nhà ạ

Chỉnh sửa cuối:

miutrang

Xe tải
Nhiều ảnh đẹp, nhiều ảnh dìm hàng, nhiều ảnh nóng, và nhiều ảnh thác "noạn" quá đi cơ.
Điều này chỉ có ở nhà miềng, mang đậm phong cách nhà miềng, các cụ các mợ nhỉ
Mấy triệu con người bị dồn nén trong vài km vuông chật chội, khói bụi, oi bức. Bốn ngày nghỉ được bên cạnh những người thân đào thoát chốn thành thị, lang thang Tây Bắc. Ai cũng trở về với con người thật của mình, được làm những công việc có ý nghĩa và có thêm những người bạn mới. Trên đường về, mợ Smee april có nói với em một câu mà em rất tâm đắc: đi thế này không phải là đi làm từ thiện cho trẻ con mà chính là làm từ thiện cho chính mình!. Em nghĩ chỉ cần câu đấy là đủ để khái quát hết chuyến đi rất ý nghĩa này rồi.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Em thấy bé con giống bác 3Gái quá...hiii.
Giống giếc cái giề? Học mà sử dụng các tiện ích của OF đi! Cứ ngồi đấy hóng, chụp ảnh tanh tách mà không thấy trưng lên. Định giữ lại dìm hàng hả?..

thu lan

Xe điện
Giống giếc cái giề? Học mà sử dụng các tiện ích của OF đi! Cứ ngồi đấy hóng, chụp ảnh tanh tách mà không thấy trưng lên. Định giữ lại dìm hàng hả?..
Lại nhầm nhọt với đứa nào rồi. Mợ đấy có cầm máy chỉ để xem thôi nhá! Choạch đc phát nào? :-?

Hơ.. mà nhìn thớt nhiều thể loại ảnh quá. Cứ đang lộ trình giữa thì lại phải xem lộ trình đầu, đang đầu nhảy xuống cuối. Cứ gọi nà noạn hết cả lên. Nghĩ.. ứ biết up từ đâu cho đúng nộ chình. Sợ up nên nại nệch pha. Thôi.. em giữ cho riêng mình vậy :>

Nhà báo 3Gai: rỡ ngay cái hình 2 ông đứng bên vệ đường xuống nhá! Dìm cái gì thì cũng tùy cái chứ. Cái đấy mà cũng có thể cho lên đc. Hỏng hết cả thớt. Em.. ạạạạạạạạ........ nhà báo ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Chỉnh sửa cuối:

An Dong

Xe điện
Mấy triệu con người bị dồn nén trong vài km vuông chật chội, khói bụi, oi bức. Bốn ngày nghỉ được bên cạnh những người thân đào thoát chốn thành thị, lang thang Tây Bắc. Ai cũng trở về với con người thật của mình, được làm những công việc có ý nghĩa và có thêm những người bạn mới. Trên đường về, mợ Smee april có nói với em một câu mà em rất tâm đắc: đi thế này không phải là đi làm từ thiện cho trẻ con mà chính là làm từ thiện cho chính mình!. Em nghĩ chỉ cần câu đấy là đủ để khái quát hết chuyến đi rất ý nghĩa này rồi.
Chú nói làm anh muốn khóc. Diệp ơi cuối tuần này OFF để gặp nhau tí nhể. Nể em và Mèo trắng quá.

An Dong

Xe điện
Em lại kéo thớt này lên nhé. Mời các Cụ
[video=youtube;GX9WY5OwRmw]http://www.youtube.com/watch?v=GX9WY5OwRmw[/video]​

ym9972

Xe buýt
Hàng nhà mình càng dìm càng nổi các cụ nhở, nạ thựt đới

chino

Xe tải
Các cụ thấy op pho Điện biên giã gạo khác hẳn nơi khác nhỉ=))=))=))
X_X khác cái giề, véo cằm chú cái không "phơm" trước bắt cóc lên mà biết cắc..cùm...cum được như thế là đã thấy phục mình quá rồi đới.
Vốn liếng :-" chỉ mỗi bài Quốc ca thui : " Đoàn quân VN đi ...

@ Lan tươi

Mợ đã góp phần rất lớn để buổi giao lưu thành công tốt đẹp. Thay mặt chi hội xe Điện Biên cảm ơn Mợ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

thu lan

Xe điện
X_X khác cái giề, véo cằm chú cái không "phơm" trước bắt cóc lên mà biết cắc..cùm...cum được như thế là đã thấy phục mình quá rồi đới.
Vốn liếng :-" chỉ mỗi bài Quốc ca thui : " Đoàn quân VN đi ...

@ Lan tươi

Mợ đã góp phần rất lớn để buổi giao lưu thành công tốt đẹp. Thay mặt chi hội xe Điện Biên cảm ơn Mợ nhé.
Dạ em cảm ơn cụ. Có gì đâu ạ. Cụ cứ quá khen, tại các cụ tạo sân chơi giúp em phát triển năng khiếu đấy chứ ạ =)). Chúng em phải cảm ơn các cụ rất nhiều!!! Hy vọng 1 ngày sớm nhất đc gặp lại các cụ :o)