[Funland] Cử tri đề nghị xử lý hành vi 'làm sai lệch hồ sơ vụ án Hồ Duy Hải'

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em nghĩ là ít nhất phải có 1 dấu vân tay.
Hoặc mẫu máu, mẫu tóc...
Hoặc 1 nhân chứng xác nhận thấy ông Hải ở đấy vào đúng thời điểm xảy ra án
Nói như cụ thì mấy vụ án không tìm ra dấu vân tay, mẫu máu, mẫu tóc và không có ai nhìn thấy hung thủ thì xem như là đóng hồ sơ à? :))

123qwerty

Xe buýt
Nói như cụ thì mấy vụ án không tìm ra dấu vân tay, mẫu máu, mẫu tóc và không có ai nhìn thấy hung thủ thì xem như là đóng hồ sơ à? :))
Ko lẽ túm bừa 1 ông vào là ổn hay sao cụ.
Bao vụ ko tìm ra đó thôi.
Tìm phải đúng người, thuyết phục chứ đâu phải phá án lấy thành tích đâu.
Đợt tết có cậu bán xăng bị giết đến nay cũng tìm ra đâu.

GrapQR

Xe buýt
Xong việc rồi ông muốn nói sao chả dc.
Lúc chưa xong việc người ta khiếu kiện bao năm các ông ấy đang bận đi nhậu chưa xem hồ sơ chắc.
Xong việc gì cụ ?
Cụ nghĩ chưng 1 cái băng ghi âm ra bảo VKS rằng đã làm xong việc minh oan là xong hết á ?
Xin lỗi cụ, thích thì băng ghi âm tôi sản như ruồi, minh oan cho Năm Cam cũng dc :)) =))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ko lẽ túm bừa 1 ông vào là ổn hay sao cụ.
Bao vụ ko tìm ra đó thôi.
Tìm phải đúng người, thuyết phục chứ đâu phải phá án lấy thành tích đâu.
Đợt tết có cậu bán xăng bị giết đến nay cũng tìm ra đâu.
Không có những thứ cụ nói đâu đồng nghĩa đoạn bôi đen? Cụ cứ trả lời cụ thể đúng / sai đi việc gì phải ngại :))

QD1211

Xe tải
Đọc kỹ dùm cụ. Tôi bịa ra đâu. Hỏi tôi làm gì.
Cụ nói thế hạ nhục VKSNDTC quá ! Ko có VKS chủ động thu thập đủ chứng cứ rồi làm đơn kháng nghị thì ông Chấn còn ngồi tù mút chỉ.
chả có gì hạ nhục hay ko , sự thật là thế nếu không có thông tin của bà Chiến thì đợi đấy mà thanh tra nhé . cũng hỏi luôn bác là bác luôn nhắc đến các đoàn thanh tra vậy bác có cái văn bản nào nêu kết luận của các đoàn thanh tra không

QD1211

Xe tải
Xong việc gì cụ ?
Cụ nghĩ chưng 1 cái băng ghi âm ra bảo VKS rằng đã làm xong việc minh oan là xong hết á ?
Xin lỗi cụ, thích thì băng ghi âm tôi sản như ruồi, minh oan cho Năm Cam cũng dc :)) =))
hãy làm đi đừng chỉ nói mồm không , cụ thể vụ này luôn

xe mo cau

Xe buýt
Em cũng hỏi thật cụ. Theo cụ thì vụ này chứng cứ ntn mới là thuyết phục? (theo cụ thôi chứ không cần theo luật :)) )
Bẩm cụ. Một vụ án ko nhân chứng. Ko vật chứng. Ko dấu vân tay. Chỉ có lời khai. Tại sao ko cho điều tra lại?

xe mo cau

Xe buýt
Với tôi thì quá thuyết phục.
Tôi đếch thấy thằng khùng nào ko liên quan mà kể vanh vách hiện trường, mà lại còn là chi tiết quan trọng để xác định có ở hiện trường thật hay ko.
Thật ra thì ngày trước tôi cũng nghi ngờ có mớm ép cung, nhưng sau này vụ án lên cao dần, Thanh tra trung ương vào nhiều. Rõ ràng địa phương tuổi tôm giấu dc khuất tất, tôi ko theo giả thiết này nữa.
Thưa cụ. Ở bắc giang có có một lão khùng. Lão ta ko giết người mà lại nhận tội giết người. Lão ta thuận tay trái mà lão còn tập đâm dao bằng tay phải cho khớp với hiện trường cơ. Còn với câu hỏi của tôi và câu trả lời của cụ thì tôi mong rằng cụ và gia đình sẽ ko gặp phải cái điều khốn nạn ấy như hdh đang gặp phải. Và qua câu trả lời của cụ tôi càng khẳng định một điều rằng xã hội bây giờ có những kẻ vì tiền có thể làm tất cả.

xe mo cau

Xe buýt
Nếu làm vì đc phân công thì cứ làm đi. Đội các cụ trong thớt này đông và hung hãn quá. Tháng vừa rồi thu nhập chắc tốt chứ cụ? Đếm còm tính tiền mà.

GamCaoMayLanh

Xe container
Cập nhật: Hồng có điện thoại di động nhưng dùng chung với ba. Má Hồng nói thế.

Trạng thái
Thớt đang đóng