[Funland] Cử tri đề nghị xử lý hành vi 'làm sai lệch hồ sơ vụ án Hồ Duy Hải'

Trạng thái
Thớt đang đóng

thanh040506

Xe trâu
Ôi thôi mợ ơi.
Mợ chắc cũng mới tham gia topic này, chứ em thì từ hồi đầu năm đã tham gia tất cả những topic kiểu này rồi. Em cũng đọc chán chê các loại thông tin từ chính thức của chính phủ, cho đến giật gân của báo chí hay tổng hợp từ wiki. Đọc hết những gì các cụ mợ trên cái of này đưa ra để dẫn chứng, ngoại lệ duy nhất là thông tin của cái ông fbker mà ai cũng biết là ai em không thèm quan tâm vì đánh giá là rẻ tiền. Cũng từng lời qua tiếng lại với những cụ gạo cội và hăng hái nhất trong loạt topic này thuộc cả hai phe, từ Skuadi cho đến Gcar.
Cho nên mợ không nên cho rằng em không hiểu gì về cái chủ đề này.
Em cũng chả muốn nói sâu rồi lại thêm tranh cãi mất thời gian, mà chỉ muốn nhắc lại với cụ hoang26 rằng: cụ đừng nhầm tưởng là tất cả những ai có lương tri và không có lương tháng 3 củ thì đều thấy bản án cho Hải là vớ vẩn, thế thôi.
Chuẩn cụ.

thanh040506

Xe trâu
Quan điểm khác chứ cụ, còn cái này em hỏi là vì nguồn thông tin đấy ông í lấy đâu ra.

Hôm trước em mời ông í sau vụ này đen trắng phân minh em mí ông í lộ mặt ngồi uống ly bia mà ông im luôn.

Em thì xe ôm hóng chuyện làng nên chả ngại làm cốc nhắm tí lòng :x
Tranh luận bằng lý lẽ, k nên nghi ngờ vô căn cứ cụ ạ.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Gcar đặt điều như đúng roài yh nhỉ?? Lúc nào cũng bảo thằng Danh show bút lục với thằng TTC show hàng... Vậy sao cơ quan có thẩm quyền ko show ra để chứng minh là đang làm đúng.. Hà cớ gì phải giấu diếm?
Lại trả lời hộ nhá. 2 ông kia quá rảnh và show ra thì có xèng (tạm đoán thế) còn CQCN không rảnh hay nói cách khác là không dư hơi làm những việc không thuộc trách nhiệm của mình (theo quy định của pháp luật) :))

GamCaoMayLanh

Xe container
Điều tra viên Nguyễn Công Đỉnh sau 12 năm hiện đang làm gì, ở đâu: hiện anh Đỉnh đang là Thượng tá phó phòng CSHS công an tỉnh Long An. Chỉ ít tháng nữa thôi tên anh sẽ hot nhất và là đỉnh của đỉnh trên mặt các lều báo và MXH. Xin chúc mừng sớm Thượng tá Đỉnh.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
haha còn như đinh đóng cột GĐ CA Long An bỏ trốn vì lộ các bút lục :))
Và kết quả thì phũ phàng như dưới :))

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Điều tra viên Nguyễn Công Đỉnh sau 12 năm hiện đang làm gì, ở đâu: hiện anh Đỉnh đang là Thượng tá phó phòng CSHS công an tỉnh Long An. Chỉ ít tháng nữa thôi tên anh sẽ hot nhất và là đỉnh của đỉnh trên mặt các lều báo và MXH. Xin chúc mừng sớm Thượng tá Đỉnh.
Hay quá, em chờ anh đấy anh Đỉnh ạ. Nhất anh rồi còn gì. Nhờ ơn anh đánh đấm (em nghe bảo thế) mà có đứa nó ngồi không dững 13 năm.

Nghe bảo vợ con anh thế là tự hào về anh lắm, có khi anh có đứa con hoặc đứa cháu cùng tuổi bị án không chừng. Chả hiểu anh nghĩ gì =((

Lavabo

Xe máy
có quá nhiều những điều cần xem xét...

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Tin mới nhất:
1. Chị Huỳnh Thị Kim Tuyền, hàng xóm sau bưu điện có 2 bản khai không sinh đôi. Một bản ngày 14/1, một bản sau khi bắt Hải rõ ràng đẽo gọt khớp khít khìn khịt lời khai của Hải
2. Nhà c Tuyền đang trở thành điểm du lịch hấp dẫn.

QD1211

Xe tải
Mau quên quá, cụ nói là nếu ai gọi tôi bằng thằng thì người đó bị tôi làm bể nồi cơm phải không?! Gọi cụ ra để an ủi họ thôi mà! :)) :)) :))
tôi bảo mấy ông Danh ông TTC có làm bể nồi cơm của bác ko mà bác cứ thằng nọ thằng kia dù Danh hay TTC có tranh luận gì với bác đâu

hoang26

Xe tăng
Tôi có lương tri nhưng ko thấy vớ vẩn. Tòa đã xử đúng người, đúng tội rồi. CĐM nên chấp nhận sự thật này và quay lại với cuộc sống hiện tại đi. Đà Nẵng lại xuất hiện 4 ca Covid mới. Haizzz!!!
Ôi thôi mợ ơi.
Mợ chắc cũng mới tham gia topic này, chứ em thì từ hồi đầu năm đã tham gia tất cả những topic kiểu này rồi. Em cũng đọc chán chê các loại thông tin từ chính thức của chính phủ, cho đến giật gân của báo chí hay tổng hợp từ wiki. Đọc hết những gì các cụ mợ trên cái of này đưa ra để dẫn chứng, ngoại lệ duy nhất là thông tin của cái ông fbker mà ai cũng biết là ai em không thèm quan tâm vì đánh giá là rẻ tiền. Cũng từng lời qua tiếng lại với những cụ gạo cội và hăng hái nhất trong loạt topic này thuộc cả hai phe, từ Skuadi cho đến Gcar.
Cho nên mợ không nên cho rằng em không hiểu gì về cái chủ đề này.
Em cũng chả muốn nói sâu rồi lại thêm tranh cãi mất thời gian, mà chỉ muốn nhắc lại với cụ hoang26 rằng: cụ đừng nhầm tưởng là tất cả những ai có lương tri và không có lương tháng 3 củ thì đều thấy bản án cho Hải là vớ vẩn, thế thôi.
tuỳ cụ thôi. 1+1=2 mà cụ cứ thích tin 1+1=3 thì chịu thôi.

quynhdiem

Xe tăng
Tin mới nhất:
1. Chị Huỳnh Thị Kim Tuyền, hàng xóm sau bưu điện có 2 bản khai không sinh đôi. Một bản ngày 14/1, một bản sau khi bắt Hải rõ ràng đẽo gọt khớp khít khìn khịt lời khai của Hải
Em thấy ông TTC nói đến xem nhà chị Tuyền, nhưng không biết đã gặp trực tiếp chị Tuyền để hỏi chuyện chưa?

Gcar

Xe container
Tin mới nhất:
Lại thêm 1 nạn nhân bị thằng nào vu cáo hợp tác với CA à :)) :))

trancannam

Xe điện
NGUỴ TẠO HỒ SƠ NỮA NÈ!
NGÀY 22 HỒ DUY HẢI ĐÃ KHAI RA CHIẾC XE DREAM ĐÂU MÀ TẠM GIỮ?
Dạ, thánh đoán trước HDH khai ra nên tạm giữ cho phù hợp luôn?
Không có mô tả ảnh.

Nguồn TTC

Trạng thái
Thớt đang đóng