[Funland] Cử tri đề nghị xử lý hành vi 'làm sai lệch hồ sơ vụ án Hồ Duy Hải'

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phuclongchau

Xe điện
Tội phạm thì em ko bàn. Em đang nói 1 kẻ nắm rõ nghiệp vụ của cqđt, thừa biết sẽ bị xác minh, lại khai ra hàng loạt kẻ sẽ tố cáo mình nói dối, để chối tội? Nghe ko đúng logic.
Cụ nói đơn giản mà chuẩn quad

skuadi

Xe điện
Dạo này các bác ấy tích cực tiếp xúc cử tri nhỉ? Vậy mà em vẫn chưa thấy Mr. Lọ tiếp xúc cử tri. Thật đáng lo...

Atlas10

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là chỉ có giả thuyết này là hợp theo lô gic CQĐT đang bao che hung thủ thực và biến Hải thành tốt thí. Vì a Còi là đồng nghiệp với CQĐT....hì hì....chết chết , em lại suy diễn rồi, sorry các cụ.
Anh còi là em ruột anh Đinh văn Sang viện trưởng việt kiểm sát long an.
Người từng hô hào giết sớm Hải.
Và chú ruột hai nạn nhân Hồng và Vân chủ bưu điện cầu voi giới thiệu cả hai vô làm cũng họ Đinh.
Và thêm Đinh Vũ thường nhân chứng nửa.
Mọi người gọi đùa là án mạng Đinh gia trang

Atlas10

[Tịch thu bằng lái]
Một vụ án mạng giết 2 mạng người dã man mà cơ quan điều tra lại có những thiếu sót như vậy thì người ta không thể không hoài nghi động cơ chứ không đơn giản do tắc trách
Việc đánh tráo mã số và kích thước chiếc ghế tang vật đập đầu Vân là chi tiết khó giải thích
Rút các bút lục hồ sơ nửa.

Ga_son

Xe điện
Cụ không biết chứ, cụ gcar này rất nổi tiếng bên voz đấy cụ ah. Bên đó cứ thấy tên gcar cái là lời vàng ý ngọc tuôn chảy ầm ầm :))
Sang đấy thì bẹp như dán ngay 2324 hay 3611 bị dìm trong bể máu ngay.

Gcar

Xe container
Việc đánh tráo mã số và kích thước chiếc ghế tang vật đập đầu Vân là chi tiết khó giải thích
Rút các bút lục hồ sơ nửa.
Có gì đâu, quay lại xin ông Bưu điện cái ghế ông ấy đưa nhầm thôi. Với lại hình như theo quy định là vật chứng khi thu có phải có biên bản khám nghiệm hiện trường, cho nên dù có quay lại lấy dao, thớt, ghế.. đúng cái ban đầu thì cũng chỉ có ý nghĩa tham khảo, không còn gọi là "vật chứng" nữa. Có ghế thật thì mấy ông "vô tội" sẽ quay ra đòi clip dùng ghế đập đầu mới tin...

Còn bút lục hồ sơ bị rò rỉ toàn mang dấu của VKS, rõ ràng là đtv đã nộp cho VKS chứ không dấu, giờ anh Trí cứ tra khảo cấp dưới của ảnh là ra, cần gì hỏi đâu xa! :))

Ga_son

Xe điện
bên đấy cứ hở tí là chửi , nói thật em không ủng hộ cách tranh luận như vậy
Bên đấy bọn nó lý luận kinh phết đấy nói chung có nhiều thằng có tư duy chứ ko phải vớ vẩn đâu.

Hự.

Xe điện
nhưng bên đó em ko thấy có kiểu giả vờ theo 1 bên, hỏi hiếc vẻ ngây thơ, thực ra là tung hứng với 1 nick khác thuộc phe bên kia, và đặc điểm dễ nhận thấy là hay nhét icon cười đùa diễu cợt vào cuối.

Atlas10

[Tịch thu bằng lái]
Có gì đâu, quay lại xin ông Bưu điện cái ghế ông ấy đưa nhầm thôi. Với lại hình như theo quy định là vật chứng khi thu có phải có biên bản khám nghiệm hiện trường, cho nên dù có quay lại lấy dao, thớt, ghế.. đúng cái ban đầu thì cũng chỉ có ý nghĩa tham khảo, không còn gọi là "vật chứng" nữa. Có ghế thật thì mấy ông "vô tội" sẽ quay ra đòi clip dùng ghế đập đầu mới tin...

Còn bút lục hồ sơ bị rò rỉ toàn mang dấu của VKS, giờ anh Trí cứ tra khảo cấp dưới của ảnh là ra, cần gì hỏi đâu xa! :))
Anh đang giỡn tôi đấy hả?
Sao toàn bộ tang vật gây án cái thì bị thiêu hủy, cái thì bị đánh tráo.
Thế là thế nào?
Mà tang vật bút lục đánh tráo hay bị rút là thời giáo sư sử học ứng viên ghế tổng làm viện trưởng vks nhé. Liên can gì anh Trí?
Cần lôi cụ này vào không?

QD1211

Xe tải
Bên đấy bọn nó lý luận kinh phết đấy nói chung có nhiều thằng có tư duy chứ ko phải vớ vẩn đâu.
em có đọc qua rồi , nhưng nhiều cmt chửi bất kể lập luận ntn , em nói thật ko ủng hộ cách tranh luận như vậy

Ga_son

Xe điện
em có đọc qua rồi , nhưng nhiều cmt chửi bất kể lập luận ntn , em nói thật ko ủng hộ cách tranh luận như vậy
Vụ này em sang đấy đọc là chủ yếu, ko có nick bên đấy, cơ mà đọc bên đấy nhiều thông tin hơn bên này. Các bài chửi em bỏ qua đọc làm j hả cụ.

QD1211

Xe tải
nhưng bên đó em ko thấy có kiểu giả vờ theo 1 bên, hỏi hiếc vẻ ngây thơ, thực ra là tung hứng với 1 nick khác thuộc phe bên kia, và đặc điểm dễ nhận thấy là hay nhét icon cười đùa diễu cợt vào cuối.
em đoán bác đang nói ông hay trích dẫn luật , thôi kệ đi bác

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Em lại vào xem mấy cụ quen mặt vật nhau :)), thớt trước hơn 100 trang vật nhau chưa chán hả cụ skuadi :))

QD1211

Xe tải
Cái thớt và con dao được hủy trước khi biết Hải là hung thủ và trước khi bắt Hải.
Chúng ta phải công tâm mà nhìn nhận các sai sót này không có động cơ nhằm chạy tội cho ai cả.
em nghĩ công tâm là như thế này : án giết ng thì phải làm thật cẩn thận , còn chưa tìm ra kẻ giết ng trong khi tìm được con dao ngay cạnh 2 cô mà lại đem bỏ thì em thấy không logic , chưa kể là ngay ngày hôm sau đã dọn dẹp hiện trường

Atlas10

[Tịch thu bằng lái]
Một vụ án nghiêm trọng mà toàn bộ hung khí bị thiêu hủy hoặc đánh tráo.
Thời gian chết bị làm sai lệch.
Dấu vân tay không xác minh được của ai.
Dấu máu bị hỏng do bảo quản sai.
Bút lục lời khai bị sửa chữa hoặc bị rút khỏi hồ sơ.
Tên nhân chứng và nghi phạm đầu tiên bị sửa đổi đến mức tòa án tối cao sau 12 năm còn đọc sai tên và sai quê quán
Lời khai đầu tiên của bị cáo bị giấu đi.
Người tiếp cận hiện trường đầu tiên không được lấy lời khai và xem là nhân chứng...
Tôi không biết mình đang sống ở tk nào thế này?
Cqdt Long an đã can thiệp trắng trợn và sai lệch hoàn toàn vụ án.
Vậy mà vẫn kết tội như thật

QD1211

Xe tải
Vụ này em sang đấy đọc là chủ yếu, ko có nick bên đấy, cơ mà đọc bên đấy nhiều thông tin hơn bên này. Các bài chửi em bỏ qua đọc làm j hả cụ.
do bên này thường bị xoá theart nên có thể bác ko kịp xem

Trạng thái
Thớt đang đóng