[Thảo luận] Cụ OFer đi Kia Forte 30P 9092 đường Minh khai 20h tối nay 10.02 vào nhận thẻ nào!!!!!

pipilazi

Xe tăng
Biến số em thấy quen lắm ;))

anhtt10

Xe buýt
Hạ hỏa bác ơi! e thấy nhiều khi rẽ mà xi nhan mãi cũng không nhập vào làn được vì các bác đi chẳng nhường đường. Nên đôi khi bon chen tí... không thì tắc đường đấy ạ. E không bênh bác 30P 9092 đâu nhé
anhtt10

Escave

Xe buýt
Em thấy mấy trường hợp này trong SG lái xe sau nhường cho xe trên đang xin vào làn ngay. Còn ngoài Hà lội nói thật là không bon chen thì có mà chờ cả ngày chả có thằng lào nó nhường mình.
Đúng đới ợ, nhưng đôi khi em vẫn nhường

pategan

Xe hơi
Thú thực, nếu hôm nay cháu không có mấy F1 trong xe chắc chắn sẽ thẳng lái, nhất là bét, cùng lắm 2 thằng cùng gọi bảo hiểm. Sợ chọ gì...

Nói ngắn gọn, cụ nào cho mượn xe thì nhắn lại người mượnn 1 tiếng, hoặc làm miếng giẻ che cái lo go OF đi, mà nếu cụ OFer nào cầm lái thì nên nghĩ đi sau mình là những ông OFer khác hiểu biết và chả kém máu đâu. Cầm con chuột chơi forum thì nên nghĩ một tí. Thế thôi.
Ngồi lên xe có bao nhiêu cái phải lo rồi, nhịn đc thì nhịn cho lành. Kô thì thôi.
Chứ xong chuyện ca thán với chửi đổng thì cũng ra cái gì đâu.
Viết như đoạn này của bác, nếu ứng xử thật thì rứoc họa cho mình trước tiên ấy chứ, oai cái gì.

TONGIA

Xe lừa
Anh em Of lên đây choảng nhau à?

MK2007

Xe tăng
Vẫn chưa có cụ nào vào xin lỗi à?

xấu hổ cho 4rum OF quá.cạc cụ có lô gô OF rồi đi cận thận theo tinh thần OF 1 tí chứ
Cụ thử phân tích hộ nhà cháu xem xấu hổ cho 4rum OF là xấu hổ cái nghĩa gì, lý gì với ạ,trong tình huống này máu nhà cháu lên não hơi chựm. Với cả xe cháu ứ có Logo OF cháu đi láo được không cụ ơi??

Cháu chỉ nghĩ nếu có cái logo OF gắn sau m ô nng, anh em ta ra đường nhìn thấy nó mà nhận ra người quen, nháy cái đèn, mở cái cửa chào hỏi nhau khiến cái bụng vui vui. Anh em OF ta nhỡ có thấy nhau ở ngoài đường gặp bất chắc thì giúp đỡ, bênh vực nhau đúng cái tình, hợp cái lý. Rủi mà anh em OF nhỡ có va chạm hay bực mình với nhau ngoài đường cũng lấy cái tinh thần OF ra mà giải quyết, sau đấy có khi lại tình thân mến thân hơn cũng là cái chuyện thường tình. Cháu không nghĩ người OF với nhau có tí bực mình lại mang lên đây nói nhau chẳng ra cái gì, lúc đấy cái Logo OF chẳng khác gì miếng sắt vô tri bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

cuongbi_050583

Xe hơi
Cụ thử phân tích hộ nhà cháu xem xấu hổ cho 4rum OF là xấu hổ cái nghĩa gì, lý gì với ạ,trong tình huống này máu nhà cháu lên não hơi chựm. Với cả xe cháu ứ có Logo OF cháu đi láo được không cụ ơi??

Cháu chỉ nghĩ nếu có cái logo OF gắn sau m ô nng, anh em ta ra đường nhìn thấy nó mà nhận ra người quen, nháy cái đèn, mở cái cửa chào hỏi nhau khiến cái bụng vui vui. Anh em OF ta nhỡ có thấy nhau ở ngoài đường gặp bất chắc thì giúp đỡ, bênh vực nhau đúng cái tình, hợp cái lý. Rủi mà anh em OF nhỡ có va chạm hay bực mình với nhau ngoài đường cũng lấy cái tinh thần OF ra mà giải quyết, sau đấy có khi lại tình thân mến thân hơn cũng là cái chuyện thường tình. Cháu không nghĩ người OF với nhau có tí bực mình lại mang lên đây nói nhau chẳng ra cái gì, lúc đấy cái Logo OF chẳng khác gì miếng sắt vô tri bình thường.
Bác này nói hay:-bd

itkingdom

Xe tải
Các cụ bán xe ếch bóc logo ra gì cả, bực hết cả mình :|

bacnv

Xe buýt
Em cũng mời cụ chủ thớt 1 ly để hạ hoả:))