[Thảo luận] Cụ OFer đi Kia Forte 30P 9092 đường Minh khai 20h tối nay 10.02 vào nhận thẻ nào!!!!!

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
e đính chính hộ chủ thớt là xe này trước đây của bác MeoVSB trong hội KFC nhà e nhg đã bán lâu rồi.
Thế nên ko phải OFer nữa cụ nhé. chỉ là 1 lái xe lẩu như bao lái xe khác :))
Đã rõ cả rồi ko phải thành viên OF. Chỉ khuyên các cụ khi bán xe thì lấy lại cái logo đỡ man tiếng OF.

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Bác nhầm rồi.
Đã xác định chiến thì không bao giờ để mình ở thế sai bác ơi. Tình huống ở đây là cọ sườn nát cánh. Ai sai làn nấy chịu. Chứ đâm vài đ.ít thì có mà khùng ợ :P
Thế lại mất tiền cho bọn xxx với cả time chờ.... Thôi nhịn đi cho lành cụ ạ:))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cách lái xe (cũng như chơi cờ, chơi bài) nó thể hiện tính cách con người. mà mỗi người một tính! Cụ chủ thớt hạ hỏa đi, đầu năm xuân mới làm chén rượu nhạt cho nó tình cảm!
Cụ nói chuẩn ạ! Em thấy phong cách lái xe phần nào đó thể hiện tính của người cầm lái!

Cụ chủ thớt bớt nóng, đường HN bây giờ chạy trong phố cụ cứ xác định là mình ko đè được người khác thì người khác đè mình. Cứ thế mà đi có gì mà tức tối đâu cụ, hạ hỏa nhường nhịn cho lành cụ ạ!

Cuabien

Xe điện
Có lẽ các Chánh Tổng nên thông báo gấp tới toàn anh em thành viên nên bóc Logo ra khi bán xe. Cứ để thế này mang tiếng OF chết. chưa kể XXX ngứa mắt lại bảo: "Máy thằng OF mất dậy"
Cái Logo trên xe này là do cụ Liệt vòi dán khuyến mãi, xe đã đổi chủ cách đây cả nửa năm rồi ạ !

Phần lớn anh em OF khi bán đều tháo Logo OF nhưng cái Logo dán trên xe này chỉ là cái đề can cắt thôi.

ngaynha

Xe tăng
Ngày nào mà cũng bức xúc như cụ chủ thì chắc vỡ mợ nó tim ra rồi.
Em 1 ngày k bị tạt đầu lại thấy nhớ :D
Em là em cứ nhường thôi, ý thức nó phải dần dần, như OF này, thành viên đông lên tức là các thành viên có ý thức cũng dần tăng lên.

29F...-7755

Xe tải
Cái này là văn hóa đường làng du nhập rồi "đường tao tao cứ đi, đường nhà tao đấy, éo phải nhường thằng nào..."#-o

Ngoc Phan XLS

Xe container
Sáng nay tại ngã tư Giải Phóng - Đại Cồ Việt em bị một mợ chạy Yaris sedan ghé môi hôn má bên phụ em (do bị xe Buýt ép từ làn trong cũng bên phải để rẽ trái)!

May mà em kịp nhìn thấy thấp thoáng nên còi + nháy Pha + bật xi nhan bên phải nên mợ ý phanh kịp! Chỉ nghe cạch 1 cái và thấy cái tai bên lái của mợ ấy cụp lại vì va vào cánh cửa con Ếch của em!

Xuống xe định mắng cho một trận thì mới thấy cửa kính lái hạ xuống và một mợ rất . . . xinh + trẻ + cười rất tươi! => Em đành cười và dặn dò nhẹ nhàng là lần sau em đừng đi chéo ở ngã tư như thế nhé, nếu bị ép thì phanh lại đợi tí cho nó lành!
May là cánh cửa Ếch khá cứng nên chỉ bị xước tí ti phần dầu bóng bên ngoài chứ chưa vào đến sơn hay méo cửa!

Teknosolar

Xe buýt
Website
www.nangluongsach.vn
Sáng nay tại ngã tư Giải Phóng - Đại Cồ Việt em bị một mợ chạy Yaris sedan ghé môi hôn má bên phụ em (do bị xe Buýt ép từ làn trong cũng bên phải để rẽ trái)!

May mà em kịp nhìn thấy thấp thoáng nên còi + nháy Pha + bật xi nhan bên phải nên mợ ý phanh kịp! Chỉ nghe cạch 1 cái và thấy cái tai bên lái của mợ ấy cụp lại vì va vào cánh cửa con Ếch của em!

Xuống xe định mắng cho một trận thì mới thấy cửa kính lái hạ xuống và một mợ rất . . . xinh + trẻ + cười rất tươi! => Em đành cười và dặn dò nhẹ nhàng là lần sau em đừng đi chéo ở ngã tư như thế nhé, nếu bị ép thì phanh lại đợi tí cho nó lành!
May là cánh cửa Ếch khá cứng nên chỉ bị xước tí ti phần dầu bóng bên ngoài chứ chưa vào đến sơn hay méo cửa!
có khi mai e phải giả gái để lái xe thôi :D

joyride

Xe điện

Nếu không phải mợ mà cũng cười rất tươi thì cụ định thế nào?

yuh82

Xe hơi
Cụ nào lên xe đi mà chả có chuyện hả cụ, Đã dán cái logo vào thì cũng nên để ý đi đứng lịch sự tí.
Các cụ dán logo rồi là phải có trách nhiệm với nó đấy nhé, đừng làm ảnh hưởng xấu đến forum

bmw1226

Xe tải
Tôi cũng đồng ý với ý kiến "nhất là bét" phải cho nó mở mắt ra chứ không thể cứ nghĩ đường riêng nhà nó thích đi thế nào thì đi!

Khoảng giờ này tối nay, có chút việc đi ngang Minh khai nhà cháu gặp cụ OFer nào đó đi em Kia FORTE 30P 9092 phi từ ngõ 191 Minh khai nhập làn Minh khai và đè ngang xe cháu ứ cho đi. Trước xe cháu 1 chú ỈN đi cũng bị cụ kia cho ngửi khói.

Nói thật, cháu cực kì dị ứng với mấy ông đi kiểu này. Nếu là mấy ông lái mơ thì chả chấp nhưng đ.ít xe cụ ấy đỏ lòa bên trái 1 lo go OF nên nhìn hơi chán, vừa xấu hổ cho OF, vừa giận, vừa thương cụ ấy vì....nhiều lí do.

Thú thực, nếu hôm nay cháu không có mấy F1 trong xe chắc chắn sẽ thẳng lái, nhất là bét, cùng lắm 2 thằng cùng gọi bảo hiểm. Sợ chọ gì...

Nói ngắn gọn, cụ nào cho mượn xe thì nhắn lại người mượnn 1 tiếng, hoặc làm miếng giẻ che cái lo go OF đi, mà nếu cụ OFer nào cầm lái thì nên nghĩ đi sau mình là những ông OFer khác hiểu biết và chả kém máu đâu. Cầm con chuột chơi forum thì nên nghĩ một tí. Thế thôi.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Tốt nhất không nên gắn lo go OF.... giống em :21:

photothienvc

Xe tăng
thùng rỗng kêu to

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Thôi các cụ ơi, mình AQ tí đi: nó tạt đầu mình thì cũng như tạt đầu bố nó ở nhà, bực mình và ăn thua làm gì hả cụ >:D<

Ở Hà Nội mình, ngày nào ra đường mà không bị tạt đầu (2B hoặc 4B), không phải phanh gấp dúi dụi thì có khi lại... nhớ L-)

Một sự nhịn là chín mươi sự lành các cụ ợ. Em vuốt cụ chủ 1 phát hạ hỏa nhá :x

Em thấy có ý kiến của mấy cụ ở đây rất chính xác: nếu sang nhượng vợ 2 cho thằng khác thì giữ lại cái lô gô làm kỷ niệm, bán gì thì bán cũng đừng bán cái này :(|):(|):(|)

cuuthuong

[Tịch thu bằng lái]
Từ hồi gấu phân công đưa f1 đi học buổi sáng, F1 nhà em trình độ tiếng ĐAN MẠCH nâng cao trông thây:))