[Thảo luận] Cụ OFer đi Kia Forte 30P 9092 đường Minh khai 20h tối nay 10.02 vào nhận thẻ nào!!!!!

sunshine85

Xe máy
Em bị bọn 2B tạt đầu nhiều nên cũng quen rồi, hạ hỏa chút đi cụ ;)

Sonbh

Xe tăng
Vâng thưa các cụ, lưu thông ở đường Hà Nội hàng ngày ko bị tạt đầu, ko bị ép mới là lạ. Em thì lúc nào nhường được em vẫn nhường, nguy hiểm quá thì em dừng lại cho lành, và em cũng chả bao giờ cố tình ép hoặc cướp đường cả, thấy an toàn thì xi nhan xin đàng hoàng. Em thấy ý thức của nhiều lái xe giờ kém lắm .

Cuongga

Xe tải
Thỉnh thoảng đi cùng em, f1 cũng được nghe một số từ ĐAN MẠCH. Nhiều lúc em điên lắm nhưng cũng bỏ qua cho lành.

the phong

Xe máy
Bác chủ thới nói phải lắm, đã đi xe có dán OF thì phải là người có VH giao thông và nếu xe đi mượn thì cũng phải tôn trọng và chấp hành GT, chứ đi kiểu đó không thể chấp nhận được. Dạo này Tình hình GT ở HN tệ quá, nhất là 2b, chán...

Emchaien

Xe buýt
Từ ngày vào OF e cứ thấy có những cụ cứ vào nhận là người mà đang bị truy tìm và lên án, chả biết đúng hay sai.Nếu đúng thì em thấy OF thật rộng lớn, tìm ai là thấy ngay còn nếu sai thì các cụ vào nhận cho vui nhưng lại bị mọi người lên án, chửi bới :-??
Hôm nay e đi tư Nam Đồng sang Hồ Đắc Di qua cái ngõ bé tí, đang đi tầm 10km/h thôi thì tự nhiên trong ngõ bên trái đường có 2 con mụ dở đi 2b phi như điên từ trong ra gặp đúng đầu xe e làm e phải phanh gấp và trong đầu đã nghĩ đến sẽ có 2b đi sau đâm vào *** ý nghĩ vừa lóe lên thì "rầm", 1 cụ đi 2b đèo cành đào (sao hết tết mà vẫn mua đào là sao).Thế là bị vết xước đầu tiên rồi các cụ ơi, mình đi cẩn thận thế rồi mà cuối cùng lại bị người khác đâm vào, vẫn biết và an ủi là đi HN không tránh khỏi nhưng vẫn tiếc quá :P.

vtlam

Xe buýt
Từ ngày vào OF e cứ thấy có những cụ cứ vào nhận là người mà đang bị truy tìm và lên án, chả biết đúng hay sai.Nếu đúng thì em thấy OF thật rộng lớn, tìm ai là thấy ngay còn nếu sai thì các cụ vào nhận cho vui nhưng lại bị mọi người lên án, chửi bới :-??
Hôm nay e đi tư Nam Đồng sang Hồ Đắc Di qua cái ngõ bé tí, đang đi tầm 10km/h thôi thì tự nhiên trong ngõ bên trái đường có 2 con mụ dở đi 2b phi như điên từ trong ra gặp đúng đầu xe e làm e phải phanh gấp và trong đầu đã nghĩ đến sẽ có 2b đi sau đâm vào *** ý nghĩ vừa lóe lên thì "rầm", 1 cụ đi 2b đèo cành đào (sao hết tết mà vẫn mua đào là sao).Thế là bị vết xước đầu tiên rồi các cụ ơi, mình đi cẩn thận thế rồi mà cuối cùng lại bị người khác đâm vào, vẫn biết và an ủi là đi HN không tránh khỏi nhưng vẫn tiếc quá :P.
Đào ăn rằm tháng giêng mà bác.

RuaHN

Xe tăng
Website
www.kansaiwindow.com
Hôm mùng 7 âm lịch em chở F1 đi lên tổng ở Nguyên Khê, về qua ngã tư ĐA vừa xi nhan định vượt một chú camry đi chậm thì vèo một phát một bác đi KIA PRICE B đ.ít dán logo OF vượt em phóng cứ vèo vèo, em cũng chạy theo hóng xem bác ý đi như thế nào, từ cầu Đôi đến ngã tư Nguyễn Sơn - NVC em cố gắng hết sức chạy theo bác ý, quả thật bác ý chạy như Sumakho, em có rút điện thoại ra quay lại, nhưng cách xe nên chả nhìn thấy gì.

Bác ý chạy nhanh, bó vỉa nhằng nhằng, kinh thật!

Bái phục, bái phục!

CuTiVoDich

Xe điện
Hôm mùng 7 âm lịch em chở F1 đi lên tổng ở Nguyên Khê, về qua ngã tư ĐA vừa xi nhan định vượt một chú camry đi chậm thì vèo một phát một bác đi KIA PRICE B đ.ít dán logo OF vượt em phóng cứ vèo vèo, em cũng chạy theo hóng xem bác ý đi như thế nào, từ cầu Đôi đến ngã tư Nguyễn Sơn - NVC em cố gắng hết sức chạy theo bác ý, quả thật bác ý chạy như Sumakho, em có rút điện thoại ra quay lại, nhưng cách xe nên chả nhìn thấy gì.

Bác ý chạy nhanh, bó vỉa nhằng nhằng, kinh thật!

Bái phục, bái phục!
Cụ ấy chạy như Su Ma Khơ mà cụ đuổi theo lại còn rút điện thoại quay là cụ còn hơn cả cụ ấy đấy nhé:D

Cuongga

Xe tải
Chác bán xe cho 1 bác cũng là OF nên mới cho luôn cả logo, nên anh Huân vào đây tìm chủ xe mắng cũng đúng thôi

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Kinh thế cơ ạ:o
Riêng nhà cháu đâm ít xe trước rồi nên có kinh nghiệm, kiều gì cũng lì xì cho xxx kha khá đấy, xe bác đâm sau lại dính 2 tội là k giữ khoảng cách an toàn với k làm chủ tốc độ =;
m lại sang chi chô vớ vẩn j thế.vụ đâm đ.ít là xe nhà m chứ m có bít lái éo đâu :))

cuunet116

Xe máy
Hạ hỏa đi cụ, chắc cụ OF nào cho muợn xe thôi.

echkep

Xe tải
KFC vào nhận lỗi với cụ chủ đê. :!!

Ra đường ai cũng có thế này thế khác, bản thân bác có giám chắc mình không bao giờ mắc lỗi khi tham gia giao thông hay không? Hơi 1 tí có ai làm mình khó chịu hay bực mình là có thể quy tội vô văn hoá, vô học, vô x z y, em thấy xúc phạm nhau lắm, như là xỷ nhục hơn là góp ý để cùng đi xe tốt hơn.Em mà là cụ đi Kia Forte đọc được bài này của bác chắc chắn sẽ thấy rất buồn cười, kiều như là: ôiiiii thế mà hôm nay ông không ủi *** tôi 1 cái xem nhỉ, xem ai đền ai nhỉ...hê hê. Ta nhắc nhở nhau nhẹ nhàng thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Nipo

Xe tải
xấu hổ cho 4rum OF quá.cạc cụ có lô gô OF rồi đi cận thận theo tinh thần OF 1 tí chứ

bitit

Xe hơi
e mới dán tem hôm nay 13.2 nên e vô tội ! hihi
từ giờ e hứa e đảm bảo là e sẽ đi nhường nhin hơn ! :P

mrkey

Xe buýt
Em thích phong cách thẳng thắn của cụ :D