Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

lopa

Xe tải
Ơ hôm nay hem thấy cụ nào vào chém gió nhỉ....hay phải phục vụ gấu va F1 giống e ợ.vòng vèo lên Lăng Bác xem các chú bộ đội duyệt binh,đông lém các cụ ạ,bên cạnh Lăng hết cả chỗ đỗ xe e phải gửi bên đường 30k...:>

hoanvip

Xe đạp
Nhà em hôm nay mới bit PreMM, tòng quân lun:
Hoàng Văn Hoàn
Pre bạc 2004,
DD: 091.683.9899
Yên Hòa, Cầu Giấy

Bác nào chủ tịch vụ này tổng hợp thông tin thông báo anh em off cái đi. Có cơ hội hỏi thăm vợ nhau tí để biết chị em hàng xóm có gì hay còn học hỏi làm theo chứ.

Chỉnh sửa cuối:

chuongvit

Xe tăng
Wellcome cụ tham gia hội pre MM

bố_songhye

Xe buýt
Báo cáo các cụ Hội Pre MM, em cứ mạnh dạn khoe việc tự sướng: Hôm trước có gọi cho cụ nvm hỏi vụ L.u.ồn ống nước vào gioăng cửa. Cụ nói làm xong cứ PHẬP< PHẬP. Nghe cụ nói máu quá, em ra hàng mua luôn 18m ống loại 8mm hết tổng cộng 72n. Về nhà lấy hộp phấn rôm của F1, em cho cả đống ống vào túi nilon và rắc nhiều phấn rôm, trộn đều để giảm ma sát khi luồn (mục đích là bôi trơn) hihi. Mất 1h18' xong cả 4 cánh. Luồn xong mỏi hết tay các cụ ạ, đổi lại đóng của cũng thấy chắc chắn hơn và cũng PHẬP, PHẬP.
Cám ơn các cụ hội Pre MM và đặc biệt là cụ nvm đã tận tình nghe điện của em vì em gọi đúng buổi trưa.

Chỉnh sửa cuối:

mightyman198x

Xe tải
Báo cáo các cụ Hội Pre MM, em cứ mạnh dạn khoe việc tự sướng: Hôm trước có gọi cho cụ nvm hỏi vụ L.u.ồn ống nước vào gioăng cửa. Cụ nói làm xong cứ PHẬP< PHẬP. Nghe cụ nói máu quá, em ra hàng mua luôn 18m ống loại 8mm hết tổng cộng 72n. Về nhà lấy hộp phấn rôm của F1, em cho cả đống ống vào túi nilon và rắc nhiều phấn rôm, trộn đều để giảm ma sát khi luồn (mục đích là bôi trơn) hihi. Mất 1h18' xong cả 4 cánh. Luồn xong mỏi hết tay các cụ ạ, đổi lại đóng của cũng thấy chắc chắn hơn và cũng PHẬP, PHẬP.
Cám ơn các cụ hội Pre MM và đặc biệt là cụ nvm đã tận tình nghe điện của em vì em gọi đúng buổi trưa.
Các cụ giỏi quá. Trình em quá... còi. Chỉ dám đứng ngoài hóng.

Hôm qua vừa gửi xe ở OCD Plaza, bị vặt mất 1 cái vè nước - mặc dù chả đắt tiền nhưng bực mình quá. Cú cái là về nhà mới phát hiện ra. Chuối thật.

Tomchip

Xe tải
Báo cáo các cụ sang nay sau hơn 4tiếnngg đồng hồ cụ Chuồng vit đã giúp em súc rửa két nước ( tháo nước ra đục hơn nước sông Hồng ), vên sing và lắp lọc gió điều hòa, luông ống nhựa giăong cửa, bây giờ có thể đọ tiếng đóng của với cụ NVM được rồi:-bd. very thank Cụ Chuồng vịt đã nhiệt tình làm giúp ( vì em chả biết làm gì cả ). một lần nữa cám ơn cụ Chuồng vịt

lopa

Xe tải
Các cụ chăm chỉ va yêu vợ 2 quá, làm dc mấy việc cùng luc yên tâm luôn.e thì để xe ngoài bãi thi thoảng mới chạy xe dc tí.Hôm trc thi thay nước và lọc gió. Hôm sau thì định chế lọc gió điều hòa hem dc đành vứt đấy dấu mấy viên băng phiến trong capo đuổi chuột tuần sau hí hoáy 4 cánh cửa và vs máy móc mới dc...thấy kém hơn các cụ là hem yên tâm rùi ạ.

lopa

Xe tải

Hôm qua vừa gửi xe ở OCD Plaza, bị vặt mất 1 cái vè nước - mặc dù chả đắt tiền nhưng bực mình quá. Cú cái là về nhà mới phát hiện ra. Chuối thật.
Cái vè che mưa đấy mất la khó tim mua lại lém ợ...Trc e hỏi mấy chỗ đều hem có,bật đh thì sợ F1 lạnh ...

tranhoangminh

Xe container
các cụ thử hỏi bên Thanh BÌnh cái vè che mưa xem, lần trước lắp cảm biến lùi, bọn thợ nó làm nứt của e, về nhà phát hiện ra thì chẳng thằng nào nó nhận, e có tìm trên mạng thì thấy thằng này báo còn hàng ạ.
Cụ chuồng vịt lúc nào e đk lắp luồn ống với vs như cụ Tom nhé.
Đợt này e vẫn bận nên chưa gọi cụ được, nửa tháng nữa e alo cụ

chuongvit

Xe tăng
Em dự cụ nào thiếu cái vè đấy mượn tạm cụ rồi chứ trộm nó làm cả luôn và làm đôi gương của cụ cho nhiều xèng bõ công lấy

lopa

Xe tải
O mua lót sàn o Thanh Binh roi hỏi nó vè và chụp inox đèn hậu luôn mà,mấy e i ới gọi điện thoại rồi báo ko có đâu ạ.dầu j Pre nó cũng hơi cổ rùi ạ...

Chỉnh sửa cuối:

minhtmt

Xe máy
Báo cáo các cụ sang nay sau hơn 4tiếnngg đồng hồ cụ Chuồng vit đã giúp em súc rửa két nước ( tháo nước ra đục hơn nước sông Hồng ), vên sing và lắp lọc gió điều hòa, luông ống nhựa giăong cửa, bây giờ có thể đọ tiếng đóng của với cụ NVM được rồi:-bd. very thank Cụ Chuồng vịt đã nhiệt tình làm giúp ( vì em chả biết làm gì cả ). một lần nữa cám ơn cụ Chuồng vịt[/
QUOTE]

Các cụ nhà mình siêu nhỉ, cụ Chuồng vịt trình cao quá. Khi thấy các cụ nhà mình giao lưu thế này, em thấy rất ấn tượng.
Chúc mừng các cụ đã có cửa "phập, phập"
Cám ơn các cụ nhà Pre MM

mightyman198x

Xe tải
Em lúc nào cũng bị ám ảnh cái vụ đèn.

E up lại mấy cái ảnh có thông số đèn + chân cắm, loại... để các cụ nào quan tâm thì dễ tìm thông tin.

Ảnh 1.

Ảnh 2.

Ảnh 3.

Ảnh đèn toàn xe

Hôm nào em đi kiếm mấy cái đèn Led trang trí loanh quanh xe, để khi off có cái khoe các cụ.

hihi - e thì chịu món... Phập Phập - hihi.

chuongvit

Xe tăng
hôm nay e cũng lọ mọ gu gờ thi tim dc mấy chỗ
- cty Tiến Hoáng 401 Trần Khăc Chân ,gọi điện báo giá lọc gió xe có 200k ợ(báo e hàng xịn),loc gió ĐH 300 ợ..thấy dắt hơn cụ mua nên ko đến xem
-tổng kho phụ tùng ô tô 980 Bặch Đằng chỗ này gần nhà e thế mà ko bít,phóng xe đến hỏi thử luôn và xe hàn thế nào.
lọc gió xe 200 nhưng hết hàng vi bên đấy đang tham gia chuyển lãm giảng võ mang hết hàng đến đấy(e dự thế )
lọc gió đh đây ợ...150k

2 miếng ghep vao nhau

nhưng về lắp thử ko dc a.nó dài thế ko cho vào dc vì bên trong còn có 1 cuc khá to.2 miếng nay cho vào dc la che dc hết dàn lạnh,chwsc vì vướng thế nên hãng nó mới bỏ cái này,nhỡ bẩn ma muốn vs la hơi mệt ạ

bây giờ thành ra thừa cái lọc gio đh,có cụ nào muốn lấy lại về nghiên cứu ko ạ ?
Hôm nào đi of cụ nhớ đem đi em xin về nghiên cứu ah thank cụ

hatoyota

Xe tăng
Em có quả LOGO mới các cụ nè

bfdien

Xe buýt
Mã:
để các cụ dùng

hatoyota

Xe tăng
Các cụ cứ sửa chữa, thay thế nhiều thứ thế này thì PreMM chúng mình sắp sửa có cuộc thi Hoa hậu co Vợ 2 rồi đấy các cụ nhỉ.
Theo E bên ngoài có các cuộc thi như: Hoa hậu Thân thiện, HH Thể thao, HH Biển, HH Quý bà, HH Ảnh...
Nếu có thi thì đặt tên cuộc thi là:

Cuộc thi: "Quý Bà Nội Y PreMM"

Vì vợ 2 của nhà mình nó già rùi, nếu gọi Hoa Hậu các Bang khác biết thì phiền xe hội Pre đợt này thay thế Nội y nhiều, nào là Đèn, Lọc gió, Cao su chân máy, Giăng cửa... Úi nhiều thứ quá X_XX_XX_XX_XX_X

hatoyota

Xe tăng
Nói không phải mê tín chứ, Cụ thật sự là không có hoa tay.
Nhưng em cũng đã kịp ăn cắp làm avarta rồi ạ
Úi dời ơi, e lâu không lên đây nên làm tí cho nó đỡ nhớ AE thôi mà, lâu chẳng thấy mặt mũi ai E buồn như ... Gái nhà hàng xóm cắn đây này.