Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

tranhoangminh

Xe container
e vừa mua bảo hiểm xong, cụ nào tư vấn e sơn ở đâu đẹp cái để e đi thay áo cho e nó mới ạ.

lopa

Xe tải
e vừa mua bảo hiểm xong, cụ nào tư vấn e sơn ở đâu đẹp cái để e đi thay áo cho e nó mới ạ.
Vina Mazda mỗi cánh cửa là 1 cũ,4 cánh là 4 củ.chưa kể đầu đuôi và vài chỗ linh tinh...e bị toàn vết lướt qua, một ngày đẹp trời ngồi ngắm thấy fai sơn thui.thế là gọi thợ sơn ở bãi e gửi sử lý toàn bộ luôn...chắc ko bằng hãng nhưng giá mền 2t5 nên oánh luôn.dầu j pre nha mình cũng có tuổi rùi mà chỗ này e quen nên cũng dễ bắt đền....

Chỉnh sửa cuối:

chuongvit

Xe tăng
Các cụ cứ sửa chữa, thay thế nhiều thứ thế này thì PreMM chúng mình sắp sửa có cuộc thi Hoa hậu co Vợ 2 rồi đấy các cụ nhỉ.
Theo E bên ngoài có các cuộc thi như: Hoa hậu Thân thiện, HH Thể thao, HH Biển, HH Quý bà, HH Ảnh...
Nếu có thi thì đặt tên cuộc thi là:

Cuộc thi: "Quý Bà Nội Y PreMM"

Vì vợ 2 của nhà mình nó già rùi, nếu gọi Hoa Hậu các Bang khác biết thì phiền xe hội Pre đợt này thay thế Nội y nhiều, nào là Đèn, Lọc gió, Cao su chân máy, Giăng cửa... Úi nhiều thứ quá X_XX_XX_XX_XX_X
nhà em ko thi cũng nhận giải gái già nhất, cụ Tuyên phục vụ vợ cả bận quá bỏ quên anh em

hatoyota

Xe tăng
Cụ Minh CT ơi, AE đang kêu gào thảm thiết ngoài kia kìa, Cụ lên lịch Op ép đi thôi chứ ko bọn em ứ chịu được nữa đâu:((

mightyman198x

Xe tải
Cụ Minh CT ơi, AE đang kêu gào thảm thiết ngoài kia kìa, Cụ lên lịch Op ép đi thôi chứ ko bọn em ứ chịu được nữa đâu:((
E đọc từ trang 1 thì thấy... ước mong có đủ mâm. Giờ gần đủ 3 mâm rồi nhưng... ỉu quá, ỉu hơn lúc đầu.

tranhoangminh

Xe container
Vina Mazda mỗi cánh cửa là 1 cũ,4 cánh là 4 củ.chưa kể đầu đuôi và vài chỗ linh tinh...e bị toàn vết lướt qua, một ngày đẹp trời ngồi ngắm thấy fai sơn thui.thế là gọi thợ sơn ở bãi e gửi sử lý toàn bộ luôn...chắc ko bằng hãng nhưng giá mền 2t5 nên oánh luôn.dầu j pre nha mình cũng có tuổi rùi mà chỗ này e quen nên cũng dễ bắt đền....
e mua bảo hiểm, đang định đi sơn lại cả xe, thằng ku bảo hiểm nó bảo vào mazda nguyễn trãi làm cụ ạ, e mua bh gấp đôi chỗ cụ làm, nhưng được cái cả năm, lại bảo hiểm cả cháy nổ, thủy kích nên e nghĩ hợp lý.
E đọc từ trang 1 thì thấy... ước mong có đủ mâm. Giờ gần đủ 3 mâm rồi nhưng... ỉu quá, ỉu hơn lúc đầu.
không ỉu hơn đâu cụ, vì đợt này chắc nhiều cụ bận.
Sang tuần e đỡ bận là e phải kêu gọi các cụ 1 buổi, không cụ nào đi thì 1 mình e cũng đi,nhưng chắc không cụ nào để e phải cafe 1 mình đâu nhẩy:P

bong07

Xe container
xe đi ổn ko Minh?Định đổi màu gì vậy?

tranhoangminh

Xe container
xe đi ổn ko Minh?Định đổi màu gì vậy?
a, lâu lắm mới gặp anh, hôm nào qua nhà e cafe giao lưu đi, gặp hội OF làng Ngọc Hà tí, e chưa định đổi màu xe, mới chỉ định sơn lại thôi, còn đổi màu thì để sau đã, xe đi ổn định, mà hơi tốn xăng, nuôi e nó tốn hơn nuôi vợ a ạ:D.
Thế mấy con ip e bán anh vẫn ngon chứ? chán con 4 thì để lại e đi, giờ e lại thích ip rồi.

nvm_dtt

Xe tải
Mấy ngày vùa rồi ko vào nhà Pre MM của chúng ta dc, số là: Em có việc đi Yên Bái, tạt qua nhà bố vợ, bố vợ quý chàng rể quá hạ ngay 1 em nhợn Mán 30kg oánh chén, nhìn em nhợn trắng trẻo ngon hơn cả Ngọc Trinh em ước có AE Hội Pre nhà mình ở đấy thì 30 lit diệu cũng đi tong, và cuối cùng thì bố vợ em cũng cho em đo ván (Em có ảnh phục vụ các cụ) Say òi|-)
Kính thưa các cụ, Mõ em có ý kiến (Xin phép chủ tịch nhá)
1. Sau 1 tháng hoạt động, Pre MM nhà mình đã phình ra nhanh chóng, có những người đã tham gia ọp ẹp, có những người chưa, mới chem gió trên này, để anh em đong đủ, biết hết mẹt nhau, nếu ko thì chỉ chém gió theo nhóm, ko có tinh thần chung dc ạ
2 là: Chúng ta phải có quỹ để duy trì Hội, nhằm thăm nom, mua đồ đạc để độ, chế, và nhậu nhẹt (Đối với những người dốt như em thì chỉ thích nhậu và... nhờ vả, hehe). Cụ chuongvit có bàn tay vàng và Gấu làm kế tóan thu quỹ và chi tiêu vì Hội Pre MM
3. Khi dân số trên Hội đông roài, chúng ta nên off vào 1 ngày trong tuần. VD tối thứ 6, bởi 2 ngày cuối tuần là 2 ngày Gấu và F1 làm phiền nhất, và cũng có nhiều cụ lấy 2 ngày cuối tuần làm đê tài nghiên cứu thai sản cho vợi 2
Alo, các cụ cho ý kiến đê ạ, cuối tuần này off nhé, em lên Yên Bái có 1 số diệu ngon, cứ uống xong là muốn ....đi tè, e để sẵn trên xe rồi, kính mời các cụ

Chỉnh sửa cuối:

hatoyota

Xe tăng
Mấy ngày vùa rồi ko vào nhà Pre MM của chúng ta dc, số là: Em có việc đi Yên Bái, tạt qua nhà bố vợ, bố vợ quý chàng rể quá hạ ngay 1 em nhợn Mán 30kg oánh chén, nhìn em nhợn trắng trẻo ngon hơn cả Ngọc Trinh em ước có AE Hội Pre nhà mình ở đấy thì 30 lit diệu cũng đi tong, và cuối cùng thì bố vợ em cũng cho em đo ván (Em có ảnh phục vụ các cụ) Say òi|-)
Kính thưa các cụ, Mõ em có ý kiến (Xin phép chủ tịch nhá)
1. Sau 1 tháng hoạt động, Pre MM nhà mình đã phình ra nhanh chóng, có những người đã tham gia ọp ẹp, có những người chưa, mới chem gió trên này, để anh em đong đủ, biết hết mẹt nhau, nếu ko thì chỉ chém gió theo nhóm, ko có tinh thần chung dc ạ
2 là: Chúng ta phải có quỹ để duy trì Hội, nhằm thăm nom, mua đồ đạc để độ, chế, và nhậu nhẹt (Đối với những người dốt như em thì chỉ thích nhậu và... nhờ vả, hehe). Cụ chuongvit có bàn tay vàng và Gấu làm kế tóan thu quỹ và chi tiêu vì Hội Pre MM
3. Khi dân số trên Hội đông roài, chúng ta nên off vào 1 ngày trong tuần. VD tối thứ 6, bởi 2 ngày cuối tuần là 2 ngày Gấu và F1 làm phiền nhất, và cũng có nhiều cụ lấy 2 ngày cuối tuần làm đê tài nghiên cứu thai sản cho vợi 2
Alo, các cụ cho ý kiến đê ạ, cuối tuần này off nhé, em lên Yên Bái có 1 số diệu ngon, cứ uống xong là muốn ....đi tè, e để sẵn trên xe rồi, kính mời các cụ
Cụ Diệu ngon này hay đấy, có bằng em Diệu Vi ko cụ Minh đen, hehhe
OK làm một phát vào cuối tuần đê, tốt nhất là cứ tập chung vào trưa thứ 7, chứ CN hì ở nhà vói Gấu.

bfdien

Xe buýt
Tên miền premm.com.vn : Chưa cấp
( Domain premm.com.vn : Available )

Các cụ cho ý kiến để nhích

bfdien

Xe buýt
Tên miền "premacy.com.vn" chưa cấp phát chính thức. Hãy "Kiểm tra Whois" trước khi "Đăng ký".

hoặc tên này

Tomchip

Xe tải
Cuối tuần này nhà em có việc đi vắng rồi, nếu of cuối tuần này chắc nhà em không tham gia được:(

nvm_dtt

Xe tải
OK làm một phát vào cuối tuần đê, tốt nhất là cứ tập chung vào trưa thứ 7, chứ CN hì ở nhà vói Gấu.
Ngon hơn cả Diệu vi cơ

chuongvit

Xe tăng
Tưởng ở với Sói mới kính nể cụ chứ còn ở với gấu thì bình thường thui

bfdien

Xe buýt

Các cụ xem chi phí ạ

bfdien

Xe buýt

Gia đình điều kiện thì làm cái này cho nó "pờ rô phét si on lan"

nvm_dtt

Xe tải
Vầng, em thì thấy thế này: có cái sân chơi riêng cho AE mềnh, chia sẻ là tốt roài, cụ bfdien giỏi công nghệ cao làm cái này nhé, dọn dẹp nhà mới đón AE,hehe