Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

lopa

Xe tải
Em để cả hộp ngoài xe xụ ạ.có j chiều e ra chụp cho cụ nhìn.hộp nó màu trắng bên cạnh in hãng Ford,còn cái lọc đấy giống hệt cái cũ cua e soi rất kỹ ạ,vì xe cũ mà nó cũng ko in hãng trên sp nên vẫn hơI lăn tăn ạ
Em nhờ thằng cu em nó mua hộ 2lit đấy ah, không biết đắt hay rẻ, cụ up ảnh lọc gió động cơ của Hoàng An đi em xem cái vì em cũng muốn thay không biết có hịn ko, nó có dày không cụ

chuongvit

Xe tăng
Cụ chụp cho em cái lọc thôi chứ hộp thì khỏi cần ah các cạnh thì càng tốt cụ nhé
Em để cả hộp ngoài xe xụ ạ.có j chiều e ra chụp cho cụ nhìn.hộp nó màu trắng bên cạnh in hãng Ford,còn cái lọc đấy giống hệt cái cũ cua e soi rất kỹ ạ,vì xe cũ mà nó cũng ko in hãng trên sp nên vẫn hơI lăn tăn ạ

tranhoangminh

Xe container
bọc ghế da, làm chống nóng, chống ồn, trải sàn, ốp cửa? mà giá có 5.1tr thì quá rẻ, e đi xem dán kính mà họ báo cũng ít tầm 4c rồi, vậy sợ cụ bị dán giấy màu, nhưng nói chung là nhìn bọc da ổn nhỉ? cái này ra ngoài bọc nó cũng đòi tầm 4 tới 5 củ, lần trước e hỏi bọc da công nghiệp thấy nó báo vậy.
@all các cụ nhà mình:
Các cụ xem CN tuần này đi off hay để tuần sau đi. Lần này đi đông đông thì tha hồ chém gió, cụ nào có chương trình lắp gì thì đăng ký luôn, cụ chánh tổng xem có bố trí làm được luôn không thì làm để a e mãn nhãn luôn nhé.

hatoyota

Xe tăng
Tục tuần này E bận mất tiêu rồi các cụ ơ

mightyman198x

Xe tải
To cụ @chuongvit - cái lọc gió của cụ làm e cuộn mỏi tay quá. E dùng iPhone mah.

Em định lắp thêm cái camera hành trình loại DVR 900/904 để ra được DVD Kovan luôn và hiển thị tốc độ. Các cụ biết chỗ nào uy tín giá hợp lý làm cẩn thận -> giới thiệu e phát.

E định rửa xe, làm vệ sinh máy luôn - cũng cần các cụ tư vấn chỗ làm dịch vụ chất lượng đảm bảo.

Em cũng định... dán kính Llumar để cho nó... ngon. Hihi. Vụ này cụ bọc ghế chào e giá 4,8tr - đảm bảo hàng xịn - giá thì ko đắt - nhưng e chả biết phân biệt thế nào!). Các cụ chỉ e cái.

Các cụ tư vấn giúp e nhé.

(các cụ thông cảm, e vừa cưới vợ - cũ người mới ta. Mà của mình thì cứ phải... làm cho ngon hết mức có thể. Các cụ dạy có phải ko ah?)

chuongvit

Xe tăng
Sorry cụ tại ảnh em quên ko thu nhỏ lại nên nó bị lỗi
To cụ @chuongvit - cái lọc gió của cụ làm e cuộn mỏi tay quá. E dùng iPhone mah.

Em định lắp thêm cái camera hành trình loại DVR 900/904 để ra được DVD Kovan luôn và hiển thị tốc độ. Các cụ biết chỗ nào uy tín giá hợp lý làm cẩn thận -> giới thiệu e phát.

E định rửa xe, làm vệ sinh máy luôn - cũng cần các cụ tư vấn chỗ làm dịch vụ chất lượng đảm bảo.

Em cũng định... dán kính Llumar để cho nó... ngon. Hihi. Vụ này cụ bọc ghế chào e giá 4,8tr - đảm bảo hàng xịn - giá thì ko đắt - nhưng e chả biết phân biệt thế nào!). Các cụ chỉ e cái.

Các cụ tư vấn giúp e nhé.

(các cụ thông cảm, e vừa cưới vợ - cũ người mới ta. Mà của mình thì cứ phải... làm cho ngon hết mức có thể. Các cụ dạy có phải ko ah?)

bố_songhye

Xe buýt
to@lopa; cái lọc gió về VN nó cắt mất rùi cụ ah nên giờ phải chế vào cho đỡ mùi và vệ sinh, chỗ để lọc gió có rùi chỉ cần đặt lọc gió vào thui, em làm rùi thấy hiệu quả lắm gấu lên xe ko phê bình nữa cái này rất nên làm đảm bảo sức khỏe
Cụ Chuongvit ơi, cụ làm lọc gió điều hoà rồi cụ chỉ giáo giúp: Cụ làm bằng chất liệu gì ạ? Em đang hóng vụ này vì đi nếu lấy gió ngoài mùi kinh khủng và bụi quá cụ ạ.
Mà cụ ơi em mới xin đăng kí là thành viên hội Pre thấy cụ nvm nói cụ đã giúp làm vụ giăng cửa (Lồng ống nước vào giăng để đóng nghe PHẬP một phát ý), em cũng thấy thích quá, hôm nào cụ chỉ giáo giúp em đc không ạ. Cảm ơn cụ nhiều nhiều.
Số máy của em là: 0935616898

bố_songhye

Xe buýt
Xin phép mod cho e mở thớt này để anh e pre được vào đăng ký, có gì còn giao lưu, ngôi nhà lớn là hội Maz rồi, nhưng e mở thớt này là để các cụ nào đang chạy pre vào giao lưu thôi. Có gì còn học hỏi và quan trọng là trà chanh chém gió luôn.
Em cám ơn mod nhiều ạ.
1. Em xin đk: Trần Hoàng Minh-pre bạc 2004.
Thường ở: Hà nội
Alo: 0912367986.

Cho em tham gia cùng các cụ được không ạ? Em cũng muốn giao lưu, học hỏi các cụ. Em cũng bận chỉ sợ không theo kịp các cụ. Có gì phiền cụ hú em một tiếng nhá. tks cụ
Đỗ Thành Trung
Đc: Cầu Giấy
V2: Premacy 11/2003, màu xanh ngọc
0935616898.

chuongvit

Xe tăng
Wellcome cụ tham gia hội Pre MM hôm nào đi OF mời cụ tham gia cho vui. Vụ lọc gió điều hoà thì em mua lọc gió của mazda thôi nó có than hoạt tính ở giữa nên nó màu đen đấy, còn cụ lấy gió ngoài thì không đỡ đc mùi rồi vì cái lọc này nó chỉ chắn trước dàn lạnh thôi nên khi cụ lấy gió ngoài thì bụi và mùi nó vào đi theo đường khác. Vụ luồn gioăng thì cụ mua ống cân nước luồn vào như ảnh cụ Minh đã up lên có gì cần em tư vấn thêm.
Cụ Chuongvit ơi, cụ làm lọc gió điều hoà rồi cụ chỉ giáo giúp: Cụ làm bằng chất liệu gì ạ? Em đang hóng vụ này vì đi nếu lấy gió ngoài mùi kinh khủng và bụi quá cụ ạ.
Mà cụ ơi em mới xin đăng kí là thành viên hội Pre thấy cụ nvm nói cụ đã giúp làm vụ giăng cửa (Lồng ống nước vào giăng để đóng nghe PHẬP một phát ý), em cũng thấy thích quá, hôm nào cụ chỉ giáo giúp em đc không ạ. Cảm ơn cụ nhiều nhiều.
Số máy của em là: 0935616898

mightyman198x

Xe tải
Cụ @chuongvit cho em đặt 1 cái lọc gió điều hoà nhé.

Đọc bên Fò nó rộn ràng, đông vui làm sao. Bên mình hơi hẻo các cụ ơi.

chuongvit

Xe tăng
Cụ thông cảm cháu nó mới đầy tháng, mà bên Fo họ nhiều vấn đề hơn Pre nhà em nó lành lắm nó ko hành chồng bao giờ cả<:-P. Ok xác nhận cụ 1 cái lọc để em gửi mua
Cụ @chuongvit cho em đặt 1 cái lọc gió điều hoà nhé.

Đọc bên Fò nó rộn ràng, đông vui làm sao. Bên mình hơi hẻo các cụ ơi.

mightyman198x

Xe tải
Hihi. Em tìm camera, dán kính... toàn phải sang bên Fò search đấy chứ.

Cụ có biết vụ làm sạch xe, máy bằng CO2 chưa ah? 700K/ phát - ở Tăng Bạt Hổ ý?

Em thấy hay quá - đúng là... vợ mới, cái gì cũng thích... thử nhiều kiểu mới.

hatoyota

Xe tăng
....

Em thấy hay quá - đúng là... vợ mới, cái gì cũng thích... thử nhiều kiểu mới.[/QUOTE]

E thấy câu " Vợ mình là cửa chính nhà ta nhưng là cửa sổ của thằng cha ....", nên cụ đầu tư cũng vừa thui cụ ơi cho đỡ tốn xiền[-X

lopa

Xe tải
Hôm nay ra tháo cục lạnh đh kiểm tra thì e thấy cái ô vuông bé thế có cho đc cái lọc gió dh vao ko a.,em thi muốn tháo ca hộp đen đấy ra để vs cho sạch.mượn T10 tháo hết ốc ra nhưng ko lôi đc ra ợ vì cứng va vướng.ko hiu cụ làma thế nào ợ...?
Lọc gió xe e chụp ảnh bằng đt về ko tài nào bắn sang iPod để post lên cho cụ xem đc,mai e xe lôi máy ảnh chụp lại sau vậy

Cụ thông cảm cháu nó mới đầy tháng, mà bên Fo họ nhiều vấn đề hơn Pre nhà em nó lành lắm nó ko hành chồng bao giờ cả<:-P. Ok xác nhận cụ 1 cái lọc để em gửi mua

lopa

Xe tải
Cụ làm quả rửa máy chưa,e cũng định bảo thợ chỗ e gửi và sửa xe vs nhưng bằng dầu hỏa và chổi sơn thôi...e gửi xe canh VW nhà cũng gần đấy,khi nào cụ làm máy ới nhà cháu hóng hớt tí ạ

Hihi. Em tìm camera, dán kính... toàn phải sang bên Fò search đấy chứ.

Cụ có biết vụ làm sạch xe, máy bằng CO2 chưa ah? 700K/ phát - ở Tăng Bạt Hổ ý?

Em thấy hay quá - đúng là... vợ mới, cái gì cũng thích... thử nhiều kiểu mới.

mightyman198x

Xe tải
Cám ơn cụ @hatoyota đã nhắc nhở.

Em cứ sướng thế thôi chứ xuống tay món nào cũng đều thiết thực và hợp lý đó ah!

Em cũng có dám + có điều kiện nhiều để vung vít đâu!

E cảm giác đội Pre MM nhà mình ai cũng rất chắt chiu, ko ai bừa phứa cả. Hehe

chuongvit

Xe tăng
Hôm nay ra tháo cục lạnh đh kiểm tra thì e thấy cái ô vuông bé thế có cho đc cái lọc gió dh vao ko a.,em thi muốn tháo ca hộp đen đấy ra để vs cho sạch.mượn T10 tháo hết ốc ra nhưng ko lôi đc ra ợ vì cứng va vướng.ko hiu cụ làma thế nào ợ...?
Lọc gió xe e chụp ảnh bằng đt về ko tài nào bắn sang iPod để post lên cho cụ xem đc,mai e xe lôi máy ảnh chụp lại sau vậy
Cụ phải tháo 2 con vít tách cái hộp ra còn cái lỗ ô vuông đấy làm sao nhét đc cụ ko đọc kỹ các bài em post trước gì cả. CỤ cứ tách cái hộp ra mà vệ sinh như cụ bfdien nhẹ tay thôi ko nó thủng dàn lại toi cơm đấy. lùa súng hơi vào mà thổi cụ ah. Cụ muốn tháo hẳn ra thì ra gara nó xả ga tháo taplo lôi cả dan lạnh ra xịt nước vệ sinh rồi lắp lại nếu làm nhanh cũng mất nửa buổi cụ ah và tốn thêm tiền nạp ga và đi 1 số thứ thay thế .....

NewBluePre

Xe máy
Chào các cụ trong hội Pre MM.
Em xin phép được nhập hội cùng các cụ ạ. Em mê Pre từ lâu roài nhưng mới mua được mấy tháng nay thôi ạ.
Mong được các cụ chỉ giáo. Thông tin của em:
Tên : Phan Lê Thanh Hoàng
Đ/C: Hoàn Kiếm - Long Biên
Vợ 2 : Premacy 11-2005 mầu xanh Blue
ĐT: 0913342242

lopa

Xe tải
Có chứ, lần nào e cũng tháo đủ 4 vít đen to 4vit vàng nhỏ.vì bẩn nó đóng cặn ở các khe quat thổi ko ăn thua e mới thử tháo 2 ốc 10 xem có tháo đc hộp ra ko?
,thế cái lọc co che đc hết dàn ko ợ,trong hộp còn có 1 cục j nữa cho vào giữa khe ko vướng chứ ạ...?

minhtmt

Xe máy
Chào các cụ trong hội Pre MM.
Em xin phép được nhập hội cùng các cụ ạ. Em mê Pre từ lâu roài nhưng mới mua được mấy tháng nay thôi ạ.
Mong được các cụ chỉ giáo. Thông tin của em:
Tên : Phan Lê Thanh Hoàng
Đ/C: Hoàn Kiếm - Long Biên
Vợ 2 : Premacy 11-2005 mầu xanh Blue
ĐT: 0913342242
Chúc mừng cụ ra nhập gia đình Pre MM nhé