Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

nvm_dtt

Xe tải
Cho em tham gia cùng các cụ được không ạ? Em cũng muốn giao lưu, học hỏi các cụ. Em cũng bận chỉ sợ không theo kịp các cụ. Có gì phiền cụ hú em một tiếng nhá. tks cụ
Đỗ Thành Trung
Đc: Cầu Giấy
V2: Premacy 11/2003, màu xanh ngọc
0935616898.
Wellcome cụ, nhiệt tình là ok, vị doăng cửa em làm roài, ngon choét, cụ bố trí thời gian tham gia ọp ẹp, gặp gỡ cụ chuongvit là xong ngay ý mà

hatoyota

Xe tăng
E tự nhận biệt danh mới: Hamo ( Hà Mõ) xin bẩm báo.
Báo cáo các cụ, dạo này có quá nhiều cái mới với PreMM, AE mình có cả các cụ ở trỏng cũng giao lưu, có quá nhiều lựa chọn cho việc nâng ...Mông, độ... Led, phang... La giăng, luồn... Silicon vào găng cửa, chọc... cho ra nước điều hoà...
Ngoài ra còn có thêm nhiều Member mới xin đăng ký, Lịch OF ở ĐS... Nhiều cái cần phải Op ẹp wa trời.
Đề nghị cụ chủ tịch và các Cụ nhớn cho ý kiến để Hamo E còn lên kế hoạch Giường chiếu hầu các cụ;))

tranhoangminh

Xe container
Các cụ xem chủ nhựt này off cái được không nhẩy.

hatoyota

Xe tăng
Cái trên bàn của cụ là cái gì trong xe vậy cụ
Úi thía mà cụ ko biết à, cái đấy của cụ "bfdien" là dùng để lắp vào cánh của bên Lái, mục đích nếu vào nhà cụ nvm_dtt mà bị choá nó đuổi còn có cái mà tự vệX_X

chuongvit

Xe tăng

mightyman198x

Xe tải
Cao su chân máy đấy cụ ah, cụ ý phải đặt mua tận trỏng đấy
Lúc e vào kiểm tra ở Mazda NT, cũng thấy báo phải thay cao su chân máy,

Cụ @bfdien mua bán thế nào vậy? Rùi thay thế ra sao -> cụ làm xong nhớ chỉ dạy nhé.

To All: em xin phép vote vụ đi Mai Châu ;))- Gấu nhà em dân HP, hôm CN vừa rồi lại lượn 1 vòng HP, ĐS để đón F1 về nhà đi học -> đi ĐS thì... ko được duyệt rùi. :(

Hơn nữa, nhà e đi đâu cũng thường là... cả nhà :o)- hihi. Chưa được cấp Quota đi 1 mình bao giờ. Em báo cáo tình hình, các cụ thông cảm. :o)

bfdien

Xe buýt
Cái trên bàn của cụ là cái gì trong xe vậy cụ
Lúc e vào kiểm tra ở Mazda NT, cũng thấy báo phải thay cao su chân máy,

Cụ @bfdien mua bán thế nào vậy? Rùi thay thế ra sao -> cụ làm xong nhớ chỉ dạy nhé.

To All: em xin phép vote vụ đi Mai Châu ;))- Gấu nhà em dân HP, hôm CN vừa rồi lại lượn 1 vòng HP, ĐS để đón F1 về nhà đi học -> đi ĐS thì... ko được duyệt rùi. :(

Hơn nữa, nhà e đi đâu cũng thường là... cả nhà :o)- hihi. Chưa được cấp Quota đi 1 mình bao giờ. Em báo cáo tình hình, các cụ thông cảm. :o)

Mua đây các cụ ạ. giá rổ thế đây.

nvm_dtt

Xe tải
E tự nhận biệt danh mới: Hamo ( Hà Mõ) xin bẩm báo.
Báo cáo các cụ, dạo này có quá nhiều cái mới với PreMM, AE mình có cả các cụ ở trỏng cũng giao lưu, có quá nhiều lựa chọn cho việc nâng ...Mông, độ... Led, phang... La giăng, luồn... Silicon vào găng cửa, chọc... cho ra nước điều hoà...
Ngoài ra còn có thêm nhiều Member mới xin đăng ký, Lịch OF ở ĐS... Nhiều cái cần phải Op ẹp wa trời.
Đề nghị cụ chủ tịch và các Cụ nhớn cho ý kiến để Hamo E còn lên kế hoạch Giường chiếu hầu các cụ;))
Cụ là chủ tịch mà
Cho em mượn cái Mõ tí nhé, Alo, Alo, đề nghị các cụ nhà mềnh hưởng ứng kế hoạch" Nâng niu đàn chim Việt" được tổ chức đầy tháng Hội vào cuối tuần này, alo alo, mời AE hội Pre đăng ký, ai có lý do cứ thông báo, để sắp xếp lịch cho hợp lý

mightyman198x

Xe tải
Mua về tự lắp phỏng cụ, trước em thay 3 cái cao su chân máy, hết 2,5 củ k
Em vào Mazda NT cũng được gửi cái báo giá... same same của cụ.

E alo ông bạn hỏi tư vấn có cần thay cao su chân máy giống cụ @bfdien ko thì ông ý bảo xe mày chả phải thay gì.

Chạy đến 8 vạn thay bi tỳ, xích cam gì đó là ngon!

Tạm thời quan sát cụ @bfdien và hôm nào cả nhà off nhờ cụ @chuongvit kiểm tra giúp xem sao.

Tomchip

Xe tải
Cụ là chủ tịch mà
Cho em mượn cái Mõ tí nhé, Alo, Alo, đề nghị các cụ nhà mềnh hưởng ứng kế hoạch" Nâng niu đàn chim Việt" được tổ chức đầy tháng Hội vào cuối tuần này, alo alo, mời AE hội Pre đăng ký, ai có lý do cứ thông báo, để sắp xếp lịch cho hợp lý
Cụ máu thế, vụ nâng niu đàn chim việt để một hai tuần nữa đi.Làm cái vụ đầy tháng ở Hà Nội cho anh em gặp mặt đông đủ hơn

hatoyota

Xe tăng
Cụ máu thế, vụ nâng niu đàn chim việt để một hai tuần nữa đi.Làm cái vụ đầy tháng ở Hà Nội cho anh em gặp mặt đông đủ hơn
E vodka với cụ Tomchip một phiếu, AE mình cuối tuần tập hợp nhía...

chuongvit

Xe tăng
cụ chủ tịch cho địa điểm đi

hatoyota

Xe tăng

mightyman198x

Xe tải
Cuối tuần cho e bon chen 1 chân nhé. Hihi. Chả biết Gấu có... điều đi đâu ko, cứ reg phát đã

:D