Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

NewBluePre

Xe máy
Hôm nay nhà cháu chở Nhạc Phụ về Phủ Lý, đang dừng chờ mua vé ở trạm cầu Giẽ thì bị một chú Santafe dúi cho một phát vào mông X_Xbẹp luôn chỗ cái biển số ợ. Chú tài xế nhẩy xuống xin lỗi rối rít bảo là xe đằng sau nó bấm còi làm em giật mình tuột chân phanh. Nản quá chẳng biết làm thế nào đành cầm 3 củ về HN mai mới mang sang cụ voiz xem tút tát lai thế nào ợ.:(:(:(

Entikei

Xe buýt
các cụ cho e hỏi cái đèn hậu xe mình giờ có không nhỉ? giá nó bao nhiêu ạ? ra gara liệu có không? e đi ăn cưới, lê tê phê lùi xe húc *** vào cột điện, sứt tí sơn, cái đèn hậu hơi nứt tí, còn lại vẫn ngon hehe. Em hỏi thử giá để còn a nhô chú bảo hiểm ạ
Xe cụ mới trùng tu đẹp thế mà lại lĩnh sẹo rồi, có cảm biến mà còn mang xe ra đọ cột điện, cụ ẩu quá...
Hoàng An bán 2,2 tr một chiếc cụ nhá, chứ k0 phải 1 đôi như cụ chuongvit nói đâu!!!

Chỉnh sửa cuối:

Entikei

Xe buýt
Hôm nay nhà cháu chở Nhạc Phụ về Phủ Lý, đang dừng chờ mua vé ở trạm cầu Giẽ thì bị một chú Santafe dúi cho một phát vào mông X_Xbẹp luôn chỗ cái biển số ợ. Chú tài xế nhẩy xuống xin lỗi rối rít bảo là xe đằng sau nó bấm còi làm em giật mình tuột chân phanh. Nản quá chẳng biết làm thế nào đành cầm 3 củ về HN mai mới mang sang cụ voiz xem tút tát lai thế nào ợ.:(:(:(
*** nó, thế mà cũng có Santa Fe mà cưỡi, chia buồn cụ! Giờ xe cụ không còn mới nhất he hội PreMM nữa rồi...

chuongvit

Xe tăng
Chia bùn cụ, thôi cụ đi giải đen đi ra đường ko nói trước đc gì đâu chắc nó mải ngắm cái mông V2 của cụ nên nó hun tý

tranhoangminh

Xe container
Xe cụ mới trùng tu đẹp thế mà lại lĩnh sẹo rồi, có cảm biến mà còn mang xe ra đọ cột điện, cụ ẩu quá...
Hoàng An bán 2,2 tr một chiếc cụ nhá, chứ k0 phải 1 đôi như cụ chuongvit nói đâu!!!
xe e còn có cả cam lùi, cảm biến lùi, cơ mà lúc đó đang lơ mơ rồi, lại nhạc đám nó to quá nên không nghe được ạ, nói chung cũng hơi ẩu nữa. Cái đèn e ra có ngay hay phải đặt cụ nhỉ?
cầm được 3 củ là ngon rồi, chị sợ gầm chí chẳng được gì? 3 củ thì chắc đủ làm rồi, nhưng nếu ra chỗ khác thì còn ngon hơn đấy chứ? em thì không bao giờ quay lại chỗ đó nữa rồi.

chuongvit

Xe tăng
Rượu lái ko vào ai là may rồi, đèn cứ ra đấy mà hỏi ko có thì đặt về thôi có sẵn thì lấy luôn
xe e còn có cả cam lùi, cảm biến lùi, cơ mà lúc đó đang lơ mơ rồi, lại nhạc đám nó to quá nên không nghe được ạ, nói chung cũng hơi ẩu nữa. Cái đèn e ra có ngay hay phải đặt cụ nhỉ?

hatoyota

Xe tăng
Bọn E bỏ nhà đi Biên Giới.

[video=youtube;8An0ixTYbwE]http://www.youtube.com/watch?v=8An0ixTYbwE&feature=youtu.be[/video]

nvm_dtt

Xe tải
Hic, ngột ngạt với ko khí Hà nội, tắc đường, bụi bặm, bọn em dạt nhà đi Tam Mao, địa điểm là Lạng SƠn, Nơi em đã chinh chiến nhiều năm, với rất nhiều kỷ niệm, cuối tuần, AE bọn em đã có chuyến đi thật sự quần quật
3h ngày thứ 6, bọn em tập trung, thiếu 1 số AE nhà mềnh,..lên đường, 4h chúng em có mặt ở BNinh, và cuộc ăn chơi bắt đầu tại đây....6h30 tối, chúng em lên đường đi Lạng Sơn

Con chiến mã nhà em

9h tối có mặt ở LS, nhậu ở Đông Kinh

Sáng sơm, AE OF Lạng Sơn đã gọi dậy, ăn sáng và........

Sự nhiệt tình của AE Lạng Sơn làm cho 10 lit rượu Mẫu Sơn, cùng 3 con gà chống chiến, và 1 số đặc sản LS đã ra đi,

Kết quả là cụ Hatoyota đã say mèm,về gần đến HN cụ ý mới tỉnh dậy, em thì say trước nên em tỉnh trước...hehe

Báo cáo các cụ nhà mềnh, bọn em lên kế hoạch phượt Hà Giang vào cuối tuần sau, mục đich là trở về cùng thiên nhiên,đầu óc thông thoáng mơi nghĩ cách kiếm xiền dc, cụ nào có cùng sở thích với AE nhà em thì đă ký nhé

Thời gian, Thứ 6 tuần sau, ngày 5/10, 7h tối đi xe giường nằm lên HG
Thứ 7 thuê xe máy đi Đồng Văn, tối nghỉ Đồng Văn
CN đi Mèo Vạc, tối về HN
......................,

hatoyota

Xe tăng
Chú Minh đen Wa đánh nói vụ Mõ bị Say làm người ta N...gượng...

hatoyota

Xe tăng
À mà con bé Trung Quốc nó hỏi thăm chú Minh đen đấy, A cho nó số điện thoại của Chú dùi đấy nhé, kekeke
Vụ này mà lộ ra thì chú có mà chít...

Entikei

Xe buýt
Vãi chưởng với 2 cụ nài...

bfdien

Xe buýt
đi lạng Sơn về có quà gì không Cu hại?

hatoyota

Xe tăng

bfdien

Xe buýt
Báo cáo các cụ nhà mềnh, bọn em lên kế hoạch phượt Hà Giang vào cuối tuần sau, mục đich là trở về cùng thiên nhiên,đầu óc thông thoáng mơi nghĩ cách kiếm xiền dc, cụ nào có cùng sở thích với AE nhà em thì đă ký nhé

Thời gian, Thứ 6 tuần sau, ngày 5/10, 7h tối đi xe giường nằm lên HG
Thứ 7 thuê xe máy đi Đồng Văn, tối nghỉ Đồng Văn
CN đi Mèo Vạc, tối về HN
......................,
Đi hẳn Pre lên cho máu. em đã đi cung này òi nhưng bằng FX125

Đi xe máy từ Hà Giang - Đồng Văn - Mèo Vạc sợ các cụ quen ngồi 4 bánh rồi thì hơi vất - trước em đi 2 bánh từ Hà Nội

Đi thì Lên đến Đồng văn về là vừa chứ đi sang Mèo Vạc chả có gì hay - Mỗi cái đèo Mã Pí Lèng đi vèo cái hết

hatoyota

Xe tăng
Hôm vừa dùi đi LS thiếu AE nên cũng bớt vui các cụ ạ
Xe Minh đen chạy từ đây lên LS hết có 100K (tiền rượu) thôi các cụ ơi, xe ngon chạy chẳng tốn tí gì

LeHuuHuy

Xe buýt
Cụ "chuongvit" nói đúng đấy 2.2tr/2chiec. Em cũng vừa thay xong hàng China vẫn đẹp sáng long lanh lắp vừa khít cho v2.
các cụ cho e hỏi cái đèn hậu xe mình giờ có không nhỉ? giá nó bao nhiêu ạ? ra gara liệu có không? e đi ăn cưới, lê tê phê lùi xe húc *** vào cột điện, sứt tí sơn, cái đèn hậu hơi nứt tí, còn lại vẫn ngon hehe. Em hỏi thử giá để còn a nhô chú bảo hiểm ạ