Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

tranhoangminh

Xe container
Cụ "chuongvit" nói đúng đấy 2.2tr/2chiec. Em cũng vừa thay xong hàng China vẫn đẹp sáng long lanh lắp vừa khít cho v2.
cụ cho e hỏi là nhìn nó có lởm không? và làm sao phân biệt được giữa tàu với chính hãng, e làm bảo hiểm mà.

LeHuuHuy

Xe buýt
Còn em thấy hàng đi theo xe cũng là Made in Taiwan của Koito, hàng em mới thay đề Made China sự khác biệt???????????

bfdien

Xe buýt
Hôm vừa dùi đi LS thiếu AE nên cũng bớt vui các cụ ạ
Xe Minh đen chạy từ đây lên LS hết có 100K (tiền rượu) thôi các cụ ơi, xe ngon chạy chẳng tốn tí gì
nhõn cu hại đi thì thiếu nhiều hơn đủ nhỉ

bfdien

Xe buýt
Đèn hậu xe em cũng bị nứt chân chim 1 bên
Chiều em qua KDT hỏi xem làm lại có khi rẻ hơn mua mới rồi báo cáo các cụ

tranhoangminh

Xe container

NewBluePre

Xe máy
cầm được 3 củ là ngon rồi, chị sợ gầm chí chẳng được gì? 3 củ thì chắc đủ làm rồi, nhưng nếu ra chỗ khác thì còn ngon hơn đấy chứ? em thì không bao giờ quay lại chỗ đó nữa rồi.
Chỗ Voiz không ngon hả cụ? Cụ có điạ chỉ nào ngon không mách nhà cháu với ợ?:-s

chuongvit

Xe tăng
Chuẩn dân phượt chính hiệu có khác
Đi hẳn Pre lên cho máu. em đã đi cung này òi nhưng bằng FX125

Đi xe máy từ Hà Giang - Đồng Văn - Mèo Vạc sợ các cụ quen ngồi 4 bánh rồi thì hơi vất - trước em đi 2 bánh từ Hà Nội

Đi thì Lên đến Đồng văn về là vừa chứ đi sang Mèo Vạc chả có gì hay - Mỗi cái đèo Mã Pí Lèng đi vèo cái hết

tranhoangminh

Xe container
Chỗ Voiz không ngon hả cụ? Cụ có điạ chỉ nào ngon không mách nhà cháu với ợ?:-s
chỗ anh e trong hội, e cứ nói thật, còn cụ cảm thấy ngon thì cứ qua đó mà làm, còn mỗi người đều cảm nhận riêng, e có được 1 cụ mách trên này :
http://www.otofun.net/threads/405942-gop-y-voi-mazda-ngoc-hoi
cụ thử xem thế nào? e còn được mách 1 chỗ nữa, theo tiêu chí ngon bổ rẻ.

Gia_Khanh

Xe điện
Cụ Minh ơi cái món KM 40% thay dầu ở Mazda nó chỉ cung cấp cho xe của VinaMazda đẻ ra thôi cụ ạ, xe mình là cùng cha khác bố rồi, chắc ko đc KM đâu !

tranhoangminh

Xe container
Cụ Minh ơi cái món KM 40% thay dầu ở Mazda nó chỉ cung cấp cho xe của VinaMazda đẻ ra thôi cụ ạ, xe mình là cùng cha khác bố rồi, chắc ko đc KM đâu !
cụ nhầm roài nhá, hội nhà e có cụ mới đi làm về, thay dầu giảm còn 192k thôi. Hehe, sang tuần đi không cụ? đang định hỏi cụ hôm T7 thế nào? có hài lòng không?
Các cụ chỉ được cái nói chuẩn.

Em vừa mất buổi sáng làm ở đó.

Mazda Giải Phóng đúng là chuẩn hơn hẳn các Mazda khác vì nó là chính hãng uỷ quyền. (cả VN có mỗi Mazda Giải Phóng và Biên Hoà là chính hãng và uỷ quyền, các Mazda khác đều là sub hết -> tools, parts... ko sẵn và làm ko ngon bằng).

Cái giá phải trả cho sự ngon lành là: thêm 1 bill khoảng 25tr.

Em dự kiến chắc thay 1 lượt để xe đi cho nó đảm bảo - coi như setup lại xe từ đầu như cụ Chuongvit hay nói.

hihi.

Em up cái ảnh đây - các cụ nghía nhé

Cũng không phải là quá tệ.

Sau quả thay thế này, hy vọng e sẽ chỉ còn phải lo những chuyện nhỏ như: thay dầu, lọc dầu, lọc gió, lọc điều hoà, nước làm mát... trong vài năm tới.

Các cụ cứ chém nhé!!!

Em thấy cũng... yên tâm phần nào khi chuẩn đoán được đúng người, đúng bệnh như vậy.

Thay ở hãng: cao su chân máy = thay cả cụm luôn, chứ hãng ko có kiểu cao su, ép lại -> giá cao là phải thôi.

PS.: Em quên - Sử dụng chương trình khuyến mại này được tặng 1 ô Mazda rất đẹp, chất lượng tốt - đúng cái em cần!!!
Hội nhà e có cụ mightyman vừa thay dầu xong cụ:http://www.otofun.net/threads/413516-chuong-trinh-cham-soc-khach-hang-cua-vinamazda-ngoc-hoi/page3

Chỉnh sửa cuối:

Gia_Khanh

Xe điện
E đọc ở đây thấy thế, còn thực tế cũng ko biết rõ, có thể nó KM cho mọi xe Mazda thì tốt

http://www.vinamazda.vn/Tin-tuc-Su-kien/Tin-tuc/VinaMazda/Chuong-tri-nh-Vina-Mazda-cham-so-c-kha-ch-ha-ng

Từ 17/9 đến 17/10/2012, công ty Vina Mazda sẽ triển khai chương trình ‘Mazda chăm sóc khách hàng”. Theo đó, tất cả các khách đang sở hữu Mazda do Vina Mazda phân phối khi sử dụng dịch vụ tại Hà Nội, TP.HCM, Đà Nẵng sẽ được:

tranhoangminh

Xe container
E đọc ở đây thấy thế, còn thực tế cũng ko biết rõ, có thể nó KM cho mọi xe Mazda thì tốt

http://www.vinamazda.vn/Tin-tuc-Su-kien/Tin-tuc/VinaMazda/Chuong-tri-nh-Vina-Mazda-cham-so-c-kha-ch-ha-ng

Từ 17/9 đến 17/10/2012, công ty Vina Mazda sẽ triển khai chương trình ‘Mazda chăm sóc khách hàng”. Theo đó, tất cả các khách đang sở hữu Mazda do Vina Mazda phân phối khi sử dụng dịch vụ tại Hà Nội, TP.HCM, Đà Nẵng sẽ được:
Để e hỏi lại cụ bên nhà e. Xem thủ tục dư lào rồi quyết.

Gia_Khanh

Xe điện
E thấy cụ Mighty trên này đi Pre đời Hán hẳn hoi vào vẫn đc KM còn gì nhể, có cần pải quen biết gì ko !!!

tranhoangminh

Xe container
E thấy cụ Mighty trên này đi Pre đời Hán hẳn hoi vào vẫn đc KM còn gì nhể, có cần pải quen biết gì ko !!!
không cụ ơi, hay họ nhìn cụ mighty thì họ ngoại lệ nhỉ:)).
Em nghĩ là được thôi cụ ơi
Đề nghị cụ might vào giải thích tí đi

Gia_Khanh

Xe điện
không cụ ơi, hay họ nhìn cụ mighty thì họ ngoại lệ nhỉ:)).
Em nghĩ là được thôi cụ ơi
Đề nghị cụ might vào giải thích tí đi
Chả cần đâu cụ ợ, cứ gọi vào cái số hotline của VinaMazda hỏi là dc thôi !

Gia_Khanh

Xe điện
thế hôm T7 đi dọn về xong có ổn không cụ?
Cũng ổn cụ ạ, xe em thì rất sạch, lại đc cụ Tuấn Anh xử lý cho cái lọc gió điều hòa và mấy vết xước, nhưng ko hiểu sao vẫn có cụ comment phàn nàn, cụ vào gian hàng của cụ ý mà xem !

chuongvit

Xe tăng
Cụ nào thích hàng xịn lập cho em cái danh sách em hỏi cho ah

Entikei

Xe buýt
Cụ nào thích hàng xịn lập cho em cái danh sách em hỏi cho ah
Bật mí với các cụ nhà mềnh, cụ chuongvit đang giúp bọn VMC dọn kho lần cuối trước khi họ giải nghệ. Nghe đồn chỉ cần ghép đồ thanh lý cũng đủ cho ra lò Maz Pre mới tinh :-bd
Cụ nào cần jề thì lập danh sách gấp, cụ chuongvit sẽ giải quyết ợ...

chuongvit

Xe tăng
Em nhắn giá cái cụ cần vào yahoo rồi đó

Bật mí với các cụ nhà mềnh, cụ chuongvit đang giúp bọn VMC dọn kho lần cuối trước khi họ giải nghệ. Nghe đồn chỉ cần ghép đồ thanh lý cũng đủ cho ra lò Maz Pre mới tinh :-bd
Cụ nào cần jề thì lập danh sách gấp, cụ chuongvit sẽ giải quyết ợ...