Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

hatoyota

Xe tăng

chuongvit

Xe tăng
Độ này các cụ nhà mềm đi đâu hết cả để nhà cửa trống quá nhỉ hay dao cùn rùi

hatoyota

Xe tăng

bố_songhye

Xe buýt
Các cụ off chui đâu???? Mới mưa có vài ngày mà chưa thấy chết con tiểu hổ nào nhỉ? Hôm nào cần thống kê danh sách hội PreMM chứ em thấy hình như thêm mấy cụ, mợ thì phải.

bố_songhye

Xe buýt
Cụ tranhoangminh mưa gió thế này cũng nên tắm rửa V2 đấy nhé. Cụ chưa cho AE ngắm V2 cụ từ hôm cụ cho đi mỹ viện về đâu đấy nhé. AE nhớ nhung mà cụ bận nhiều quá!

tranhoangminh

Xe container
Cụ tranhoangminh mưa gió thế này cũng nên tắm rửa V2 đấy nhé. Cụ chưa cho AE ngắm V2 cụ từ hôm cụ cho đi mỹ viện về đâu đấy nhé. AE nhớ nhung mà cụ bận nhiều quá!
Em đây, e cũng muốn gặp các cụ lắm, mà giờ cv thì bận, chưa biết bố trí lúc nào, được ngày cn thì toàn đi làm lại xe thôi, hôm qua lúc tháo lốp phụ để thay, e mới thấy là nó có nước ở trong, e đã lâu khô mà không hiểu sao hôm nay thấy vẫn có nước, đã ít hơn hôm qua rất nhiều, không biết nước ở đâu vào được.
Cụ nào tư véo e xem, đang không biết tại sao, từ hồi bảo làm đẹp xong thấy bệnh nhiều quá.

bố_songhye

Xe buýt
Độ này các cụ nhà mềm đi đâu hết cả để nhà cửa trống quá nhỉ hay dao cùn rùi
Các cụ đang ủ mưu đấy cụ chuongvit ạ. Các cụ đang chuẩn bị phượt ra Trường Sa đấy, cụ tham gia đăng ký với cụ nvm ngay nhé!

chuongvit

Xe tăng
Em đây, e cũng muốn gặp các cụ lắm, mà giờ cv thì bận, chưa biết bố trí lúc nào, được ngày cn thì toàn đi làm lại xe thôi, hôm qua lúc tháo lốp phụ để thay, e mới thấy là nó có nước ở trong, e đã lâu khô mà không hiểu sao hôm nay thấy vẫn có nước, đã ít hơn hôm qua rất nhiều, không biết nước ở đâu vào được.
Cụ nào tư véo e xem, đang không biết tại sao, từ hồi bảo làm đẹp xong thấy bệnh nhiều quá.
Cụ vịt vòi đâu ra đây nhận hàng này, hàng lỗi trả về địa phương thui

tranhoangminh

Xe container
Cụ vịt vòi đâu ra đây nhận hàng này, hàng lỗi trả về địa phương thui
e mang lên hỏi xem cụ nào biết không thôi? chứ không bắt đền gì cụ vịt đâu, cụ ý cũng có trách nhiệm lắm, e chưa nói với cụ ấy, để hỏi anh e xem có ai biết là lỗi gì không? nó có liên quan gì đến vụ sơn toàn xe, cả mép trong xe không? vì e chưa hiểu là sơn mép trong xe thì phải tháo những gì? có liên quan gì không thôi? chứ cứ cái gì cũng bảo tại cụ ý thì e ngại ạ. Chỉ biết trước đây nó khô cong, còn giờ có vẻ ẩm ướt quá thôi

Entikei

Xe buýt
Khoang chứa lốp dự phòng có mấy cái lỗ thông xuống dưới sàn xe, thường vẫn có nút bịt bằng cao su mềm, cụ kiểm tra nhé. Nếu nút này bị mất hoặc hở thì lốp dự phòng của cụ tha hồ mát mẻ... Lưu ý cụ là bắt con bu lông lốp dự phòng cũng phải chặt tay thì nó mới kín được.

anh-anh

Xe hơi
e mang lên hỏi xem cụ nào biết không thôi? chứ không bắt đền gì cụ vịt đâu, cụ ý cũng có trách nhiệm lắm, e chưa nói với cụ ấy, để hỏi anh e xem có ai biết là lỗi gì không?... còn giờ có vẻ ẩm ướt quá thôi
Hóa ra cũng toàn thăm khám ở 1 chỗ :o)

bố_songhye

Xe buýt
Cụ đừng phiền vụ nước đó. Em nghĩ cũng xử lý hết thôi. Cụ thử kiểm tra chỗ dây nối có gioăng cao su ở trên cửa hậu xem thế nào hoặc gioăng để luồn dây điện từ trong xe ra đèn hậu ý. Chúc cụ sớm tìm ra nguyên nhân gây bệnh.

tranhoangminh

Xe container
Khoang chứa lốp dự phòng có mấy cái lỗ thông xuống dưới sàn xe, thường vẫn có nút bịt bằng cao su mềm, cụ kiểm tra nhé. Nếu nút này bị mất hoặc hở thì lốp dự phòng của cụ tha hồ mát mẻ... Lưu ý cụ là bắt con bu lông lốp dự phòng cũng phải chặt tay thì nó mới kín được.
đúng cụ ạ, e nhìn có cái nút nhựa với gầm xe, vẫn còn cụ ạ, còn con bu lông thì nói thật là e định tháo, nhưng lại thôi, mới động vào thôi, vì sau đó e mang cái lốp xịt đi vá luôn.
Hóa ra cũng toàn thăm khám ở 1 chỗ :o)
Vậy hả mợ, hôm nào mợ sang thì nhắn cái để xem mặt xế mợ có đẹp giai không nhé.
Cụ đừng phiền vụ nước đó. Em nghĩ cũng xử lý hết thôi. Cụ thử kiểm tra chỗ dây nối có gioăng cao su ở trên cửa hậu xem thế nào hoặc gioăng để luồn dây điện từ trong xe ra đèn hậu ý. Chúc cụ sớm tìm ra nguyên nhân gây bệnh.
cửa sau cùng đấy hả cụ? ok cụ. Để chiều e ra nhòm xem.

chuongvit

Xe tăng
toàn khám bệnh qua 108xx thì khó rồi, @bố_songhye cụ dậy sớm up bài thật đấy ^:)^

mazda303.07

Xe đạp
chào các cụ ạ .cho em nhập hội nhé:tên Nguyễn đàm Hưng
địa chỉ:mỹ đình
sđt:01235886341
xe maz pre 2004 màu bạc

hatoyota

Xe tăng
chào các cụ ạ .cho em nhập hội nhé:tên Nguyễn đàm Hưng
địa chỉ:mỹ đình
sđt:01235886341
xe maz pre 2004 màu bạc
Welcome cụ đã gia nhập hội PreMM nhà bọn em nh.......................................é!

hatoyota

Xe tăng
Hây già, Ngộ thấy cái hội PreMM nhà mình ngày một đông quá ta.
Cứ tưởng Loại Pre này của hội MM nhà mình sắp được cho vào Bảo tàng rùi ấy thế mà cũng còn chạy lon ton khối ngoài đường nhẩy, cái loại này là cái giống gì mà " Người đi muốn đổi mà người chưa có lại thèm " vậy hả các cụ.
Đối với hội PreMM thì Ngộ thấy AE nhà ta Đâm, Chém tơi tả rồi, OF chui, OF lủi. OF linh tinh lang tang cũng nhiều, đi xa có, đi gần có, thậm chí có cả các cụ chưa đi chỉ chém cũng nhiều....
Đặc biệt đợt này rấy nhiều cụ đã hào phóng (Phóng ra từng Hào) để tân trang, thay thế, nâng cấp... rất nhiều cho v2.
Nhưng việc để cho v2 (cả anh xã của cụ anh-anh) có cơ hội để chị e gặp mặt, làm quen nhận chị em, Họ hàng... vẫn chưa thấy ai có ý kiến.
Vụ ở Hồng Hạc cũng mới quy tụ được 6 Em thui, quá ít so với hội ta bây giờ.
Mõ tui có ý kiến chúng ta hãy chọn một buổi để quy tụ càng đông v2 càng tốt để đánh giá, xem xét, chấm điểm với mục đích "Học hỏi thằng hàng xóm" là chính.

Các cụ nghĩ sao, nghĩ sao thì nghĩ, bây giờ nghĩ đi................................................................nhé

bố_songhye

Xe buýt
Em là em nhất con trí luôn. Mà em có ý kiến là trưa thứ 7 (11/8/2012) này luôn và ngay thôi chứ để lâu là lại hoá bùn đấy các cụ ạ. Hơn nữa cũng kỷ niệm thớt này do cụ tranhoangminh lập được tròn 3 tháng. (16/5/2012 - 16/8/2012) . Để tiện chỗ đỗ xe giúp cho việc ngắm nghía V2 được hoàn hảo, em thiết nghĩ địa điểm off là: ẨM THỰC PHỐ CỔ (Ngay sát Sân vận động Mỹ Đình) nói vậy để nếu các cụ mới chưa biết sẽ biết ngay. Chỗ đó rất thoáng đãng, rộng rãi các cụ nhà mình nhỉ?
Các cụ đăng ký danh sách tham dự cho cụ
hatoyota hoặc cụ nvm (Minh đen sang trọng) trước ngày thứ 6 để tiện cho việc tổ chức. Cảm ơn các Cu nặng!!!!!

Hây già, Ngộ thấy cái hội PreMM nhà mình ngày một đông quá ta.
Cứ tưởng Loại Pre này của hội MM nhà mình sắp được cho vào Bảo tàng rùi ấy thế mà cũng còn chạy lon ton khối ngoài đường nhẩy, cái loại này là cái giống gì mà " Người đi muốn đổi mà người chưa có lại thèm " vậy hả các cụ.
Đối với hội PreMM thì Ngộ thấy AE nhà ta Đâm, Chém tơi tả rồi, OF chui, OF lủi. OF linh tinh lang tang cũng nhiều, đi xa có, đi gần có, thậm chí có cả các cụ chưa đi chỉ chém cũng nhiều....
Đặc biệt đợt này rấy nhiều cụ đã hào phóng (Phóng ra từng Hào) để tân trang, thay thế, nâng cấp... rất nhiều cho v2.
Nhưng việc để cho v2 (cả anh xã của cụ anh-anh) có cơ hội để chị e gặp mặt, làm quen nhận chị em, Họ hàng... vẫn chưa thấy ai có ý kiến.
Vụ ở Hồng Hạc cũng mới quy tụ được 6 Em thui, quá ít so với hội ta bây giờ.
Mõ tui có ý kiến chúng ta hãy chọn một buổi để quy tụ càng đông v2 càng tốt để đánh giá, xem xét, chấm điểm với mục đích "Học hỏi thằng hàng xóm" là chính.

Các cụ nghĩ sao, nghĩ sao thì nghĩ, bây giờ nghĩ đi................................................................nhé

Chỉnh sửa cuối: