Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

hatoyota

Xe tăng
Xin gia nhập hội.
29 Yêu - Tám chín bốn hoai.
WELCOME Mợ đã mạnh dạn gia nhập hội PreMM nhà bọn e...m!
Thi thoảng Mợ ko bận thì đi Of với AE nhà em Mợ nhé, hihihi

chuongvit

Xe tăng
Tiếc quá trưa nay ko đi OF với các cụ đc nhớ các cụ quá, hôm nay cụ PreNewBlue sang nhà em làm giăng cửa và lọc gió điều hòa, cụ ý góp quỹ 150k để em đầu tư mua dụng cụ phục vụ sửa chữa hội Pre. CỤ ý muốn tham gia OF lần sau với các cụ nhớ báo cụ ý.
Quỹ dụng cụ phục vụ PreMM
1. PreNewBlue 150k

Chỉnh sửa cuối:

chuongvit

Xe tăng
Em khuyên cụ nên chọn Pre ma đi ngoài tham gia hội PreMM ra thì 323 rẻ hơn tý nhưng ko có cửa để so với pre mặc dù cùng họ mazda
1. 323 toàn taxi hoàn lương thui cụ ah, xe ngon thì giá ko hề rẻ
2. 323 xe 5 chỗ số sàn, nếu mua đc glx mới ngon
3. Xe pre 7 chỗ đi đc cả gia đình máy 1,8 số tự động
Đấy là ý kiến của em nếu ko đúng cụ đừng ném đá tội nghiệp em
Chào tất cả các cụ, vào nhà của hội pre mà thấy vui quá đi. Gia đi đang có ý định mua con xe, nhà nghèo mua con tầm 300 chạy thôi , bố mình thì thích con 323 vì nó rẻ ,nhà ko phải cố thêm , còn em thì lại thích pre do đi đâu là cả nhà đi nó thoải mái ! Nhưng mà ko biết tầm hơn 300 1 chút có con pre nào được ko cả nhà nhỉ ?

Entikei

Xe buýt
Tiếc quá trưa nay ko đi OF với các cụ đc nhớ các cụ quá, hôm nay cụ PreNewBlue sang nhà em làm giăng cửa và lọc gió điều hòa, cụ ý góp quỹ 150k để em đầu tư mua dụng cụ phục vụ sửa chữa hội Pre. CỤ ý muốn tham gia OF lần sau với các cụ nhớ báo cụ ý.
Quỹ dụng cụ phục vụ PreMM
1. PreNewBlue 150k
2. Entikei thêm 50k cho chẵn 200k (+ chân máy + đèn đóm + rất nhiều đồ cũ...)X_X

Entikei

Xe buýt
Em khuyên cụ nên chọn Pre ma đi ngoài tham gia hội PreMM ra thì 323 rẻ hơn tý nhưng ko có cửa để so với pre mặc dù cùng họ mazda
1. 323 toàn taxi hoàn lương thui cụ ah, xe ngon thì giá ko hề rẻ
2. 323 xe 5 chỗ số sàn, nếu mua đc glx mới ngon
3. Xe pre 7 chỗ đi đc cả gia đình máy 1,8 số tự động
Đấy là ý kiến của em nếu ko đúng cụ đừng ném đá tội nghiệp em
Chuẩn không cần chỉnh ợ!!!

anh-anh

Xe hơi
WELCOME Mợ đã mạnh dạn gia nhập hội PreMM nhà bọn e...m!
Thi thoảng Mợ ko bận thì đi Of với AE nhà em Mợ nhé, hihihi
Arigatou Các Mợ và Các Cụ. Khi nào tổ thì nháy iem phát nhé!

anh-anh

Xe hơi
Mợ tập uống bia cỏ đi rồi mạnh dạn tham gia off với hội PreMM bọn E, có nhiều điều bổ ích lém... (b)
Em chuyên cung rượu và bia nên...uống là....bẩm sinh roài ạ. (hi hi - lâu đc chém - cũng thấy sướng thật).

hatoyota

Xe tăng

hatoyota

Xe tăng
Em chuyên cung rượu và bia nên...uống là....bẩm sinh roài ạ. (hi hi - lâu đc chém - cũng thấy sướng thật).
Úi dùi ui, vụ này cụ Trung trề lại thất nghiệp rùi, kekeke

chuongvit

Xe tăng

chuongvit

Xe tăng

hatoyota

Xe tăng
Hôm nay có cụ nào nhà mình đi Biểu tình không vậy?
Bọn Cẩu đến trước cửa nhà mềnh rùi các cụ ơi...

Entikei

Xe buýt
Hôm nay có cụ nào nhà mình đi Biểu tình không vậy?
Bọn Cẩu đến trước cửa nhà mềnh rùi các cụ ơi...
Xin phép Min/Mod trước nhé:
E cũng ghét bọn Khựa lắm, vụ biển đảo gần đây chúng nó đúng là lũ vừa ăn cướp, vừa la làng.
Tuy nhiên, lòng ái quốc của E thể hiện trên facebook thôi. OF không phải là nơi thích hợp để bàn chuyện này cụ ạh!
Hãy mở cuộc vận động Tảy chay dùng hàng Khựa!
Khi nào off mời cụ chém...

hatoyota

Xe tăng
Xin phép Min/Mod trước nhé:
E cũng ghét bọn Khựa lắm, vụ biển đảo gần đây chúng nó đúng là lũ vừa ăn cướp, vừa la làng.
Tuy nhiên, lòng ái quốc của E thể hiện trên facebook thôi. OF không phải là nơi thích hợp để bàn chuyện này cụ ạh!
Hãy mở cuộc vận động Tảy chay dùng hàng Khựa!
Khi nào off mời cụ chém...
Khựa nó cướp nước mình trắng chợn, sao phải lặng lẽ chửi nó làm cái c...hó gì, bọn Khựa bẩn ko thể chơi với nó được, vì chơi với nó thì ta mất hết ...

Entikei

Xe buýt
Khựa nó cướp nước mình trắng chợn, sao phải lặng lẽ chửi nó làm cái c...hó gì, bọn Khựa bẩn ko thể chơi với nó được, vì chơi với nó thì ta mất hết ...
E cũng điên máu lắm ợ, tinh thần dân tộc của e nó bốc ngùn ngụt, chẳng kém gì cụ và đoàn người đi biểu tình ở Bờ Hồ.8o|
Tuy nhiên, như E đã lưu ý cụ, OF không phải là nơi thích hợp để bàn chuyện này. Cụ nghiên cứu kỹ nội quy diễn đàn trước khi phát ngôn nhé, kẻo Min/Mod ra tay đấy.
Mong cụ tuân thủ "bộ quy tắc ứng xử" khi tham gia diễn đàn và "hết sức kiềm chế để không làm phức tạp thêm tình hình"
Khi nào off, cụ cứ chém/chửi thoải mái, hội PreMM sẽ luôn luôn... lắng nghe cụ Mõ!

bi_em

Xe hơi
Website
www.tiencuongmobile.com.vn
EM nhờ MOD tí nhé. Đáng lẽ ra cái này phải hỏi ở trong mục sửa chữa bảo dưỡng nhưng em thấy thợ nói dòng Mazda hay bị nên em hỏi trong này cho tiên.

EM premacy của cháu không hiểu sao bình thường chạy bao năm không sao vài tuần này có hiện tường lúc mới khởi động gạt xuống D đi bắt đầu có hiện tương rung xe bần bần. Hoặc những lúc đi chậm, đỗ đèn đỏ lại xẩy ra hiện tường này, nhất là đi chậm thì rung thỉnh thoảng chết máy lại phải đề lại. Nếu cháu tắt điều hòa đi thì bị nhẹ hoặc gần bình thường mà hôm trước đi tắt điều hòa mở cửa ngoài trời 40 độ ngồi bên trong như cái lò nướng bánh mỳ. bật điều hòa thì đi chậm rung xe cảm tướng như sắp hết hơi, đi nhanh thì lúc muốn vọt không thể nào lên được. ĐI lên dốc ở cầu vĩnh tuy thì như sắp chết.. Kiểm tra buzi thì 4 cái vẫn ngon. Đồng hồ trên taplo không có đền báo gì. kiểm tra dầu mỡ, nước.. kim dầu , lọc dầu bình thường. Ra chỗ thợ bảo do lốc điều hòa phải nhờ cao thủ đến và bệnh này là bệnh chung của dòng Pre vậy cụ nào chạy em này có hiện tương như em mà đã khắc phục được thì tư vấn giúp em nhé. EM xin cảm ơn

hatoyota

Xe tăng
Cụ đã kiểm tra cái Mobil chưa, cụ để về N đồng hồ báo vòng tua máy của cụ chỉ bao nhiêu, có ổn định ko?

chuongvit

Xe tăng
EM nhờ MOD tí nhé. Đáng lẽ ra cái này phải hỏi ở trong mục sửa chữa bảo dưỡng nhưng em thấy thợ nói dòng Mazda hay bị nên em hỏi trong này cho tiên.

EM premacy của cháu không hiểu sao bình thường chạy bao năm không sao vài tuần này có hiện tường lúc mới khởi động gạt xuống D đi bắt đầu có hiện tương rung xe bần bần. Hoặc những lúc đi chậm, đỗ đèn đỏ lại xẩy ra hiện tường này, nhất là đi chậm thì rung thỉnh thoảng chết máy lại phải đề lại. Nếu cháu tắt điều hòa đi thì bị nhẹ hoặc gần bình thường mà hôm trước đi tắt điều hòa mở cửa ngoài trời 40 độ ngồi bên trong như cái lò nướng bánh mỳ. bật điều hòa thì đi chậm rung xe cảm tướng như sắp hết hơi, đi nhanh thì lúc muốn vọt không thể nào lên được. ĐI lên dốc ở cầu vĩnh tuy thì như sắp chết.. Kiểm tra buzi thì 4 cái vẫn ngon. Đồng hồ trên taplo không có đền báo gì. kiểm tra dầu mỡ, nước.. kim dầu , lọc dầu bình thường. Ra chỗ thợ bảo do lốc điều hòa phải nhờ cao thủ đến và bệnh này là bệnh chung của dòng Pre vậy cụ nào chạy em này có hiện tương như em mà đã khắc phục được thì tư vấn giúp em nhé. EM xin cảm ơn
Cái này đơn giản thui cụ di OF với hội PreMM là hết ngay chắc nó thiếu món nước cất của cụ bố_songhye đây mà, em fun tý thôi độ này em cũng bận nên ko giúp bác đc nên em khuyên bác vào gara bảo nó vệ sinh họng hút cho em (lưu ý vào gara nào quen sửa dòng này hay thợ làm cẩn thận là đc) nó tháo hẳn cái họng hút ra vệ sinh nhé chứ ko làm kiểu xoa xoa đâu nhé, cụ bảo nó vệ sinh van bù ga em đảm bảo xe cụ lại ngon ngay công xá 2lit là cùng. Nếu hết bệnh cụ vote em cái nhé hay caphe chém gió.

Chỉnh sửa cuối: