Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

hatoyota

Xe tăng
Trưa nay có cụ nào đi Of chui ko nhỉ, nhớ các cụ wa đi mất...

nvm_dtt

Xe tải
Trưa nay có cụ nào đi Of chui ko nhỉ, nhớ các cụ wa đi mất...
Hứt hứt, trưa nị em phải lái máy bay,
Này các cụ, Em có cho thuê máy bay tự lái nhé.
Các cụ có nhu cầu hông? Em điều máy bay tới (Xăng, cầu phà, bãi đáp các cụ chịu) các cụ muốn lái đi đâu tùy
Nhân lúc làm ăn khó khăn, em gom mấy máy bay, hị hị, cụ Hatoy muốn off ko

bfdien

Xe buýt
Hứt hứt, trưa nị em phải lái máy bay,
Này các cụ, Em có cho thuê máy bay tự lái nhé.
Các cụ có nhu cầu hông? Em điều máy bay tới (Xăng, cầu phà, bãi đáp các cụ chịu) các cụ muốn lái đi đâu tùy
Nhân lúc làm ăn khó khăn, em gom mấy máy bay, hị hị, cụ Hatoy muốn off ko
Minh nhọ lại có cả bằng PHI CÔNG cơ à

chuongvit

Xe tăng
Em chỉ thiếu cái bằng lái thủy phi cơ thôi..
Thuỷ phi cơ tưởng đồng chí lái suốt rồi chứ thế hoá ra ko lái ah giờ mới biết =)) của đống tiền ko dùng phí quá

mightyman198x

Xe tải
Xa thía - các cụ hứng thì em gọi nó mang đến tận nơi.

Hoặc giả anh em ta chui lên 1 con xe chạy đến Cầu Tó - Làng Cự Đà là có mèo ngon, rượu tốt nhắm ngay ah.

Xa quá thì... cần phải chuẩn bị, rủ rê... lúc cơm no, rượu say rồi mà về thì... ngại + ko đảm bảo an toàn.

Giả dụ 5-7 anh em thì chỉ cần đặt trước khoảng 3kg

Họ sẽ làm: chả, hấp, lòng xào, cháo, rau má... đại khái thế ah.

Em cứ nghĩ đến cũng thấy... nước trào đầy bàn phím rùi.

Ví dụ là: trưa CN đi -> tối hôm trước, alo đặt hàng -> sáng hôm sau, cafe từ 9h, đến 10h30 ta túc tắc chạy cầu Tó, làng Cự Đà. Đến nơi là 11h.

Nhâm nhi vài ly họ dọn lên là vừa. Nước cất tự mang đi cũng thoải con gà mái nhé.

Ăn ở trong nhà - ko phải nhà hàng - nhưng làm chuyên nghiệp bao nhiêu năm nay rồi. Chỉ nghỉ mỗi ngày 1 âm/ tháng thôi ah.

hatoyota

Xe tăng
Xa thía - các cụ hứng thì em gọi nó mang đến tận nơi.

Hoặc giả anh em ta chui lên 1 con xe chạy đến Cầu Tó - Làng Cự Đà là có mèo ngon, rượu tốt nhắm ngay ah.

Xa quá thì... cần phải chuẩn bị, rủ rê... lúc cơm no, rượu say rồi mà về thì... ngại + ko đảm bảo an toàn.

Giả dụ 5-7 anh em thì chỉ cần đặt trước khoảng 3kg

Họ sẽ làm: chả, hấp, lòng xào, cháo, rau má... đại khái thế ah.

Em cứ nghĩ đến cũng thấy... nước trào đầy bàn phím rùi.

Ví dụ là: trưa CN đi -> tối hôm trước, alo đặt hàng -> sáng hôm sau, cafe từ 9h, đến 10h30 ta túc tắc chạy cầu Tó, làng Cự Đà. Đến nơi là 11h.

Nhâm nhi vài ly họ dọn lên là vừa. Nước cất tự mang đi cũng thoải con gà mái nhé.

Ăn ở trong nhà - ko phải nhà hàng - nhưng làm chuyên nghiệp bao nhiêu năm nay rồi. Chỉ nghỉ mỗi ngày 1 âm/ tháng thôi ah.
Hay AE mình thử nghiệm vụ này trước đi các cụ, phải có một vài nơi để còn đánh giá chất lượng...
E cứ thấy Đánh với .... chén là máu rồi, chẳng biết giống ai, ngượng chết đi =))=))=))=))=))

Tomchip

Xe tải
Hay AE mình thử nghiệm vụ này trước đi các cụ, phải có một vài nơi để còn đánh giá chất lượng...
E cứ thấy Đánh với .... chén là máu rồi, chẳng biết giống ai, ngượng chết đi =))=))=))=))=))
Chỗ này thấy ổn đấy, chỗ em đi xa quá nên cũng ngại. các cụ cứ quyết đi nhé, có gì cụ hatyota thông báo cho em cái:-c

bố_songhye

Xe buýt
Cụ hatoy ơi ngày mai CN em đi cục tác cụ ạ. Nếu được chuyển sang T7 tuần sau được không các cụ. Chứ CN tuần sau em đi QN cưới đứa em Gấu.

Chỉnh sửa cuối:

bố_songhye

Xe buýt
Cụ bfdien đã xử lý xong vụ điện đóm chưa? Tình hình dư lào hả cụ, cụ nói để AE còn biết (không độ đẹo lung tung) hihi
Xong rồi lại phát sinh

Xe em lại bị hết điện (chả liên quan đến đèn đóm đâu nhé)

để em xem thay thế bình điện òi mới đóng ạ

bố_songhye

Xe buýt
Bớ làng nước ới.......Ơ đây là cụ Entikei nhà mình kìa các cụ. Dạo này cụ sang bên Hải Quân để giữ biển đảo hay sao mà cụ lặn lâu thế>????????
Họ hàng nhà PreMM hầu hết là chạy đến năm thứ 7 rồi, đăng kiểm 6 tháng 1 lần nhé -> thành pro hết b-)

bố_songhye

Xe buýt
Trưa nay cụ tranhoangminh có rảnh không? Các cụ cứ mong Cụ suốt đấy nhé. Cu hatoy không phải thay két nước đâu mà cụ ý lắp thêm 1 cái két nước nữa vào mông V2 cho mát ý mà. Vì hôm trước off choá (nhà Minh đen sang trọng) bị nóng trong người.:)):)):))
Xe cụ Mõ sao tự nhiên phải thay két nước làm mát làm gì? cái này mấy năm mới thay mà?
Cụ Trung cần nước cất sao không bảo e, chỗ e sx nước cất mà, free cho cụ mấy lit nước cất mỗi ngày luôn

hatoyota

Xe tăng
Trưa nay AE gặp nhau tí các cụ nhẩy?
Các cụ có hay ko thì cũng nói với nhà E...m một câu chứ lúc nào cũng thấy Loa đài các cụ lúc thì tịt, lúc thì lí nhí, Mõ nhà e chẳng nghe thấy cái chi chi, hihihi

chuongvit

Xe tăng
Trưa nay AE gặp nhau tí các cụ nhẩy?
Các cụ có hay ko thì cũng nói với nhà E...m một câu chứ lúc nào cũng thấy Loa đài các cụ lúc thì tịt, lúc thì lí nhí, Mõ nhà e chẳng nghe thấy cái chi chi, hihihi
Em bận cưới treo em vợ ko đi đc rùi các cụ mà chén uốn hộ em 1 ly

bố_songhye

Xe buýt
Clip đen trưa nay đâu cụ hatoy ơi. Cụ Minh đen sang trọng đang nhậu với nhạc phụ, chém tơi bời luôn. Em đoán thế!

thanhtungxd

Xe đạp
Chào tất cả các cụ, vào nhà của hội pre mà thấy vui quá đi. Gia đi đang có ý định mua con xe, nhà nghèo mua con tầm 300 chạy thôi , bố mình thì thích con 323 vì nó rẻ ,nhà ko phải cố thêm , còn em thì lại thích pre do đi đâu là cả nhà đi nó thoải mái ! Nhưng mà ko biết tầm hơn 300 1 chút có con pre nào được ko cả nhà nhỉ ?

anh-anh

Xe hơi
Xin gia nhập hội.
29 Yêu - Tám chín bốn hoai.

hatoyota

Xe tăng
Chào tất cả các cụ, vào nhà của hội pre mà thấy vui quá đi. Gia đi đang có ý định mua con xe, nhà nghèo mua con tầm 300 chạy thôi , bố mình thì thích con 323 vì nó rẻ ,nhà ko phải cố thêm , còn em thì lại thích pre do đi đâu là cả nhà đi nó thoải mái ! Nhưng mà ko biết tầm hơn 300 1 chút có con pre nào được ko cả nhà nhỉ ?
Khoảng trên 300 một tí tị tì ti là cụ đã lại góp mặp với hội PreMM nhè em rùi, chúc cụ nhanh nhanh tậu V2 rùi vào đây với AE nhà em nhía...