Cụ nào đang chạy Maz pre vào đăng ký nhé.

hatoyota

Xe tăng
Chào các cụ, Mõ tui có chút ý kiến về cụ cho v2 gặp gỡ nhau:

Thời gian ko nhất thiết phải ấn định vào thứ 7 tuần này (đó là ý kiến của bố_songhye), ở đây chúng ta có tập thể, ng này bận ng khác rảnh... nên ta sẽ đưa ra một ngày mà có thể AE tụ họp được đông nhất thì mới tạo được không khí thân mật cho toàn hội.
Cụ chủ tịt, cụ Tránh tổng phải phát huy vai trò của mình chứ cụ cứ để việc đó cho AE là chưa ổn, muốn có tập thể mạnh thì AE phải đoàn kết, mặc dù nhóm OF chui bọn E luôn tham gia đầy đủ các cuộc hội họp, nhưng để có sự đồng thuận và nhất chí cao thì pahir có sự hưởng ứng và đồng lòng của đại đa số AE PreMM.

Còn cũng phải thông báo với một số cụ nhà mình là khi AE có ý kiến trên mạng, có hỏi các cụ thì các cụ cũng có lời phúc đáp, đó là cái lẽ bình thường như Cân đường, hộp sữa. Các cụ tôn trọng ng khác thì ng khác cũng tôn trọng các cụ...

Vậy đề nghị các cụ đã đăng ký tham gia hội PreMM có ý kiến của cá nhân mình, đừng ngồi đó đọc và cười để AE.

Ý kiến của Mõ đến đây là hết, mời các cụ có ý kiến...

Tomchip

Xe tải
Em xin có ý kiến. Ý kiến của em là em đồng ý với ý kiến của cụ hatoyoa;))

Tomchip

Xe tải
Còn mỗi xon là thía nào? Lợn trong rừng còn đầy nhá, các cụ lên có khi bắn dc cả nai, hoẵng chứ lị,...
Cụ Minh đen cứ nói thẳng ra là sợ anh em đòi lên yên bái ăn hết thú lạ của cụ đi, chứ cứ giả vờ trời mưa thú chạy hết làm gì:))

nvm_dtt

Xe tải
Em có ý kiến: Cụ Hatoy nói chuẩn luôn
Off lần nào cũng mong muốn đông đủ AE, nhưng điều đấy nhiều khi thấy xa vời quá....
Em nghĩ: trong lúc loạn lạc thía này, tinh thần phải đoàn kết, ngộ nhỡ............. Tàu nó oánh mình thì còn có AE mà giúp nhau, há há:))
Công việc thì mỗi người 1 cv, chỉ bớt chut time là OK thui, bọn em phải tự lo đủ thứ, dưng AE gọi là... dỗi, đi luôn, hơn nữa, chúng ta toàn off vào trưa thứ 7, là thời gian mà ai cũng có thể sắp xếp dc (CN về nhà với Gấu)
Cơ mà, AE nhà mềnh nhìu khi cũng ......ấy ấy, trước lúc đi, em nhắn tin cho từng người, có cụ còn........chả thèm nhắn lại (Hơi bị lịch sợ)
Nhân đây cũng đề nghị Chủ tịch quan tâm tới AE hơn, có thể cụ ko ngồi lâu, nhưng tạt qua 1 lúc thôi cũng dc mà....(Chắc cụ đang còn giận em), hihi, em có điều j ko phải, cụ PM cho em cái nhớ....mít cụ
Em hết ý kiến

tranhoangminh

Xe container

Thời gian ko nhất thiết phải ấn định vào thứ 7 tuần này (đó là ý kiến của bố_songhye), ở đây chúng ta có tập thể, ng này bận ng khác rảnh... nên ta sẽ đưa ra một ngày mà có thể AE tụ họp được đông nhất thì mới tạo được không khí thân mật cho toàn hội.
Cụ chủ tịt, cụ Tránh tổng phải phát huy vai trò của mình chứ cụ cứ để việc đó cho AE là chưa ổn, muốn có tập thể mạnh thì AE phải đoàn kết, mặc dù nhóm OF chui bọn E luôn tham gia đầy đủ các cuộc hội họp, nhưng để có sự đồng thuận và nhất chí cao thì pahir có sự hưởng ứng và đồng lòng của đại đa số AE PreMM.

Còn cũng phải thông báo với một số cụ nhà mình là khi AE có ý kiến trên mạng, có hỏi các cụ thì các cụ cũng có lời phúc đáp, đó là cái lẽ bình thường như Cân đường, hộp sữa. Các cụ tôn trọng ng khác thì ng khác cũng tôn trọng các cụ...

Vậy đề nghị các cụ đã đăng ký tham gia hội PreMM có ý kiến của cá nhân mình, đừng ngồi đó đọc và cười để AE.

Vâng. Em xin ý kiến luôn thế này.
Buổi off của anh e hội Pre sẽ tổ chức vào ngày chủ nhật tuần này. Thời gian là 10h.
Các cụ mợ nào đi thì đk vào luôn.
Anh e đến để xem vợ 2 mình cần những gì nữa, ai có thắc mắc gì cũng hỏi luôn để cùng nhau trao đổi góp ý để v2 xinh đẹp và khỏe mạnh hơn.
Mong các cụ đk sớm và đúng giờ.
1. Em xin đk 1 suất luôn: Trần Hoàng Minh.
....
....

anh-anh

Xe hơi
Vâng. Em xin ý kiến luôn thế này.
Buổi off của anh e hội Pre sẽ tổ chức vào ngày chủ nhật tuần này. Thời gian là 10h.
Các cụ mợ nào đi thì đk vào luôn.
Anh e đến để xem vợ 2 mình cần những gì nữa, ai có thắc mắc gì cũng hỏi luôn để cùng nhau trao đổi góp ý để v2 xinh đẹp và khỏe mạnh hơn.
Mong các cụ đk sớm và đúng giờ.
1. Em xin đk 1 suất luôn: Trần Hoàng Minh.
....
....
Thời gian sát sàn sạt thế này, em nghĩ khó cho nhiều người đấy ạ. Điển hình là em...đang trong Bình Định...ạ.:-w

chuongvit

Xe tăng
Em luôn nhất trí với ý kiến cụ Hatoy, để hết tuần này đã thì vô tư lý do em đã trình bày từ tuần trước rùi nên các cụ thông cảm, lên đây chém gió em cũng phải tranh thủ ko các cụ cho em ra khỏi hội thì buồn lắm:(

Chỉnh sửa cuối:

Tomchip

Xe tải
Hoan hô tinh thần của Cụ chủ tịch, em nhất trí tổ chức một buổi off chính cho nó đoàng hoàng, bọn em off chui mãi rồi nhưng ít có buổi off chính.Nhưng theo em vì có một số cụ tuần này bận đã thông báo mà lại toàn các cụ chuyên gia đi off nên em đề nghị cụ chủ tịch chuyển sang tuần sau đi. còn các cụ vẫn đăng ký tham gia bình thường, cụ chủ tịch xem thế nào để anh em còn biết.

bố_songhye

Xe buýt
Em thì ngày nào cũng OK trừ CN này (12/8/2012) vì em và cả họ nhà em đi đám "cưỡi" dì út ở Quảng Ninh các cụ ạ. Mong các cụ lượng thứ cho thằng em dại này vì nó chót mang "nước cất" làm các cụ off chui ngất trên cành quất.:-ssĐOÀN KẾT MUÔN NĂM

Em cũng nhất chấy với cụ Tomchip, nếu không Hội PreMM sẽ off chính thức vào CN tuần sau (18/8/2012) ngày toàn phát. Cũng may hôm đó em vừa đi cục tác về, em hứa chắc chắn có quà cho Hội PreMM.

Hoan hô tinh thần của Cụ chủ tịch, em nhất trí tổ chức một buổi off chính cho nó đoàng hoàng, bọn em off chui mãi rồi nhưng ít có buổi off chính.Nhưng theo em vì có một số cụ tuần này bận đã thông báo mà lại toàn các cụ chuyên gia đi off nên em đề nghị cụ chủ tịch chuyển sang tuần sau đi. còn các cụ vẫn đăng ký tham gia bình thường, cụ chủ tịch xem thế nào để anh em còn biết.

Chỉnh sửa cuối:

chuongvit

Xe tăng
Em thì ngày nào cũng OK trừ CN này (12/8/2012) vì em và cả họ nhà em đi đám "cưỡi" dì út ở Quảng Ninh các cụ ạ. Mong các cụ lượng thứ cho thằng em dại này vì nó chót mang "nước cất" làm các cụ off chui ngất trên cành quất.:-ssĐOÀN KẾT MUÔN NĂM
Chủ nhật này ngày đẹp nên nhiều đám cưới hỏi, trong đó em cũng dính 1 phát cậu em vợ nên đành cáo lỗi với các cụ còn tuần sau thì vô tư

tranhoangminh

Xe container
Sau khi đọc xong,e cung nhất trí để tuần sau,nhưng đề nghị các cụ bố trí time và đk luôn đi.

tranhoangminh

Xe container
hơ, không thấy cụ nào vào đk à? :((

Entikei

Xe buýt
hơ, không thấy cụ nào vào đk à? :((
Chủ nhật sau là 19/8 các Kụ nhá, ngày Kụ Hồ lãnh đạo dân ta làm "KÁCH MỆNH" thành công, tổ chức off vào ngày đó là... chuẩn k0 cần chỉnh ợ!
Trong không khí phấn khởi chào mừng kỷ niệm 68 năm ngày... đã nói ở trên; E đăng ký một suất ngay từ bây giờ!

@tranhoangminh:
Sáng nay đi làm gặp một em PreMM bạc có nước sơn "mới cáu" ở chân cầu vượt Tây Sơn - Thái Hà, k0 kịp "chớp mắt" để chào, thoáng thấy tài xế vần vô lăng là... Kụ chủ tịt nhà mềnh. Em lên đây để... chào Kụ ạh! V2 cụ giờ đã thành "hoa hậu có trang phục dạ hội đẹp nhất" :-bd

hatoyota

Xe tăng
Mõ e là Loa đài là chủ yếu, các cụ cứ tự do và nhanh nhanh đăng ký nhé để ban TC còn có những chương trình Hấp dẫn và những (Phần quà - của bố_songhye), riêng Mõ e thì bao giờ các cụ đăng ký xong thể nào cũng thấy tên e cuối cùng, hihihi

hatoyota

Xe tăng

Entikei

Xe buýt
Chưa thấy "ma mới" đăng ký cụ Mõ ới...

hatoyota

Xe tăng
Chưa thấy "ma mới" đăng ký cụ Mõ ới...
Ma mới vừa mới PM cho E là chuẩn bị đăng ký ruồi, Ma cũ nhà mình còn chửa thấy đâu nữa mà cụ hỏi đến ma mới làm chi, kekeke
Để Mõ e xem vụ này thế nào, ko thì lại phải có một vài bài Vè (Mát mẻ) thế chứ zư lày nà ko ổ rồi.

Mất bà mẹ con cái cháu chắt chút chít cái lục sự tối thiểu, kekekeke

tranhoangminh

Xe container
Chủ nhật sau là 19/8 các Kụ nhá, ngày Kụ Hồ lãnh đạo dân ta làm "KÁCH MỆNH" thành công, tổ chức off vào ngày đó là... chuẩn k0 cần chỉnh ợ!
Trong không khí phấn khởi chào mừng kỷ niệm 68 năm ngày... đã nói ở trên; E đăng ký một suất ngay từ bây giờ!

@tranhoangminh:
Sáng nay đi làm gặp một em PreMM bạc có nước sơn "mới cáu" ở chân cầu vượt Tây Sơn - Thái Hà, k0 kịp "chớp mắt" để chào, thoáng thấy tài xế vần vô lăng là... Kụ chủ tịt nhà mềnh. Em lên đây để... chào Kụ ạh! V2 cụ giờ đã thành "hoa hậu có trang phục dạ hội đẹp nhất" :-bd
Hơ hơ, đúng roài, đúng cung đường e đi làm, sáng nay e cũng hơi vội, chẳng kịp ngang dọc nhìn để chào cụ? hôm qua e bị nhốt tù cụ ạ, đến hơn 1h sáng mới cho e về. Giờ cư lơ tơ mơ.