[Thảo luận] CSTT Nắn gân em.Có clip hầu các cụ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

gigaspam

Xe hơi
Cái kiểu dừng, đỗ rồi hazard rồi cãi thế này mà cũng khoe! [-(

dam_duong_xa

Xe buýt
Yêu cái thái độ của Chủ thớt thế. E bật xxx cũng ko ít lần và hầu như là thắng, nhưng cái thái độ và chất giọng còn thua chủ thớt xa. :))

Rolland

Xe điện
Chả cần biết nội dung câu chuyện sẽ "đi đến đâu" dưng yEm cưa Vod Cụ Chủ một ly cáy đã!;)

Rolland

Xe đạp 150i

Xe hơi
thấy hot trên fb rồi đấy cụ ợ =))

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Em là em vod cụ chủ cái ợ!
Nếu như chú cs kia hỏi xem nguyên nhân xe bị làm sao mà bật đèn khẩn cấp có cần sự hỗ trợ giúp đỡ gì không?(nhưng em dự chú cs này éo biết cái đèn này để làm gì đâu vì bản thân rất nhiều cụ đã và đang lái xe còn cho rằng đó là đèn đi thắng nói gì chú cs kia chắc gì đã có bằng lái?) thì em nghĩ cụ chủ thớt đã cảm phục cs lắm lắm và dẫn đến ko phải mất công nhiều lời tốn time như vậy!
Chủ thớt còn nhẹ nhàng đới ạ, gặp phải em em chởi cho ý chứ, đang bị hỏng xe điên bỏ bựa đi lại còn đến quấy nhiễu ạ?
Chính vì cái kiểu hách dịch của xxx và nghĩ rằng dân sợ và cho mình cái quyền sinh quyền sát nên dân mới mất lòng tin là đúng !

ductuanl

Xe hơi
Cụ chủ thớt nghe có vẻ như là hù dọa là chính ý nhỉ? Nếu đặt cụ vào mấy bác xxx kia thì cụ nghĩ sao? Xe cụ đang đứng im mà cụ lại bảo là ko dừng ko đỗ??? kiểu này mấy cụ nhà ta có cách để đỗ xe nơi cấm dừng cấm đỗ rồi đây (cứ làm 1 cái giắc nối điện vào ô khóa điện là đánh lừa được xxx như cụ này ngay). Thật ra XXX đâu có lái xe hoặc xem cụ chết máy đẩy xe vào lề từ đầu đâu mà biết đc là xe cụ nó hỏng? họ chỉ thấy xe đỗ ở đó là vi phạm thì ra hỏi thôi! Em thấy cụ nhắc lại mấy câu là xe tôi ko dừng, ko đỗ mà em buồn cười quá! Có lẽ phải xem kỹ lại khái niệm thế nào là dừng xe, đỗ xe mới được, và có trường hợp nào xe ko dừng ko đỗ mà như trường hợp của cụ được khái niệm không! Các chú xxx này non quá và rất hớ nên cà cuống đến lỗi không giám xem cụ chứng minh xe hỏng?
e chả thấy là xxx thì sao cả.
thấy xe đỗ+bật đèn cảnh báo, "đến hỏi" thì phải làm đúng quy định, đúng chuẩn mực thái độ, xm vấn đề như thế nào rồi xử lý thì ko sao, ông kễnh xxx mặt câng câng lại ốp ngay là lỗi dừng đỗ, đòi này đòi nọ, phải phang lại chứ.
còn cái trò lắp công tắc khóa điện mà cụ bẩu ý, e nói thật nếu ko phải sự cố ko ai mong muốn, chả ông nào hâm mà bõ công làm cái đấy rồi mất thời gian ngồi tranh luận với xxx...

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Cụ là xxx à, hay cụ đã bị xxx làm tiền lần nào chưa \m/
Không nói đến đúng sai thế nào nhưng em là em không ủng hộ cái cách phản biện của cụ chủ topic. Cụ nói luôn là xe tôi bị sự cố dừng giữa đường, tôi vừa phải đẩy vào đây. Nói xong mà xxx còn cố thịt cụ thì cãi còn hợp lý. Chứ cụ úp úp mở mở, không dừng không đỗ, phát ngôn mâu thuẫn làm người khác hiểu nhầm xong về sau mới nói ra nguyên nhân thật sự để rồi hả hê trước sự tẽn tò của người khác thế thì em không ủng hộ, chả có gì hay ho cả.
Dù sao cũng chúc mừng cụ được hả hê.

dugianghubt

Xe tăng
sau cái vụ của cụ chủ tự nhiên topic nhiều mem mới các cụ nhỉ ? mà sao mấy tay phóng viên nằm vùng không lấy lên làm phóng sự cho vui nhi

MiniTàu

Xe buýt
Nếu như chú cs kia hỏi xem nguyên nhân xe bị làm sao mà bật đèn khẩn cấp có cần sự hỗ trợ giúp đỡ gì không?(nhưng em dự chú cs này éo biết cái đèn này để làm gì đâu vì bản thân rất nhiều cụ đã và đang lái xe còn cho rằng đó là đèn đi thắng nói gì chú cs kia chắc gì đã có bằng lái?) thì em nghĩ cụ chủ thớt đã cảm phục cs lắm lắm và dẫn đến ko phải mất công nhiều lời tốn time như vậy!
Chủ thớt còn nhẹ nhàng đới ạ, gặp phải em em chởi cho ý chứ, đang bị hỏng xe điên bỏ bựa đi lại còn đến quấy nhiễu ạ?
Chính vì cái kiểu hách dịch của xxx và nghĩ rằng dân sợ và cho mình cái quyền sinh quyền sát nên dân mới mất lòng tin là đúng !
Thì đúng là đồng chí thượng sĩ kìa ko biết cái đèn Hazard đó mà, chú ý bảo là "2 cái đèn đang nháy " .Trình độ như thế bảo sao đất nước ko đi xuống

kriss

Xe buýt
hình như cụ cũng cho xxx 1 bài học chỗ đoạn Nguyễn Chí Thanh vì tội bắt láo cụ tội vượt phải, đi sai làn ^^

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Xe hỏng thì nói là xe hỏng cho nó nhanh xxx cũng đỡ mất công hỏi nhiều cụ cứ khăng khăng là không dừng mới cả không đỗ để làm cái gì , cũng tại nhiều vụ chủ xe dừng đỗ ở nơi cấm rồi dùng chiêu trò lật nắp capo lên , bật đèn HZ giả vờ xe hỏng nên xxx thấy xe cụ tự nhiên ị ra đấy ( vì cụ bảo không dừng cũng ko đỗ nên em trả biết dùng từ gì cho chính xác )mới tạt vào hỏi thăm chút :D
Lần sau cụ cứ thử mềm mỏng trước xem xxx cũng chẳng làm căng lên làm gì đâu , mà lại không gây ức chế cho cả mình và cả xxx nữa :)

cocsku

Xe cút kít
Thế nhà cháu mới nói, cơn nguồn của sự việc là sự không hiểu, hay cố tình không hiểu tín hiệu sự cố và sự nhiệt tình truy bắt đến cùng của thượng sỹ Vũ Đức Anh.

typhoon

Xe hơi
Xem xong mà rạo rực hết cả người..thế là cháu có thêm 1 kinh nghiệm. Thanks cụ chủ .

lambogi79

Xe điện
Mấy người bình tĩnh được như CỤ chủ, xem đến đoạn thượng Úy thì thấy Cụ chủ hơi nhầm 1 tí, Vod Cụ

Likita

Xe hơi
Theo em thì trường hợp này cứ nhẹ nhàng là xong, cụ chủ có vr hơi nghiêm trọng vấn đề quá
Cụ cứ nhẹ nhàng xem XXX đối xử với cụ thế nào, toàn khuyên vớ vẩn. Em phục kụ chủ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng