Cruze club

lebinanh

Tháo bánh
Kính gửi các bác hội Cờ dù,
E cũng có thêm thông tin về Thiên Sơn - Suối Ngà như đg link đây.
http://www.webtretho.com/forum/f207/khu-du-lich-thien-son-suoi-nga-ha-tay-83783/

Tuy nhiên, em có thêm ý tưởng sau: E cũng biết là khi đến Thiên Sơn - Suối Ngà sẽ qua TRUNG TÂM NUÔI DƯỠNG NGƯỜI GIÀ VÀ TRẺ TÀN TẬT THỤY AN, xã Thụy An, huyện Ba Vì, trong khi đó các bác đi thì xe cũng trống nhiều vậy em muốn kết hợp mình chuẩn bị đồ ủng hộ cho Trung tâm này luôn. Công ty e đã từng quyên góp đồ cho trung tâm này, họ cần rất nhiều thứ vậy nếu nhà các bác có đồ cũ (đồ mới thì càng tốt) như: quần áo ( Quần áo cũ mới đều tốt vì nếu cái nào không mặc được sẽ cắt ra khâu lại thành khố, bỉm đóng cho các em nhỏ khuyết tật), sách, sổ, đồ chơi, sữa, tã ,bỉm, gạo, mỳ tôm, bột ăn liền, đường, sữa, bánh kẹo, xà phòng, thuốc đánh răng, thuốc men (không cần BCS cụ Trần Điện nhé), chăn, ga, gối đệm, đồ gia dụng gia đình...túm lại là những đồ vẫn còn dùng được - các bác xem lại trong gia đình, e chắc là có rất nhiều đồ không dùng đến hoặc rất lâu không động đến thì sưu tầm và để chuyển đi ngày 24/6 này luôn. Nếu bác nào không đi được thì có thể chuyển đồ cho em ( e làm ở Keangnam, nhà ở Đường Bưởi) hoặc gọi em, e sẽ cho người đến lấy.
Em cám ơn các bác.
Chào các bác,
Các cụ cố gắng thu xếp để tham dự chuyến đi off này nhé. Các cụ có thể đi thì thông báo trên thớt này cho khí thế. Còn nếu k đi được thì email riêng cho e.

hoang_anh13

Xe tải
Chào các bác,
Các cụ cố gắng thu xếp để tham dự chuyến đi off này nhé. Các cụ có thể đi thì thông báo trên thớt này cho khí thế. Còn nếu k đi được thì email riêng cho e.
Em một vé nhé, em có quần áo cũ cả người lớn cả trẻ con, giờ phải làm thế nào nhỉ, mang qua nhà bác à

doanhtu987

Xe máy
cho em 1 vé nữa nhé! mọi người trong club nếu ai có thể tham gia được hãy lên tiếng để ban tổ chức mình còn sắp xếp nhé

lebinanh

Tháo bánh
Em một vé nhé, em có quần áo cũ cả người lớn cả trẻ con, giờ phải làm thế nào nhỉ, mang qua nhà bác à
Cụ có đi mà, vậy cụ chuyển đồ của cụ nhé. Nếu quá nhiều thì san cho ng khác. Cụ kiểm lại xem sao nhé. Ah, sao cụ lại đi một mình a, gấu đâu rồi?

Carmania

Xe tải
Các cụ đã đóng quỹ mặc định là phải đi rồi. Cháu đi cả nhà nhé;))

hoang_anh13

Xe tải
các Kụ ơi tuần này em lại không đi được rồi, tuần này gia đình nhà em phải vào SG có việc gấp đi thứ 5 đến thứ 2 mới về được, em có cả quần áo cũ và ít đồ chơi trẻ con (nhưng cũng có những cái bị hỏng vì trẻ còn hay nghịch phá) em nhờ Hưởng chuyển cho kụ nhé

Carmania

Xe tải
THÔNG BÁO

Kính thưa các Cruzers,

Như đã thống nhất trong buổi off hôm 4/6 và email của cụ Chủ tịch, Hội Cruze sẽ tổ chức buổi off dã ngoại kết hợp làm từ thiện vào ngày Chủ nhật 24/6 tại Khu du lịch Thiên Sơn - Suối Ngà. Đây là một buổi off mở nên các cụ/ mợ có thể mang theo gia đình (vợ/ chồng, F1, bồ...) để giao lưu, hiểu biết nhau hơn và tăng thêm tinh thần đoàn kết, giúp đỡ lần nhau giữa các anh chị em trong hội. Hội cũng đã thống nhất, những thành viên nộp quỹ đợt trước rồi sẽ không phải đóng chi phí vụ off này nữa. Những ai có thêm người đi kèm thì phải nộp thêm tùy theo thực tế. Ai không đi thì mất quyền lợi. Nên đề nghị mọi người cố gắng sắp xếp thời gian tham gia đông đủ để buổi off thành công.

Qua tham khảo, có một số thông tin quan trọng như sau cần thông báo với cả nhà: Khu du lịch Thiên Sơn - Suối Ngà sẽ thu vé tham quan 100k/ người (miễn phí cho trẻ em < 6 tuổi và giảm giá cho đoàn >50 người), vé này đã bao gồm cả vé bơi, trượt máng nước mạo hiểm. Có nhà hàng phục vụ ăn uống nhiều món ăn (1,2-1,5 tr/ mâm).

Lịch trình dự kiến như sau:

- 8h: xuất phát từ cổng Trung tâm Hội nghị Quốc gia – Mỹ Đình (mặt Đại lộ Thăng Long)
- 9h00: thăm và tặng quà Trung tâm nuôi dưỡng Người già và Trẻ em tàn tật Thụy An
- 9h30: Lên đường đi Thiên Sơn – Suối Ngà
- 10h: đến Thiên Sơn – Suối Ngà, thăm quan, vui chơi, giao lưu
- 11h30: ăn trưa tại Nhà hàng trong khu du lịch
- 13h: vui chơi, ca hát karaoke, thăm quan, tắm mát
- 16h00: Lên đường về Hà Nội

Đề nghị các cụ/ mợ đăng ký sớm với mợ lebinhanh để lên danh sách cụ thể.
Cảm ơn,

Carmania

hoang_anh13

Xe tải
THÔNG BÁO

Kính thưa các Cruzers,

Như đã thống nhất trong buổi off hôm 4/6 và email của cụ Chủ tịch, Hội Cruze sẽ tổ chức buổi off dã ngoại kết hợp làm từ thiện vào ngày Chủ nhật 24/6 tại Khu du lịch Thiên Sơn - Suối Ngà. Đây là một buổi off mở nên các cụ/ mợ có thể mang theo gia đình (vợ/ chồng, F1, bồ...) để giao lưu, hiểu biết nhau hơn và tăng thêm tinh thần đoàn kết, giúp đỡ lần nhau giữa các anh chị em trong hội. Hội cũng đã thống nhất, những thành viên nộp quỹ đợt trước rồi sẽ không phải đóng chi phí vụ off này nữa. Những ai có thêm người đi kèm thì phải nộp thêm tùy theo thực tế. Ai không đi thì mất quyền lợi. Nên đề nghị mọi người cố gắng sắp xếp thời gian tham gia đông đủ để buổi off thành công.

Qua tham khảo, có một số thông tin quan trọng như sau cần thông báo với cả nhà: Khu du lịch Thiên Sơn - Suối Ngà sẽ thu vé tham quan 100k/ người (miễn phí cho trẻ em < 6 tuổi và giảm giá cho đoàn >50 người), vé này đã bao gồm cả vé bơi, trượt máng nước mạo hiểm. Có nhà hàng phục vụ ăn uống nhiều món ăn (1,2-1,5 tr/ mâm).

- 8h: xuất phát từ cổng Trung tâm Hội nghị Quốc gia – Mỹ Đình (mặt Đại lộ Thăng Long)
- 9h00: thăm và tặng quà Trung tâm nuôi dưỡng Người già và Trẻ em tàn tật Thụy An

Cảm ơn,

Carmania
Chán quá ngày mai em lại đi Sài Gòn không tham gia được rồi, kụ nhớ chụp nhiều ảnh cho cháu ngắm nhé

doanhtu987

Xe máy
em hồi hộp chờ chuyến đi dã ngoại lần này quá cơ , F1 nhà em mới 6 tháng tuổi không biết có đi được không nữa

xuxuduvi

Xe đạp
Nhà cháu chắc cũng không tham dự được rồi bởi hôm đó nhà cháu phải về quê có việc. Nhà cháu xin ủng hộ Trung tâm 500K (quy ra mỳ tôm) gọi là có chút tấm lòng cùng Hội. Sáng hôm đó cháu sẽ ra tiễn đoàn. Chúc Hội có một chuyến đi khởi đầu thật vui vẻ và ý nghĩa

lebinanh

Tháo bánh
Nhà cháu chắc cũng không tham dự được rồi bởi hôm đó nhà cháu phải về quê có việc. Nhà cháu xin ủng hộ Trung tâm 500K (quy ra mỳ tôm) gọi là có chút tấm lòng cùng Hội. Sáng hôm đó cháu sẽ ra tiễn đoàn. Chúc Hội có một chuyến đi khởi đầu thật vui vẻ và ý nghĩa
Tiếc quá, cụ lại không tham dự được :(, dù sao cũng cám ơn cụ rất nhiều đã ủng hộ trung tâm, bọn em sẽ mang đến trung tâm giúp cụ.

lebinanh

Tháo bánh
Em cug muon gui do cho trung tam,qua bac lebianh gui ha cac cu. Muon di qua nhung ko biet co sap xep dc ko, :(![/QUOTE
Chào cụ lehoa,
Đẹp nhất là cụ thu xếp đi cùng anh em và cụ chở đồ đi.
Xe em cũng có vẻ gần kín rồi, cụ cố gắng thu xếp đi cùng nhé.
Cám ơn cụ nhiều.

tuanvib

Xe đạp
THÔNG BÁO

Kính thưa các Cruzers,

Cảm ơn,

Carmania
Em chưa là thành viên của hội vậy đăng ký đi có được không nhỉ?

Trần Điện

Xe tăng
Khả năng em không xuất phát cùng giờ các cụ được, hẹn các cụ vào bữa trưa trên TSSN. Cụ chủ tịt sắp xếp vài phòng massage vip cho anh em nhé.

lebinanh

Tháo bánh
Em chưa là thành viên của hội vậy đăng ký đi có được không nhỉ?
Chào cụ,
Vậy cụ đăng ký làm thành viên của Cruze Club đi, cụ gửi cho em thông tin như sau:
Họ tên (nick) Loại xe/ Mầu sắc/ Biển số/ Điện thoại/ Email /Tên/ Năm sinh:
Những thông tin nào cụ không muốn đưa ra trên web, cụ có thể gửi vào email riêng cho em: lebinanh@yahoo.com
Sau khi cập nhập danh sách xong, e sẽ gửi vào email riêng cho cụ.
Và cụ có thể đi cùng ngày 24/6 này luôn, e sẽ cho cụ vào danh sách đi nhé?. Hôm đó, cụ sẽ có logo của Club luôn.

lebinanh

Tháo bánh
tôi muốn tham gia hội các bạn cho đăng ký nhé
STT:huuvan1
Họ & tên : nguyễn hữu thắng
Loại xe : lacseti SE , màu bạc
Biển KS : 30y6537
Yahoo :huuthangct40nn1@yahoo.com.vn
SĐT: 01657488999
Chào cụ,
E đã điền thông tin cụ vào danh sách, e sẽ gửi danh sách đến cho cụ svào email sau.
Thế ngày 24/6 này cụ có thể đi k? Có gì cụ đăng ký nhé.

doanhtu987

Xe máy
cụ lebinanh ơi! danh sách những người đi TSSN được bao nhiêu thành viên rồi cụ ơi !

lebinanh

Tháo bánh
cụ lebinanh ơi! danh sách những người đi TSSN được bao nhiêu thành viên rồi cụ ơi !
Đến hôm nay, danh sách chắc chắn đi là hơn 10 thành viên (kể cả người đi cùng thì là 23 người). Còn mấy cụ còn đang thu xếp. Ngày mai, e sẽ chốt danh sách. Mong các cụ thông tín sớm cho em.

Chỉnh sửa cuối: