Cruze club

huephuong

Xe buýt
Chà thấy các cụ OFF và bầu bí vui quá, em ở Huế hơi xa nhưng cũng nghe các cụ cụng ly choang choác. Thế là hôm thứ CN vừa rồi Chi hội Cruze Huế ra đời do em thành lập ra gồm có 6 thành viên trong đó có 3 cụ là OF, thế là kéo về biển Thuận An đánh 1 chầu và bàn kế hoạch thành lập AutoClub Cafe. Không biết các cụ OFF ở Hà Nội có nghe CH Huế cụng ly không nhỉ???

lebinanh

Tháo bánh
Chào các bác,
Em còn quên một chi tiết quan trọng trong buổi họp ngày 10 tháng 6 đó là:
Sau khi có một ban bệ mới, thấy là rất nhiều việc phải làm, phải gắn kết những thành viên hội Cờ dù nên Chủ tịch sẽ ra quy chế, qui định, túm lại là sẽ có điều lệ rõ ràng để hội Cờ dù phát triển và sẽ thống nhất vào một buổi off tới nên Chủ tịch đã quyết định là hội Cờ dù sẽ OFF VÀO NGÀY 24 THÁNG 6 tại địa điểm cách Hà nội khoảng 40km (địa điểm sẽ phù hợp với cả gia đình có trẻ em nên sẽ kiểm tra và thông báo sau) và có thể gần hết cả ngày nên các cụ/mợ lên kế hoạch để đi vào buổi đó.
Chú ý: Các cụ có thể mang theo gấu, F1, bồ, em út, em họ, ...túm lại là có kèm trẻ em, người lớn, càng đông càng vui (trẻ em thì miễn phí, kèm người lớn thì phải mất phí) còn thành viên đã đóng quĩ thì sẽ được tính từ quĩ, vậy ai đã đóng quĩ thì hãy đi không mất quyền lợi nhé.

Chỉnh sửa cuối:

lebinanh

Tháo bánh
chúc hội ta thành công. em và gia đình đi nghỉ mát mà lòng như lủa đốt nhưng kế hoạch xắp xếp láu rồi nên đành thất hẹn. hẹn hội ta lần sau. chúc ban lãnh đạo mới sức khỏe vô song. em ko về đc cũng đã báo cụ trưởng thôn cũ rồi nên mong hội đánh chữ đại xá. với lại em cũng bị mất biển sau ngày 7/6/2012 tại phưong mai , có thông báo trong mục TNGT nhưng em vẫn chạy quảng binhg và giờ mới về dc hà nội. thôi đành hẹn hội ta làn oooff tới nhé. à mà các cụ ạ mông em có dán logo hội mình khi về đến Thanh hóa ngồi uống nc chém gió mà có cụ chủ quán chạy CDX bảo anh em trong hội thì anh kho thang toán, anh đã đọc nhưng chưa là thành viên hội, lần sau về hà nội anh gọi chú cho gặp anh em cùng hội nhé, ko phải lấy số anh để anh chủ động v
xem hội ta NTN
Xem ra cụ là có lợi từ hội Cruze nhé, để hôm nào e cũng ra ngoại tỉnh như các bác xem có được miễn phí không. Nhưng phải nói thật, có cái logo đi thấy tự tin hơn hẳn, nếu gặp xe nào mà mông có giống mình thì vui như gặp người yêu các cụ nhỉ...:))

trinhtienqtri

Xe đạp
Chà Quảng Trị buồn quá ko có club gì hết, cụ huephuong nè cho thằng em tham gia cùng club Huế được ko rứa.

huuvan1

Xe đạp
Đăng ký hội cruze

tôi muốn tham gia hội các bạn cho đăng ký nhé
STT:huuvan1
Họ & tên : nguyễn hữu thắng
Loại xe : lacseti SE , màu bạc
Biển KS : 30y6537
Yahoo :huuthangct40nn1@yahoo.com.vn
SĐT: 01657488999

doanhtu987

Xe máy
cụ lebinanh nói hay quá tiếc là hôm of em lai không đi được để có thể chém cùng cụ.

hoang_anh13

Xe tải

lebinanh

Tháo bánh
Chết chết sorry các kụ em quen gọi tên KDL là suối ổi vì đó là tên mà " dân" ở đó gọi còn bây giờ tên là Thiên Sơn Suối Ngà các bác ạ, các bác tham khảo qua http://www.google.com.vn/search?q=khu+du+lịch+thiên+sơn+suối+ngà&hl=vi&client=safari&tbo=u&tbm=isch&source=univ&sa=X&ei=z5rYT5_qGuSoiAfmn72XAw&ved=0CGcQsAQ&biw=1024&bih=672. Nhé
Kính gửi các bác hội Cờ dù,
E cũng có thêm thông tin về Thiên Sơn - Suối Ngà như đg link đây.
http://www.webtretho.com/forum/f207/khu-du-lich-thien-son-suoi-nga-ha-tay-83783/

Tuy nhiên, em có thêm ý tưởng sau: E cũng biết là khi đến Thiên Sơn - Suối Ngà sẽ qua TRUNG TÂM NUÔI DƯỠNG NGƯỜI GIÀ VÀ TRẺ TÀN TẬT THỤY AN, xã Thụy An, huyện Ba Vì, trong khi đó các bác đi thì xe cũng trống nhiều vậy em muốn kết hợp mình chuẩn bị đồ ủng hộ cho Trung tâm này luôn. Công ty e đã từng quyên góp đồ cho trung tâm này, họ cần rất nhiều thứ vậy nếu nhà các bác có đồ cũ (đồ mới thì càng tốt) như: quần áo ( Quần áo cũ mới đều tốt vì nếu cái nào không mặc được sẽ cắt ra khâu lại thành khố, bỉm đóng cho các em nhỏ khuyết tật), sách, sổ, đồ chơi, sữa, tã ,bỉm, gạo, mỳ tôm, bột ăn liền, đường, sữa, bánh kẹo, xà phòng, thuốc đánh răng, thuốc men (không cần BCS cụ Trần Điện nhé), chăn, ga, gối đệm, đồ gia dụng gia đình...túm lại là những đồ vẫn còn dùng được - các bác xem lại trong gia đình, e chắc là có rất nhiều đồ không dùng đến hoặc rất lâu không động đến thì sưu tầm và để chuyển đi ngày 24/6 này luôn. Nếu bác nào không đi được thì có thể chuyển đồ cho em ( e làm ở Keangnam, nhà ở Đường Bưởi) hoặc gọi em, e sẽ cho người đến lấy.
Em cám ơn các bác.

Chỉnh sửa cuối:

mr.dth

Xe hơi
em hoàn toàn đồng ý với mợ lebianh
Kính gửi các bác hội Cờ dù,
E cũng có thêm thông tin về Thiên Sơn - Suối Ngà như đg link đây.
http://www.webtretho.com/forum/f207/khu-du-lich-thien-son-suoi-nga-ha-tay-83783/

Tuy nhiên, em có thêm ý tưởng sau: E cũng biết là khi đến Thiên Sơn - Suối Ngà sẽ qua TRUNG TÂM NUÔI DƯỠNG NGƯỜI GIÀ VÀ TRẺ TÀN TẬT THỤY AN, xã Thụy An, huyện Ba Vì, trong khi đó các bác đi thì xe cũng trống nhiều vậy em muốn kết hợp mình chuẩn bị đồ ủng hộ cho Trung tâm này luôn. Công ty e đã từng quyên góp đồ cho trung tâm này, họ cần rất nhiều thứ vậy nếu nhà các bác có đồ cũ (đồ mới thì càng tốt) như: quần áo ( Quần áo cũ mới đều tốt vì nếu cái nào không mặc được sẽ cắt ra khâu lại thành khố, bỉm đóng cho các em nhỏ khuyết tật), sách, sổ, đồ chơi, sữa, tã ,bỉm, gạo, mỳ tôm, bột ăn liền, đường, sữa, bánh kẹo, xà phòng, thuốc đánh răng, thuốc men (không cần BCS cụ Trần Điện nhé), chăn, ga, gối đệm, đồ gia dụng gia đình...túm lại là những đồ vẫn còn dùng được - các bác xem lại trong gia đình, e chắc là có rất nhiều đồ không dùng đến hoặc rất lâu không động đến thì sưu tầm và để chuyển đi ngày 24/6 này luôn. Nếu bác nào không đi được thì có thể chuyển đồ cho em ( e làm ở Keangnam, nhà ở Đường Bưởi) hoặc gọi em, e sẽ cho người đến lấy.
Em cám ơn các bác.

s0_kh4nh

Xe tăng
đợt này hàng nhà em về bận quá.......
có khi em lại không tham gia vs các cụ vụ này được rồi :(( tiếc quá

doanhtu987

Xe máy
em xin báo danh 1 xuất nhé! em chờ vụ này lâu lắm rồi

s0_kh4nh

Xe tăng
đội ta đi cruze ls mà muốn độ nắp để đồ trên taplo + tấm chắn gầm pm em để em ship về cho nhá

tấm chắn gầm cho cruze nữa đây ạ

Chỉnh sửa cuối:

Carmania

Xe tải
Cụ Mr.dth nhà mình "gặp nạn" kìa các cụ ơi. Hỏi thăm cụ ấy đi. Có lẽ cũng phải làm bữa thịt chóa giải đen thôi

s0_kh4nh

Xe tăng