Cruze club

Carmania

Xe tải
Buổi off này quan trọng. Đề nghị các cụ cố gắng góp mặt, chỉ cần ra mấy phút cũng được:))

doanhtu987

Xe máy
các cụ ơi! mai e phải về quê vợ mất rồi chắc là mai em phải vắng mặt rồi các cụ à . mai các cụ họp hành thế nào cứ phone cho em em sẽ bỏ phiếu cho người đó! hehe

hoang_anh13

Xe tải
vậy là hôm nay đã họp hành và bầu xong hết, em thấy rất vui vì hội bắt đầu theo tiêu chí ban đầu đề ra, hi vọng hội mình sẽ ngày càng lớn mạnh

wireless

Xe hơi
Việc bẩu bán ban bệ xong hết rồi, các cụ nào có nhã ý vào ban lãnh đạo thì đề nghị phong bì cho Ban bảo vệ quyền lợi bao gồm (anh.dt71, hoang_anh13 và cả em nữa). Ai phong bì nặng sẽ được cân nhắc nhiều hơn).:-?

Mr.Lex

Xe buýt
Đội này toàn người trẻ nhỉ. Chúc club ngày càng phát triển!

mr.dth

Xe hơi
chac hoi nha ta ngay cang lon manh lon manh.( xin loi cac cu vi e viet khong dau nha)

trinhtienqtri

Xe đạp

lebinanh

Tháo bánh
Việc bẩu bán ban bệ xong hết rồi, các cụ nào có nhã ý vào ban lãnh đạo thì đề nghị phong bì cho Ban bảo vệ quyền lợi bao gồm (anh.dt71, hoang_anh13 và cả em nữa). Ai phong bì nặng sẽ được cân nhắc nhiều hơn).:-?
Giời ạ,
Đáng nhẽ cụ phải nói e sớm, e đi nhầm cửa, các cụ e đặt toàn đột xuất (có chủ ý) không đến đc...:((may mà mặc váy ngắn nên vớt vát đc cái chân thư ký- trợ lý (cũng hơn cái chức mõ làng các cụ nhỉ :-?), thế nên cũng còn đường ăn nói với họ tộc (cả tộc nhà e đã bán hết ruộng để e chạy chức Chủ tịt cho cả họ đc nở mày nợ mặt). E còn khoe thêm với họ tộc nhà e là "Với phận "mợ" ở hội mình, e là người đứng đầu những người cùng giới tính - Chủ tịt của phái chân dài";))

anh.dt72

Xe tải
Mợ còn là hoa hậu của hội đấy.

trinhtienqtri

Xe đạp
Cụ cư yên tâm. Chào mừng cụ. Có gì Tháng 7 em làm chuyến xuyên Việt qua Quảng Trị sẽ ới cụ
Nhưng phải cho em xin chân thành viên với chứ, để em còn đăng ký cai logo dán vào xe cho nó hoành tá tràng

Trần Điện

Xe tăng
Mọi thứ đã xong, nhưng đã làm thì phải cho quyết liệt mới mong thành công, điều để làm cho hội lớn mạnh và có dấu ấn là lòng nhiệt tình, chúng ta vẫn đang thiếu điều đó, mỗi thành viên góp một chút công sức thì hội mình sẽ có chỗ đứng vững chắc. Hôm qua em đến được có mấy phút nhưng gặp những thành viên đã ngồi đấy 2h trước, em vui, một tín hiệu tốt đẹp cho sự khởi đầu gian nan và phía trước nan giải, mọi thành viên trong hội CRUZE hãy chung tay xây dựng một ngôi nhà vững chắc để mỗi chúng ta đều nhìn thấy một bầu trời tươi sáng phía trước. Tình Yêu + Nhiệt Tình + Đoàn Kết = CRUZE.

anhducchncruze

Xe tải
chúc hội ta thành công. em và gia đình đi nghỉ mát mà lòng như lủa đốt nhưng kế hoạch xắp xếp láu rồi nên đành thất hẹn. hẹn hội ta lần sau. chúc ban lãnh đạo mới sức khỏe vô song. em ko về đc cũng đã báo cụ trưởng thôn cũ rồi nên mong hội đánh chữ đại xá. với lại em cũng bị mất biển sau ngày 7/6/2012 tại phưong mai , có thông báo trong mục TNGT nhưng em vẫn chạy quảng binhg và giờ mới về dc hà nội. thôi đành hẹn hội ta làn oooff tới nhé. à mà các cụ ạ mông em có dán logo hội mình khi về đến Thanh hóa ngồi uống nc chém gió mà có cụ chủ quán chạy CDX bảo anh em trong hội thì anh kho thang toán, anh đã đọc nhưng chưa là thành viên hội, lần sau về hà nội anh gọi chú cho gặp anh em cùng hội nhé, ko phải lấy số anh để anh chủ động v
xem hội ta NTN

doanhtu987

Xe máy
các cụ bầu bán xong hết rồi ạ! vậy chức danh của tầng cụ là như thế nào vậy ạ

lebinanh

Tháo bánh
Chào các cụ/ mợ trong hội Cờ dù (Cruze).
E tường thuật lại vụ bầu bán vào chủ nhật ngày 10/6 như sau:
Thành viên tham gia gồm có: lebinanh, carmania, wireless, nguyenbill, sokhanh, TrầnĐiện, hoang_anh13, anh.dt72, Mr.dth (đủ cả cụ lẫn mợ).
Trong đó, cụ wireless đáng biểu duơng nhất, xin gấu đi off từ sáng vì muốn tiền trạm kiểm tra an ninh, cơ sở vật chất,...của địa điểm nơi diễn ra buổi họp (cẩn thận thật :P) nên cụ đã kịp giao lưu thân tình với hàng xóm của quá cafe là chị Hằng - người cung cấp bia chuyên nghiệp cho các bác nhà ta.
Sau màn dạo đầu - nắm tay bắt chân, đến màn khởi động cafe cà pháo, buôn trên bán dưới, chém gió gây bão (hôm sau, nghe tin là mấy cây cổ thụ ở công viên Nghĩa đô gần đó bị lật gốc). Mất gần tiếng đồng hồ cũng vào việc chính là bầu bán. Ứng cử viên cho vị trí chủ tịt là: nguyenbill (Mr Minh) - carmania (nguyên trưởng thôn) - sởkhanh, (toàn các ku, thế mới biết là các bác vẫn trọng nam và khinh tài :((). Đến đây mới là đoạn gay cấn, căng thẳng và đầy sự cạnh tranh.
3 ứng cử viên trên đã mang hết khả năng hùng biện, tài thuyết phục, áp dụng mọi lý lẽ, dẫn chứng và cả tiểu xảo để tranh giành tấm vé được ...loại khỏi vị trí chủ tịch (mức độ nóng cũng không kém gì cái vụ bầu Mr Obama ở bển nhưng là đấu ngược nên càng cam go hơn). 3 ứng cử viên nhà ta cứ chuyền đi chuyền lại sang nhau làm các quan sát viên cứ là hoa mắt, chóng mặt để theo kịp, các ưu điểm của ứng cử viên được đối thủ đưa như năng động, nhiệt tình, tài ăn nói, có sức thuyết phục, cao tuổi, ít tuổi, độc thân, có vợ...túm lại là nếu liệt kê cũng được mấy km trên giấy. Mấy người ngồi gần hội Cruze cứ tưởng là có cuộc thi "tâng bốc nhau". Tuy nhiên, với tiểu xảo là lấy 2 chọi 1, cụ sởkhanh nhờ có sự giúp đỡ ngầm của cụ wireless nên đã được loại ra đầu tiên, trận đấu còn lại là 2 đối thủ: nguyenbill và carmania.
Trận giáp la cà này, các quan sát viên lại tiếp tục nghe ưu điểm của 2 cụ nguyenbill và carmania (nếu gấu của 2 cụ này mà ở đó chắc là mũi sẽ to hơn mấy phân và k phải đi mỹ viện nâng mũi nữa). Cuối cùng, cụ carmania với nghề nói (phóng viên mà) nên đã giành nốt tấm vé được loại để lại cho cụ nguyenbill đứng chơ vơ với vị trí chủ tịch trên tay.
Chúng ta cùng vỗ tay chúc mừng tân chủ tịch mới - Cụ nguyenbill.

Cụ sởkhanh và carmania dù đã ngoạn mục thoát khỏi vị trí Chủ tịt nhưng vẫn phải làm Phó chủ tịch 1 và phó chủ tịch 2.
Còn em, thấy cụ chủ tịch vất vả quá nên em nhận cái chân thư ký cho chủ tịch, đổi lại khi e làm chủ tịch của phe áo dài (chủ tịch của các mợ), cụ nguyenbill sang làm trợ lý kiêm vệ sỹ cho e nhé ;))
Kết thúc cuộc bầu bán, vì vị nào cũng hết sức ra chiêu nên cuối cùng đều khát và phải kéo nhau sang quán bia bên cạnh. E về sớm nhưng cũng đoán chắc là mấy cậu phục vụ cũng phải thở bằng tai để bưng bia cho các cụ nhà ta.:D

Chỉnh sửa cuối:

mr.dth

Xe hơi
em likesssssss thisssssssssss
Chào các cụ/ mợ trong hội Cờ dù (Cruze).
E tường thuật lại vụ bầu bán vào chủ nhật ngày 10/6 như sau:
Thành viên tham gia gồm có: lebinanh, carmania, wireless, nguyenbill, sokhanh, TrầnĐiện, hoang_anh13, anh.dt72, Mr.dth (đủ cả cụ lẫn mợ).
Trong đó, cụ wireless đáng biểu duơng nhất, xin gấu đi off từ sáng vì muốn tiền trạm kiểm tra an ninh, cơ sở vật chất,...của địa điểm nơi diễn ra buổi họp (cẩn thận thật :P) nên cụ đã kịp giao lưu thân tình với hàng xóm của quá cafe là chị Hằng - người cung cấp bia chuyên nghiệp cho các bác nhà ta.
Sau màn dạo đầu - nắm tay bắt chân, đến màn khởi động cafe cà pháo, buôn trên bán dưới, chém gió gây bão (hôm sau, nghe tin là mấy cây cổ thụ ở công viên Nghĩa đô gần đó bị lật gốc). Mất gần tiếng đồng hồ cũng vào việc chính là bầu bán. Ứng cử viên cho vị trí chủ tịt là: nguyenbill (Mr Minh) - carmania (nguyên trưởng thôn) - sởkhanh, (toàn các ku, thế mới biết là các bác vẫn trọng nam và khinh tài :((). Đến đây mới là đoạn gay cấn, căng thẳng và đầy sự cạnh tranh.
3 ứng cử viên trên đã mang hết khả năng hùng biện, tài thuyết phục, áp dụng mọi lý lẽ, dẫn chứng và cả tiểu xảo để tranh giành tấm vé được ...loại khỏi vị trí chủ tịch (mức độ nóng cũng không kém gì cái vụ bầu Mr Obama ở bển nhưng là đấu ngược nên càng cam go hơn). 3 ứng cử viên nhà ta cứ chuyền đi chuyền lại sang nhau làm các quan sát viên cứ là hoa mắt, chóng mặt để theo kịp, các ưu điểm của ứng cử viên được đối thủ đưa như năng động, nhiệt tình, tài ăn nói, có sức thuyết phục, cao tuổi, ít tuổi, độc thân, có vợ...túm lại là nếu liệt kê cũng được mấy km trên giấy. Mấy người ngồi gần hội Cruze cứ tưởng là có cuộc thi "tâng bốc nhau". Tuy nhiên, với tiểu xảo là lấy 2 chọi 1, cụ sởkhanh nhờ có sự giúp đỡ ngầm của cụ wireless nên đã được loại ra đầu tiên, trận đấu còn lại là 2 đối thủ: nguyenbill và carmania.
Trận giáp la cà này, các quan sát viên lại tiếp tục nghe ưu điểm của 2 cụ nguyenbill và carmania (nếu gấu của 2 cụ này mà ở đó chắc là mũi sẽ to hơn mấy phân và k phải đi mỹ viện nâng mũi nữa). Cuối cùng, cụ carmania với nghề nói (phóng viên mà) nên đã giành nốt tấm vé được loại để lại cho cụ nguyenbill đứng chơ vơ với vị trí chủ tịch trên tay.
Chúng ta cùng vỗ tay chúc mừng tân chủ tịch mới - Cụ nguyenbill.

Cụ sởkhanh và carmania dù đã ngoạn mục thoát khỏi vị trí Chủ tịt nhưng vẫn phải làm Phó chủ tịch 1 và phó chủ tịch 2.
Còn em, thấy cụ chủ tịch vất vả quá nên em nhận cái chân thư ký cho chủ tịch, đổi lại khi e làm chủ tịch của phe áo dài (chủ tịch của các mợ), cụ nguyenbill sang làm trợ lý kiêm vệ sỹ cho e nhé ;))
Kết thúc cuộc bầu bán, vì vị nào cũng hết sức ra chiêu nên cuối cùng đều khát và phải kéo nhau sang quán bia bên cạnh. E về sớm nhưng cũng đoán chắc là mấy cậu phục vụ cũng phải thở bằng tai để bưng bia cho các cụ nhà ta.:D