CRC - Đồ chơi - Phụ tùng - Phụ kiện (2007-2011 & 2012-1013)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bigstorm

Xe đạp
Lấy thảm mầu gì VIT ơi. Có 4 màu: be, ghi, da bò, đen. Mà xem kỹ đi nhé, cái này là giả da chứ không phải da thật đâu nhé:

Link đây: http://detail.tmall.com/item.htm?spm=a230r.1.14.16.WEYhXF&id=22721640878&
Anh lấy cho em mầu be vàng và hình ảnh cũng giống như trên web luôn (nếu có mầu đen mà mẫu giống thế thì anh lấy cho em mầu đen nhé)(mấy mầu kia ảnh mẫu bị dựng thành chỗ giữa hai ghế trước), tức là nó nối liền hai thằng đằng trước vào chứ nếu dựng thành ở chỗ đấy là sẽ bị trường hợp giống anh tour nói đấy anh nhé. Cám ơn anh :D

Chỉnh sửa cuối:

Bigstorm

Xe đạp
Cùng quan điểm với nhà răng :D
Vit với anh Xe chú ý là xe Vit 2.4 thì cái thảm trước chỗ cần số xuống là liền nhau, chứ không phải tách ra làm 2 miếng như Crv Đài nhá (tức là thảm nó liền nhau từ ghế lái sang ghế phụ, không có vách ngăn) Hồi trước a với Minh ship 1 cái đã bị nhầm, thảm trước bị hụt mất 1 đoạn, nhìn chán, hehe
Em bị cái ốp nhựa chỗ cửa bước lên xuống chỗ lái vì làm thêm lớp trải sàn nên dầy quá nó cứ đẩy bung lên, đợt này định dọn nội thất tiện thể em bỏ trải sàn ra và lắp tấm ốp mới (đã nhờ anh Xe ship về bằng inox xước mờ) nên em cần một bộ để chân mới có thành dựng lên như cái mê hót rác cho đất cát đỡ lọt xuống bên dưới lớp nỷ sàn, em cũng biết sẽ bẩn nên em sẽ chế mấy miếng thảm cao su chỗ Long Thịnh có bán mà các xe đợt này hay dùng vừa khít vào cái thảm mới này cho đỡ bị vệt chân.

tayho

Xe máy
Có Cụ nào lắp ổ khóa cốp bên phụ chưa cho em ít thông tin, em xin cảm ơn nhiều

Tourcare

Xe tăng
Hôm qua buôn với a xe bảo có bộ trải sàn nó làm sẵn cho Crv đấy, ship về chuột bạch đê :D Hôm qua cũng nói chuyện về cái vụ nếu trải sàn ở mình thì nó tự nhiên bị đẩy lên 3mm, cái nhựa sẽ bị bung. Tốt nhất là bỏ cái lót sàn hoặc chuột bạch vụ kia xem sao. Cái thảm 3D a đã dùng rồi, nếu em trải sàn thì nó không có chỗ để dính vào cố định (bt nó có miếng dính vào phần nỉ của sàn xe) nên nó sẽ bị xô lệch, hè hè.
Nói chung mấy cái thảm cũng quan trọng phết, nhìn xe có sạch sẽ hay không.
Mà thôi, có điều kiện cứ bảo a Xe làm cho 2 bộ, 1 cái 3D, 1 cái như a với Răng recomment, về dùng thử xem, không ưng thì lại cho :D
Cái tấm ốp inox ý không biết thế nào, chứ trước a có 1 xe đã ốp cái đấy, nó gờ lên cao lắm, gửi lại cái link cho anh em ngó tí nào :D

Em bị cái ốp nhựa chỗ cửa bước lên xuống chỗ lái vì làm thêm lớp trải sàn nên dầy quá nó cứ đẩy bung lên, đợt này định dọn nội thất tiện thể em bỏ trải sàn ra và lắp tấm ốp mới (đã nhờ anh Xe ship về bằng inox xước mờ) nên em cần một bộ để chân mới có thành dựng lên như cái mê hót rác cho đất cát đỡ lọt xuống bên dưới lớp nỷ sàn, em cũng biết sẽ bẩn nên em sẽ chế mấy miếng thảm cao su chỗ Long Thịnh có bán mà các xe đợt này hay dùng vừa khít vào cái thảm mới này cho đỡ bị vệt chân.

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hôm qua buôn với a xe bảo có bộ trải sàn nó làm sẵn cho Crv đấy, ship về chuột bạch đê :D Hôm qua cũng nói chuyện về cái vụ nếu trải sàn ở mình thì nó tự nhiên bị đẩy lên 3mm, cái nhựa sẽ bị bung. Tốt nhất là bỏ cái lót sàn hoặc chuột bạch vụ kia xem sao. Cái thảm 3D a đã dùng rồi, nếu em trải sàn thì nó không có chỗ để dính vào cố định (bt nó có miếng dính vào phần nỉ của sàn xe) nên nó sẽ bị xô lệch, hè hè.
Nói chung mấy cái thảm cũng quan trọng phết, nhìn xe có sạch sẽ hay không.
Mà thôi, có điều kiện cứ bảo a Xe làm cho 2 bộ, 1 cái 3D, 1 cái như a với Răng recomment, về dùng thử xem, không ưng thì lại cho :D
Cái tấm ốp inox ý không biết thế nào, chứ trước a có 1 xe đã ốp cái đấy, nó gờ lên cao lắm, gửi lại cái link cho anh em ngó tí nào :D
Lót sàn CRV đây, ai chuột bạch đê (xem lại thì là lót may sẵn, chứ không phải lót định hình cụ Tour ạ):

http://item.taobao.com/item.htm?spm=a230r.1.14.258.wGAdGC&id=19768436025

Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Anh lấy cho em mầu be vàng và hình ảnh cũng giống như trên web luôn (nếu có mầu đen mà mẫu giống thế thì anh lấy cho em mầu đen nhé)(mấy mầu kia ảnh mẫu bị dựng thành chỗ giữa hai ghế trước), tức là nó nối liền hai thằng đằng trước vào chứ nếu dựng thành ở chỗ đấy là sẽ bị trường hợp giống anh tour nói đấy anh nhé. Cám ơn anh :D

Hình như loại này nó không liền 2 tấm đằng trước đâu cậu ạ, đa phần các shop đều bán loại không liền. Nếu muốn mua lọai liền thì cứ từ từ dể anh tìm link khác xem :)

Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bộ thảm sàn của VIT nhìn mới thì đẹp nhưng lắp lên xe nhanh bẩn lắm, chỉ bước chân lên là in dấu chân rồi

Quan điểm của anh thì lại khác. Đúng là bước chân bẩn lên thì nhìn sẽ bẩn ngay, nhưng cũng vì thế mà mình sẽ nhấc ra lau ngay nên trong xe lúc nào cũng sạch sẽ và có ít bụi hơn. Còn loại như của cậu và của cụ Tour thì nhìn lúc nào cũng sạch nhưng thực chất lại không sạch vì bụi nó rơi xuống phía dưới và mắt không nhìn thấy thực chất bụi cát vẫn ở trong xe, không khí trong xe kín nên nó cứ luẩn quẩn trong không gian kín ấy và mũi mình sẽ hít đủ và cũng chính vì lúc nào nhìn cũng có cảm giác sạch nên sẽ có xu hướng tần suất vệ sinh cái thảm ấy sẽ ít hơn. Chưa kế loại đấy còn rất khó vệ sinh cho thật sạch.

Bigstorm

Xe đạp
Loại liền đây, nhưng không rõ chất liệu là gì, giá thì hình như bớt đi 100k (chưa check với shop, mới nhìn thoáng trên web):

http://item.taobao.com/item.htm?spm=a230r.1.0.0.D1bqS5&id=14879917926
Cái này khả năng cao là dạng nhựa giống khay lót cốp, em thấy vẫn thích loại giả da kia, chứ nhựa mềm nhìn nó mất cả sang cái xe, thà dùng bằng da khoảng 1-2 năm hỏng thì thay, hoặc thấy được em làm hai bộ thay đổi, anh cứ tìm tiếp giúp em nhé, chờ đợi mà đẹp cũng đáng mà.

Bigstorm

Xe đạp

Sao cái ảnh này em thấy khúc giữa ở hàng ghế trước gần dính vào nhau mà, nếu có cái này mầu đen thì tốt anh nhỉ.

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com

Sao cái ảnh này em thấy khúc giữa ở hàng ghế trước gần dính vào nhau mà, nếu có cái này mầu đen thì tốt anh nhỉ.

Cái này có màu đen mà, ngoài ra còn có màu be, da bò, ghi xám. Ảnh trên web nó không có đủ demo cho tất cả các loại xe đâu.

Tourcare

Xe tăng
Bộ này có cảm giác vừa mất công lau dọn, mấy ông con trèo lên (hay kể cả mình) đã thấy bẩn rồi, rất cú vì bố chúng nó, bao công ông dọn mà nó làm bẩn rồi :))
Chẳng nhẽ lại dừng lại dọn luôn ;;)

Quan điểm của anh thì lại khác. Đúng là bước chân bẩn lên thì nhìn sẽ bẩn ngay, nhưng cũng vì thế mà mình sẽ nhấc ra lau ngay nên trong xe lúc nào cũng sạch sẽ và có ít bụi hơn. Còn loại như của cậu và của cụ Tour thì nhìn lúc nào cũng sạch nhưng thực chất lại không sạch vì bụi nó rơi xuống phía dưới và mắt không nhìn thấy thực chất bụi cát vẫn ở trong xe, không khí trong xe kín nên nó cứ luẩn quẩn trong không gian kín ấy và mũi mình sẽ hít đủ và cũng chính vì lúc nào nhìn cũng có cảm giác sạch nên sẽ có xu hướng tần suất vệ sinh cái thảm ấy sẽ ít hơn. Chưa kế loại đấy còn rất khó vệ sinh cho thật sạch.

sharing

Xe máy
Nói chung, phải ngươi chăm chỉ nhu cu Tour thì mơi nên dùng cái thảm sợi nhỉ :))

sharing

Xe máy
Cụ MrTran dạo này không thấy hiện hình nhỉ, chưa thấy cụ ấy qua lấy đồ.

sharing

Xe máy
Cụ còn tấm lót da tì tay cánh cửa lái crv2009 không?
Cụ báo giá em 1 tấm màu đen với.
Nó bán cả bộ 4 cánh cửa, không bán lẻ cụ ạ. Hay cụ mua cả bộ về, dùng 1 tấm rồi tặng các cụ trên này 3 tấm còn lại nhỉ? :D

sharing

Xe máy
cụ nào đặt ốp bậc lên xuống CRV 07-11, alo e e đặt 1 bộ về k vừa, biết đâu xe các cụ vừa đỡ phải chờ cụ share
Cụ contact với cụ Bigstorm nhé, cụ ấy đang cần 1 bộ. Bảo cụ ấy mua thêm 1 cuôn băng keo 3M nưã về dán cho ngon

vuatocdo

Xe tải
Tin vui cho nhà CRV khi dùng sản phẩm chính hãng BOSH.

Em có thông tin cho nhà mình khi dùng sản phẩm BOSCH chính hãng phân phối. Các sản phấm sẽ được giảm giá từ 15% tới 20% cho các thành viên nhà CRV.
Em thấy các mặt hàng hao mòn theo thời gian như : Má phanh ‘Phủ lý Made In Malaysia’ giá cả bộ trước sau gần 1 củ, bugi, gạt mưa, lọc dầu, ắc quy.
Tất cả các sản phẩm trên đã có thuế VAT cho bác nào đăng ký tên công ty để khấu hao tài sản, còn bác nào không lấy thì cộng dồn cho thành viên nhà CRV cần.
Nhà mình có thể tập hợp đơn hàng để lấy 1 lần giao lưu cho vui hoặc lấy theo cá nhân đều được cả.

Chỉnh sửa cuối:

Tourcare

Xe tăng
Có giá rổ thì mới ngâm cứu được chứ bác, em đang quan tâm acqui, gạt mưa nhưng không phải xe Crv.
Cụ phải nói rõ là nhập giúp ae hay thế nào, không mod lại xóa thì phí

Trạng thái
Thớt đang đóng