CR-V Club đồ chơi và phụ kiện

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducls

Xe tăng

bluetooth

Xe buýt
Bệ buơc kiểu X5 cụ VIT2000 đã nhận chuột bạch đầu tiên, có cụ nào máu tiếp ko, sáng mai em sẽ đ ặt hàng.

@ ducls: mai em show thiẹt hại cho cụ nhé

hạng best

Xe hơi
X5 chỉ có xe răng xanh chuẩn nhứt, độ vành, thay bậc , tháo chữ CRV, Logo ...:P

bluetooth

Xe buýt
X5 chỉ có xe răng xanh chuẩn nhứt, độ vành, thay bậc , tháo chữ CRV, Logo ...:P
Đang phấn đấu đấy các cụ ợ.

Báo cáo các cụ về tình hình hàng họ thế này:
qua các đợt hàng em vẫn đặt cho các cụ nhưng mỗi cụ mỗi lúc lại muốn thêm cái này thêm cái kia, cụ nào cũng ngay và luôn, em cũng đã cố gắng đặt cho các cụ nhưng giờ sắp loạn cào cào cả lên rồi (cái này em cũng ko có kinh nghiệm) đợt 2 hàng về vẫn chưa hết mà đã đặt đợt 4, chuẩn bị đợt 5, thời gian tới em cũng bận, giờ em xin có ý kiến thế này mong các cụ ủng hộ:

Trong 1 tháng nêu vẫn có nhu cầu nhiều về hàng họ ta chơi 2 lần, em fix luôn lịch thế này:

LẦN 1: các cụ nhu cầu gì cứ post hết lên đây rồi đợi nhé, ngày 7 hàng tháng em tổng hợp danh sách lấy báo giá, các cụ nạp tiền hết ngày 10, xong em đặt hàng.

LẦN 2: giống như lần 1, nhưng ngày 20 hàng tháng em tổng hợp danh sách lấy báo giá, các cụ nạp tiền hết ngày 23, xong em đặt hàng.

Nhu cầu ít thì tháng chỉ làm 1 đợt hàng vào đầu tháng như Lần 1 thôi.

Các cụ cần gì cứ post tiếp sau bài này, đến ngày 07/07/2012 em tổng hợp nhé

Chỉnh sửa cuối:

laimaybaydi

Xe đạp
em bon chen tí, xe em cũng dc Honda lắp bệ đặt chân X5 từ hãng :D

HMH79

Xe hơi
Đông ý với cụ bluetooth, cho em hỏi tấm cách nhiệt capo đã về chưa ạ?

bluetooth

Xe buýt
Đông ý với cụ bluetooth, cho em hỏi tấm cách nhiệt capo đã về chưa ạ?
Đúng ra nó về rồi cụ ạ nhưng bên Khựa ăn Tết Đoan Ngọ ngày 5 tháng 5 âm nghỉ cả tuần lên nó chưa về cụ ạ, dự kiến tuần sau nó mới về

caubevang06

Xe máy
Thực hiện theo yêu cầu của các cụ và để trả hàng đã nợ các cụ từ các dợt trước, mặc dù đợt 2 mới lên đường nhưng đợt 3 lại triển khai, danh sách như sau:

- Tấm cách nhiệt nắp capo: số lượng 5 chiếc em tính các cụ đã comfirm thôi nhé:
Coco, DuyThanh, MrTran, VIT2000, My love one

- Lót hốc cánh cửa: số lượng 1
Mr.Tran

- Chìa khóa gập loại mới: số lượng 1
VIT2000

Các cụ chon đến hết 15h ngày mai 7/6 nhé
Cụ ơi, cụ cho em hỏi chỗ cụ còn loại chìa khóa gập này không cụ? Cho em đặt hàng 1 cái được không cụ.
Em hiện cũng có 1 cái bộ CK gập này nhưng bằng gỗ, hiện nó bị vỡ cái lẫy bên trong nên khi gập vào nó thi thoảng bị tự bật ra. Hơi khó chịu.
Mới cả ngoài loại này ra cụ còn loại nào nữa không cụ?
@cụ coco: cụ cho em đăng ký làm thành viên hội với ạ. Tại trước em vào box honda này chả thấy hội CRV đâu, toàn hội Civic nên lâu em không vào lại. Nay vào lại thấy các cụ bàn luận, chia sẻ kinh nghiệm sôi nổi quá nên xin đăng ký thành viên ạ :D
Cảm ơn cụ

caubevang06

Xe máy
Chú chuột bạch nhanh lên nhé, vụ 3 nút thẳng hàng liệu có khả thi ko để anh đặt cái này: http://item.taobao.com/item.htm?id=15897739974
nhìn đã thấy kết rồi

Cụ ơi, em thấy cái này đẹp quá.
Em hỏi cụ tí, theo kinh nghiệm cụ thì vụ này có làm được không: em mua bộ vỏ Ck 3 nút này, sau đó lắp ck của CRV vào nhưng chỉ cần dùng 2 nút thôi. Còn nút mở cốp kia thì coi như làm cảnh, không cần dùng. Vì tính em ngại lắp dây dợ trong xe lắm nên không cần chắc năng mở cốp ạ :D
Nếu được cụ đặt hộ em 1 bộ này được không cụ?
Cảm ơn cụ.

giangle

Xe máy
Cụ ơi, em thấy cái này đẹp quá.
Em hỏi cụ tí, theo kinh nghiệm cụ thì vụ này có làm được không: em mua bộ vỏ Ck 3 nút này, sau đó lắp ck của CRV vào nhưng chỉ cần dùng 2 nút thôi. Còn nút mở cốp kia thì coi như làm cảnh, không cần dùng. Vì tính em ngại lắp dây dợ trong xe lắm nên không cần chắc năng mở cốp ạ :D
Nếu được cụ đặt hộ em 1 bộ này được không cụ?
Cảm ơn cụ.
Em chưa thấy xe SUV nào có nút mở cốp trên chìa khóa cả cụ ạ. Mà trên chìa khóa nguyên bản của CRV cũng không có nút đó. Nếu cụ có cùng sở thích và quan tâm nhiều đến CRV thì mời cụ gia nhập hội với anh em. Như thế cụ với cụ Bluetooth trao đổi sẽ tiện hơn.

caubevang06

Xe máy
Em chưa thấy xe SUV nào có nút mở cốp trên chìa khóa cả cụ ạ. Mà trên chìa khóa nguyên bản của CRV cũng không có nút đó. Nếu cụ có cùng sở thích và quan tâm nhiều đến CRV thì mời cụ gia nhập hội với anh em. Như thế cụ với cụ Bluetooth trao đổi sẽ tiện hơn.
Cảm ơn cụ góp ý.
Ý của em là lắp từ ck nguyên bản vào bộ vỏ này, chỉ cần khớp núp khóa và mở xe là được cụ ạ. Còn nút mở cốp không cần ạ, coi như để đấy làm cảnh thôi.
Còn chuyện gia nhập hội thì em đã gửi đơn đăng ký để cụ CT rồi mà chưa thấy reply

Sergio_Tacchini

Xe đạp
Cảm ơn cụ góp ý.
Ý của em là lắp từ ck nguyên bản vào bộ vỏ này, chỉ cần khớp núp khóa và mở xe là được cụ ạ. Còn nút mở cốp không cần ạ, coi như để đấy làm cảnh thôi.
Còn chuyện gia nhập hội thì em đã gửi đơn đăng ký để cụ CT rồi mà chưa thấy reply
Theo em được biết thì cái nút mở cốp nó sẽ chuyển thành tính năng nháy đèn hay còn gọi là tìm xe trong bãi đỗ. Sang tuần này sẽ có repost về vụ này, em đang chờ chìa về.

neverfg

Xe điện
Theo em được biết thì cái nút mở cốp nó sẽ chuyển thành tính năng nháy đèn hay còn gọi là tìm xe trong bãi đỗ. Sang tuần này sẽ có repost về vụ này, em đang chờ chìa về.
Cái chìa nhìn hay quá, e hóng các bác " chuột bạch" nếu ổn e nhờ các bác giúp.

bluetooth

Xe buýt
@ My love one: bệ buớc kiểu X5 đâu rồi hả ông

mylove_one

Xe máy
Đây rồi ông ơi.

mylove_one

Xe máy
Tổng thiệt hại 2,8 T. Vè mưa 550 nghìn.

Thời gian lắp 45 mins

bluetooth

Xe buýt
Cái vè mưa loại đấy rẻ hơn loại đặt về, em ko biết là nó có khác nhau gì ko vì em cũng chưa nhìn thấy cái loại đặt về nó thế nào, cụ nào lắp rồi comfim em phát

Trạng thái
Thớt đang đóng