CR-V Club đồ chơi và phụ kiện

Trạng thái
Thớt đang đóng

bluetooth

Xe buýt
Cái này hay Vũ nhỉ, để tôi tìm xem chứ từ trước để giờ chưa thấy ông ạ

Coco

Xe tải
Vè mưa nhập taobao em lắp rồi các cụ, góc nhìn bị hạn chế nhiều vì nhìn qua vè mưa (rộng 10cm) coi như bằng không. Được cái diện mạo bên ngoài thì tăng thêm mấy chân kính :)

bluetooth

Xe buýt
Sau khi Khựa nghỉ Tết Doan ngọ hơi lâu 1 số cái sẽ về trong tuần này các cụ nhé:

Thảm sàn cao su, giá nóc, đèn LED trần, chìa khóa,nắp cách nhiệt...

Cái đuôi gió của cụ Chủ tịch và Laimaybaydi thì hết hàng. Theo em dư này:
Các cụ mua luôn ở Hà Nội của hàng Việt Phát chỗ cụ My_love_one vừa lắp cái bệ bước chân như trên nó có các loại sau:
- Loại không có đèn như xe của các cụ khác trong hội 700k
- Loại có đèn nhưng của nó ko có bóng đèn bên trong mà lấy ánh sáng phản quang từ đèn phanh ngay ở đấy ra thôi giá 750k.
cả 2 loại đều là hàng mộc chưa sơn, công sơn màu theo xe và lắp đặt là 200k nữa nhé, rẻ hơn đặt bên Khựa.
Link đây: http://dochoiotovietphat.vn/san-pham/honda/for-honda-crv%E2%80%B207/duoi-ca-phia-sau-xe-co-den-led.aspx
Còn các cụ vẫn đặt khoảng 1 tuần nữa có hàng em đặt lại

HMH79

Xe hơi
Em chưa thấy xe SUV nào có nút mở cốp trên chìa khóa cả cụ ạ. Mà trên chìa khóa nguyên bản của CRV cũng không có nút đó. Nếu cụ có cùng sở thích và quan tâm nhiều đến CRV thì mời cụ gia nhập hội với anh em. Như thế cụ với cụ Bluetooth trao đổi sẽ tiện hơn.
Acura MDX 2011 có nút mở cốp, ông bạn em có một cái, bấm một phát cốp tự động mở lên rât hiện đại.

HMH79

Xe hơi
Xe em hôm trước bị thằng vô văn hóa nào gạch cho mấy phát vào sườn bên phụ, cụ nào rành về biện pháp khắc phục giúp em phát, thân!

bluetooth

Xe buýt

caubevang06

Xe máy
Cụ ơi, em thấy cái này đẹp quá.
Em hỏi cụ tí, theo kinh nghiệm cụ thì vụ này có làm được không: em mua bộ vỏ Ck 3 nút này, sau đó lắp ck của CRV vào nhưng chỉ cần dùng 2 nút thôi. Còn nút mở cốp kia thì coi như làm cảnh, không cần dùng. Vì tính em ngại lắp dây dợ trong xe lắm nên không cần chắc năng mở cốp ạ :D
Nếu được cụ đặt hộ em 1 bộ này được không cụ?
Cảm ơn cụ.
Cụ ơi, thế vụ này của em có được không cụ?
http://item.taobao.com/item.htm?id=15897739974

hạng best

Xe hơi
Xe em hôm trước bị thằng vô văn hóa nào gạch cho mấy phát vào sườn bên phụ, cụ nào rành về biện pháp khắc phục giúp em phát, thân!
Xe e bị vậy nhiều rồi. Kụ ra hàng sơn xe quen , xin ít sơn màu giống xe mình, lấy cái bút lông loại nhỏ như kẻ chỉ chấm sơn vẽ theo đường bị gạch, đợi sơn khô vẽ tiếp cho đến lúc sơn dày lên, bảo thợ xoa loại giáp nước mịn rồi đánh xi Cana nhìn đẹp 70%. Có cách khác là tút lại chỗ ấy nhưng vẫn phải phủ dầu bóng cả cửa. Còn vào gara hãng chỉ có cách duy nhất sơn lại cả cửa, chém giá theo barem

giangle

Xe máy
Acura MDX 2011 có nút mở cốp, ông bạn em có một cái, bấm một phát cốp tự động mở lên rât hiện đại.
Nút mở cốp đấy ở trên chìa khóa hay là nằm trên cửa hậu hả cụ?

bmw1226

Xe tải
Nhiều thằng vô văn hóa thật. Bắt được phải chặt tay tại chỗx-(x-(x-(x-(x-(

Xe e bị vậy nhiều rồi. Kụ ra hàng sơn xe quen , xin ít sơn màu giống xe mình, lấy cái bút lông loại nhỏ như kẻ chỉ chấm sơn vẽ theo đường bị gạch, đợi sơn khô vẽ tiếp cho đến lúc sơn dày lên, bảo thợ xoa loại giáp nước mịn rồi đánh xi Cana nhìn đẹp 70%. Có cách khác là tút lại chỗ ấy nhưng vẫn phải phủ dầu bóng cả cửa. Còn vào gara hãng chỉ có cách duy nhất sơn lại cả cửa, chém giá theo barem

vuatocdo

Xe tải
Nhà mình đã có cụ nào độ lạ ghế lái chưa nhỉ? Em thấy ngồi lâu bí lắm liệu có cái ghế nào nó có nhiều lỗ thoát hơi ấy nhỉ? Nhờ cụ COCO và cụ Bluetooth tư vấn dùm em mới nhỉ?

Coco

Xe tải
Nhà mình đã có cụ nào độ lạ ghế lái chưa nhỉ? Em thấy ngồi lâu bí lắm liệu có cái ghế nào nó có nhiều lỗ thoát hơi ấy nhỉ? Nhờ cụ COCO và cụ Bluetooth tư vấn dùm em mới nhỉ?
Cái này hãng cũng chưa có giải pháp, cụ muốn thoáng khí thì nên mua thêm bộ bọc ghế bằng hạt gỗ có bán nhiều trên thị trường, vừa có tác dụng thoáng vừa massage các huyệt đạo.

bluetooth

Xe buýt
Hàng họ đã về, Thứ 6 các cụ đi off nhận hàng nhé có các loại sau:

- Giá nóc (Cuong1711, VIT2000, Giangle)
- Vè mưa: em quên mất các cụ lấy rồi nhỉ.
- Đèn LED trần (laimaybaydi, Luxus, Secgio)
- Thảm sàn (sẹc gio 2 bộ, Kho)
- Tấm cách nhiêt capo (Coco, DuyThanhSNG, HMH79, VIT2000, My_love_one, Mr.Tran)
- Chìa khóa gập (VIT2000).

Đuôi gió các cụ tự sướng nhé, cụ BMW dặt hàng bổ xung lên chưa về cụ nhé.

Lưỡi gạt nước xe CRV hôm trước em chuột bạch, đặt 2 bộ nó về có 2 cái (cụ Luxus lắp) giờ nó báo lại là 2 cái mới thành 1 bộ giá chính xác là 99.250 đồng, tính tròn 100k các cụ nhé.

Ngoài ra để tăng số lượng cho rẻ tiền ship em đặt thêm nên dư ra còn 2 loại chìa này, mỗi loại còn 1 cái, cụ nào thích có thể khênh luôn:

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng