CR-V Club đồ chơi và phụ kiện

Trạng thái
Thớt đang đóng

Sergio_Tacchini

Xe đạp
Đặt là đặt làm hả, còn anh vẫn đặt bộ chìa khóa đấy về chứ gì, thảm sàn cao su theo lịch thì tuần trước về rồi, nhưng cô bé chỗ anh hay đặt hàng bị ốm lên chưa đi làm để kiểm giúp dc xem nó về chưa, chắc trong tuần này có, cái đó nặng anh ko bê sang tinphat dặt dc vì sẽ bị cao tiền ship, thảm của a.Sơn nhìn ảnh tưởng bằng nỉ nhẹ cuối cùng ko phải lên quá nặng luôn
Em dat ben tinphat roi anh ạ,để e làm chuột bạch rồi báo cáo các sếp :))

bluetooth

Xe buýt
@Bluetooth: Mưa gió thế này không biết khi nào vè che mưa về hả Minh ơi?
Về tới nơi rồi Chủ tạch nhé, mai cụ có ở văn phòng ko em nói nó bê qua cho cụ, đuôi gió và các thứ khác chưa có cụ ợ

bmw1226

Xe tải
Loại này sẽ tiện dụng khi gặp xxx Đông Triều đấy X_X

Sáng em có việc trên phố, tiện thể qua chỗ Đỗ Ngọc Du (gần hồ Hai Bà) lắpcái nắp ốp đầu trục ở la rang mới bị mất hôm trước, thằng cu xăm trổ ở cửa hàng ngay đầu phố, bên tay phải, bảo: 200. Em bảo: Thôi, 150 nhé (tại cụ Hải Quai Xanh đã tư vấn rồi), con vợ bảo: Em bán chỉ được lãi 5-10K. Thằng chồng thấy khách im im thì đồng ý. Sai vợ vào nhà lấy. 5 phút sau mang ra, nó cầm đẩy nhẹ vào phát là xong. Hàng em cầm là hàng cũ, còn nguyên vệt đất đỏ đường xa bám vào, được cái cùng dạng với 3 cái nắp kia nên em OK.

Lúc con vợ nó đi lấy hàng, em tiện ngó nghiêng và mua được cái bình cứu hỏa phòng khi "in-car" có vấn đề gì. Mọi thứ cứ phải safety first các cụ ạ. (hàng Trung Quốc, giá 1 lít, hạn dùng đến 2014).

DuyThanhSNG

Xe tăng
Accu xe em có hiện tượng sắp ngất... Cụ nào có chỗ mua Accu khô Ngon - Bổ - Rẻ vui lòng chỉ cho em với ạ....
Nhanh nhất ra ngay cái cửa hàng đại lý chuyên bán bình ắc quy ở đường Láng ngay ngã tư cầu Trung hòa Trần duy Hưng(Đi qua quán phở Hiền 50 m về phía cầu giấy). Giá cả cũng được ăc quy cũng tốt có bảo hành.Ghét nhất CRV là cái đế ắc quy chỉ lắp vừa cho loại 12V-45ah muốn thay loại to hơn chút lại không vừa chân đế ăc quy

Chỉnh sửa cuối:

DuyThanhSNG

Xe tăng
Cái bình cứu hỏa là rất nên

xin các bác tư vấn cho lắp ở đâu vừa tiện sử dụng khi cần vừa đảm bảo thẩm mỹ. Cái xe Mitsubishi 2.0 gala nó thiết kế rất xinh. cài ngay trên khung trên trục A , bên phụ. rất thẩm mỹ, vừa tầm với.

Xe CRV ko thấy gợi ý lắp đâu ~X(
Xe Mit hình như ở VN mới có kiểu lắp như vậy vì cái trục đó đứng thẳng hơn của CRV nên trông đẹp hơn.Còn lắp ở đâu chả được ,Khoang hàng phía đằng sau nhiều chỗ lắp cũng kín và đẹp.Xe nhà cháu đặt luôn ở hộc đựng nước cánh cửa sau,còn cửa trước dùng để đựng bình chữa khát.(Bình cứu hỏa loại này chỉ lắp cho đẹp và chống XXX thôi.Xe đã bùng cháy bên trong Capo thì 100 cái bình này cũng chưa chắc cứu được)

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Cái hãng sản xuất bình chữa cháy của thằng tầu khựa có tên miền lạ nhỉ!!!b-(

Sergio_Tacchini

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi ngu tý, theo em biết tiêu chuẩn của bình khí nén rất cao, khó có khả năng cháy nổ khi gặp điều kiện khắc nhiệt. Đấy là đối với hàng có uy tín, vậy với bình của a tàu khựa mà xe hay bị phơi nắng, nhỡ nó phát nổ trong xe thì sao nhỉ, theo các kụ có khả năng này ko? :(

luxus

Xe tăng
Vote cho chú D vì comment này :)

Các cụ lưu ý nhé!

Các cụ cho em hỏi ngu tý, theo em biết tiêu chuẩn của bình khí nén rất cao, khó có khả năng cháy nổ khi gặp điều kiện khắc nhiệt. Đấy là đối với hàng có uy tín, vậy với bình của a tàu khựa mà xe hay bị phơi nắng, nhỡ nó phát nổ trong xe thì sao nhỉ, theo các kụ có khả năng này ko? :(

bluetooth

Xe buýt
Kiểu folding key này trông đẹp hơn đấy M à. :)
Loại này em thấy đẹp hơn nhưng giá cao hơn, đúng là tiền nào của ý, lưỡi gạt mưa thế nào rồi hả cụ

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Bluetooth ơi khi nào có hàng về đấy em? Liệu cuối tuần này đã có chưa?

bluetooth

Xe buýt
Còn cái này nữa, cũng là thêm 1 sự lựa chọn cho các cụ nhưng có vẻ hơi dầy

Chỉnh sửa cuối:

bmw1226

Xe tải
Đã có ai chuột bạch sản phẩm này chưa nhỉ?

QUIXX - PHỤC HỒI VẾT XƯỚC TRÊN SƠN

1/ Giới thiệu sản phẩm: Xem chi tiết tại đây.

- Công nghệ độc đáo Quixx sản xuất riêng cho hãng xe danh tiếng BMW (Germany), khắc phục, làm liền các vết trầy xước trên thân xe, phục hồi bề mặt sơn gần như mới.
- Trong điều kiện giao thông như hiện nay, bạn phải làm gì để duy trì chiếc xe thân yêu luôn bóng đẹp, không bị trầy xước ?
- Tập đoàn E.V.I GmbH - Đức đã đi tiên phong sáng chế, sản xuất ra sản phẩm vô cùng độc đáo và tiện ích dành riêng cho hãng xe danh tiếng BMW và lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường Việt Nam, đó là QUIXX (www.quixx.com).

- Với những tính năng đặc biệt:
+ Khắc phục các vết trầy xước trên sơn, trả lại bề mặt và độ bóng gần như mới.
+ Rất hiệu quả, chi phí cực rẻ, dễ thực hiện, tiết kiệm thời gian.
+ Có thể sử dụng trên tất cả các bề mặt sơn như ôtô, xe máy, laptop, điện thoại…
+ Quixx được kiểm tra và chứng nhận chất lượng bởi tổ chức TUV (CHLB Đức).

2/ Hướng dẫn sử dụng: Xem chi tiết tại đây.
3/ Giá sản phẩm:
- Bộ Quixx: 500.000 VNĐ/bộ
- Bút sơn làm mờ vết xước: 100.00 VNĐ/cây.
Hotline: 0904.489.719 (Mr Hiệp)

Coco

Xe tải
Có chút so sánh về fire extinguisher để các cụ tham khảo. Bình em mua là dạng bình bọt (CO2) nặng có tầm 1kg. Khuyến cáo là không đặt dưới ánh nắng mặt trời và nơi có nhiệt độ cao trên 50oC. Xe khi để ngoài nắng thì cũng phải tầm đấy, thế nên cần phải có hệ thống tấm che nội thất và tấm cách nhiệt V-Kool. Giá của bình sol đắt gấp 5-7 lần bình CO2.

Chỉnh sửa cuối:

bluetooth

Xe buýt

Thêm một mẫu nữa.

@cụ Bỉm: cái bút phục hồi vết xước sơn trước em đã thử trên xe cũ của em rồi em thấy thế này nhé:

- Vấn đề có làm mờ vết xước được hay ko em ko bàn vì còn túy chất lượng mực của từng loại bút.
- Vấn dề thứ 2 khi cụ bị xước những vệt nhỏ như vết cào của tovit hay của cây cối chẳng hạn nó chỉ rộng khoảng vài ly (những cái này mới cần cái bút nhé, to thì bút chả có tác dụng gề, phải mang đi sơn thôi) cụ mang cái bút làm mờ xước ra bôi, nét nó to tướng mực làm lem cả ra những vùng ngoài xung quanh vết xước, lau đi thì nó cũng lem nhem vì nó bám lên sơn rồi trông xấu lắm cụ ợ, bộ sản phẩm có cả miếng nhựa để thao tác và giẻ để lau nhưng em nghĩ ko thể hết dc

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng