[Funland] Con thi xong giờ e lo các cụ .

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đứng thứ 25 trong lớp chọn trường chuyên thì nói làm gì. :))
Chuyện học hành của con cái em có quan điểm cứ Top trong lớp, trong trường là ok, thi cử nó chỉ là kết quả phản ánh tại một thời điểm nào đó thôi còn năng lực nó là cả quá trình. Như kiểu cờ bạc ấy ko cần biết điểm vniindex cao hay thấp, cứ mã mình thích gặt hái được là ok, BĐS cũng thế. Tóm lại không cần biết mèo trắng hay mèo đen miễn bắt được chuột là mèo tốt :))

Grandtouring

Xe điện
Năm này con trâu nhà e thi lớp 10. Về học lực nó cấp 2 đều đứng đầu lớp nên e tin tưởng nó. Ôn thi lớp 10 e chỉ bảo nó môn văn và anh văn, môn toán bố nó phụ trách.
Hôm nay thi xong môn toán nó làm e chới với hụt hẫng vì toán thực tế nó làm k đâu vào đâu.
Giờ e lo quá hic hic.
Cứ cái đỏ đỏ mà đập thôi, cho te tua vào.
(Chắc mợ chủ tìm cách đổ tội để thoái thác trách nhiệm của người đứng đầu thôi)

Chỉnh sửa cuối:

Smile1102

Xe container
Chuyện học hành của con cái em có quan điểm cứ Top trong lớp, trong trường là ok, thi cử nó chỉ là kết quả phản ánh tại một thời điểm nào đó thôi còn năng lực nó là cả quá trình. Như kiểu cờ bạc ấy ko cần biết điểm vniindex cao hay thấp, cứ mã mình thích gặt hái được là ok, BĐS cũng thế. Tóm lại không cần biết mèo trắng hay mèo đen miễn bắt được chuột là mèo tốt :))
Con em dạo này toàn đội sổ cụ anh ạ, em chán nản với nó lắm. Ngủ thì đến 1h trưa mới dậy :(

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Con em dạo này toàn đội sổ cụ anh ạ, em chán nản với nó lắm. Ngủ thì đến 1h trưa mới dậy :(
Con cái nó có gen, tố chất của bố mẹ, nhà mợ giỏi cả đôi thế thì con nó có ngủ suốt ngày vẫn ngon nhá. Như thằng cu nhà anh ấy, đầu toàn đất =)) =)) =))

Tranha131076

Xe tăng
Năm này con trâu nhà e thi lớp 10. Về học lực nó cấp 2 đều đứng đầu lớp nên e tin tưởng nó. Ôn thi lớp 10 e chỉ bảo nó môn văn và anh văn, môn toán bố nó phụ trách.
Hôm nay thi xong môn toán nó làm e chới với hụt hẫng vì toán thực tế nó làm k đâu vào đâu.
Giờ e lo quá hic hic.
Ơ, tưởng mai mới thi mà, cụ ở tỉnh nào thế?

Smile1102

Xe container
Con cái nó có gen, tố chất của bố mẹ, nhà mợ giỏi cả đôi thế thì con nó có ngủ suốt ngày vẫn ngon nhá. Như thằng cu nhà anh ấy, đầu toàn đất =)) =)) =))
Đầu toàn đất lại thành đại địa chủ hay đại gia như bố nó hả cụ anh? Em định chuyển qua làm môi.giới BDS đây, anh xem có đc ko? :D

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đầu toàn đất lại thành đại địa chủ hay đại gia như bố nó hả cụ anh? Em định chuyển qua làm môi.giới BDS đây, anh xem có đc ko? :D
Môi giới nhà đất là ngon nhất đấy mợ, nó như kiểu dân gá bạc, ghi số đề hay như trên sòng chứng khoán ấy. Cứ khớp lệnh là có tiền, mặc thị trường lên - xuống, đắt - rẻ ntn ko cần quan tâm, cuối cùng chỉ nuôi phí giao dịch thôi #:-s

BMZ_Z4

Xe điện
Vào lớp 10 mà bố mẹ vẫn phải kèm nhỉ, còn học giỏi nhất lớp nữa.
Càng lớp lớn thì bố mẹ trình độ đâu bằng thầy cô giỏi cơ chứ.
Mà 10 năm nữa con em mới vào lớp 10, lúc đó thì em zà quá mnr.

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Cụ ở đâu tý nữa đi bia hơi với em

duongqua

Xe container
Cái câu đứng đầu lớp từ mồm bố mẹ ra e thấy nhạy cảm lắm :D
Thường thì con hát mẹ khen hay.
Thi thì nó đánh giá hết học lực tốt hay xấu, nên không nên nói trước cái gì.
Còn lại thì vẫn là học tài thi phận, có khi lúc thi thử toàn 10 nhưng lúc thi thật đầu óc lại quay cuồng vậy là lại tạch.
Nên thôi đừng nói đứng đầu lớp chỉ nên nói học tốt là được thôi, đến lúc thi thì kết quả nó sẽ rõ ràng hết :D

thuanmd2

Xe đạp
Giờ e lo quá hic hic.
Con của bác thi chuyên à? Chứ thi chung đề của Sở thì T7 và CN mới thi cơ mà