[Funland] Con ơi, hãy chiến đấu cùng Ba Mẹ nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng

XeOnline

Xe tăng
Chúc mừng cháu đã vượt qua được những đau đớn, khó khăn, để mang lại niềm vui cho bố mẹ và mọi người như ngày hôm nay, trong đó có cả chú, chú chưa một lần gặp ba cháu, nhưng chú rất xúc động khi đọc những dòng tâm sự của ba cháu. Chúc cháu sẽ luôn mạnh khỏe sau đợt điều trị này, chúc gia đình cụ sẽ luôn mạnh mẽ và may mắn.

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Thế là cuối cùng cũng về thăm nhà được. Hôm nay có lẽ là ngày vui nhất của cả nhà trong những ngày vừa qua, mặc dù Bin vẫn còn chưa khỏe mạnh hoàn toàn, con đi lại vẫn rất khó khăn. Ông Kim với cô Jung cũng cùng về, ông với cô cũng lây niềm vui chung của cả gia đình. Ông Kim luôn miệng nói, I am so happy. Cám ơn ông Kim, cám ơn cô Jung. Mặc dù đợt này chỉ về được 2 tuần, theo lịch là đến 26 này Bin sẽ phải quay lại Hàn Quốc để vào giai đoạn điều trị mới, là truyền hóa chất. Nhưng cứ vui đi đã, Bin về thấy nhắn tin chíu chít với các bạn trường Nguyễn Siêu, hẹn nhau đến nhà chơi. Sang tuần Ba sẽ đưa con vào trường, thăm thầy cô giáo, thăm các bạn, cũng để nói lời cảm ơn đến tất cả thầy cô giáo và các bạn đã luôn động viên và giúp đỡ con. Có rất nhiều các bạn, các em trong trường đã gửi thư thăm hỏi, động viên con

Các bác OF ơi, em không có điều kiện cảm ơn đến từng bác, chỉ biết nói lời cảm ơn đến tất cả mọi người thôi. Nếu các bác có điều kiện, rất mong các bác đến nhà em chơi, thăm cháu nhé, có gì các bác cứ gọi cho em, số đt là 091 396 6396
Chúc Bin có 2 tuần nghỉ vui chơi cùng gia đình bạn bè, chúc 2 bác luôn mạnh khỏe để tiếp tục phục vụ cháu Bin lành bệnh@};-

vihali

Xe container
Vững vàng lên cụ nhé! Chúc bé Bin mau hồi phục.

DienHT*

Xe đạp
Quả là một kỳ tích, chúc cháu sớm khỏe mạnh, hãy luôn vững vàng nhé!

minhcuong400

Xe tăng
Chúc cụ chủ và cu Bin có thật nhiều sức khỏe để tiếp tục chiến đấu và chiến thắng!

Bao Hỏi

Xe tải
Website
nutrivita.vn
Chúc mừng con trai - Em chúc mừng cụ Nam và gia đình. Cảm ơn trời phật, các bác sĩ đã hồi sinh cho con. Mong con sớm mạnh khỏe và trở lại đi học cùng chúng bạn :) - chú cũng đang mong mỏi từng ngày cho con chú sẽ sớm được như con :)

Chi Chi

Xe điện
Chúc mừng cả nhà mình đã chiến thắng giai đoạn đầu đầy khó khăn này :x có niềm tin là làm được hết, đúng thật!

vuphuong85

Đi bộ
Cháu nhà cụ có gì tiến triển chưa? Mấy tháng đã qua rùi.

Cụ và gia đình hãy luôn đoàn kết và cố gắng nhé!

Weird

Xe hơi
cầu mong cho gia đình cụ và tất cả mọi người mạnh khỏe

nhuantin

Xe buýt
Thế là cuối cùng cũng về thăm nhà được. Hôm nay có lẽ là ngày vui nhất của cả nhà trong những ngày vừa qua, mặc dù Bin vẫn còn chưa khỏe mạnh hoàn toàn, con đi lại vẫn rất khó khăn. Ông Kim với cô Jung cũng cùng về, ông với cô cũng lây niềm vui chung của cả gia đình. Ông Kim luôn miệng nói, I am so happy. Cám ơn ông Kim, cám ơn cô Jung. Mặc dù đợt này chỉ về được 2 tuần, theo lịch là đến 26 này Bin sẽ phải quay lại Hàn Quốc để vào giai đoạn điều trị mới, là truyền hóa chất. Nhưng cứ vui đi đã, Bin về thấy nhắn tin chíu chít với các bạn trường Nguyễn Siêu, hẹn nhau đến nhà chơi. Sang tuần Ba sẽ đưa con vào trường, thăm thầy cô giáo, thăm các bạn, cũng để nói lời cảm ơn đến tất cả thầy cô giáo và các bạn đã luôn động viên và giúp đỡ con. Có rất nhiều các bạn, các em trong trường đã gửi thư thăm hỏi, động viên con

Các bác OF ơi, em không có điều kiện cảm ơn đến từng bác, chỉ biết nói lời cảm ơn đến tất cả mọi người thôi. Nếu các bác có điều kiện, rất mong các bác đến nhà em chơi, thăm cháu nhé, có gì các bác cứ gọi cho em, số đt là 091 396 6396
Luôn mong điều An Lành tới với kụ, với cháu và gia đình!!!

civictau

Xe tăng
Chúc mừng chàng trai Dũng Cảm!! Đã vượt qua được giai đoạn đầu khó khăn nhất. Mọi điều tốt lành sẽ đến với gia đình bác!

hecvn

Xe tăng
Chúc cụ và gia đình mọi điều tốt đẹp nhất và luôn tin rằng khó khăn đến mấy cũng sẽ qua.

vipauto

Xe hơi
Website
fordgiaiphong5s.com
Chúc mừng Anh Chị và cu Bin! Chúc cả nhà có những ngày nghỉ thật thoải mái, vui vẻ ạ!

duong hung 1210

Xe tải
Mừng cu Bin về nhà \:D/

mtkien1202

Xe tăng
Chúc mừng cháu đã vượt qua thử thách khó khăn của mình. chúc mừng cả nhà.

nentraicay

Xe đạp
Xúc động quá, Bin và Ba mẹ của Bin thật đáng khâm phục, cầu chúc cho Bin sẽ nhanh chóng bình phục và lại được cắp sách đến trường với các bạn.

AquariusW

Xe buýt
Con gái em học cùng trường với Bin. Em định đưa cháu đến thăm anh Bin nhưng không biết lúc nào thì tiện cho sinh hoạt nghỉ ngơi của Bin và gia đình cụ nhỉ?

Các bác ơi, hiện nay tình hình sức khỏe của Bin nói chung là ổn, ngoại trừ việc đi lại hơi khó khăn thôi. Các bác có thời gian thì xin cứ đến chơi thăm cháu, không đến nỗi phải cách ly ghê gớm lắm đâu ạ. Nhà em mong được các bác đến chơi lắm, cũng là để em có cơ hội được cảm ơn tấm lòng của mọi người

Senvàng

[Tịch thu bằng lái]
Chúc cu Bin và gia đình cụ namcuif luôn được an lành %%-@};-

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Con gái em học cùng trường với Bin. Em định đưa cháu đến thăm anh Bin nhưng không biết lúc nào thì tiện cho sinh hoạt nghỉ ngơi của Bin và gia đình cụ nhỉ?
Thứ 7, CN thì bác cứ đưa cháu đến chơi vào ban ngày. Còn ngày thường thì em nghĩ buổi chiều, sau giờ học thì chắc là tiện cho cháu nhà bác hơn

Welcome bác và cháu đến chơi, Bin luôn vui khi có bạn đến chơi mà. Mong bác và cháu. Cám ơn bác nhiều

AquariusW

Xe buýt
Vâng, em sẽ điện thoại trước ạ.
Thứ 7, CN thì bác cứ đưa cháu đến chơi vào ban ngày. Còn ngày thường thì em nghĩ buổi chiều, sau giờ học thì chắc là tiện cho cháu nhà bác hơn

Welcome bác và cháu đến chơi, Bin luôn vui khi có bạn đến chơi mà. Mong bác và cháu. Cám ơn bác nhiều

Trạng thái
Thớt đang đóng