[Funland] Con ơi, hãy chiến đấu cùng Ba Mẹ nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng

phongquan10

Xe máy
Thế là cuối cùng cũng về thăm nhà được. Hôm nay có lẽ là ngày vui nhất của cả nhà trong những ngày vừa qua, mặc dù Bin vẫn còn chưa khỏe mạnh hoàn toàn, con đi lại vẫn rất khó khăn. Ông Kim với cô Jung cũng cùng về, ông với cô cũng lây niềm vui chung của cả gia đình. Ông Kim luôn miệng nói, I am so happy. Cám ơn ông Kim, cám ơn cô Jung. Mặc dù đợt này chỉ về được 2 tuần, theo lịch là đến 26 này Bin sẽ phải quay lại Hàn Quốc để vào giai đoạn điều trị mới, là truyền hóa chất. Nhưng cứ vui đi đã, Bin về thấy nhắn tin chíu chít với các bạn trường Nguyễn Siêu, hẹn nhau đến nhà chơi. Sang tuần Ba sẽ đưa con vào trường, thăm thầy cô giáo, thăm các bạn, cũng để nói lời cảm ơn đến tất cả thầy cô giáo và các bạn đã luôn động viên và giúp đỡ con. Có rất nhiều các bạn, các em trong trường đã gửi thư thăm hỏi, động viên con

Các bác OF ơi, em không có điều kiện cảm ơn đến từng bác, chỉ biết nói lời cảm ơn đến tất cả mọi người thôi. Nếu các bác có điều kiện, rất mong các bác đến nhà em chơi, thăm cháu nhé, có gì các bác cứ gọi cho em, số đt là 091 396 6396
Chúc mừng cu Bin, chúc cho con vượt qua chặng đường gian nan phía trước, mọi người sẽ đồng hành cùng con...
Nhân đây cũng nhờ bác Nam gửi lời cảm ơn và lòng cảm phục chân thành của anh chị em trên OF tới Ông Kim và cô Jung, những người có trái tim nhân hậu, lòng nhiệt thành và hơn hết là tấm tình cao cả của con người...Thanks so much!

my_pense

Xe đạp
Trải qua bao vất vả trong một mùa đông dài tại HQ như thế về tới Việt Nam, tới ngôi nhà thân yêu của mình Gia đình cu Bin Hạnh phúc lắm nhỉ !

Bin chắc rất háo hức và phấn khởi khi gặp lại người thân, Thầy Cô và bạn bè !

Chúc Gia đình cu Bin luôn rộn vang tiếng cười nhé !
Kính chúc sức khỏe, thành công và hạnh phúc tới ông Kim và cô Jung!

Chỉnh sửa cuối:

Người Trời

Xe hơi
chúc mừng gia đình cụ đã vượt qua cơn khó khăn nhất của bệnh của cháu. Bây giờ là lúc cụ phải giữ vững tinh thần lâu dài. Hi vọng là trước đây cụ từng có tham gia bảo hiểm cho cháu.

dochoiantoan.vn

Xe đạp
Rất vui khi biết gia đình bác có niềm vui trọn vẹn!

Ford_Everest

Xe buýt
Mừng cu Bin và ba mẹ Bin về đến nhà an toàn. Tuy chưa khỏi hẳn nhưng giai đoạn khó khăn và nguy hiểm nhất cũng đã qua rồi. Chúc gia đình bác dồi dào sức khỏe và tràn đầy niềm tin để cùng con tiếp tục đến ngày thắng lợi hoàn toàn. Hàng nghìn con tim vẫn dõi theo cu Bin từng ngày và cầu mong mọi sự tốt lành đến với con.

Mặc dù rất muốn đến gặp mặt nhg em e là tại thời điểm này là k có lợi cho Bin nên xin chờ đến lần về sau của gia đình bác. Em cứ mạn phép có ý kiến với bác chủ là huện nay miễn dịch của Bin rất kém nên k những Bin phải đeo khẩu trang thường xuyên và nhất là ng ng đến thăm con cũng nên thế. Không biet y học hiện đại giờ có loại thuốc nào tăng khả năng miễn dịch không các cụ nhể.

Em xin chia sẻ niềm vui cùng gia đình bác và toàn thể ACE diễn đàn. Một lần nữa chúc vợ chồng bác sức khỏe để cùng con đi tiếp quãng đường này và xin hẹn gặp lại cả nhà làn về sau.

locpham.info

Xe buýt
cụ cố lên. cụ nhá

namcuifTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Mừng cu Bin và ba mẹ Bin về đến nhà an toàn. Tuy chưa khỏi hẳn nhưng giai đoạn khó khăn và nguy hiểm nhất cũng đã qua rồi. Chúc gia đình bác dồi dào sức khỏe và tràn đầy niềm tin để cùng con tiếp tục đến ngày thắng lợi hoàn toàn. Hàng nghìn con tim vẫn dõi theo cu Bin từng ngày và cầu mong mọi sự tốt lành đến với con.

Mặc dù rất muốn đến gặp mặt nhg em e là tại thời điểm này là k có lợi cho Bin nên xin chờ đến lần về sau của gia đình bác. Em cứ mạn phép có ý kiến với bác chủ là huện nay miễn dịch của Bin rất kém nên k những Bin phải đeo khẩu trang thường xuyên và nhất là ng ng đến thăm con cũng nên thế. Không biet y học hiện đại giờ có loại thuốc nào tăng khả năng miễn dịch không các cụ nhể.

Em xin chia sẻ niềm vui cùng gia đình bác và toàn thể ACE diễn đàn. Một lần nữa chúc vợ chồng bác sức khỏe để cùng con đi tiếp quãng đường này và xin hẹn gặp lại cả nhà làn về sau.
Các bác ơi, hiện nay tình hình sức khỏe của Bin nói chung là ổn, ngoại trừ việc đi lại hơi khó khăn thôi. Các bác có thời gian thì xin cứ đến chơi thăm cháu, không đến nỗi phải cách ly ghê gớm lắm đâu ạ. Nhà em mong được các bác đến chơi lắm, cũng là để em có cơ hội được cảm ơn tấm lòng của mọi người

mr.ken_no1

Xe container
Các bác ơi, hiện nay tình hình sức khỏe của Bin nói chung là ổn, ngoại trừ việc đi lại hơi khó khăn thôi. Các bác có thời gian thì xin cứ đến chơi thăm cháu, không đến nỗi phải cách ly ghê gớm lắm đâu ạ. Nhà em mong được các bác đến chơi lắm, cũng là để em có cơ hội được cảm ơn tấm lòng của mọi người
Chúc mừng cu Bin và gia đình cụ!!!!

Likita

Xe hơi
Mừng cho cu Bin và ba mẹ trở về an toàn. Cố lên con nhé, phía trước là bầu trời.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Đáng nhẽ là BS chỉ cho nghỉ 1 tuần là hóa trị, nhưng ba Nam đã phải xin BS thêm 1 tuần nữa.
Trước hết e xin cùng ace OF chúc mừng gia đình với thành công bước đầu.
Bác Nam, xin lỗi e có thể làm bác không yên tâm. Nhưng theo em, bác không nên tác động vào quyết định của bác sỹ. BS đã tính toán tối ưu cho các liệu trình xen kẽ, để có hiệu lực trị liệu tốt nhất cho cháu bé. Tuy vậy (ở đâu cũng vậy) vẫn có sự dao động về quyết định, do có tác đông nguyện vọng của bệnh nhân hoặc gia đình bện nhân. Bác nên xem xét lại việc này bác nhé.

Chỉnh sửa cuối:

nddu

Xe buýt
Chúc mừng cả Gia đình cụ!

Mong 2 v/c cụ và cháu bé nghỉ ngơi lấy lại sức, chuẩn bị tốt cho trận đấu tiếp theo.

cuongnv

Xe tải
Anh chị tranh thủ nghỉ ngơi, thư giãn, chuẩn bị sức lực cho một hành trình dài tiếp theo nhé. Chúc cu Bin chóng bình phục!

my_pense

Xe đạp
Giá như được ngắm ảnh cu Bin đang vui chơi ở nhà với các bạn thì vui biết mấy bác Namcuif ơi...!

Coi như OF được đến thăm cháu ... thỏa nỗi mong đợi !!!

Chỉnh sửa cuối:

halele

Xe tải
Chúc mừng cu Bin đã về thăm nhà. Thật tiếc là thời gian này bác đang ở SG nên ko đến thăm và gặp mặt NGƯỜI HÙNG của OF được. Chúc con trai khỏe mạnh để tiếp tục chiến đấu. %%-

Getz5324

Xe điện
Chúc mừng cu Bin đã vượt qua được một chặng đường khó khăn @};-

Trạng thái
Thớt đang đóng