[Thảo luận] Còn những chú như này tham gia giao thông, xxx vẫn thích ra đứng đường!

Tmttrung

Xe hơi
e ủng hộ, phạt cho nhớ đời

Cảnh sát G.T

Xe điện
E vẫn chửa xem được, cụ chủ thớt xem lại cái clip với
Cụ xem lại đê ợ:

Em có mấy đoạn vi đeo cờ níp:
Đầu tiên, ngài vượt phải rất n.gu! Bên trái em đang có xe xin vượt, em tạt sang phải để nhường đường, quả này em không để ý tạt sang phải tí nữa là đẩy ngài xuống ruộng ngay!

[youtube]OZjF5eH9b14[/youtube]

Đây là đoạn ngài chạy quá tốc độ+đè vạch liền ở đập tràn (giây thứ 21 của cờ níp)! Từ xa em nghĩ ngay chú này thế nào cũng dính đòn! Y rằng, đến trạm xxx đứng thấy ngài đã đứng "buôn chuyện" với xxx rồi! ;));))

[youtube]8q0g1ab1Rto[/youtube]

tuuquy

Xe tải
Em dự trên OF này có ối cụ vi phạm còn hơn mấy cái cụ liệt kê nhiều, đâu chỉ vượt đèn vàng, đi "nhầm" vào đường cấm hay đỗ xe sai luật. Gì chứ, vượt tốc độ hơi bị nhiều.
Còn vấn đề vượt phải thì đúng là cái bệnh kinh niên của các lái xe ngoài Bắc rồi. Bất cứ đâu, có làn hoặc không.
Bác thử đi QL5 HP-HN xem có phải vượt phải mấy bác công không? Xin đường mãi các bác ấy ko cho thì cũng đành phải vượt phải thôi.

hungbm

Xe điện
Đi sai luật thì xxx bắt phạt thì phải chấp nhận để lấy KN thoai

titum

Xe máy
Đoạn đấy em thấy các bác xe tuyến cứ nhắm mắt chạy qua chả có bác X nào dám bắt tuyền bắt nạt xe con du lịch.
Bác đi đúng luật như mọi người thì ai bắt nạt, đừng ngụy biện cho hành động sai của mình.

cutit102

Xe tải
Nhà cụ ợ đây à mờ ngày lào cụ cũng đi qua đây 4 lượt:-/,đoạn lào đớt cụ???????

phandoan

Xe hơi
Đi đường xa không để ý thì dễ dính tốc độ và đè vạch lắm.

lannyha

Xe máy
Chỗ cầu Đại Tân này 3x làm việc 3 ca thì phải, đêm mà đi nhanh cũng chả thoát đâu

Ko phải chết vì bệnh! Mà cụ chủ có cái camera ngon quá nhỉ?

Huy Hoang

Xe hơi
Ra đường thì phải nén cảm xúc lại thôi các bác, hy võng dần dần mọi người cũng có ý thức

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
Vạch liền mà vẫn vượt như đúng rồi, pó tay.com! ^:)^ Nhà cháu nghe thấy bảo xxx QN không cần xèng vì bảo kê xe than đã đủ rồi, thế nên xe con toàn ăn biên bản thôi, không biết có đúng không cụ?
Cháu nhớ ko nhầm thì trạm này của Hải Dương cụ ạ. Làm 24/24, 364 ngày/ năm, nghỉ đúng mấy tiếng giao thừa và sáng mùng 1 thôi nhé. Còn cái mà cụ " nghe nói" ấy thì quên đi nhé. Đã là tin vỉa hè thì nghe cho vui thôi, thật sự nó dư lào cụ không biết được đâu. Cụ mà biết thì chúng nó mất cái bát cơm rồi.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Chiều nay, 20/11/2011 em đi qua đây thấy vẫn "tấp nập" cảnh các cụ 4b vào hầu chuyện xxx!

Cụ Hyundai Starex đi ngược chiều em cũng bị xxx bên kia đường "vời" lại!

[youtube]q5O1-rz3Y-o[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

simoni

Xe máy
Cụ nói sao đỏ là dc rồi, cụ nói từ Hạ long về Hà nội nghe khó mường tượng thế

bmw1226

Xe tải
Em nó lái mới nên húng quá! Lần đầu đi QN chắc em nó hơi phê!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Lại trạm gần Sao Đỏ-Hải Dương:

Hôm nay gặp thêm chú Ỉn biển 14 góp phần gia tăng ngân sách cho xxx Sao Đỏ-Hải Dương! Vì sau khi bị vịn lại, 5 phút sau chú í lại làm quả thọc néc (vượt phải) em rồi lại vọt lên! Không biết trên đường từ QN về HN, chú í thiệt hại bao nhiêu xiền cho xxx TP Hải Dương, Hưng Yên, Hà Nội nữa???? Lại còn quả lượt về (HN-QN) nữa chứ!!!!! :D

I. Vi đeo cờ níp:

Đè vạch liền:

[youtube]wuUnBUvkzK0[/youtube]

Vào hầu xxx :

[youtube]uipJbLLbD4g[/youtube]

Không còn gì để mất! Chú Ỉn thừa thắng xông lên (vượt phải em sau khi bị xxx vịn lại khoảng 5 phút):

[youtube]Q-830YBZUaw[/youtube]

II. Píc trờ:

Tribute

Xe container
Lại trạm gần Sao Đỏ-Hải Dương:

Hôm nay gặp thêm chú Ỉn biển 14 góp phần gia tăng ngân sách cho xxx Sao Đỏ-Hải Dương! Vì sau khi bị vịn lại, 5 phút sau chú í lại làm quả thọc néc (vượt phải) em rồi lại vọt lên! Không biết trên đường từ QN về HN, chú í thiệt hại bao nhiêu xiền cho xxx TP Hải Dương, Hưng Yên, Hà Nội nữa???? Lại còn quả lượt về (HN-QN) nữa chứ!!!!! :D

I. Vi đeo cờ níp:

Đè vạch liền:

[youtube]wuUnBUvkzK0[/youtube]

Vào hầu xxx :

[youtube]uipJbLLbD4g[/youtube]

Không còn gì để mất! Chú Ỉn thừa thắng xông lên (vượt phải em sau khi bị xxx vịn lại khoảng 5 phút):

[youtube]Q-830YBZUaw[/youtube]

II. Píc trờ:

Cảm thấy đi chậm hơn nó thì đi về bên phải cho nó đi, tự dưng làm "chim mồi" hộ bọn xxx còn phàn nàn gì. Nếu chú Ỉn kia là dân OF thế nào chả có thớt "Em bị chim mồi của xxx Hát dê lừa vào tròng" =))

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cảm thấy đi chậm hơn nó thì đi về bên phải cho nó đi, tự dưng làm "chim mồi" hộ bọn xxx còn phàn nàn gì. Nếu chú Ỉn kia là dân OF thế nào chả có thớt "Em bị chim mồi của xxx Hát dê lừa vào tròng" =))
Chim mồi mà đeo logo OF á cụ! :)) :))
Chú í bị vợt là do lỗi đè vạch liền ở cái vi đeo cờ níp đầu tiên! Còn quả vượt phải, chắc xxx khuyến mại cho chú ỉn rồi, không bao giờ bắt đâu!

QUYNHCHI

Xe buýt
Phải công nhựn bác rất tinh! Nếu thực sự em đang đi lờ lững kiểu "dạng háng" giữa 2 làn thì em mới là người sai! Em mời bác xem đoạn vi đeo cờ níp full hơn 1 chút sẽ thấy rõ cái n.gu của ngài Lác EX kia! Xem xong bác phán xét lại cho em nhá! Không những vượt phải xe em, ngài ấy còn vượt phải cả con 4 chân dài thượt nữa cơ!! :-??

Nói không phải tự hào hay khoe khoang gì, em luôn luôn giữ văn hóa và thực hiện nghiêm chỉnh luật khi tham gia giao thông! Mặc dù quen rất nhiều lãnh đạo của mấy chú xxx đứng đường nhưng không bao giờ em dựa vào thế đó mà đi láo, đi ẩu! Đôi khi bất cẩn vi phạm luật giao thông bị xử lý, em cũng không bao giờ lựa chọn phương án "gọi điện cho người thân" đâu ợ!

[youtube]OZjF5eH9b14[/youtube]
Hôm trước em gặp cụ đóng cua khét lẹt ở ngã tư Kênh Liêm chạy xuôi anh Cừ. Xe cụ màu đen 29A 0xx.xx đúng không? :D