[Thảo luận] Còn những chú như này tham gia giao thông, xxx vẫn thích ra đứng đường!

202

Xe container
XXX lừa dân đấy mà.
Tại sao phải giới hạn xuống 40. Đang tốc độ 8-90 giảm xuống để hành nhau mà.
Đoạn Sao đỏ thì kinh roài, em lần nào đi qua cũng có một vài chú vào hầu chuyện xxx.
Dưng mà các cụ đừng trách quá cái cụ đi sai nhá. Ai trong chúng ta chả có lúc như vậy. Nếu hỏi trong năm vừa qua, cụ nào chưa bị bắn giơ tay lên thì chắc là ít lắm, cực ít. Đến bọn tây, luật lá nghiêm chỉnh thế mà vẫn phải có xxx đứng đường, vẫn phải có camera giám sát và vẫn có xe bị phạt thường xuyên. Vậy thì cái chuyện vi phạm và bị phạt nó cũng thường thôi.

behard_besuck

Xe tải
cái loại này cứ để xxx làm cho chừa, em cũng 1 lần bị bắt ở đây nhưng là cái tội không bình cứu hỏa, hồi đấy ngu chứ chưa được OF khai thông như bây giờ

duth@$*&

Xe buýt
cho e hỏi cụ chủ xe cụ là xe gì thế :)

ryalgiggs

Xe hơi
sợ bố ấy quá, vượt phải như đúng rồi, gặp lúc xe kia k để ý chắc xuống ruộng ngay

Rob Tran

Xe điện
Đi đường mà gặp cái vạch liền nhiều khi ức lắm các cụ ạ, nhất là lúc có việc gấp, mà trước mắt là mấy con khủng long nó cứ bò chậm chậm, chả biết phải làm sao cả! Nhiều khi lúc đó muốn bay lên: vừa nhanh lại vừa khỏi phạm luật!

scorpion_ica

Xe điện
Bác chủ có cái nick trên youtube ấn tượng nhể :))

Cảnh sát G.T

Xe điện
sợ bố ấy quá, vượt phải như đúng rồi, gặp lúc xe kia k để ý chắc xuống ruộng ngay
Nhìn chú vượt phải quả vãi linh hồn, cụ bị song vượt hớp bích nhỉ
Cụ đẩy ngài xuống ruộng thì vợ 2 cụ cũng bị thương. Đi ngu như ngài này sẽ gây họa cho người khác cụ nhỉ.
Chắc chú này đưa sếp đi ký hợp đồng gấp nhưng lại phải ký biên bản trước.
có thể thấy là lỗi do ông này hoàn toàn, vạch kẻ liền mà ông ý cứ vượt phải như đúng rồi thì lại chẳng k bị xxx bắt
cho mất tiền để lần sau khôn ra
Ngu vô đối, thằng này húng quá mà, chắc là mới mượn được xe.
Em xin trích dẫn 2 vụ trong thớt này: 2 vụ khác nhau

Lại trạm gần Sao Đỏ-Hải Dương:

Hôm nay gặp thêm chú Ỉn biển 14 góp phần gia tăng ngân sách cho xxx Sao Đỏ-Hải Dương! Vì sau khi bị vịn lại, 5 phút sau chú í lại làm quả thọc néc (vượt phải) em rồi lại vọt lên! Không biết trên đường từ QN về HN, chú í thiệt hại bao nhiêu xiền cho xxx TP Hải Dương, Hưng Yên, Hà Nội nữa???? Lại còn quả lượt về (HN-QN) nữa chứ!!!!! :D

I. Vi đeo cờ níp:

Đè vạch liền:

[youtube]wuUnBUvkzK0[/youtube]

Vào hầu xxx :

[youtube]uipJbLLbD4g[/youtube]

Không còn gì để mất! Chú Ỉn thừa thắng xông lên (vượt phải em sau khi bị xxx vịn lại khoảng 5 phút):

[youtube]Q-830YBZUaw[/youtube]

II. Píc trờ:

Như các cụ đã biết, từ Hạ Long về Hà Nội, đoạn qua TT Sao Đỏ-Hải Dương, có cái đập tràn hạn chế 40km/h và vạch sơn liền toàn bộ đoạn đập! XXX ở đây gần như ngày nào cũng "rình" bắt lỗi quá tốc độ và đè vạch của những lái xe bất cẩn hoặc không tuân thủ luật giao thông! Tuần nào em cũng qua đây ít nhất là 4 lần, và hầu như lần nào qua trạm cũng thấy mấy cụ xe con đang đứng "xoa tay khét lẹt" trình bày với xxx!

Hôm nay, em lại đi qua cái đập tràn đó và lần này em gặp 1 ông ẻm Daewoo Lacetti EX màu đen, biển 29A..... đi vào "miệng cọp" mà không có cách nào cứu được! Mà thực ra, cũng phải để cho cu cậu có 1 bài học nộp phí ngay bằng tiền mặt cho nhớ đời! Em đi cùng cu cậu 1 đoạn trước đó rồi, lúc thì ngài ý vượt trái, lúc thì vượt phải, lúc chạy nhanh, lúc chạy chậm..., em chạy sau mà bực hết cả cái cửa mềnh!

Em có mấy đoạn vi đeo cờ níp:
Đầu tiên, ngài vượt phải rất n.gu! Bên trái em đang có xe xin vượt, em tạt sang phải để nhường đường, quả này em không để ý tạt sang phải tí nữa là đẩy ngài xuống ruộng ngay!

[youtube]OZjF5eH9b14[/youtube]

Đây là đoạn ngài chạy quá tốc độ+đè vạch liền ở đập tràn (giây thứ 21 của cờ níp)! Từ xa em nghĩ ngay chú này thế nào cũng dính đòn! Y rằng, đến trạm xxx đứng thấy ngài đã đứng "buôn chuyện" với xxx rồi! ;));))

[youtube]8q0g1ab1Rto[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Bác chủ có cái nick trên youtube ấn tượng nhể :))
Trước thất nghiệp em định kinh doanh món đó để xuất khẩu đi Tung Cẩu! Giờ em làm việc khác rồi! :)) :))

Cụ đẩy ngài xuống ruộng thì vợ 2 cụ cũng bị thương. Đi ngu như ngài này sẽ gây họa cho người khác cụ nhỉ.
cho e hỏi cụ chủ xe cụ là xe gì thế :)
Em đi con trâu sắt Everest thôi ợ! :">

gl1600

Xe điện
Có một điều mà tất cả các cụ đọc thread này bỏ qua đó chính là chủ thớt là người của XXX vừa đi xem vừa bộ đàm đới các cụ ạ... :D

Cảnh sát G.T

Xe điện
Có một điều mà tất cả các cụ đọc thread này bỏ qua đó chính là chủ thớt là người của XXX vừa đi xem vừa bộ đàm đới các cụ ạ... :D
He he! Cụ tinh thiệt!

Cứ như này em :)]:)]:)] thì có mà chạy đằng giời! Thích ảnh chứ giề! Em hành cho 1 tiếng phơi nắng ở đó rồi mới cho xem! :)) :)) :))

Chỉnh sửa cuối:

30H-4324

Xe hơi
Ôi xời đoạn này nhà cháu cũng bị nhưng rất đểu, mình đè vạch vẫn trong địa phận Quảng Ninh mà các chú xxx Hải Dương dám tóm, nhà cháu định cãi nhưng trong người đang có tí men nên thôi cho các chú 3 lít rồi chuồn..hehe

ZAD Viet

Xe điện
Móc cống nào.

Thèng 80 này gặp em thì nó cứ nằm đấy em qua trước thì nó mới qua được.
Cái loại 80B camry 3.5 mới, mà không còi đèn em còn đè chết nữa là con 80 ghẻ thanh lý này.
Ông Gezt hiền quá!

dieplinhdotcom

Xe đạp
Mát ga lái lụa thế cơ mà, hở đâu rúc lên lấy được để tranh phần móc ví đây.

Duc Bui Minh

Xe hơi
Ngon rồi :D cứ phải thế mới đi chuận được :D

truongtientai

Xe hơi
chú này mới lái xe bạn gái lại ngồi bên cạch lên mới chạy ngông thế chứ .

inochi

Xe điện
Nhớ lần trước cụ Cảnh sát GT còn chụp được ảnh xxx leo cây bắn tốc độ, giờ nhìn mãi trên x-d mà không thấy xxx ngồi đâu nhỉ, giờ anh hùng núp đoạn này kỹ ghê

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
vào hầu xxx có 5p,chứng tỏ nó cũng ngon đấy

xe thủng lốp

Xe container
Hình như em thấy thằng Công đi trước cụ cũng đè vạch liền hay sao ấy,

ngduongminh

Xe đạp
XXX bắt là đúng rồi, cũng vì an toàn cho các bác thôi, ai đời vạch liền, đường thì nhỏ, xe Congteno không cho vượt mà vượt trái thế dễ đấu đầu lắm. Hoan hô XXX! he he em fun tí