[Thảo luận] Còn những chú như này tham gia giao thông, xxx vẫn thích ra đứng đường!

Matizcoi

Xe cút kít
công bằng thôi, sai phải chịu đúng ko ạ

bz1201

Xe tải
Ối sao cụ lại post cái ảnh nhà cháu lên đây thế này :D

trungnc

Xe điện
Cụ Cảnh dạo này có con X-Drive ngon thia :)

Cảnh sát G.T

Xe điện
Phản biện này: theo em thì cụ đang đi giữa 2 làn, đằng sau là con Lacetti. Trong trường hợp này, trước khi nhường đường cho bên trái thì cụ phải xem bên phải mình có đủ điều kiện, không gian để mình tạt qua không chứ? Vậy cụ cũng sai trong trường hợp này.
Phải công nhựn bác rất tinh! Nếu thực sự em đang đi lờ lững kiểu "dạng háng" giữa 2 làn thì em mới là người sai! Em mời bác xem đoạn vi đeo cờ níp full hơn 1 chút sẽ thấy rõ cái n.gu của ngài Lác EX kia! Xem xong bác phán xét lại cho em nhá! Không những vượt phải xe em, ngài ấy còn vượt phải cả con 4 chân dài thượt nữa cơ!! :-??

Nói không phải tự hào hay khoe khoang gì, em luôn luôn giữ văn hóa và thực hiện nghiêm chỉnh luật khi tham gia giao thông! Mặc dù quen rất nhiều lãnh đạo của mấy chú xxx đứng đường nhưng không bao giờ em dựa vào thế đó mà đi láo, đi ẩu! Đôi khi bất cẩn vi phạm luật giao thông bị xử lý, em cũng không bao giờ lựa chọn phương án "gọi điện cho người thân" đâu ợ!

[youtube]OZjF5eH9b14[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

banphagia

Xe tăng
chắc cụ ấy có việc gấp

billnantes

Xe container
thật là vui,nhiều chú ra đường đi ẩu vô cùng ,hôm trước em đi đoạn Đồng Văn chạy 50km/h rồi mà có chú vù qua phát rồi vào nộp mạng với xxx.

ToyotaCamry

Xe máy
Đường hẹp thía mà nó kẻ vạch liền :D

người xa xứ

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là dại....

Tribute

Xe container
He he, trình còi đi dạng háng bị 2 thèng nó kẹp chả còn lên đây "khoe".:P

vihali

Xe container
Phải công nhựn bác rất tinh! Nếu thực sự em đang đi lờ lững kiểu "dạng háng" giữa 2 làn thì em mới là người sai! Em mời bác xem đoạn vi đeo cờ níp full hơn 1 chút sẽ thấy rõ cái n.gu của ngài Lác EX kia! Xem xong bác phán xét lại cho em nhá! Không những vượt phải xe em, ngài ấy còn vượt phải cả con 4 chân dài thượt nữa cơ!! :-??

Nói không phải tự hào hay khoe khoang gì, em luôn luôn giữ văn hóa và thực hiện nghiêm chỉnh luật khi tham gia giao thông! Mặc dù quen rất nhiều lãnh đạo của mấy chú xxx đứng đường nhưng không bao giờ em dựa vào thế đó mà đi láo, đi ẩu! Đôi khi bất cẩn vi phạm luật giao thông bị xử lý, em cũng không bao giờ lựa chọn phương án "gọi điện cho người thân" đâu ợ!

[youtube]OZjF5eH9b14[/youtube]
Xem xong thì em phải xin lỗi cụ rồi. Hóa ra cụ vừa làm động tác vượt thằng khủng long thì xuất hiện thằng bên cạnh, đúng là nó láo thật. Nói dại, lúc ấy có xe ngược đường ở phía trước, nó lại non ga đi song song với cụ thì nó đưa cụ vào tình huống quá nguy hiểm vì đang trong tình trạng đối đầu mà không về được làn.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Xem xong thì em phải xin lỗi cụ rồi. Hóa ra cụ vừa làm động tác vượt thằng khủng long thì xuất hiện thằng bên cạnh, đúng là nó láo thật. Nói dại, lúc ấy có xe ngược đường ở phía trước, nó lại non ga đi song song với cụ thì nó đưa cụ vào tình huống quá nguy hiểm vì đang trong tình trạng đối đầu mà không về được làn.
Ké ké! Cám ơn cụ đã giải oan cho em, không thì lão dưới này lại bẩu em trình còi! :)) :)) :))

He he, trình còi đi dạng háng bị 2 thèng nó kẹp chả còn lên đây "khoe".:P

Cảnh sát G.T

Xe điện
cái máy quay của cụ loại gì thế . . tư vấn em với
Đi đúng thế này thì chịu ko thuơng đc, cứ để xxx giải quyết :))
Cụ cho em hỏi cái x- driver của cụ là loại nào và giá cả bn thế? Em thấy nó ngon phết!
Bộ X-Drive của cụ hay nhờ. Lúc đầu chưa xem clip em cứ tưởng cụ lăm lăm điện thoại ở tay để quay ... hehehe quê quá ... :redface:
Nó là cái này ợ! Em mua của cụ Hartop trên OF năm ngoái, giờ không biết còn loại này không!

Xem lại Video trên máy tính nó dư lày ợ:

CDX2010

Xe hơi
Nhớ đời