[Funland] Cô Xuyến - Về nhà đi con

Leanh65

Xe container
Cụ này sinh năm 65 tính ra cũng 56 tuổi gần sáu mươi đến nơi rồi mà thật sự suy nghĩ quá cổ hủ. Tính ra cụ đáng tuổi bố em nếu như cụ lấy vợ sớm và đẻ con sớm. Cái gì mà thông cảm cho thằng bố thèm chén bồ thì dẫn cả con gái vào nhà nghỉ mà cụ này cũng bênh cho được. Hài thật sự 🤪 Thiếu gì cách có thể gửi tạm cho ông bà nội trông hoặc thuê người trông vài tiếng mà nếu không nuôi được không có thời gian cho con thì trả lại cho mẹ nó nuôi. Suy nghĩ tranh thủ lúc con bé con nó ngủ say thì tàu nhanh một cái thật sự đáng ghê tởm. Chẳng may con bé tỉnh dậy có phải là ám ảnh cả một tuổi thơ của nó không. Không hiểu sao cụ này sắp lên chức ông nội ông ngoại đến nơi rồi mà có thể phát ngôn như vậy thật sự ghê sợ
Ghê tởm và sợ ư, cụ mong manh quá. Thế còn cô lên mạng livestream chuẩn bị chồng 5 phải cực cực giàu thì cụ có ghê sợ không, hay cụ tung hô, cổ vũ. Em thà dẫn con đi theo còn hơn để nó phải theo và sống với người mẹ như thế.

Chỉnh sửa cuối:

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Nếu em láo toét không biết luân thường đạo lý, không biết lẽ phải ở đời , không biết đối nhân xử thế, hùng hổ, gấu chó thì ai bạt tai để em tỉnh ngộ thì em cảm ơn. Tránh việc sẽ có ngày không chỉ là bạt tai mà là phóng lợn. Rất tiếc em không phải loại người đó. Thế nên nếu ai đó bị người thân bạo hành thì phần nhiều do ăn ở mà thôi. Người xưa đã có câu : bụt trên tòa, gà nào mổ mắt.
Đấy là cụ nghĩ thế ("Rất tiếc em không phải loại người đó") ;)

Leanh65

Xe container
Cụ này sinh năm 65 tính ra cũng 56 tuổi gần sáu mươi đến nơi rồi mà thật sự suy nghĩ quá cổ hủ. Tính ra cụ đáng tuổi bố em nếu như cụ lấy vợ sớm và đẻ con sớm. Cái gì mà thông cảm cho thằng bố thèm chén bồ thì dẫn cả con gái vào nhà nghỉ mà cụ này cũng bênh cho được. Hài thật sự 🤪 Thiếu gì cách có thể gửi tạm cho ông bà nội trông hoặc thuê người trông vài tiếng mà nếu không nuôi được không có thời gian cho con thì trả lại cho mẹ nó nuôi. Suy nghĩ tranh thủ lúc con bé con nó ngủ say thì tàu nhanh một cái thật sự đáng ghê tởm. Chẳng may con bé tỉnh dậy có phải là ám ảnh cả một tuổi thơ của nó không. Không hiểu sao cụ này sắp lên chức ông nội ông ngoại đến nơi rồi mà có thể phát ngôn như vậy thật sự ghê sợ
[/QUOTE
Cụ cũng nói lời đạo lý hay lắm mà bỏ bóng đá người. Em xin miễn.

uây tầu

Xe tải
Không có bằng chứng cụ thể thì cụ nghi ngờ cũng được, giống như em nghi ngờ là cụ đã thiên kiến

Cụ nói bậy là em không ưng, nhưng mà còn tử tế hơn nhiều tay ofer mà cụ đã reply ;)
Như hình dưới thì em nên tiếp tục nghi ngờ hay khẳng định hả cụ?

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]

Audi fan

Xe tải
Thế kỷ 21 rồi mà vẫn tồn tại nhiều người cho rằng đàn ông có quyền oánh phụ nữ với mục đích dạy dỗ, để họ được tốt hơn, để duy trì hôn nhân, vì họ láo.... Nực cười!

Sơn thật thà

Xe buýt
Tốt nhất cho cút cho nhanh. Đỡ mang tiếng. Thải hồi. Thằng nào vơ vào thì vơ, thằng nào thích thì ôm tiếp lên đời 5 ;)) .
Loại đàn bà này thì cũng chả vừa. Cụ nào ba bích xin mời. Còn bọn nói đạo đức thì phắn. Mất dạy chồng nó lại chả táng cho. Bạo hành gia đình đâu chỉ có hành động chân tay, mỏ cà khịa dễ vỡ alo.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Thế kỷ 21 rồi mà vẫn tồn tại nhiều người cho rằng đàn ông có quyền oánh phụ nữ với mục đích dạy dỗ, để họ được tốt hơn, để duy trì hôn nhân, vì họ láo.... Nực cười!
Tư duy giếng nước, cây đa, sân đình ^:)^
Em là đàn ông còn không ngửi nổi, chả hiểu vợ họ có thấy chối tỉ không :-/

letrungdungcz

Xe tăng
Ghê tởm và sợ ư, cụ mong manh quá. Thế còn cô lên mạng livestream chuẩn bị chồng 5 phải cực cực giàu thì cụ có ghê sợ không, hay cụ tung hô, cổ vũ. Em thà dẫn con đi theo còn hơn để nó phải theo và sống với người mẹ như thế.
Lại là bài văn vở khích tướng nhau của 2 bên thôi mà cụ. Chốt lại e chỉ thấy tội cho con bé con.

letrungdungcz

Xe tăng
Gái nào tỏ vẻ lẳng lơ thì bao h chả cuốn đàn ông, k phải mỗi cô Xuyến.
Ko đâu cụ ạ. Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã thôi nhé.

Gặp người đàng hoàng mà lẳng lơ ve vãn thì còn bị khinh thường nhé.

Chỉnh sửa cuối:

gacan

Xe tăng
Đàn bà đúng là gót chân asin của đàn ông. Ai k may gặp ả này giăng lưới cũng khó thoát đc. Những loại đàn bà ntn quả thực phải đc trừng phạt thích đáng mới chừa cái trò lừa gạt đàn ông, coi đàn ông như là con tốt thí trong cuộc chơi của mình!

Nắng nhạt

Xe điện
Thế thì có gì mà cụ ghê sợ nhỉ? Đó là mong ước chính đáng của chị ấy, còn có được hay không thì tùy duyên, chả có gì sai cả. Em chẳng hiểu sao một phụ nữ lấy 4 chồng, bỏ chồng này mới lấy chồng khác, không vi phạm pháp luật, không tranh cướp chồng của ai lại bị nhiều người xỉ vả thế nhỉ

uây tầu

Xe tải
Cụ lưu ý một điểm là em phản đối việc đánh phụ nữ trong mối quan hệ gia đình, chứ em không bàn cô này có tốt hay không, bình thường hay thần kinh có vấn đề ;)
Em cũng phản đối, nhưng tư cách của cô này như thế nên hậu quả cô ta nhận được là xứng đáng.