[Funland] Cô Xuyến - Về nhà đi con

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
Sao mà cái (.) của em này rỗng như cái cống nước đến 3 (chưa kể những thằng khác) thằng rồi mà vẫn có thằng đâm đầu vào nhỉ :))
Cái này thì cụ phải tự tìm hiểu thôi, cụ thử làm chồng thứ 5 của mợ ấy xem
Em nghĩ là mợ ấy có thuật phòng the bí truyền

Long Vehicle.

Xe tải
Sao mà cái (.) của em này rỗng như cái cống nước đến 3 (chưa kể những thằng khác) thằng rồi mà vẫn có thằng đâm đầu vào nhỉ :))
Hơi thiếu hiểu biết cụ mợ à,
Nx hạng này có thể nó kém tề gia nội trợ hay đạo đức so với nx chị em chính chuyên. Dưng cái (.) thì do cơ địa nó lại ngon khít ướt chứ ko rỗng thì sao. Chồng 4 kém tận 15t mà nó còn cay cú tiếc thèm thế cơ mờ.
:))

RAVA

Xe ba gác
Pháp luật nhá:
-Đánh người là vi phạm pháp luật

Thông lệ, chuẩn mực chung của xã hội nhá:
-Đàn ông đánh đàn bà là hèn
-Đánh vợ cũ là cạn tình ráo máng
-Đánh mẹ trước mặt con là đồ khốn nạn

em thiếu gì không nhỉ =))
-Vẫn thiếu đấy, các cụ bảo “những đứa hay nói đạo lý thường sống như…loz”!:))

Buileduytoan

Xe tải
Đến chồng 3 là quá lắm rồi chứ chồng 4 chia tay lại chuẩn bị có thằng thứ 5 thì CON này phải xem lại mình. Chắc thuộc loại máy bay thích chén trâu non.

Long Vehicle.

Xe tải
Tại sao đàn bà láo thì được táng hả cụ? Vì biết họ yếu hơn mình đúng không? Nếu cụ ra đường có đứa nào láo với cụ cụ có dám oánh nó không hay chỉ oánh người đàn bà trong nhà mình? Và đặt trường hợp nếu là con gái cụ, em gái cụ láo với chồng nó, cụ có ủng hộ chồng nó táng không?
Đừng nghĩ họ là vợ mình thì nghĩ mình có quyền oánh họ hay dạy dỗ họ cụ ạ. Quan hệ bình đẳng, không ưa nhau nữa thì ly hôn, chứ đừng táng nhé, đi tù như chơi đấy!
Em thì ngoài đường thằng nào láo với em em xuống chơi ngay. Cũng có lần chúng nó đông em phải chạy. Cũng có hơn 1 lần cả lũ bị tóm vào đồn công an.

Còn lấy vợ không biết hoặc ko dám hoặc không dậy đc vợ theo em mới là loại hèn. Hèn thật sự từ trong nhà hèn ra. Loại này thì dĩ nhiên ra đường người ta có nhổ vào mặt cũng vẫn câm là thường.

Còn nữa là đánh vợ kiểu quen tay vô cớ là hèn. Nhưng nếu phải tát cho phát mà tránh đc cuộc ly hôn thì hoàn toàn nên.
Con vợ biết điều sau đấy còn xin lỗi cẩn thận và nhiều năm sau còn cảm ơn vì anh không thâm hiểm như những thằng khác không đánh em nhưng lại sút em ra đường.
Cuối cùng em gái, con gái em em mong chúng nó lấy đc thằng như em.

STElectrics

Xe lăn
Rút kinh nghiệm, nếu lấy chồng tiếp em nên chọn thằng to cao đen hôi, xăm trổ nữa càng tốt. Đảm bảo không thằng chồng cũ nào dám đến táng em như vậy nữa.

Cá Tráp Cháu

[Tịch thu bằng lái]
Con cái mà cụ dùng tiền để đo sự quan tâm thì nhất cụ rôuf.
Ly hôn rồi thì cố gắng làm ra tiền mà chu cấp cho con ăn học cho thoải mái.
Nếu không có thời gian thì chỉ nên tạt ngang thăm thôi.
Chứ đừng giành chăm con như ông kia, đi chơi gái dẫn con đi theo.
Ý em là thế nên Cụ đừng cắt cả còm dài của em như vậy. Dễ gây hiểu nhầm.

David Pham

Xe buýt
Hơi thiếu hiểu biết cụ mợ à,
Nx hạng này có thể nó kém tề gia nội trợ hay đạo đức so với nx chị em chính chuyên. Dưng cái (.) thì do cơ địa nó lại ngon khít ướt chứ ko rỗng thì sao. Chồng 4 kém tận 15t mà nó còn cay cú tiếc thèm thế cơ mờ.
:))
Cụ viết sai chính tả. Phải là \!/ chứ.
vòng 1 mới là ( . ) ( . )

Leanh65

Xe container
Ly hôn rồi thì cố gắng làm ra tiền mà chu cấp cho con ăn học cho thoải mái.
Nếu không có thời gian thì chỉ nên tạt ngang thăm thôi.
Chứ đừng giành chăm con như ông kia, đi chơi gái dẫn con đi theo.
Ý em là thế nên Cụ đừng cắt cả còm dài của em như vậy. Dễ gây hiểu nhầm.
Em thì thấy chả có thông tin nào nói ông chồng cũ thiếu tiền tru cấp. Còn ý cụ là chỉ cần tạt ngang thăm và giành thời gian kiếm nhiều tiền chu cấp cho con ăn học thoải mái. Dạy dỗ, nuôi nấng thì để cả cho bà mẹ 4 đời chồng và đang chuẩn bị tiến tới ông thứ 5 ở tuổi 46 thì em cũng tôn trọng ý kiến cá nhân của cụ.😀

Chỉnh sửa cuối:

longtu210

Xe điện
đánh đấm là ko hay rồi

Samdoria

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là yêu nhau lắm cắn nhau đau.
Em Yến em gặp ngoài đời, có một cái gì đó cực cuốn hút đàn ông

Leanh65

Xe container
Em hỏi Cụ lý do gì? Cứ cho nó có người khác đi, li hôn giải thoát cho nhau là xong chứ có vấn đề gì đâu mà phải hành xử như vậy?
Đôi này li hôn rồi lại quay lại sống với nhau, rồi lại li.. dì nữa không biết gọi là gì. Quan hệ lằng nhằng dù cả 2 đều có người mới.

IceMan198x

Xe máy
CCCM cho em hỏi tại sao thằng cục súc kia vẫn nhởn nhơ ngoài xã hội vậy? Clip bằng chứng đầy trên mạng mà vẫn không bắt được à?! ...Hay em ở bên xứ thối nát lâu năm nên lạc hậu không bắt kịp xu thế của VN. Em thật, bên em sống mà như này thì thằng cục xúc kia tù mọt gông + sau khi ra tù sẽ được cấy chip để giữ khoảng cách với nạn nhân. Đọc trả lời của nhiều cụ mà thật ái ngại quá, ngày xưa thì có thể đổ tại ít học...chứ giờ đất nước cũng khấm khá mà sao nhiều cụ vẫn thấy cái sự việc này bình thường nhỉ. Buồn cười nhiều cụ còn bảo " tại con vợ nó thế nào thì thằng chồng mới thế chứ"... ơ thế đm ( xin lỗi vì em văng tục) con vợ nó có lỗi thì mình được đánh nó à? Các cụ quá vãi chưởng :)

Limlem

[Tịch thu bằng lái]
Hô hô.. Lại một cán bộ thích một đập ăn quan ;))
Ở trên có cụ giải thích zồi. Hai nhân vật chính ko còn là vợ chồng. Là kẻ thù zồi.
Mà kẻ thù thì ko phân biệt giới tính ;))

IceMan198x

Xe máy
Hô hô.. Lại một cán bộ thích một đập ăn quan ;))
Ở trên có cụ giải thích zồi. Hai nhân vật chính ko còn là vợ chồng. Là kẻ thù zồi.
Mà kẻ thù thì ko phân biệt giới tính ;))
Cụ nói em à?! Hơn nhau đôi ba chữ trên mạng lấy cái danh ảo làm gì! Em chỉ buồn cười sự thờ ơ và một số bình luận vô học về (.) ở trên thôi. Tưởng thành phần of ntn, hoá cũng nhiều thành phần vớ vẩn… chắc mấy loại trọc phú mới sắm được bốn bánh tưởng ghê :)

emmevn

Xe đạp
Website
hebemart.vn
hix chồng thứ 4, cơ mà đánh phụ nữ là không ổn rồi