[Funland] Có phải em đang chuẩn bị "sập bẫy"?

Bồ hóng HN

Xe buýt
Em cập nhật tiếp: Từ chiều qua đến giờ không thấy em ý nhắn tin gì nữa. Bình thường là em ý nhắn tin từ sáng đến tối. Em toàn phải cáo bận đấy ạ. Có cái lạ là cứ đúng 9 rưỡi sáng giờ VN là em ý bắt đầu nhắn tin hỏi thăm. Chắc biết em bóc mẽ rồi nên buông. Cảm ơn các cụ đã tư vấn giúp em không sa ngã nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

MuathuHN252

Xe cút kít
Em cập nhật tiếp: Từ chiều qua đến giờ không thấy em ý nhắn tin gì nữa. Bình thường là em ý nhắn tin từ sáng đến tối. Em toàn phải cáo bận đấy ạ. Chắc biết em bóc mẽ rồi nên buông. Cảm ơn các cụ đã tư vấn giúp em không sa ngã nhé :))
Thế h có thấy hụt hẫng như mất đi 1 điều gì đó thân thương và quen thuộc ko cụ:))

MuathuHN252

Xe cút kít
Cụ ở HN đúng ko ạ. Nếu cụ có định nghiêm túc thêm tập nữa, thì 1 bạn gái MT, rồi đi ĐL bao năm, bạn ấy sẽ chịu về cùng nhà với cụ sao? Nếu e ấy có chân thành thì ngay từ đầu cũng là 1 mảnh ghép ko hẳn phù hợp rồi ạ. Riêng khoản đi lại nội ngoại nghĩ thấy mệt
Nói thực với cụ là em hơi hẫng. Đến giờ em vẫn chưa tin là bị lừa đâu ạ. Hic.

basi

Xe máy
10tr mà đi hỏi cả làng thì khó lấy vợ lắm

chim to

Xe tăng
Cứ bảo em bó giúp ít tài chính hay về vn gặp mặt làm nháy xem sao.

Bồ hóng HN

Xe buýt
Cụ ở HN đúng ko ạ. Nếu cụ có định nghiêm túc thêm tập nữa, thì 1 bạn gái MT, rồi đi ĐL bao năm, bạn ấy sẽ chịu về cùng nhà với cụ sao? Nếu e ấy có chân thành thì ngay từ đầu cũng là 1 mảnh ghép ko hẳn phù hợp rồi ạ. Riêng khoản đi lại nội ngoại nghĩ thấy mệt
Cụ chưa đọc kỹ rồi. Em ấy chuẩn bị về Vn định cư ạ.

phuongmit

Xe cút kít
Những vụ như này nếu chuẩn kịch bản là bên đờn ông sẽ gạ chát sếch, sau đó thì tuỳ ;))

MuathuHN252

Xe cút kít

Bồ hóng HN

Xe buýt
Em biết đoạn ấy, cụ nghĩ bạn ấy sẽ sời bỏ quê hương hoặc rời SG ra HN với cụ ah
Ở SG bạn ấy có họ hàng nhưng lâu rồi không liên lạc. Bạn ấy kể nhà bạn ấy trước kia nghèo giờ thành công rồi. Bạn ấy có ý định về VN mở thêm Spa nữa ở HN. Nếu các cụ dùng Line và đọc nhật ký của bạn ấy thì sẽ thấy hoàn toàn không phải lừa đâu. Còn bạn ấy lừa thì em chịu. Em vẫn nghĩ bạn ấy đang giận em thôi. Hic.

Chỉnh sửa cuối:

MuathuHN252

Xe cút kít
Ở SG bạn ấy có họ hàng nhưng lâu rồi không liên lạc. Bạn ấy kể nhà bạn ấy trước kia nghèo giờ thành công rồi. Bạn ấy có ý định về VN mở thêm Spa nữa ở HN. Còn bạn ấy lừa thì em chịu.
Làm về spa thích thì mở mấy cơ sở khác nhau cùng SG cũng dc. Ít ng bỏ quê hương chạy ra HN mở thêm 1 cái lắm cụ. Khoản này nó đã ko logic lắm rồi. Cụ đã qua 1 lần đò thì nên tỉnh táo hơn chút, tuổi nào còn tin vào mấy cái tình yêu kiểu này, h cứ fai thực tế ạ

DuongHL

Xe container
Ở SG bạn ấy có họ hàng nhưng lâu rồi không liên lạc. Bạn ấy kể nhà bạn ấy trước kia nghèo giờ thành công rồi. Bạn ấy có ý định về VN mở thêm Spa nữa ở HN. Nếu các cụ dùng Line và đọc nhật ký của bạn ấy thì sẽ thấy hoàn toàn không phải lừa đâu. Còn bạn ấy lừa thì em chịu. Em vẫn nghĩ bạn ấy đang giận em thôi. Hic.
Mua lọ V. rohto nhỏ mắt xem thử có sáng hơn chút nào không?

Láu

Xe điện
Ơ...nổi phềnh trên OF này 1 thời gian dài lão ko biết à? :-o Bảo Manhpd với Trần Đoành. nó kể cho mà nghe :D
- Trông kho xi măng của cty trong Trà Vinh
- Kho ẩn trong 1 vườn Dừa đang độ chín
- Trời nóng mắc võng giữa 2 cây Dừa, gió đưa và Dừa rụng => Trúng đầu khâu đâu 7 mũi... => lên OF lập thớt Jonathan :-j :-j :-j
Trước e đọc đâu đó bài báo nói về cây dừa là ng bạn tốt của con người, mọi thứ từ cây dừa đều có có ích và đặc biệt… quả dừa ko bao giờ rụng vào đầu con người. Nghe chuyện cụ Juve hài vãi

Sao Mai

Xe tăng
Đặc điểm chung của nhóm này là lên các trang hội hẹn hò, tìm bạn tâm sự, thường là mẹ đơn thân, đã li dị, 80% là đang làm spa hoặc có spa riêng, sau khi nt đc vài bữa thì nói em đang đầu tư thêm ở các quĩ đầu tư tài chính, sau đó rủ bạn vào đầu tư, chỉ cần 100usd hoặc vài tr thôi. E đang ở trong trường hợp như cụ và em next cho nhanh

Láu

Xe điện
Tiếp đây ạ. Em nói xin lỗi vì đã không tôn trong em ấy thì em ấn nhắn thế này:
- Giờ anh đã không tin tưởng em thì em cũng không muốn nói gì nhưng em tức lắm không lẻ anh xem trọng 5 triệu hơn em. Em muốn anh tin tưởng em tuyệt đối nên khi nào anh vào đầu tư với em thì em sẽ tha lỗi và bỏ qua cho anh
Con gái mà nói với e thế e ck luôn 50 củ cho nhanh

Bồ hóng HN

Xe buýt
Đặc điểm chung của nhóm này là lên các trang hội hẹn hò, tìm bạn tâm sự, thường là mẹ đơn thân, đã li dị, 80% là đang làm spa hoặc có spa riêng, sau khi nt đc vài bữa thì nói em đang đầu tư thêm ở các quĩ đầu tư tài chính, sau đó rủ bạn vào đầu tư, chỉ cần 100usd hoặc vài tr thôi. E đang ở trong trường hợp như cụ và em next cho nhanh
Cũng na ná như em nhỉ. Em thì nói chuyện hàng tháng nay rồi. Không hề liên quan đến chuyện tài chính. Đấy là do hôm qua em chủ động nói vui cùng cô ấy đầu tư thôi. Kịch bản ghê.

Taihoatu

Xe lăn
Thôi cứ à ơi, đóng được cái nào thì đóng
Còn tiền nong, tài chính thì phải biết giữ cụ ợ,méo tin đứa nào hết, nhất là còn qua mạng nữa.

thuyhtt

Xe tăng
Nghe đến Nền tảng với Hệ sinh thái đầu tư em thấy hãi hãi là.

Batman

Xe điện
Em Bồ hóng với, vụ này thì ngon này, ít nhất à khoản xxx. :D
Cách đây khoảng 1 tháng em có quen 1 cô bé trên mạng nhưng hiện tại đang ở Đài Loan. Hai bên tâm sự qua lại thì cũng hiểu nhau và cô ấy hẹn cuối tháng này về. Công việc của cô ấy quản lý 2 quán Spa và làm ăn khá tốt. Cô ấy còn đầu tư một số lĩnh vực nào đó, nói chung là khá thành công. Tình cờ hôm nay chat với cô ấy thì cô ấy nói là đang xem số liệu để đầu tư. Em nói vui là cho em đầu tư với thì cô ấy rất nhiệt tình muốn như vậy. Cô ấy nói em phải tin tưởng cô ấy rồi cô ấy sẽ hướng dẫn đầu tư. Chỉ cần 5-10tr là đầu tư được rồi. Em bảo để suy nghĩ đã từ từ sẽ tính nhưng cô ấy cứ cương quyết muốn em đầu tư cùng cô ấy nếu không cô ấy không muốn tiếp tục liên lạc nữa. Cô ấy bảo để hôm nay xem số liệu có xu hướng tốt thì cùng đầu tư. Cô ấy sẽ gửi nền tảng đầu tư. Các cụ tư vấn cho em với.
Bổ sung tý ạ: Em và cô ấy cùng hoàn cảnh là ly dị. Cô ấy có một đừa con rồi. Đang định về VN định cư và đầu tư thêm quan Spa. Cô ấy muốn xây dựng quan hệ nghiêm túc với em. Cách đây vài hôm em nói đang gặp rắc rối nên stress. Cô ấy nói nếu anh không giận em sẽ giúp anh về vấn đề tài chính. Cần tiền cô ấy sẽ chuyển cho em nhưng em từ chối vì em không rắc rối về tài chính.