[Funland] Có nên hay không!

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Đoạn này thể hiện cháu nó ko đần lắm đâu. Trong tầm 2 năm này mà cụ ko chiều chuộng ko cho tiền ko tặng đồ hoặc tần suất thấp thì đánh trượt ngay nhé.
Hậu chuyện tình là cháu nó đầy quà thêm kinh nghiệm sugar bb dễ xin việc nơi khác, lại có vốn làm ăn.
Còn cụ thì tiếc nuối 2 năm mất thời gian mà ko đi đến đâu còn mất tiền, tiếp tục lọ mọ mối khác.
Cháu nó khôn mà :D con gái giờ cũng ghê lắm. E cũng thấy k yên tâm lắm nhưng thử xem sao :)

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com

Whoamidear

Xe tải
Em tiến sĩ tây về mà :)) việt nam em nản nhất mấy ông ngồi hội đồng ts chuyên môn trình độ k có chỉ đi nhận xét vài câu chữ :)) k biết đóng góp gì sâu về chuyên môn và khoa học kĩ thuật cao cho ng cứu sinh :D
Càng tây thì càng cẩn thận ngôn từ, tôi cũng tây hơn chục năm đây, ông đừng khoe, tôi cười cho đấy.
Đến tên đất nước, ông cũng không thèm viết hoa, chứng tỏ ông đâu có tôn trọng Tổ quốc.
Ông đừng nhận xét lung tung ngoài lề khi chưa có thông tin.
Còn tôi, chỉ nhận xét qua ngôn ngữ và nội dung của ông, chứ không võ đoán khi chưa có thông tin như ông đâu: viết lung tung cẩu thả, khoe khoang trí thức và tiền bạc, rồi nói chuyện gái gú trẻ này nọ (dù đây là nơi chém gió, nhưng trí thức dù sao cũng không nói thế, xấu mặt).

vandatAT

Xe container
Nói thật cụ có tự ái em cũng chịu :hâm con mẹ nó rồi.
Bản thân cụ có thể ko thấy nhưng ng khác thấy.
Phải nhìn lại bản thân mình chứ, cụ thích trẻ (ai chả thích) thì bọn con gái nó cũng thích trai trẻ đẹp chứ :)

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Càng tây thì càng cẩn thận ngôn từ, tôi cũng tây hơn chục năm đây, ông đừng khoe, tôi cười cho đấy.
Đến tên đất nước, ông cũng không thèm viết hoa, chứng tỏ ông đâu có tôn trọng Tổ quốc.
Ông đừng nhận xét lung tung ngoài lề khi chưa có thông tin.
Còn tôi, chỉ nhận xét qua ngôn ngữ và nội dung của ông, chứ không võ đoán khi chưa có thông tin như ông đâu: viết lung tung cẩu thả, khoe khoang trí thức và tiền bạc, rồi nói chuyện gái gú trẻ này nọ (dù đây là nơi chém gió, nhưng trí thức dù sao cũng không nói thế, xấu mặt).
Nói thật e không muốn hạ mình xuống tranh cãi với bác, bác ra khỏi pic cho e nhờ. Bác tài giỏi hay thế nào e k quan tâm, nhưng e đơn giản k mún hạ mình tranh cãi với bác :) mời bác đi ra giúp E :))

MiTa

Xe lăn
Đại học so với 12( chưa chắc cháu nó đã rớt ĐH) mà tự nhận là mình tri thức cao thì cụ ở giá cmnđ cho cháu nó lấy thằng khác cho ấm thân nó. ĐH giờ chạy gờ ráp bích đầy dg kia kìa, cao với chả thấp.
P/s, e cũng đh nhé ko lại bảo e tri thức thấp.

Whoamidear

Xe tải
Nói thật e không muốn hạ mình xuống tranh cãi với bác, bác ra khỏi pic cho e nhờ. Bác tài giỏi hay thế nào e k quan tâm, nhưng e đơn giản k mún hạ mình tranh cãi với bác :) mời bác đi ra giúp E :))
Giờ thì đã rõ, vì sao ế rồi chứ? Cứ thấy yếu thế là giở bài chê bai cá nhân và tìm cách chuồn.
(Ông là chủ sân chơi này hay sao mà có quyền mời ra? Đã đưa lên mạng xã hội thì là tài sản chung, nếu đi ra thì ông đi ra mới đúng).

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Nói thật cụ có tự ái em cũng chịu :hâm con mẹ nó rồi.
Bản thân cụ có thể ko thấy nhưng ng khác thấy.
Phải nhìn lại bản thân mình chứ, cụ thích trẻ (ai chả thích) thì bọn con gái nó cũng thích trai trẻ đẹp chứ :)
E cũng nghĩ thế nên thấy khó :D

darthvader

Xe điện
Khoa học chứng mình rằng quay tay buổi sáng không tốt cho sinh lý lắm.. người anh em nên chuyển sang quay buổi tối nhé.. Sáng ra quay 2 topic 1 lúc là hại cho sinh lý lắm đấy

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Giờ thì đã rõ, vì sao ế rồi chứ? Cứ thấy yếu thế là giở bài chê bai cá nhân và tìm cách chuồn.
(Ông là chủ sân chơi này hay sao mà có quyền mời ra? Đã đưa lên mạng xã hội thì là tài sản chung, nếu đi ra thì ông đi ra mới đúng).
Đầy kẻ giết người đâu có ế đâu bác :)) ế k đặc trưng cho nhân cách và trình độ hay đạo đức nhé bác! Nói chung k cùng đẳng cấp khó nói chuyện, đây là lần trả lời cuối cùng của e dành cho bác :) e k muốn hạ mình nữa !

trungngothu

Xe tăng
xinh đẹp khỏe mạnh từ mẹ và thông minh từ bố cụ ạ :))
cụ đừng tin sách báo. nhà em 3 đứa, mỗi đứa 1 kiểu nhưng tựu chung lại là thừa hưởng toàn bộ (tốt, xấu, khoẻ, yếu...) của cả bố lẫn mẹ.
yêu hẵng cưới, thế mới bền. vả lại, biết đâu cụ tịt ngóm rồi, lấy về lại tội con nhà người ta

KAXIHAN

Xe tải
Bạn em có người 44-45t mới cưới. Lấy được sv vừa ra trường, gái xinh luôn. Cụ cho em hỏi, nguyên nhân cụ lận đận tình duyên có phải vì do cụ bị hói ko? 😁
Cụ này tinh ý quá, phần lớn các ca hói đều rất mong manh trong vụ tình duyên 😝

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
Ngáo cmnr. 37 chắc năm hạn nên lại Trâu Quỳ thẳng tiến thôi. Khổ thân cụ trẻ...🤣

poiuy

Xe ba gác
Em là em vote ủng hộ cụ chủ tiến tới với cháu nó. dăm mười năm nữa mà không hợp chia tay nhau cháu nó còn trẻ chán, làm lại không khó.