[Funland] Có nên hay không!

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Một người lấy vì tiền, một người lấy vì thích gái trẻ và kiếm đứa con
Khả năng lấy nhau k chỉ cụ bị cắm sừng mà bé kia cũng sẽ bị cắm sừng.
Cụ rồi sẽ hứng thú với những bé đường ngoài kia. Bé này có tiền đắp vào người rồi sẽ hứng thú với những zai trẻ ngoài kia

ocean1

Xe tăng
Một câu chuyện khó tin.

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Một người lấy vì tiền, một người lấy vì thích gái trẻ và kiếm đứa con
Khả năng lấy nhau k chỉ cụ bị cắm sừng mà bé kia cũng sẽ bị cắm sừng.
Cụ rồi sẽ hứng thú với những bé đường ngoài kia. Bé này có tiền đắp vào người rồi sẽ hứng thú với những zai trẻ ngoài kia
em già rồi sức đâu mà cắm sừng nữa mà em cũng yêu vợ em lắm chỉ sợ bị cắm sứng vì yếu sinh lí đáp ứng khó :((

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
em già rồi sức đâu mà cắm sừng nữa mà em cũng yêu vợ em lắm chỉ sợ bị cắm sứng vì yếu sinh lí đáp ứng khó :((
Còn chưa cả gặp mà kêu yêu lắm yêu ít. Mà yêu lắm yêu ít gì mà cụ đã lại đăng tìm ny rồi. Xào xạo quen mồm

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Còn chưa cả gặp mà kêu yêu lắm yêu ít. Mà yêu lắm yêu ít gì mà cụ đã lại đăng tìm ny rồi. Xào xạo quen mồm
ý là gặp yêu em sẽ yêu lắm :D con người em xác định mối quan hệ là nghiêm túc :) đăng để kiếm cơ hội thực tế hơn vì em đang lo cháu nó ít tuổi quá và khác nhau học vấn quá

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
ý là gặp yêu em sẽ yêu lắm :D con người em xác định mối quan hệ là nghiêm túc :) đăng để kiếm cơ hội thực tế hơn vì em đang lo cháu nó ít tuổi quá và khác nhau học vấn quá
Hôm nay vui vẻ yêu lắm yêu ít, ngày mai chỉ vì vết bẩn nhỏ cũng có thể vỡ tan như bong bóng xà phòng

Whoamidear

Xe tải
Đâu ạ, e cũng có ít tiền tầm 3 tỷ 6, thu nhập 55 triệu mỗi tháng, là phó giáo sư tiến sĩ du học nước ngoài về, đang là chuyên gia cho một tập đoàn lớn trong nước :(
Vừa gặp ông này ở thớt tìm vợ, tình cờ vào đây lại gặp, toàn khoe khoang, lên đây tâm sự gái gú yếu đuối vãi, thể loại này dẹp.

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Đấy, thớt kia, tự khoe mình trí thức, vậy mà viết lách chả ra gì, đến đây cũng thế, có mấy chữ cũng sai, cẩu thả, trí thức cái thể loại gì.
Em Gõ đt nhanh nó nhảy chữ nhầm tí, con ng có lòng bao dung quảng đại không nên soi mói tủn mủn cụ à :) tri thức k ai cà khịa như cụ lại càng cần phải có lòng rộng rãi phóng khoáng :) để ý tiểu tiết làm gì

Chỉnh sửa cuối:

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Đấy, thớt kia, tự khoe mình trí thức, vậy mà viết lách chả ra gì, đến đây cũng thế, có mấy chữ cũng sai, cẩu thả, trí thức cái thể loại gì.
Thớt tìm vợ lập sau thớt này cụ ơi

Captain

[Tịch thu bằng lái]
37 tuổi chưa vợ thì cũng cần hỏi câu "tại sao?" :-?

Whoamidear

Xe tải
Gõ đt nhanh nó nhảy chữ nhầm tí, con ng có lòng bao dung quảng đại không nên soi mói tủn mủn cụ à :) tri thức k ai cà khịa như cụ lại càng cần phải có lòng rộng rãi phóng khoáng :) để ý tiểu tiết làm gì
Thớt kia, ông cũng viết lung tung, tôi đến nản với mấy bố tự xưng là trí thức.
Đừng bao biện cho cái sự cẩu thả ngôn từ của mình, lại còn lấy cái gọi là "bao dung" để đánh tráo luận đề.
Ngôn ngữ là cái vỏ vật chất của tư duy, ngôn ngữ có vấn đề thì tư duy có vấn đề.
Hôm qua, vừa ngồi hội đồng chấm cái tiến sĩ, vãi vì câu chữ, bèn mắng.
Ông đừng khoe là trí thức khắp nơi nữa, tôi xấu hổ lắm.

langtuhathanh_90

[Tịch thu bằng lái]
Thớt kia, ông cũng viết lung tung, tôi đến nản với mấy bố tự xưng là trí thức.
Đừng bao biện cho cái sự cẩu thả của mình, ngôn từ lung tung của mình.
Ngôn ngữ là cái vỏ vật chất của tư duy, ngôn ngữ có vấn đề thì tư duy có vấn đề.
Hôm qua, vừa ngồi hội đồng chấm cái tiến sĩ, vãi vì câu chữ, bèn mắng.
Em tiến sĩ tây về mà :)) việt nam em nản nhất mấy ông ngồi hội đồng ts chuyên môn trình độ k có chỉ đi nhận xét vài câu chữ :)) k biết đóng góp gì sâu về chuyên môn và khoa học kĩ thuật cao cho ng cứu sinh :D với lại đây là diễn đàn coemment tự do vui vẻ, đâu phải môi trường văn bản trang trọng đâu mà phải soi mói làm gì :D

Chỉnh sửa cuối:

Ji Bro

Xe buýt
nhưng phải cho em 1 2 năm để hai anh em yêu nhau đã hãy cưới, còn k hợp thì làm bạn
Đoạn này thể hiện cháu nó ko đần lắm đâu. Trong tầm 2 năm này mà cụ ko chiều chuộng ko cho tiền ko tặng đồ hoặc tần suất thấp thì đánh trượt ngay nhé.
Hậu chuyện tình là cháu nó đầy quà thêm kinh nghiệm sugar bb dễ xin việc nơi khác, lại có vốn làm ăn.
Còn cụ thì tiếc nuối 2 năm mất thời gian mà ko đi đến đâu còn mất tiền, tiếp tục lọ mọ mối khác.