[Funland] Có cụ nào được vợ chăm sóc chu đáo ko

Trục

Xe ba gác
đần ông cũng tốn kinh lên được nên mấy cụ "dản dị" e hâm mộ ghê cơ cái đồng hồ đôi giầy đã tạ lớn tạ bé mà có pải cả đơi có 1 cái đồng hồ đâu. Giầy thế thế. Rồi áo thì cũng ko nhiều xong năm cũng phải 1 lượt thay.......... rồi cắt tóc ruộm tóc
Rồi thêm 1 loại tốn là mua đẫy về xong ko ưng =))
Do con bé bán hàng nó xinh quá, nó khen quá, nên thấy thích mắt thì mình mua thôi. =))

MuathuHN252

Xe cút kít
Em chỉ mặc owen do quen từ thời trẻ rồi.
Giầy thì mua của hãng duy nhất, dùng như phá, không bong đế, không rách da, chán thì vứt chứ không hỏng. =))
Em phải rủ vợ đi mua để vợ chọn màu cho, chứ để em đi mà cán bộ tư vấn họ cứ khen đẹp là mau nhầm ngay. :P
Nhất là các em xinh xinh bán hàng cụ nhỉ. Khéo định mua 1 áo lại thành đôi 3 cái

BDS68

Xe ngựa
Người OF
Giờ vẫn còn chế độ này à cụ. Thẻ ai nấy tiêu, đừng tiêu quá trớn thôi chứ hôm nào vk quên bỏ tiền vào thì sao? Thời nào mà toàn tiêu tiền mặt?. Vk cụ kiểm soát kinh nhỉ. 1 là vk cụ ko làm ra tiền hoặc 2 là cụ chơi bồ quá giờ bị kiểm soát
Tiền để vợ nó quản cũng tốt mà cụ, mình tiêu pha thì có đáng bao đâu cụ ngoài mấy cốc cà phê với trà đá, lâu nhậu bất chợt thì cũng không hết nhiều lắm, còn có hẹn thì vợ em nó cũng hay tháp tùng. Vợ em đi làm thì lương thấp lắm (chưa bao giờ được 10tr/tháng và nó đã thay 5-6 đời chủ tịch với tgđ rồi :)) ), chủ yếu dành thời gian cho gia đình nên chỉ thế thôi cụ ah!

tieunhupha

Xe điện
Phụ nữ mặc đẹp cho chồng ngắm và để chồng lếch thếch cho gái ko thèm sờ vào. Nghe như cái film hài em xem hồi năm 9x mà ko nhớ tên. Có phụ nữ thế thật nhưng nếu ko nhiệt tình xxx thì chắc chắn là cụ chủ cao lên 1 tầm mới rồi. ;))

Trục

Xe ba gác
Nhất là các em xinh xinh bán hàng cụ nhỉ. Khéo định mua 1 áo lại thành đôi 3 cái
Thì mua thêm 2-3 cái có đáng mấy đâu mợ.
Lúc đi shoping có nghĩa là tài khoản lúc đó mở, tiêu thoải mái mà. :))

Các cụ mợ nghĩ sao về việc vợ toàn chăm chút cho bản thân, mua rất nhiều quần áo đẹp, nước hoa, mỹ phẩm đắt tiền. chồng thì được vài ba bộ thay đổi. Em dân xây dựng với lại đàn ông nên cũng k biết ăn diện, vợ mua cho cái gì mặc cái đấy. 1 năm vợ dẫn đi mua quần áo 1-2 lần thôi. Đợt vừa quê về rồi em bị bố mẹ chê ra chê vào sao vợ mặc đẹp các thứ mà chồng có mấy cái mặc đi mặc lại. Ngẫm cũng thấy xấu hổ. Tiện các cụ cho em xin mấy shop đồ nam đẹp đẹp với ạ
Chà người đàn ông của gia đình.!
Nhưng khí không phải cụ đang muốn luận đàm về người phụ nữ trong gia đình hay là muốn tư vấn thời trang?

DurexXL

Xe lăn
Các cụ mợ nghĩ sao về việc vợ toàn chăm chút cho bản thân, mua rất nhiều quần áo đẹp, nước hoa, mỹ phẩm đắt tiền. chồng thì được vài ba bộ thay đổi. Em dân xây dựng với lại đàn ông nên cũng k biết ăn diện, vợ mua cho cái gì mặc cái đấy. 1 năm vợ dẫn đi mua quần áo 1-2 lần thôi. Đợt vừa quê về rồi em bị bố mẹ chê ra chê vào sao vợ mặc đẹp các thứ mà chồng có mấy cái mặc đi mặc lại. Ngẫm cũng thấy xấu hổ. Tiện các cụ cho em xin mấy shop đồ nam đẹp đẹp với ạ
100% quần áo thắt lưng, đồng hồ giày tất, thuốc men khi ốm ...em tự lo

sekhonglamo

Xe máy
vợ đẹp thì lúc chịch cũng sướng hơn, đi ra đường hãnh diện có gì mà phải sợ, à mà cũng nên cẩn thận kẻo mọc sừng

Tuankhiem

Xe đạp
E nghĩ nếu cụ nên tự mua cho mình, xem tình hình thế nào!

Bò lốp

Xe lăn
Cụ cầm dăm trăm củ lên Tràng tiền mua sắm mặc quanh năm luôn, về quê các cụ khỏi chê :D

cha biet chi

Xe điện
Em nhiw cụ.khi đi đâu quan trọng cần thiết thì mặc đẹp.k thì quàn áo k rách là dk.

Shadow381

Xe điện
Trang sức của phụ nữ là lụa là,phấn son.Trang sức của đàn ông là người phụ nữ bên cạnh mình. Bản thân chỉ cần sạch sẽ,lịch sự,khoẻ khoắn là được cụ ơi. Áo quần không làm lên khí chất người đàn ông.
Ko rõ đây là mợ hay cụ mà lại nghĩ buồn cười thế? Từ xa xưa đã có những “quý ông lịch lãm” nhưng đâu phải cứ có người phụ nữ bên cạnh? Đàn nào thì cũng cần đẹp; đàn ông đẹp cũng như phụ nữ đẹp, thời nào rồi còn nghĩ kiểu như này?

gnud_ht

Xe buýt
Em thích ny em đi cạnh em cũng phải đẹp tương ứng nên gặp đồ gì trẻ trung là mua cho hoặc ổng mua đồ, em là ng chọn mẫu. Ổng thích mặc somi và polo Lacoste em thấy ổn, cụ tham khảo xem.
Từ khi quen em là gu thẩm mỹ ổng cũng bớt bửn như trc và điển trai hẳn kkk

Chỉnh sửa cuối:

ZARG

Xe container
Em từ lâu toàn tự mua. Vợ mua không đúng ý.

Khổ cái lắm hôm về bị vợ chê em chả mặc nữa dù ra đường gái nó chả dám chê câu nào, khen chả hết :))

Thế mới thấy tự lo là tốt nhất.

gianghn12

Xe tải
Các cụ làm văn phòng thích thật , suốt ngày mặc quần áo đẹp .
E có quần áo đẹp cũng chỉ mặc để đi từ nhà tới viện rồi từ viện về nhà .
Để người khác ngắm chắc mỗi đoạn đi từ xe qua khu vực phòng khám rồi lên phòng thay đồ của khoa . Cv của e nó vậy nên mấy năm mới phải mua quần áo 1 lần
Em cũng làm vp mà toàn mặc đồng phục. Quanh năm sơ mi trắng nên em cũng chẳng quan tâm quần áo gì. Cũng chả khác gì bác sĩ 😂