[Funland] Có cụ nào được vợ chăm sóc chu đáo ko

MuathuHN252

Xe cút kít
Vâng đúng rồi ạ.
Ý cụ là cụ ko biết bộ nào mặc hợp với mình, xấu hay đẹp? Hay kb ntn là rẻ là đắt và ko biết mặc cả ạ?
Em thấy đồ nam mẫu cũng ko nhiều, cứ làm ít quần âu, sơ mi hoặc áo phông mặc thay đổi cũng ổn rồi. Giá cả thì vô mấy hãng bình bình, nó niêm yết rõ, hên thì có dịp canh sale mua dc giá tốt hơn ko thì cứ đúng giá mà mua. Mỗi vụ ko nhiều thì mua 1-2 cái mới là dc.

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Các cụ làm văn phòng thích thật , suốt ngày mặc quần áo đẹp .
E có quần áo đẹp cũng chỉ mặc để đi từ nhà tới viện rồi từ viện về nhà .
Để người khác ngắm chắc mỗi đoạn đi từ xe qua khu vực phòng khám rồi lên phòng thay đồ của khoa . Cv của e nó vậy nên mấy năm mới phải mua quần áo 1 lần

Xe nội lước

Xe container
Em thì từ ngày lấy vợ vợ mua đồ mặc xấu kinh ...vợ em nó dìm hàng em thêm hay sao ấy.. mà em cần gì phải dìm cũng chìm mà.

cuongkilo

Xe tăng
Vd lĩnh lương xong, cụ bớt lại mấy trăm mấy triệu mua quần áo, ah mà mua luôn xong về đưa số lương còn lại, làm vậy xem gấu có ý kiến gì ko? Nếu mà nó lảm nhảm thì thay gấu. Ứ nói nhiều. Vk ko nói gì thì sau cứ thế triển
Mợ cứ xui dại 😩

duongqua

Xe container
đàn ông ăn mặc thế nào cũng được niễn đừng rách rưới hoặc già quá, còn quan trọng nhất là cái ví với khả năng chi tiền khi cần quyết định việc lớn thì đó mới là quan trọng :D
Còn vợ thì ăn mặc đepj sang trọng thì rất tốt nhưng đừng lố lăng hở hang quá cái đó thì cấm tiệt luôn.
Cụ cứ vào xem các nhãn hàng có mẫu mặc cái nào thấy hợp mắt cụ thì múc thôi, quan trọng là gu của mình có tinh tế hay ko thôi :D

Hoàng Trang

Xe ngựa
Các cụ làm văn phòng thích thật , suốt ngày mặc quần áo đẹp .
E có quần áo đẹp cũng chỉ mặc để đi từ nhà tới viện rồi từ viện về nhà .
Để người khác ngắm chắc mỗi đoạn đi từ xe qua khu vực phòng khám rồi lên phòng thay đồ của khoa . Cv của e nó vậy nên mấy năm mới phải mua quần áo 1 lần
Đỡ được bao nhiêu tiền cụ ạ :D

Trục

Xe ba gác
Các cụ mợ nghĩ sao về việc vợ toàn chăm chút cho bản thân, mua rất nhiều quần áo đẹp, nước hoa, mỹ phẩm đắt tiền. chồng thì được vài ba bộ thay đổi. Em dân xây dựng với lại đàn ông nên cũng k biết ăn diện, vợ mua cho cái gì mặc cái đấy. 1 năm vợ dẫn đi mua quần áo 1-2 lần thôi. Đợt vừa quê về rồi em bị bố mẹ chê ra chê vào sao vợ mặc đẹp các thứ mà chồng có mấy cái mặc đi mặc lại. Ngẫm cũng thấy xấu hổ. Tiện các cụ cho em xin mấy shop đồ nam đẹp đẹp với ạ
Xấu hổ thì cắp bồ đi nó chọn cho, cái bọn bồ nó không tiếc tiền đâu.

MuathuHN252

Xe cút kít
Lão ck e có vẻ ngoan hơn ngày xưa. Xưa thấy lão ít đồ nên thi thoảng e cũng hay mua cho. Có 1 số lần ổng chê làm em tự ái vậy là sau em ko mua nữa, thích thì tự mua. Nhưng tiền nong e ko quản, đưa bao nhiêu thì em cầm bấy nhiêu thôi. Em ủng hộ tự mua quần áo cho mình. Đợt rồi lạnh quá, mà ổng ko có cái áo len nào, toàn mặc áo phông ngắn tay+ áo phao. Ở nhà thì mặc mỗi áo phông ngắn tay. E nhắc mặc đồ dài cho ấm thì cứ bảo ko lạnh. Rồi ck ko thích mặc áo len, nhưng mà lạnh e xót quá mua cho 2 cái áo len. Về thấy mặc suốt, và cũng ko chê gì cả :))

Tony_Le

Xe container
Vd lĩnh lương xong, cụ bớt lại mấy trăm mấy triệu mua quần áo, ah mà mua luôn xong về đưa số lương còn lại, làm vậy xem gấu có ý kiến gì ko? Nếu mà nó lảm nhảm thì thay gấu. Ứ nói nhiều. Vk ko nói gì thì sau cứ thế triển
Đùa cho vui chứ con nào dám thu tiền chồng kiểu vậy? Việc chồng đưa tiền cho vợ cũng là lẽ tự nhiên tuỳ gia đình nhưng nặng nề thế thì sống với nhau kiểu gì.

Trục

Xe ba gác
Em chỉ đủ mặc thôi, thiếu gì rồi vợ dẫn đi mua chứ em vợ thu hết tiền rồi.
Sống khổ thế này thì chết xừ đi cho xong cụ ạ. cụ điển hình là mẫu trai bao, các bà cho gì thì hưởng đó. :D

ambdiep

Xe buýt
Các cụ mợ nghĩ sao về việc vợ toàn chăm chút cho bản thân, mua rất nhiều quần áo đẹp, nước hoa, mỹ phẩm đắt tiền. chồng thì được vài ba bộ thay đổi. Em dân xây dựng với lại đàn ông nên cũng k biết ăn diện, vợ mua cho cái gì mặc cái đấy. 1 năm vợ dẫn đi mua quần áo 1-2 lần thôi. Đợt vừa quê về rồi em bị bố mẹ chê ra chê vào sao vợ mặc đẹp các thứ mà chồng có mấy cái mặc đi mặc lại. Ngẫm cũng thấy xấu hổ. Tiện các cụ cho em xin mấy shop đồ nam đẹp đẹp với ạ
khó nhỉ :D, cụ mặc xấu sao lại bảo vợ không chăm ? :D

DaoPhoPiano

[Tịch thu bằng lái]
Xem các cụ trên này vui nhỉ. Thời nào mà vk giữ hết tiền. Vk ck em thì tiêu thẻ em, thẻ vk em thì để đấy cuối năm xem bao nhiêu thì tính. Các món đồ dưới 10tr thì ko cần hỏi ý kiến nhau. Vậy thôi.

MuathuHN252

Xe cút kít
Đùa cho vui chứ con nào dám thu tiền chồng kiểu vậy? Việc chồng đưa tiền cho vợ cũng là lẽ tự nhiên tuỳ gia đình nhưng nặng nề thế thì sống với nhau kiểu gì.
Ko phải đùa, mà nếu thật như vậy thì về mà dạy lại vk chứ sao nữa. Em cũng giữ tiền ck, nhưng mà ck đưa bao nhiêu thì e cầm bấy nhiêu thôi. Vd tháng này ck nhắn bảo ck có mấy đám cưới nên hết tiền rồi, e cũng vui vẻ ko hỏi thêm hoặc chỉ hỏi đám ai đấy, chứ có ng nhé phải tra cho băng được là đặt vé máy bay bao nhiêu, mừng bao nhiêu, sao tính ra vẫn dư mà giờ lại ko đưa đồng nào. Em mà là đàn ông gặp vk này thì e cũng dẹp

Hư Không

Xe tăng
Nói gì thì nói đc vk quan tâm cũng sướng hơn, vk mặc đẹp mà ko cho ck mặc tương xứng hay ko quan tâm vẻ ngoài của ck cũng lởm bỏ bu, các cụ cứ tự AQ, hay ho gì. Đây nhà e thì vk e hỏi đồ này đồ kia cho mình suốt, mình phải từ chối 60%, bả mua nhiều khi mình ko thích hoặc để tủ ko bao giờ mặc nhưng vẫn thấy sướng.

Trungpv

Xe tăng
cụ 1 năm còn đc vk dẫn đi mua đồ vài lần là tốt rồi. em thì vài năm mới mua đồ 1 lần đây. cơ mà em chả quan tâm cái này :)

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Tùy gia cảnh. Bạn em vợ nó rất chịu sắm hoặc kéo chồng đi sắm quần áo đẹp. 2 đứa rất đẹp đôi.

Hư Không

Xe tăng
Xem các cụ trên này vui nhỉ. Thời nào mà vk giữ hết tiền. Vk ck em thì tiêu thẻ em, thẻ vk em thì để đấy cuối năm xem bao nhiêu thì tính. Các món đồ dưới 10tr thì ko cần hỏi ý kiến nhau. Vậy thôi.
Nó gọi là thất bại ở 1 mặt nào đó chứ hay ho gì mà nhiều đứa khoe như chiến tích. Vk hay ck thì đều có quyền có tiền trong ng và chi tiêu việc cá nhân theo thu nhập của mình. Đb thằng đàn ông để ra tiền thì phải có tiền, vk giữ hết tiền cho từng đồng uống cf đổ xăng thì vất đi