[Funland] Có cụ nào được vợ chăm sóc chu đáo ko

Dancingwiththewind

Xe điện
Qua ông lão nhà em bảo đi mua cái quần bò cho anh. Thế là cả nhà lượn sang Lotte Tây Hồ, Kểt quả nhân vật chính không đc cái nào. Con vợ mua đc 1 cái quần bò và 3 cái áo =)) Sau đó đánh chén mấy món vớ vẩn mà con nhà em nó thích ở dưới siêu thị rồi về.
Nhà em ông kia được phát đồng phục nên ít phải mua lắm. Mà em thấy đàn ông dễ mặc thế. Cứ sơmi lên là đẹp. Em thi hay oder đồ thể thao và giày và quần sịp cho 3 bố con. Quần âu sơ mi thì mua ở An phước, May10 mà ít phải mua lắm.
Còn phần em, hoa hậu và nữ chính duy nhất thì giày, váy áo gọi là ngập hết các tủ.

vừa đi vừa láii

Xe container
Qua ông lão nhà em bảo đi mua cái quần bò cho anh. Thế là cả nhà lượn sang Lotte Tây Hồ, Kểt quả nhân vật chính không đc cái nào. Con vợ mua đc 1 cái quần bò và 3 cái áo =)) Sau đó đánh chén mấy món vớ vẩn mà con nhà em nó thích ở dưới siêu thị rồi về.
Nhà em ông kia được phát đồng phục nên ít phải mua lắm. Mà em thấy đàn ông dễ mặc thế. Cứ sơmi lên là đẹp. Em thi hay oder đồ thể thao và giày và quần sịp cho 3 bố con. Quần âu sơ mi thì mua ở An phước, May10 mà ít phải mua lắm.
Còn phần em, hoa hậu và nữ chính duy nhất thì giày, váy áo gọi là ngập hết các tủ.
Nhà mợ giống nhà em. Từ quần áo đến giày dép
3 bố con 1/4 tủ, còn 3/4 là của mama tổng quản :((

huyleck

Xe điện
E là nhà sx quần áo nên e chán qa luôn r, mặc gì chả dc, miễn sao mặc nó thích là dc
Cụ còn sướng chán, vì dc vợ lo cho cả khoản qa, quần áo váy vó giày dép trang sức của vợ đa số là e mua vì ló bảo e còn biết mua hơn ló

Vomoicuoi

Xe tăng
Nói chung đàn ông thường ko để ý đến áo quần , em rất ngại mặc quần mới , áo mới. Ko hiểu tại sao

xegiacmo

Xe container
Bao nhiêu tuổi rồi mà không biết tự mua quần áo mặc ?

dpl

Xe lăn
Các cụ mợ nghĩ sao về việc vợ toàn chăm chút cho bản thân, mua rất nhiều quần áo đẹp, nước hoa, mỹ phẩm đắt tiền. chồng thì được vài ba bộ thay đổi. Em dân xây dựng với lại đàn ông nên cũng k biết ăn diện, vợ mua cho cái gì mặc cái đấy. 1 năm vợ dẫn đi mua quần áo 1-2 lần thôi. Đợt vừa quê về rồi em bị bố mẹ chê ra chê vào sao vợ mặc đẹp các thứ mà chồng có mấy cái mặc đi mặc lại. Ngẫm cũng thấy xấu hổ. Tiện các cụ cho em xin mấy shop đồ nam đẹp đẹp với ạ
Em cũng dân xây dựng
Cưới vợ chục năm nay chỉ mong vợ nấu cho bữa cơm và giặt quần áo mà ko đc
Nhất cụ rồi

Hieumos

Xe container
Quần áo em toàn tự mua. Mà cũng chả mua nhiều, căn bản cố mua đồ tốt dù đắt một chút nhưng mặc bền và không bị lỗi mốt nên cũng ít phải thay đổi.

Nói các cụ mợ không tin chứ thậm chí quần áo của vợ em còn chọn cho, nếu có thời gian đi shopping cùng.

Gấu nhà em đi một mình: mua tùy hứng, thấy hay hay thì mua nhưng mua về xong không mặc vì không hợp, treo vứt xó.
Gấu đi với em: sẽ được tư vấn mua cái váy này sẽ hợp với cái giày vứt góc tủ, mua cái áo kia sẽ hợp với cái quần mua về nhưng còn chưa bóc mác...

ăn nhăng nhăng

Xe đạp
trang sức của phụ nữ là quần áo, phụ kiện, còn trang sức của đàn ông là người phụ nữ cạnh họ. 1 năm vợ cụ mua quần áo cho 1 - 2 lần em thấy quá ok. còn lại cụ tự mua cho hợp mắt, cụ cũng nghĩ lại xem 1 năm mình có mua quần áo cho vợ được 1 - 2 lần không? em hay săn sale Owen cho gấu nhà em giá và chất đều hợp lí, cụ tham khảo

buicongchuc

Xe ba gác
Mai kia rảnh em cũng đi Lotte TH xem có mua được ít quần áo giày dép hè đi thể thao không. Ngay gần nhà mà ngại đông đúc nên nhà em chưa ai đi.

Diep1979

Xe điện
Nhà cháu cứ M2 là chân ái

Mà cũng 5, 6 năm rồi chả mua quần áo gì. Với nhà cháu cứ quần hộp, áo phông đơn giản là được. Còn lại 3 mẹ con gấu thì cần phải mua, nhà cháu cũng thích

Tlbooks

Xe buýt
Khí chất đàn ông, một phần rất lớn cũng từ quần áo
Hai cái này rất khó tách rời, một cơ thể khoẻ mạnh, cân đối, đời sống tinh thần lành mạnh, mạnh mẽ, tự tin sẽ toả sáng rõ nhất cùng với trang phục phù hợp,

Đàn ông mà ăn mặc lịch lãm và phù hợp hoàn cảnh, ngắm cũng rất tuyệt, đàn ông mà thành công và mặc đẹp, ngắm càng tuyệt nữa:

Ông cụ này 70 mà vẫn rất đẹp:

Bạn Dương Nguyễn (truespoke) có hình thể rất hạn chế, nhưng mặc vẫn rất đẹp:

cụ Dũng, quản lý thương hiệu của CNES:

cụ Hùngazit, đầu bếp, tác giả Trái tim của Chef

nguyenvu171

Xe buýt
đi làm hàng ngày mà comple với mấy cái đồ kiểu này thấy phức tạp qua, không hơp. em xùng xéng quen rồi.