[Funland] Cô con dâu này hiếu thảo quá!

Thuantrung

Xe tăng
Cái cô này cổ lấy chồng khi sự nghiệp còn lẹt đẹt, khi mới lấy chồng lại đang nổi, đẹp trai, cô ấy mới chịu làm như vây. Cô ấy là người khôn ngoan sắc sảo đấy, chắc ông chồng sợ vợ một phép. Chứ phụ nữ có sự nghiệp riêng ai người ta lại làm như thế.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Các cụ tin ah, lên báo thì cứ phải thế nó mới ra chuyện chứ.

HTDA

Xe buýt
Chuyện này là có thật nhé các Cụ mợ, bóp chân 5h sáng ăn thua gì- việc nhẹ ..🤓!
em có con em họ xa vừa là bạn cùng tuổi cùng lớp, hồi đi học nó học rốt nhất lớp, học xong cấp 3 đi bán hàng thuê trong Sài gòn, bẵng đi tg em vào Sg nó mời đến nhà ăn cơm ,nhà to đẹp chồng phi công hàng ngày đi Audi chỉ đưa đón con đi học và nghĩ đi chợ ăn gì !
chuyện là : hơn chục năm trước nó bán hàng ở gần nhà chồng nó bh,chồng nhà con 1 bố mẹ già bệnh tật tai biến nằm đâu nằm đó, thằng cu chồng thì vừa lùn vừa xấu trai, các bạn gái đến vì nhà giàu nhưng nhìn cảnh 2 ông bà vậy chắc té hết.. con em này làm gần đấy chắc cũng nẩy số để đổi đời..chưa lấy nhau mà nó ngày nào cũng đến chăm bẵm đổ bô tắm rửa cho 2 ông bà, rồi cưới , rồi cứ chăm chỉ làm những việc mà ko cô con dâu nào dám làm vài năm nữa thì bố mẹ chồng mất , cả cơ ngơi về tay..nhà mặt phố cho thuê mấy cái , chồng thì phi công lương cao chăm chỉ ...
Đấy , chuyện là thế , có cô con dâu nào dám làm vậy ko??!
Em chả thấy anh phi công nào vừa lùn, vừa xấu, lại còn bị gái chê dù nhà mặt phố, cơ ngơi to đẹp ))

buidinhphuoc

Xe điện
Ra là thánh Tiệp!

HoaMaudon

Xe tăng
Chuyện nhà mang ra chợ khoe thì mỗi người một giọng

Em thấy việc con dâu chăm sóc mẹ chồng như vậy cũng không phải là nhiều nhưng cũng không phải là không có

Việc gì nếu tồn tại thì tức là nó phù hợp với toàn cảnh

Người ngoài tốt nhất là chẳng nên nhận xét gì ạ

Dungha

Xe điện
Em mà cứ 5h sáng có đứa gọi dậy đòi bóp chân cho thì chắc nửa tháng là em toạch:))

Buồn quá

Xe hơi
Em tưởng chiếu lại phim nô tỳ ăn rau dưa ngày xưa chứ.Tưởng thế là hay.

Trailer

Xe buýt
Chuyện này là có thật nhé các Cụ mợ, bóp chân 5h sáng ăn thua gì- việc nhẹ ..🤓!
em có con em họ xa vừa là bạn cùng tuổi cùng lớp, hồi đi học nó học rốt nhất lớp, học xong cấp 3 đi bán hàng thuê trong Sài gòn, bẵng đi tg em vào Sg nó mời đến nhà ăn cơm ,nhà to đẹp chồng phi công hàng ngày đi Audi chỉ đưa đón con đi học và nghĩ đi chợ ăn gì !
chuyện là : hơn chục năm trước nó bán hàng ở gần nhà chồng nó bh,chồng nhà con 1 bố mẹ già bệnh tật tai biến nằm đâu nằm đó, thằng cu chồng thì vừa lùn vừa xấu trai, các bạn gái đến vì nhà giàu nhưng nhìn cảnh 2 ông bà vậy chắc té hết.. con em này làm gần đấy chắc cũng nẩy số để đổi đời..chưa lấy nhau mà nó ngày nào cũng đến chăm bẵm đổ bô tắm rửa cho 2 ông bà, rồi cưới , rồi cứ chăm chỉ làm những việc mà ko cô con dâu nào dám làm vài năm nữa thì bố mẹ chồng mất , cả cơ ngơi về tay..nhà mặt phố cho thuê mấy cái , chồng thì phi công lương cao chăm chỉ ...
Đấy , chuyện là thế , có cô con dâu nào dám làm vậy ko??!
Thật ko cụ, xấu lùn mà làm phi công cho airlines nào đấy cụ?

Dan du an

Xe ba gác
Khéo lại là một cách rất tinh vi để nổi thôi. Mà kệ nhà họ đi. Giờ là thời nào rồi mà vẫn còn cái kiểu con dâu mẹ chồng.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Mới đình chính lại là 5h chiều, sau khi ngủ trưa lồi mắt ra rồi nhé.
Thế hả cụ, thế thì cũng dc, cơ mà cũng k phải cô con dâu nào cũng làm dc vc này đâu, bạn Tiệp có phước quá

Cavaho

Xe tăng
So với vợ chồng nhà cong vênh với thủy tặc hồi mới đi từ thiện miền trung thì mới chỉ là con tép nhá.

Mr.V1

Xe tải
10 ngõ 33 phố nguyễn an ninh quận hoàng mai hà nội
Ngày nào cũng 5h sáng dậy bóp chân cho mẹ chồng mà vẫn vui vẻ, không một lời cằn nhằn...Đúng là gia đình quyền quý văn hóa họ cũng khác với thường dân...

"Ngày đầu tiên vợ tôi làm dâu, mẹ tôi bảo vợ tôi: 'Nhà mình chẳng có gì đâu, con cố gắng 5 giờ sáng xuống bóp chân cho mẹ rồi chuẩn bị nấu bữa sáng cho mẹ ăn. Vợ tôi hỏi lại: 'Mẹ ơi mấy giờ hả mẹ?' Mẹ tôi nói: '5 giờ con ạ'. Bố mẹ tôi là người xưa, giữ phép nhà rất nghiêm, ăn bữa sáng như bữa chính trong ngày. Còn vợ tôi 9X, thế mà cô ấy không cãi lại mà lễ phép bảo: ‘Vâng ạ, con sẽ cố gắng’.

Tôi tin vợ tôi nhận lời là vợ tôi sẽ làm, và đúng như thế. Ngày nào Dương cũng dậy từ 5 giờ, xuống phòng bóp chân cho mẹ, rồi đi nấu ăn. Mãi đến lúc vợ bầu to rồi thì tôi nói chuyện với mẹ, xin phép cho vợ không phải dậy từ 5 giờ sáng nữa. Mẹ tôi cũng vui vẻ. Tuy nhiên, vợ tôi cũng đã thích nghi rất nhanh, vẫn dậy sớm và thực hiện", Minh Tiệp tự hào chia sẻ về bà xã.'

Nhà minh tiệp này đúng kiểu danh môn vọng tộc cả họ làm quan to từ thời phong kiến đến giờ.Vợ vào nhà danh gia thì phải chịu thôi cụ.Mà thật lấy sáng dậy sớm bóp chân nhưng được lại quá nhiều thứ thì e nghĩ cũng đáng thôi.Ông tiệp này cũng mua cả nhà cả xe cho nhà vợ cũng yêu chiều vợ hết mình vợ thì đang từ người bình thường nhảy phát lên làm mệnh phụ gia nhập tầng lớp tinh hoa với thượng lưu chẳng ngon ah

MaiKN

Xe hơi
Nhà cô ấy nuôi được đứa con xinh thế mà không thấy xót nhỉ. Bố mẹ đẻ chắc gì khi ở nhà đã được “báo hiếu” tận tâm thế.
BUỒN ….GHÊ

Sent from iPhone via OTOFUN

Mr.V1

Xe tải
10 ngõ 33 phố nguyễn an ninh quận hoàng mai hà nội
Rồi cụ sẽ thấy một vài hôm có bài khác lâm li bi đát nữa ạ,gớm tự thương lấy mình mà 5h sáng phải dậy bóp chân cho mẹ chồng thì thương cái lỗi gì?
Cho vợ quản lý 2 cái công ty của ông minh tiệp.Mua cả xe cả nhà cho nhà vợ không thương là gì bạn.Nhà cửa đất đai tiền bạc đưa vợ cầm thì không thương vợ ah.Bạn qua phố trương hán siêu hỏi xem sáng nào ông tiệp cũng dậy đi chợ đấy.Chưa kể nhà ông này danh môn vọng tộc đúng chất trâm anh thế phiệt rồi e dung từ người bình thường nhảy lên lên làm mệnh phụ gia nhập tầng lớp thượng lưu không sướng ah.Bà vợ ông tiệp quá khéo luôn nói thật