Có bác nào đã thử rửa máy/xe bằng cách này chưa a?

nghienOTO

Xe tăng
e post thêm 1 số hình ảnh về xe ford escape nhà e làm tuần trước:

tình trạng máy trc khi làm

Hình như Em đỏ này của Kụ Xe ôm thì phải, hôm đó hình như nhậu chỗ kụ Tuanhon say quá nên chót dại làm chuột bạch đấy.

Để hôm tới Em nhậu thật say rồi qua làm thử chuột bạch xem sao. Bác nhớ xi nhan cho E nhé ko E lại đi xuống sông mất mà xe E lại ko có cửa nóc đâu. :))

@ NghiệnOTO: Bác vui lòng không quote toàn bộ ảnh như vậy nhé!
Mong bác rút kinh nghiệm.
OF-SE.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

yamasaki

Xe hơi
làm ngụm trà đá, bắn điếu thuốc lào cho tăng thêm cái hào khí Thăng Long nào các bác. Nhỡ nhời vài câu, các bác bỏ qua cho nhé. Em cũng dân Tràng An đây nhưng em thấy chung quy lại cũng là tư tưởng dân mình, ngại thử thách, ngại suy nghĩ mới. Nhìn vào cái xấu để khắc phục chứ không phải chửi nhau, để thời gian kiếm xiền sắm vợ 3, vợ 4 đi cho sung sướng các bác nhẩy (b)

car.himanjsc

Xe hơi
Cái máy của bác có vận chuyển đến địa điểm khác để tác nghiệp được không? Vì có chú em buôn máy phát điện muốn vs lô máy cũ.
(tất nhiên là không thể cẩu MP tới nhà bác để vs được roài)
máy móc nhà e cũng cồng kềnh bác ạ nên chi phí vận chuyển cao, số lượng máy của bác càng ít thì giá sẽ càng cao đấy :):)

Để hôm tới Em nhậu thật say rồi qua làm thử chuột bạch xem sao. Bác nhớ xi nhan cho E nhé ko E lại đi xuống sông mất mà xe E lại ko có cửa nóc đâu. :))
cụ ngại ko muốn làm chuột bạch thì có thể đến xem nhà e làm xe cũng đc mà, vừa xem vừa (c):)

Google

Xe tăng
máy móc nhà e cũng cồng kềnh bác ạ nên chi phí vận chuyển cao, số lượng máy của bác càng ít thì giá sẽ càng cao đấy :):)
Em nhìn mấy cái ảnh đoán, có thể cho lên xe 5 tạ được :)
Để em bẩu nó :101: làm việc trực tiếp với cụ, PM cho em cái số cầm tay nhá, thank!

interboy

Xe máy
car phạm lỗi sơ đẳng của Marketing. Kụ nên tìm hiểu các bài viết của kụ Voi, và "đời tư" của kụ ấy về làm marketing trong công việc và cả trong OF của kụ ấy:)) Nhớ mua thêm cả quyển giáo trình nữa để đối chiếu.

car.himanjsc

Xe hơi
:):):) cụ ợ, cái e chú trọng hiện nay là chất lượng, e muốn các cụ đến và vui vẻ hài lòng với chất lượng làm sạch của nhà e.

còn về giá cả, các cụ hẳn cũng biết đá khô CO2 là 30k/kg, một lần làm máy là tiêu tốn hơn chục kg đá. Nếu cụ nào có biết chỗ nào có đá khô CO2 rẻ hơn thì cho e biết với, lúc đó giá cả sẽ giảm đi rất nhiều :69::69:

luxus

Xe tăng
cho em hỏi hơi ngu một tý. Nếu thò tay vào cái đầu phun thì có làm sao không ạ? Nếu bị bỏng (bỏng lạnh) thì có khi nó có tác dụng với mấy cái gioăng, đệm, v...v... làm bằng cao su đấy chứ chả chơi.*-)

interboy

Xe máy
kụ car cử spy vào mấy công ty làm sạch như Hoàn Mỹ í, chắc tìm ra dc nguồn bán đá CO sạch:^)

car.himanjsc

Xe hơi
cho em hỏi hơi ngu một tý. Nếu thò tay vào cái đầu phun thì có làm sao không ạ? Nếu bị bỏng (bỏng lạnh) thì có khi nó có tác dụng với mấy cái gioăng, đệm, v...v... làm bằng cao su đấy chứ chả chơi.
bác ạ, nhân viên kĩ thuật có thể dùng tay ko để cầm vào vòi phun, việc tác dụng nhiệt trong thời gian rất nhỏ là hoàn toàn ko thể, vì vậy gioăng cao su . . vẫn ok bác ạ

dinh_design

[Tịch thu bằng lái]
Tạp chí CN oto và các tiến sĩ trường BK đã đến kiểm chứng hết roài..các pác cứ đọc tạp chí CN OTO tháng 9 là hỉu..nói chung là sẽ giúp ích rất nhìu cho pác nào muốn bán xe,,:69:

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Công nghệ này thì chưa thấy bao giờ nhưng có lẽ mình vẫn thích công nghệ thủ công hơn, nó có gì đó ít tốn kém và an toàn hơn

Website
www.facebook.com
Nói chung là bác Car hạ giá tí chút thì đảm bảo đông khách. lợi nhuận trên mỗi đầu xe giảm đi nhưng số đầu xe tăng lên. Bài toán này ai cũng biết, nhưng ko phải ai cũng làm được. Chúc bác có giải pháp hợp lý.

car.himanjsc

Xe hơi
bác làm ơn cho hỏi có làm sạch xe máy được không bác và giá là bao nhiêu
làm xe máy thì 1-200k bác ạ:)
Nói chung là bác Car hạ giá tí chút thì đảm bảo đông khách. lợi nhuận trên mỗi đầu xe giảm đi nhưng số đầu xe tăng lên. Bài toán này ai cũng biết, nhưng ko phải ai cũng làm được. Chúc bác có giải pháp hợp lý.
cảm ơn bác đã góp ý:):)

Kim

Xe hơi
Cháu phận gái, chả biết gì về kỹ thuật, trên góc độ NTD thì cháu thấy cái công nghệ rửa máy này nó cũng là một trong nhiều loại công nghệ rửa đang được dùng tại nhiều nơi, cho nên chắc chắn nó cũng chả có gây hại gì cho máy móc nhà các bác. Chẳng ai dại gì vì vài trăm k mà phải đền tiền triệu cho những rủi ro mà cách rửa này có thể mang lại.

Vì là công nghệ mới, chưa có nhiều áp lực cạnh tranh, nên chả có lý do gì mà phải đưa ra giá rẻ, phải cháu cháu còn tăng cao hơn nữa rồi dành tiền làm PR. Gì chứ tâm lý nhiều người là càng đắt càng ưu việt.

Cháu liên tưởng đến chuyện các bà mẹ đổ xô đi mua càng đắt càng tốt vì quảng cáo càng nhiều chất này chất nọ, con càng thông minh khỏe mạnh.

Có điều kiện thì chả sao, cứ việc làm khách hàng tri kỷ làm giàu cho các hãng sữa, nhưng mua với kỳ vọng con thông minh hơn, khỏe mạnh hơn nhờ uống sữa theo lời quảng cáo thì hành vi đó được gọi là NGU XUẨN.

Cháu không biết gì chỉ góp vài lời, có gì không phải các bác đừng oánh hội đồng cháu nhé.

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
mợ nói thiếu đoạn nài
Cháu liên tưởng đến chuyện các bà mẹ đổ xô đi mua càng đắt càng tốt vì quảng cáo càng nhiều chất này chất nọ, con càng thông minh khỏe mạnh.

Có điều kiện thì chả sao, cứ việc làm khách hàng tri kỷ làm giàu cho các hãng sữa, nhưng mua với kỳ vọng con thông minh hơn, khỏe mạnh hơn nhờ uống sữa theo lời quảng cáo thì hành vi đó được gọi là NGU XUẨN.
Nhiiefu ng éo biếtlaf sữa mẹ con tốt gấp hàng chục lần ba cái sửa tây hầm bà làng ấy mới gọi là ngu xuẩn

otoben

Xe tải
Chào bác Himan

Đã gửi báo CN oto tháng 9 cho bác theo địa chỉ đối diện 354 Kim Giang (chắc mấy hôm nữa sẽ đến, nếu chưa thấy thì bác ra tiệm báo mua trước nhé :5:), mà chỗ bác đã sửa biển hiệu chưa vậy!...nên có biển hiệu cụ thể thì các bác trên ô tô fun mới biết đường đến check chứ (b)