Có bác nào đã thử rửa máy/xe bằng cách này chưa a?

car.himanjsc

Xe hơi
Chào bác Himan

Đã gửi báo CN oto tháng 9 cho bác theo địa chỉ đối diện 354 Kim Giang (chắc mấy hôm nữa sẽ đến, nếu chưa thấy thì bác ra tiệm báo mua trước nhé ), mà chỗ bác đã sửa biển hiệu chưa vậy!...nên có biển hiệu cụ thể thì các bác trên ô tô fun mới biết đường đến check chứ
vâng nhà e cũng đang làm cái biển mới bác ạ, cảm ơn bác:):)

VTX1800

Xe hơi
Website
www.motohanoi.vn
hôm vừa rồi đi qua đấy , vào làm chuột thí nghiệm , rửa thì thấy phần nhựa và bên ngoài cũng sạch , không biết có phải là do xe em mới hay do cái máy rửa tốt , em chỉ sợ các xe mà đang hơi thấm dầu và cữ thì như thế nào , nhưng địa điểm đó thì rất ô dét sa , rửa xong em về mở ra để nói chuyện với máy ông bạn thì đã có 1 lớp bụi mờ phủ qua .

Thôi các bác cứ để hôm này em đem con 2 bánh của em xuống thí nghiêm , nếu mà nói ok thì mới đúng là tốt

Đấy cả đàn của bọn em đấy , bác CÔNG NGHỆ CAO có dám chơi không , nếu xe em mà ok thì cả đàn này sẽ tiếp tục .

Chỉnh sửa cuối:

8868

Xe máy
hôm vừa rồi đi qua đấy , vào làm chuột thí nghiệm , rửa thì thấy phần nhựa và bên ngoài cũng sạch , không biết có phải là do xe em mới hay do cái máy rửa tốt , em chỉ sợ các xe mà đang hơi thấm dầu và cữ thì như thế nào , nhưng địa điểm đó thì rất ô dét sa , rửa xong em về mở ra để nói chuyện với máy ông bạn thì đã có 1 lớp bụi mờ phủ qua .

Thôi các bác cứ để hôm này em đem con 2 bánh của em xuống thí nghiêm , nếu mà nói ok thì mới đúng là tốt

[URL="http://i332.photobucket.com/albums/m349/motohanoi/IMG_0693.jpg"][/URL]

[URL="http://i332.photobucket.com/albums/m349/motohanoi/IMG_0262.jpg"][/URL]

[URL="http://i332.photobucket.com/albums/m349/motohanoi/iHoBnhngy25608132.jpg"][/URL]
Đấy cả đàn của bọn em đấy , bác CÔNG NGHỆ CAO có dám chơi không , nếu xe em mà ok thì cả đàn này sẽ tiếp tục .
bác nhìn nó quảng cáo trước và sau khi rửa ........................náo hết....
TRƯỚC khi tắm , hay chuẩn bị tắm

và đây là xe khác

em nhìn nhiều chỗ khác nhau nhưng ko biết vẽ vào . các bác thử nhìn xem có đúng ko

Kim

Xe hơi
Cháu thấy đâ u có gì khác nhau đâu.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Cụ Car ơi máy móc đầu tư nhà cụ hết khấu hao chưa dậy, sao chả thấy cụ hạ giá gì sứt!
Cụ nên tính chuyện đó sớm đi sẽ dủ dê được 1/4 thành viên OF khi đó tha hồ mà thu tiền khỏi cần lăng xê nhiều cho mất công.:ohmy::ohmy::ohmy::21::21::21:
Em là em đang chờ cụ sale off đớ, 50% em tới liền:^):^):^)

VTX1800

Xe hơi
Website
www.motohanoi.vn
Không quả là nhìn thì cũng thấy sạch hơn , nhưng giá khoảng 300 nghìn thì là cũng tạm ổn , máy móc thì chẳng có gì là kinh khủng cả :6: 1 cái máy nén khí + 1 cái máy thổi áp suất có hơi C02 hay gọi là đá ướp xác , cơ sở vật chất thì ko có gì ghê gớm , cái máy này giống cái máy rửa tầu biển ý mà các Pro , nếu người ít tiếp xúc thì vãi :ohmy: , khi mình đến thì các ông này chạy ra hỏi anh đã đắt trưoc chưa , hỏi như đông khách nắm phải đặt trước :)) nhưng thực chất là phải đông người cùng làm 1 lúc không thì các túi đá co2 này sẽ chảy ngay , thì các ông ý lãi ít .:^):^):^)

car.himanjsc

Xe hơi
Không quả là nhìn thì cũng thấy sạch hơn , nhưng giá khoảng 300 nghìn thì là cũng tạm ổn , máy móc thì chẳng có gì là kinh khủng cả :6: 1 cái máy nén khí + 1 cái máy thổi áp suất có hơi C02 hay gọi là đá ướp xác , cơ sở vật chất thì ko có gì ghê gớm , cái máy này giống cái máy rửa tầu biển ý mà các Pro , nếu người ít tiếp xúc thì vãi :ohmy: , khi mình đến thì các ông này chạy ra hỏi anh đã đắt trưoc chưa , hỏi như đông khách nắm phải đặt trước :)) nhưng thực chất là phải đông người cùng làm 1 lúc không thì các túi đá co2 này sẽ chảy ngay , thì các ông ý lãi ít .:^):^):^)
e phải hỏi bác có đặt trước ko vì đá nhà e ko có sẵn, phải chuyển nơi khác đến, các bác muốn làm thì phải đặt trước ít nhất là 1 ngày để nhà e chuẩn bị đá CO2 :):)

Minh Hoàng

Xe buýt
Cái này em xem trên báo CN OTO VN rồi, nghe cũng có vẻ hợp lí :69:

isabinh

Xe điện
Cụ Car ơi máy móc đầu tư nhà cụ hết khấu hao chưa dậy, sao chả thấy cụ hạ giá gì sứt!
Cụ nên tính chuyện đó sớm đi sẽ dủ dê được 1/4 thành viên OF khi đó tha hồ mà thu tiền khỏi cần lăng xê nhiều cho mất công.:ohmy::ohmy::ohmy::21::21::21:
Em là em đang chờ cụ sale off đớ, 50% em tới liền:^):^):^)
Cụ yên tâm đê, em đang chế cái vòi phun cho cái bình cứu hỏa C02 nhà em, rẻ như bèo.

car.himanjsc

Xe hơi
:):) chào bác Nghĩa, lúc nào bác rảnh qua nhà e (c) nhé
Cụ yên tâm đê, em đang chế cái vòi phun cho cái bình cứu hỏa C02 nhà em, rẻ như bèo.
cụ mà thành công chuyển giao công nghệ cho nhà e nhé(l)(l)

8868

Xe máy
:'(:'(:'( oan quá bác ơi e chụp cùng 1 xe mà bác, có điều góc chụp ko được giống nhau thôi bác ạ :(:(
bác xem kĩ lại dùm e
bác nói vậy em phải xori bác . nhưng quả thật em cũng ko tin lắm .hôm nào rỗi em phải chuột bạch phát.

mr_limo

Xe buýt
thế rửa công nghệ này xong thì bao lâu nó lại như cũ hả bác, (tình trạng khô ráo) ?

car.himanjsc

Xe hơi

duykhoa08

Xe hơi
Hôm nào qua bác cái

duykhoa08

Xe hơi
Em hỏi cá Morning rửa máy hết bao nhiêu ạ ?

VTX1800

Xe hơi
Website
www.motohanoi.vn
cái này phải nhìn máy để dánh giá mức độ bẩn rồi e mới báo giá cho bác được :):)
thôi ông ơi đừng quảng cáo nữa , anh đây người thật việc thật đây :102: , em nói xe máy từ 1 đến 2 trăm , anh xuống em nện anh 450 nghìn , mà co sạch đâu :77: .

các bác biết ko khi vào thì thằng cu thợ nói của anh sạch ngay , nhưng khi xong thì hơn trước tí vì cái máy đấy nó thổi hết lớp bụi MỜ PHỦ trên mặt :mad: .

xong các em thấy ko sạch , thế là thằng cu vào tăng công xuất thổi mạnh hơn :'( xong mình ko cho nó thổi vào nữa 8o|, vì nhìn nó bị lấm tấm trên bề mặt :102:.

xong tính tiền thì nó cứ mời vào trong phòng , nhưng mình đang tức nên ko vào và no ra tính 450 nghìn , nói là em đã giảm cho anh 50 nghìn rồi đấy , bố láo thật 8o| đi về mà thấy cứ ấm ức .

Chỉnh sửa cuối: