[Funland] Cô ấy?????

thanhtra3vi

Xe tăng
Website
3aetsco.com.vn
Đã đến lúc cụ chủ ngửa bài, dù có vẻ muộn màng. Cụ càng săn đón gái nó càng coi thường, cụ tỏ ra hờ hững gái nó lại bám,... nếu nó bám là nó còn yêu cụ, nếu nó cũng ngoảng đi thì cụ chuyển tập cho nó nhẹ đầu.
1 là cụ nhu nhược, ủy mị quá, đến giờ mà cũng ko biết nhà gái ở đâu thì e cũng ạ cụ luôn.
2 là gái nó cũng đang đứng núi này trông trời kia nên nó vờn cụ, 28 tuổi rồi còn bé bỏng cái j, chứ nó đã yêu cụ thì nó lại ko hờ hững như thế.

Cứ ngồi thẳng thắn với nhau, lòng vòng cái j tầm này nữa.

Nói chung phải biết nắn đúng lúc, buông đúng điểm, như là lúc lâm trận ấy, có khúc dạo đầu, có màn vờn trên dưới nhịp nhàng, rồi lại có lúc nhẹ nhàng nhưng có lúc phải thô bạo... nó mới lên đỉnh được.

bút hêt mực

Xe tăng
Chắc kiểu lốp dự phòng, dắt chó đi dạo ... vân vân và mây mây.
Chả biết đc chịch chưa.

caisua

Xe lăn
Cô này đang xếp slot cho cụ, có lẽ cụ đang được ưu tiên cho vào thứ 7 là hên đó.... chứ em bị thứ 2 oải quá, còn mấy thằng thứ 3, 4 , 5, 6 ....
Ngày thường có mấy slot: trước giờ làm 6h-8h, sau giờ làm 17h-19h, sau giờ đi chơi tối về 22h-24h.
2 ngày cuối tuần thì 4 combo: (shopping, xem phim, làm đẹp, massage) + ăn + nghỉ
Chục cụ bố đường song song cũng xếp được hết

Chỉnh sửa cuối:

Láu

Xe điện
Cụ nên nhẹ nhàng giã toét bím cô ấy cho e

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Dẹp. Yêu đương gì kiểu này hả cụ

HUNGSMUN

Xe container
Đã yêu thật thì sẽ công khai mọi thứ, còn thế này thì cụ đừng làm mất thời gian của bản thân nữa.

zelka

Xe buýt
chưa chịch thì cố mà chịch, chịch rồi thì cứ chịch tiếp thôi,
yêu đương rì lữa,... :P

sleeping

[Tịch thu bằng lái]
Câu chuyện thật của em

Cô ấy và em hẹn hò được hơn 5 tháng. Quen nhau hơn 8 năm, thi thoảng gặp và gọi điện và nhắn tin.
Từ khi hẹn hò, cô ấy đôi khi nói về rào cản này nọ giữa hai bên, và chưa bao giờ nói thành lời một tiếng yêu.
Tháng 2 vừa rồi, cô ấy mới mời em về nhà cô ấy, và gặp bố mẹ mình, sau mấy lần em đề nghị.
Nơi cô ấy làm việc, em chỉ được biết tên đường phố mà không biết số nhà dù có hỏi.
(Cô ấy biết rõ nơi em làm nơi em ở ngay từ đầu, đôi lần em nói cô ấy gặp bố mẹ em, cô ấy nói chưa đến lúc).
Mỗi khi cô ấy gửi ảnh mình cho em qua Zalo đều thu hồi ngay, nói là thói quen, dù trên Facebook Zalo cô ấy vẫn đăng, thậm chí là ảnh đã gửi em.
Cô ấy không muốn nói với bạn bè mình về mối quan hệ này, cho đến tháng 3, em tìm cách khiến cô ấy phải nói với hai người bạn thân nhất.
Cô ấy chỉ muốn ở trong nhà, nói đi làm về mệt, nên không muốn ra ngoài, đi ăn đi chơi cùng nhau, dù em đã đề nghị.
Nhưng cô ấy vẫn thường xuyên ra ngoài ăn uống cà phê xem phim cùng bạn bè đến tận khuya, nhất là thứ bảy chủ nhật.
Hơn 5 tháng qua, cả hai chỉ có mỗi một thứ bảy bên nhau, còn toàn hẹn vào các buổi tối từ thứ hai đến thứ sáu.
Mỗi khi em nghiêm túc nói về kế hoạch tương lai, cô ấy (28 tuổi) nói từ từ rồi hãy tính, thậm chí có lúc nói chưa muốn lấy chồng.

Nhờ các cụ mợ cho em đôi lời. Xin rửa tai lắng nghe.
Cô ấy không yêu bạn

Matizcoi

Xe cút kít
Em vào đọc còm cho vui thôi chứ biết tỏng cô gái của chủ thớt là ai dồi =))

cdcn

Xe điện
Đọc chuyện của cụ em thấy hơi khó chịu, nó làm em có cảm giác cụ quá nhu nhược hoặc cô ấy chả yêu thương mẹ gì cụ, chỉ dùng cụ để lấp chỗ trống. Các cụ trên hay nói chịch xoạc, em thấy không hẳn là sai, thậm chí còn là giải pháp tốt trong trường hợp này. Hồi em còn rất trẻ (chắc em hơn tuổi cụ nhiều) em cũng "bị" một bạn hơn tuổi lợi dụng. Em thích "chị" ấy vì chị ấy đẹp và khéo, rất thích nhưng chả hẳn tương tư vật vã gì. Lúc bạn ấy bị thằng bồ nó đá, lại đúng lúc công việc không thuận lợi, thế là chống chếnh. Biết là em thích liền chấp nhận yêu em, nhưng không cho em giới thiệu với ai, không đi chơi đâu, chỉ nhõng nhẽo bắt em chiều đủ kiểu, mua đồ ăn sáng mang tận giường. Lúc đầu em ngại, sau thằng bạn thân em biết nó bảo "chuyện của mày chả đi đến đâu, thôi thì mày cứ chiến mạnh đi, chả ai mất cái gì". Em nghe lời nó, éo ngại nữa, "chiến" nhiệt tình, không cho em cũng cứ lao vào (chả ai mất gì vì bạn ấy xxx trước đó rồi). Một thời gian sau thì em chán và bao thôi kết thúc mối quan hệ đi. Sau gặp lại, người tiếc hóa ra là nó, nó bảo lúc đầu nó không thích em, nhưng sau được chiều chuộng, lại xxx nhiều nên lúc chia tay nó nhớ em còn hơn nhớ thằng bồ đá nó. Em thì thật sự sau đó chả thèm nhớ gì.
Nhiều khả năng size của cụ cũng khủng giống như Nick nên chị ấy mới nhớ nhung nhiều đến vậy!

quangrock

Đi bộ
"Trả dép bố về" em thật, cụ cứ thế này chỉ thêm dằn vặt